Ngon RP Gia Hân 2419 em quá xinh và teen nghiện em mất thôi !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

afterea

Dậy Thì
Verified

LX Credits
81
USD
0
Mới lấy được tiền thưởng, có tiền trong người là lên đường đi check ngay, gọi cho mấy em để lên đường chiến đấu thì sau một hồi loay hoay mãi cũng setup được với em Gia Hân ms 2419 Thấy bảo em là HOT GIRL. Nghe nói mặt rất xinh và da trắng, dáng đẹp nên liền phi đến gặp em ngay để kiểm chứng.

Đến nơi đập vào mắt là một khuôn mặt rất xinh và hiền lành nhìn rất yêu, mình không chịu được liền sông vào bế em lên giường và cởi áo em ra. Làn da trắng ngọc trên cơ thể em luôn có 1 mùi hương rất lạ nó hoà quyện thơm mê say mà tôi ko biết gọi là gì. Cặp nhũ hoa mỹ miều hồng hào phập phồng theo nhịp thở của em như mời trào ko thể cưỡng lại. Cô bé của em nhỏ xinh những lớp lông lún phún nằm che những gì cần che thật là tạo vật. Tôi phải dành hết lời khen em nó vì quả là thân hình đồng hồ cát mặt lại duyên quả là thuý kiều cũng phải nhường em vài phần. Tôi đang hừng hực thì em đè tôi ra chủ động hôn ti tôi làm tôi chết ngay tại trận. Gương mặt baby ánh mắt đầy lửa ấy em cuốn tôi đi theo cái lưỡi em. Hôn khắp nơi từ môi đến tai, tôi khoái nhất em đá lưỡi vào ti rồi em kéo dài xuống cu và hôn xuống tận kheo. Sướng sung lên tận óc em co người vì chịu hết nổi ôm lấy eo em nó mà gác chân lên nhẹ nhàng cầm cu nhét vào.

Ôi cô nhỏ thật ấm áp mút thật đã chặt phê. Mình với lấy điện thoại định chụp mấy cái ảnh mà em nhất quyết ko cho. Em kéo cổ mình xuống mà hôn tôi cuồng nhiệt, mông em ưỡn lên như sung sướng cố gắng chụp mấy kiểu cái mình vứt đt vì mình cũng đang ko thể kìm hoãn sự sung sướng. Và mình nhấp tầng nhịp tầng hồi em cong ưỡn ẹo, bấu víu theo tầng nhịp thúc của tôi.
Đổi qua kiểu thứ 3 thì em chịu hết nổi vì cái tiếng rên dâm dục của em nó. Kéo em nó xuống dưới tay vịn vào giường mà đụ từ đằng sau. Đã quá tay em ngấu nghiến 2 bầu ngực em cu em nhấp điên loạn phành phạch mà ôm chặt em bắn tinh vào thật sâu, em còn thì thầm vào tai hỏi sướng không anh? Có muốn gặp lại em không?
Ôi cái cảm giác ấy ngồi viết mà cu nó lại thèm các bác ak. Hoa thơm trái ngọt chia sẻ ae cùng thưởng thức.
Em nó nhẹ nhàng nhưng nồng cháy bốc lửa các bác cứ từ từ thưởng thức ak. Một vẻ đẹp mười phân vẹn mười của tạo hoá.

Kết luận: Buổi gặp em tôi cảm thấy rất hài lòng xứng đáng với đồng tiền bát gạo bỏ ra, chất lượng đúng là của hàng cao cấp có khác. Cảm ơn Gia Hân đã cho anh được trải nghiệp sự
phục vụ của Đẳng Cấp Vip mà chỉ với giá 800.000 VNĐ.
Trong phân khúc hàng cao cấp thì Em nó quá ngon so với giá, khó có thể lựa chọn được một em nào hơn em nó ở phân khúc này. Dáng đẹp, da trắng mặt xinh anh em không nên bỏ lỡ dù chỉ một lần gặp em để biết.

Lấy số và gạch đá các bác vào bài gốc em nó nha !
Link tham khảo bài em nó : https://lauxanhthiendia.com/diendan...e-dinh-cao-em-la-chat-gay-nghien-moi.1122961/

Sau đây là có it nhận xét cá nhân.

Giá gọi : Gia Hân
Loại hàng : gái gọi Sài Gòn
MS : 2419
Giá : 800k/shot
Khu vực hoạt động : Quận 3
Giá KS : 100k/1h đầu

- Face : Xinh như công chúa, khuôn mặt rất teen và đáng yêu
- Body: Da dẻ trắng như em bé mịn sờ rất sướng dáng rất đẹp, đồ trên người toàn đồ hiệu đắt tiền càng tôn thêm sự sang trọng của em nó
- Ngực : To, đầu ti nhỏ hồng hàng thật, sờ, bóp tuyệt luôn
- Eo : phẳng, gọn, sờ rất thích
- Mông : Hoàn hảo, doggy rất dễ out
- Bím : Lỗ bím khít, sạch sẽ, nước nôi nhiều
- Thái độ, dịch vụ : đầy đủ cả, liếm cà đá bi, hôn môi vét máng, rất thích làm tình ở tư thế 69_96

kid30m

Mất Trinh
Verified

LX Credits
50
USD
0
Thanks for rp. Búng bi thớt.

GÁC KIẾM_HCM

Dân Chơi
Verified

LX Credits
10
USD
0
Hehe mừng ngon trym

yeutengirl69

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
101
USD
0
Thanks for report

maiyeuvothoi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
12
USD
0
Mới lấy được tiền thưởng, có tiền trong người là lên đường đi check ngay, gọi cho mấy em để lên đường chiến đấu thì sau một hồi loay hoay mãi cũng setup được với em Gia Hân ms 2419 Thấy bảo em là HOT GIRL. Nghe nói mặt rất xinh và da trắng, dáng đẹp nên liền phi đến gặp em ngay để kiểm chứng.

Đến nơi đập vào mắt là một khuôn mặt rất xinh và hiền lành nhìn rất yêu, mình không chịu được liền sông vào bế em lên giường và cởi áo em ra. Làn da trắng ngọc trên cơ thể em luôn có 1 mùi hương rất lạ nó hoà quyện thơm mê say mà tôi ko biết gọi là gì. Cặp nhũ hoa mỹ miều hồng hào phập phồng theo nhịp thở của em như mời trào ko thể cưỡng lại. Cô bé của em nhỏ xinh những lớp lông lún phún nằm che những gì cần che thật là tạo vật. Tôi phải dành hết lời khen em nó vì quả là thân hình đồng hồ cát mặt lại duyên quả là thuý kiều cũng phải nhường em vài phần. Tôi đang hừng hực thì em đè tôi ra chủ động hôn ti tôi làm tôi chết ngay tại trận. Gương mặt baby ánh mắt đầy lửa ấy em cuốn tôi đi theo cái lưỡi em. Hôn khắp nơi từ môi đến tai, tôi khoái nhất em đá lưỡi vào ti rồi em kéo dài xuống cu và hôn xuống tận kheo. Sướng sung lên tận óc em co người vì chịu hết nổi ôm lấy eo em nó mà gác chân lên nhẹ nhàng cầm cu nhét vào.

Ôi cô nhỏ thật ấm áp mút thật đã chặt phê. Mình với lấy điện thoại định chụp mấy cái ảnh mà em nhất quyết ko cho. Em kéo cổ mình xuống mà hôn tôi cuồng nhiệt, mông em ưỡn lên như sung sướng cố gắng chụp mấy kiểu cái mình vứt đt vì mình cũng đang ko thể kìm hoãn sự sung sướng. Và mình nhấp tầng nhịp tầng hồi em cong ưỡn ẹo, bấu víu theo tầng nhịp thúc của tôi.
Đổi qua kiểu thứ 3 thì em chịu hết nổi vì cái tiếng rên dâm dục của em nó. Kéo em nó xuống dưới tay vịn vào giường mà đụ từ đằng sau. Đã quá tay em ngấu nghiến 2 bầu ngực em cu em nhấp điên loạn phành phạch mà ôm chặt em bắn tinh vào thật sâu, em còn thì thầm vào tai hỏi sướng không anh? Có muốn gặp lại em không?
Ôi cái cảm giác ấy ngồi viết mà cu nó lại thèm các bác ak. Hoa thơm trái ngọt chia sẻ ae cùng thưởng thức.
Em nó nhẹ nhàng nhưng nồng cháy bốc lửa các bác cứ từ từ thưởng thức ak. Một vẻ đẹp mười phân vẹn mười của tạo hoá.

Kết luận: Buổi gặp em tôi cảm thấy rất hài lòng xứng đáng với đồng tiền bát gạo bỏ ra, chất lượng đúng là của hàng cao cấp có khác. Cảm ơn Gia Hân đã cho anh được trải nghiệp sự
phục vụ của Đẳng Cấp Vip mà chỉ với giá 800.000 VNĐ.
Trong phân khúc hàng cao cấp thì Em nó quá ngon so với giá, khó có thể lựa chọn được một em nào hơn em nó ở phân khúc này. Dáng đẹp, da trắng mặt xinh anh em không nên bỏ lỡ dù chỉ một lần gặp em để biết.

Lấy số và gạch đá các bác vào bài gốc em nó nha !
Link tham khảo bài em nó : https://lauxanhthiendia.com/diendan...e-dinh-cao-em-la-chat-gay-nghien-moi.1122961/

Sau đây là có it nhận xét cá nhân.

Giá gọi : Gia Hân
Loại hàng : gái gọi Sài Gòn
MS : 2419
Giá : 800k/shot
Khu vực hoạt động : Quận 3
Giá KS : 100k/1h đầu

- Face : Xinh như công chúa, khuôn mặt rất teen và đáng yêu
- Body: Da dẻ trắng như em bé mịn sờ rất sướng dáng rất đẹp, đồ trên người toàn đồ hiệu đắt tiền càng tôn thêm sự sang trọng của em nó
- Ngực : To, đầu ti nhỏ hồng hàng thật, sờ, bóp tuyệt luôn
- Eo : phẳng, gọn, sờ rất thích
- Mông : Hoàn hảo, doggy rất dễ out
- Bím : Lỗ bím khít, sạch sẽ, nước nôi nhiều
- Thái độ, dịch vụ : đầy đủ cả, liếm cà đá bi, hôn môi vét máng, rất thích làm tình ở tư thế 69_96

ngon chym!!!

binh31031981

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
99
USD
0
bạn hiền ơi làm ơn cho mình số nó đi bạn để mình ủng hộ em nó.

colavn33

Mất Trinh
Verified

LX Credits
99
USD
0
cho xin cái contact đi bạn

Đụ gái già

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
332
USD
0
Oi qua mong vi đai

nguachung_79

Dân Chơi
Verified

LX Credits
103
USD
0
hàng pro này có nút rùi .. dễ sương .. k k ...:)

newbietunam2009

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
79
USD
0
Ùi cặp mông kìa

lonelyboy1618

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
111
USD
0
thanks for report

kthi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
10
USD
0
Thanks for report

mrpaul

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
77
USD
0
Giá căng quá, đi 1 shot cũng phải đắn đo lắm đây

mowgli_rungxanh

Còn trinh
Verified

LX Credits
45
USD
0
Share mình với chủ thớt ơi, thanks ^^

chichchua

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
147
USD
0
Thanks for report

lucvanphi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
91
USD
0
thank for report

afterea

Dậy Thì
Verified

LX Credits
81
USD
0
bạn hiền ơi làm ơn cho mình số nó đi bạn để mình ủng hộ em nó.
cho xin cái contact đi bạn
Share mình với chủ thớt ơi, thanks ^^
Gia Hân ms 2419
Giá : 800k/1shot
Khu Vực : Quận 3
Số em ấy có trong TTSH rồi nên các bạn vào Link TTSH dưới đây lấy số em nó nha.
Link TTSH Gia Hân : https://lauxanhthiendia.com/diendan...e-dinh-cao-em-la-chat-gay-nghien-moi.1123445/

se7en_mypo

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
75
USD
0
thanks bác rp

hailuakinhte

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits