1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Đà Nẵng Ngon 400K Report Hạ Vi 3406 - Vị ngon trên từng ngón tay

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi Huynhthieugia, 17/6/17.

1. Huynhthieugia

Huynhthieugia Biết Quay Tay Verified

Chào các bác, em đã quay lại :D sau nhiều bài report quá trời em hàng công nghiệp, em đã phải ở ẩn một thời gian vì bị các bố bánh chửi quá trời quá đất =))
    Bẵng 1 tháng không vào diễn đàn, tự nhiên tưng tửng truy cập lại thì thấy box sôi động lên hẳn, nào là Moon, Kiều Tuyết, rồi Hạ Vi, rồi thêm em gì Thỏ xinh nữa =))
    Thằng cu nó cầm lòng không đậu, thế là lại xách dái đi check tiếp
    Cơ bản mới đầu không thích em Hạ Vi này lắm, nhìn xôi thịt quá, tính em lại ghiền mấy em body mỏng mỏng, mình dây cây cảnh, cỡi ngựa thích phải biết =))
    Nhưng mà gọi từ em Moon tới em Tuyết hơn cả tiếng chả được, đói quá đành phải lao vào ăn em Hạ Vi chống vã.
    Nhưng...
    Tưởng không ngon, ai ngờ...ngon không tưởng =)))

Trước tiên là cái link cho các bác mới vào đỡ inbox và cmt xin số, hình ảnh có sẵn, số điện thoại có sẵn, các bác cứ tự tin mà chiến nhé
    http://thiendia.com/diendan/threads/gai-goi-ha-vi-3406-ntt-em-ngoan-va-rat-dang-yeu.1098130/

Rồi, chấm điểm nhé

Face: dễ thương, có vài nốt tàn nhang, không trang điểm (thiệt tình, mình chỉ thích mấy em mặt mộc này thôi, gặp mấy em trang điểm lòe lẹt dị ứng bỏ mẹ đi được)
    V1: bưởi lai dưa hấu tròn :v nói chung là to, nhưng khá nhão, 1 điểm trừ, tạm cho 7 điểm
    V2: eo, có 1 cái eo, eo con kiến hay eo con voi thì cũng là cái eo =))
    V3: cái này ngon nè, tròn lẳng như củ cải đường, êm ái như nệm Kim Đan, 10 điểm
    Da: không trắng không đen, không quá mịn cũng không quá sần, tạm cho 8 điểm
    Sv: cái này em thích :)) sv rất nhẹ nhàng, không quá chuyên nghiệp cũng không quá nghiệp dư, nhìn em ấy thỏ thẻ kiếm đầu chim, mắt nhẹ nhàng đưa tình mà muốn cầm đầu thằng em quất cho vài phát =)) thôi 10 điểm về chỗ
    Dịch vụ cam kết thì không có hôn môi, nhưng mà chắc em ấy thấy mình bảnh quá :)) nên hôn túi bụi, cái lưỡi em ấy xoắn máy xoay sinh tố, đoạn này nhớ lại thì em chỉ muốn cắt ra luộc chấm muối tiêu ăn cho rồi =))
    Bướm thì em không quan tâm lắm, tắt đèn thì nhà tranh cũng như nhà ngói =)) nhưng mà nói chung là bót, lông cắt tỉa gọn gàng (mình check em lúc em mới tỉa lông xong, cỡi ngựa cọ lông cứng cứng nghe kì kì sao ấy :v )
    Nói chung, là nhìn hình có vẻ xôi thịt, nhưng ở ngoài không xôi lắm đâu, múp thôi, vòng nào ra vòng đó, đáng check đó các bác
    Chả mấy khi rp 1 em hàng, tính mình chỉ thích rp khi gặp hàng công nghiệp để cảnh báo anh em. Nhưng thấy em này khá ngon trong tầm giá, nên đành phải bỏ thời gian ra ngồi review cho anh em

Lời cuối:
    Khuyên anh em thiendia một câu, khi nào thực sự rảnh và có tài chính hẳn đi check hàng, anh em đừng chơi trò nt hẹn rồi không tới, rồi delay này nọ, làm mất thời gian của hàng và các anh em khác muốn check. Say xỉn thì ở nhà ngủ mẹ đi cho khỏe :D
    Khuyên em Hạ Vi thêm một câu vì biết em cũng có nick diễn đàn, cố gắng giữ vững phong độ, hẹn giờ khách đàng hoàng, tránh delay quá lâu, xác định tư tưởng cách mạng là tuyệt đối trung thành với Đảng, không hoạt động công nghiệp và hối thúc, không là không tồn tại được lâu đâu
    Chúc anh em ngon chim và em Hạ Vi có nhiều khách để sớm lên E250 :D

consocnau, Samico, OceanOne and 3 others like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Đà Nẵng Ngon PIC 400K Gái gọi Đà Nẵng - Hạ Vi 3406 - Em ngoan và rất đáng yêu Ký sự check hàng Miền Trung 10/6/17
    Đà Nẵng: Trên tay e Ly Angle 8590 NTT- Vị say bất tận và vưu vật của tạo hóa Ký sự check hàng Miền Trung 2/10/15
    PIC [Đà Nẵng] Thảo 5467 - Trên cả tuyệt vời! các bác quay tay nhé Ký sự check hàng Miền Trung 2/5/15
    PIC [LX37] report thêm 1 em XT ngon Ký sự check hàng Miền Trung 16/5/12
    Report: em Thảo Gia Lai (ngon) Ký sự check hàng Miền Trung 18/2/11

2. hatboi

hatboi Còn trinh Verified

Thanks rp

Huynhthieugia thích bài này.
  3. SWING+

SWING+ Dân Chơi Verified

Vãi cả lên mercedes E 250 :)

4. Huynhthieugia

cày 2 3 năm là lên được ngay ấy mà :D

5. hcm31598

hcm31598 Xem Sex Lần Đầu Verified

K xin share hóng tin từ mặt trận .bữa ni hành ảo nhìu qá

6. Huynhthieugia

Em rp chứ ko phải bác rp đâu mà ảo :))

7. sieunhanphuong

sieunhanphuong Chơi gái lần đầu Verified

Xin info bên kia chưa đc. Bác cho e xin với nhé

8. Huynhthieugia

Số trong link ở trên kìa bác ơi

9. Traidam86666

Traidam86666 Còn Bú Sữa Mẹ

Ngon không anh em ơi, cho số với

10. Huynhthieugia

S
    Số chình ình ở trên mà bác

11. Túm.nqd

Túm.nqd Còn Bú Sữa Mẹ

Em có 1 máy bay U30 hàng ngon ở Phú Yên, rất dâm, nhưng mấy ae phải chịu khó kỳ kèo nói chuyện để đong đưa vì mbbg này hơi kỹ tính. Này e share cho ae luôn khỏi phải inbox.
    Tên Hạnh
    Sđt 0963540387
    Pass: bạn a bình
    Ae share cho ai ở phú yên đi ạ

12. Huynhthieugia

Không được public số trên này bác ơi

13. thằng nhà quê 43

thằng nhà quê 43 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

14. imiris009

imiris009 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em cũng ăn hàng cũng 5 6 lần gì đó. Như kiểu gặp chuyện k may, tình cảm trục trặc lâu k sex.... :) Mà hay im im mà đi ăn thôi. K rp hay cm đóng góp ý kiến gì cả. Bây giờ nhiều acc clone của bố mì rp tầm bậy. Chân thành cảm ơn những bài rp của bác để anh em có sự lựa chọn chất lượng =))

15. Huynhthieugia

Em bị mấy bố bánh ném đá hơi nhiều, giờ nghe cũng nhác review rồi, chắc off luôn quá =))

16. vrx

vrx Chơi gái lần đầu Verified

Cho e xin cái số bác ơi đang ở đà nẵng mà chán quá

17. OceanOne

OceanOne Còn Bú Sữa Mẹ

Cần lắm info ử bác

18. Huynhthieugia

Có link ở trên rồi mà info gì nữa bác

19. Huynhthieugia

Có một đồng dâm sau khi đọc bài của mình đã đi check, nhưng nhắn tin mình feeback theo một hướng khác, mod để ý em này giúp mọi người nhé :D

bienbuon2011 thích bài này.
  20. bienbuon2011

bienbuon2011 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

nghe hoang mang quá nhỉ. các em phục vụ chắc theo tâm trạng