TDH Rp chân thực Mỹ Anh - người tình trong mộng của checker

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Knightus123

Dậy Thì
Verified

LX Credits
39
USD
0
Ảnh các bác xem ở đâ nhé: https://lauxanhthiendia.com/diendan...nhu-nguoi-mau-lam-tinh-nhu-nguoi-yeu.1015610/

Sau khoảng 1 tuần lưu lạc ở cái đất Móng Cái canh biên giới cho anh em thiên địa chăm lo các em hàng, ngày hôm nay tôi đã về lại quê nhà Hà Nội, lòng bồi hồi xúc động khi mảnh đất thân thương chào đón bằng 1 cơn mưa thoáng qua. Nhìn phố hà nội mà lại thấy man mác buồn cùng nỗi nhớ người tình dâng chào. Mở điện thoại, tìm danh bạ bắt gặp ngay số em Mỹ Anh 2981. Nghĩ lại lần trc gặp em mà thằng cu con nó đã ngay lập tức biểu tình với những giọng nói trong đầu: phải gặp, phải gặp. Vậy là quăng cho e nó cái tin nhắn và đc setup thành công sau 5ph.
Phi con wave chiến chưa độ đến ks X ngõ 1xx thuộc con phố TDH xinh đẹp, lấy phòng và lại quăng cho em cái tn nữa, sau đó là tranh thủ kỳ cọ sạch sẽ thơm tho chờ em đến còn chiến đấu chứ. Tầm 20ph sau thì e gõ cửa; vẫn gương mặt ấy, vẫn cử chỉ dễ thương ấy, vừa đến e đã tặng cho 1 nụ hôn nhẹ tưởng tình yêu. Mời em vào và 2 đứa bắt đầu nằm ôm ấp tâm hự.. kêu em cho chộp ảnh mà e bảo ngại nắm thui để hôm khác nghe a nên mình cũng ko muốn làm khó em. Thôi thì để lần sau nhé baby; nào bây h mới bắt đầu đến phần chính.
Em ko vội vàng cởi đồ ngay như nhiều e hàng khác...trc tiên là hôn cổ, hôn tai rồi môi rồi 2 cái lưỡi cũng xoắn xít vào nhau từ lúc nào, nhẹ nhàng và êm ái như tình nhân mới lần đâu dẫn nhau vào nhà nghỉ. Dần dần em trút bỏ từ váy đến áo nhót rồi mới quần nhót.. mỗi lần e trút bỏ 1 thứ là 1 lần em nâng niu thằng nhỏ của mình.. lần thì vuốt ve ngắm nhìn, lần thì bj nóng lạnh, lúc thì dùng bím cạ cạ.. phê tận óc; em phục vụ như vậy mà mình ko làm gì thì thật thất lễ. Tay tôi liên hồi sờ, vuốt, nắn, bóp vú em.. đôi gò bồng đào xinh xắn đáng yêu. Đc khoảng 10ph thì e lấy ra cặp bcs nhãn hiệu skyn, chưa xé bao ngay e tiếp tục bj cho tôi 1 cách cần mẫn như con ong chăm chỉ đang hút mật. Ko chịu nổi nữa tay tôi bắt đầu với và với lấy cái bím em..nghịch ngợm như với người tình. Tôi ngả ng em ra và hôn em say đắm.. lưỡi quận vào nhau ngọt lịm cùng lúc ấy 1 tay bóp vú, 1 tay móc cua ko ngừng.. cơ thể e giật giật, nước nôi bắt đầu tràn ra và đó cũng là lúc tôi bảo em mình chiến thôi em^^
Và sau 20ph cuốn lấy nhau em trườn lên ng tôi... dần đưa thằng em tôi vào với hang động ẩm ướt..nhẹ nhàng và ko vội vã... em bắt đầu ôm lấy tôi và nhấp...vừa nhấp vừa hôn tôi. Ko thể để em chủ động hết như vậy đc.. 2 tay tôi vòng ra bóp trọn cái mông em mà nắn mà bóp... phê.
Làm trai cho đáng nên trai, tôi đề nghị em để a lên trên cho. E từ từ ngả xuống ko để thằng nhỏ của tôi có cơ hội trượt ra ngoài. Tôi nghĩ e ko phải kiểu chuyên nghiệp như 1 số e hàng khác.. nên dù khi tôi làm nhẹ hay tăng tốc e cũng đều ko kêu rên như gắn loa.. cử chỉ em thân mật và thở mạnh... tăng tốc thì ng em cuộn lên sung sướng. Cuối cùng sau 10ph lâm trận tôi đã lên thiên đàng.. phê quá nằm gục xuống ôm lấy em.. em hôn tôi vuốt ve cơ thể thôi như 1 ng tình đích thực.
Ấy là diễn biến câu chuyện, hơi dài nhưng bác nào đọc đến đây thì cố gắng đọc nốt phần đánh giá nhé
Rổ giá: 400k/ shot (hôm nay tôi đưa em 500k vì e quá tuyệt)
Nn: 100k/ h ~ khá sạch sẽ, gọn gàng
Skin: mịn màng, mát
Face: dễ thương, xinh xắn đúng gu mình nên cho 8
V1: đẹp, xịn 100%, tuy nhiên có hơi nhão chút 7,5
V2: chuẩn lê duẩn 8
V3: em thuộc dạng người dây nên mông ko to lắm 7
\./: lông lá tỉa tót gọn gàng, khít rịt
Servie: sv nhẹ nhàng tình cảm, chắc chắn có hôn môi (trừ tường hợp có mùi bia rượu, thuốc lá, hơi thở nặng mùi), tevet và hôn ngực thì tùy khách. Phù hợp với checker thích tình cảm, nhẹ nhàng.
Dịch vụ ko kể thì ko có.
Thái độ: ngoan ngoãn, cần cù, chịu khó, ko CN, ko giục giã, đảm bảo các bác sẽ yêu em nó. Trước khi về em luôn luôn hôn hít ôm ấp các bác để tạm biệt
Chống chỉ định: bạo dâm, pha kè, đập đá...
Các bác chịu khó xem ảnh link trên nhé. E hứa w đảm bảo lần sau e sẽ rp có ảnh

Chỉnh sửa lần cuối:

mronline

Chuột Cống ACMB
The VIP

LX Credits
2,534
USD
0
Bác tả như truyện sex

mronline

Chuột Cống ACMB
The VIP

LX Credits
2,534
USD
0
Tiện thể ib mình số em nó với nhé. Xin mãi topic kia chưa đc share. Hjx

anhthichganhta

Thần lô bạch thủ™
The VIP

LX Credits
110
USD
0
Mừng chủ thớt ngon chim. Đặt gạch share ngang mình với nhé

Shady87

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
45
USD
0
Bác ơi cho e xin tt với
Thank

Mắm+Tôm

Đại Gia Lầu Xanh
The VIP

LX Credits
84
USD
0
Mừng thớt ngon chym.

muabuon208

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
79
USD
0
mừng thớt ngon trym ib e số e nó với nhé

shadow200

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
82
USD
0
E này vs e bên box massa fuck là 1 đúng k bác ?

tomboy1994

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
118
USD
0
Bác share e với. Xin số mãi mà k ai share :(

lđt

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
38
USD
0
có thêm hình nữa thì tuyệt :D

antonni

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
85
USD
0
cho mình đặt gạch xin share em này nhé

Em Bị Đâm

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
46
USD
0
Nghe tả cungz thích mà setup chục lần chưa đc 1 tn trả lời của e ấy

Irongay

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
67
USD
0
Xin số bác ơi,ngon quá

abc88

Dân Chơi
Verified

LX Credits
42
USD
0
Vếu e Mỹ Anh làm gì mà đến nỗi nhão hả bác, đối với e độ mềm như thế là vừa phải, bóp sướng vãi :D

teu

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
109
USD
0
Ném mình số em Mỹ Anh này để chuẩn bị đấu với đội nhà Pháp Đức nhé :D Thanks

meogiaucut

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits