1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

[Quay lén] Tác nghiệp tại Phong Vũ-hcm

Thảo luận trong 'Hình Webcam XXX - Chụp lén - Ảnh độc Sex Viet nam' bắt đầu bởi Chia Tay Quan Lot, 17/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Chia Tay Quan Lot

Chia Tay Quan Lot Còn trinh Verified

" x videos " viết liền

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    [Reup vì sai luật] Quay lén bị phát hiện & che chắn hài hước Hình Webcam XXX - Chụp lén - Ảnh độc Sex Viet nam 22/2/16
    LÉN VÁY ( P2 ) ........ Hình Webcam XXX - Chụp lén - Ảnh độc Sex Viet nam 31/8/15
    lén trong trường ĐH Hình Webcam XXX - Chụp lén - Ảnh độc Sex Viet nam 11/8/14
    Quay lén chị hàng xóm (clip đầu tay) Hình Webcam XXX - Chụp lén - Ảnh độc Sex Viet nam 22/2/13
    Quay Lén Em Sinh Đang Thay Đồ Hình Webcam XXX - Chụp lén - Ảnh độc Sex Viet nam 13/12/12

2. Chia Tay Quan Lot

Vào trang náy đăng kí

Vào trang này để up lên
    bác có thể quản lí được những video mình đã up lên và có thể kết bạn nữa . Hi vọng được xem nhiều video của bác

x videos viết liền nhé

3. thbang2012

thbang2012 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

hay quá bắc ơi! bắc có gắng phát huy tiếp nhé!

4. heodenhoisinh

heodenhoisinh Biết Quay Tay Verified

cho e hỏi ngu cái, bác để camera ở đâu mà quay tuốt dưới vậy? dính zô giày hả bác :))

5. franky

franky Mất Trinh Verified

wow, nể bác thật đấy, bác quay thế nào chỉ e với

6. Chia Tay Quan Lot

Cách đặt camera

Em nhét điện thoại vào balo , balo em giả vờ để dưới chân , dùng chân xoay balo theo hướng em đó .
    - Chỉ áp dụng được mấy chỗ bán điện tủ chứ mấy siêu thị nó bắt gủi balo
    - Em đang nghiên cứu nhét điện thoại vào giày nhưng mà cái điện thoại nó to quá nhét rất là lộ

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.