rp - Massage Phụng Thủy - Qua cầu Bình Triệu:

Thảo luận trong 'Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn' bắt đầu bởi dulikesex, 20/8/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dulikesex

dulikesex Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Masage Phụng Thủy - Qua cầu Bình Triệu thấy chỗ này em út được nhưng không vui lắm. Thấy mấy em khó tính quá. Không biết các bác thấy thế nào hay do em xui gặp con nhỏ khó.
    Đi nhậu hưng phấn vào masage tí nhậu tiếp, hưng phấn dót cái vé vip 250k. vào pòng , cóc cóc thấy em nó dễ thương cũng mừng, em nó tắm mình như tắm con, bực cả mình, sau đó masage, mới sờ em nó tí đã la ong ỏng, ghét quá.
    Các bác nào có kinh nghiệnm chia se bớt.
    Thanks

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    RP Massage PT Cầu Bình Triệu Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 27/12/12
    RP - MX Phụng Thuỷ Cầu Bình Triệu Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 5/8/12
    RP massage Phụng Thủy Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 22/11/10
    Report - Massage Phụng Thuỷ (gần cầu Bình Triệu) Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 31/7/10
    RP: MATXA PHỤNG THUỶ DƯỚI CHÂN CẦU BÌNH TRIỆU ^__^ Bar - Karaoke - Massage Sài Gòn 25/4/10

2. gabriel17

gabriel17 Chơi gái lần đầu Verified

Phụng Thủy, Như Thủy, Thành Nghĩa ko bao h vô. Chỉ tốn tiền mà mang cục tức ra về. Sao vẫn có thằng đâm đầu vào.

3. boy_poor_sg

boy_poor_sg Chơi gái lần đầu Verified

bác có thù ghét gì hok , mình đi từ đào quen tới radom đại đều choa mò mẫm vô tư , ko có em nào mà la đâu , nếu đi vé vip , bác mò mà em dám ý kiến cứ đứng dậy bước ra khỏi phòng bảo đổi người là em nó xanh mặt
    mà từ ngày giá lên làm biếng ra đó quá ^^

4. gabriel17

gabriel17 Chơi gái lần đầu Verified

Kêu gọi AE tẩy chay chỗ này đi. .Bữa trước mấy thag BV còn đòi đánh mình. Giá thì đắt lòi ra. hàng họ thì xấu, khó tính, chảnh. Bye cho nó ế lòi mắt ra.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.