1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

PIC [Share SIÊU PHẨM] Nữ tour guide xinh đẹp, tướng nuột, mũi cao, mông to, môi dầy , 1 nốt!

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM' bắt đầu bởi Dr.Satan, 15/7/18.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Dr.Satan

Dr.Satan Manners maketh man The VIP
    267/339

Tin shock: SOI CẦU LÔ TÔ MIỀN BẮC CHÍNH XÁC VỚI NHỮNG CON SỐ TỪ HỘI ĐỒNG XỔ SỐ MIỀN BẮC CLICK NHANH ĐỂ NHẬN SỐ MỖI NGÀY

Mới: Hướng dẫn sử dụng hệ thống report mới tại TTSH

" Vào rạp phim.."
    Hé lô mấy bác!

Lại là Tan đây, cuối tuần lại là thời gian rảnh rỗi

Cả tuần dồn làm như 1 đứa tâm thần

Cuối tuần chán ngán rượu bia, party các thứ!

Lại lên đây đàm đạo cùng ace gần xa…

Hôm nay, tâm trạng vui, lại lên đàn cho anh, em 1 siêu phẩm

Với Tan, tuy là rau nhưng phải có hứng mới đụ với nhau có cảm xúc được, hứng ở đây là gì?
    1 body phải ngon

Hoặc mặt phải xinh, mũi cao là 1 lợi thế!

Và em nữ tour guide này là 1 trong cọng rau ngon và xinh nhất từ trước tới giờ Tan được ăn! :D

Chuyện là quen em trong một lần đi tour ra Đà Lạt với 1 công ty dược cùng em, đón chúng tôi tại sân bay Liên Khương là một nữ tour guide xinh đẹp mặc chiếc áo dài màu hồng sen, tôn lên vẻ đẹp phụ nữ thì áo dài là số 1 rồi, quan trọng là nét đẹp của em , rất sang trọng, mũi cao dọc dừa, đôi môi mọng nước màu son đỏ vang, hàm răng cười đều tăm tắp nụ cười như có nắng í :(, đặc biệt đi gần em, có mùi nước hoa nhẹ thoáng qua không quá nồng nhưng để lại biết bao luyến lưu!
    Giọng e thuyết trình về những khu du lịch, pha trộn nét hóm hỉnh, hài hước làm không khí cả xe như thêm luồng sinh khí mới sau chuyến bay mệt mỏi!
    Sau khi về khách sạn lấy phòng, Tan cũng lân la làm quen, cách làm quen em này cũng dễ thôi, lại hỏi nơi đâu có bán đặc sản Đà Lạt chính gốc hoặc làm bộ hỏi Đà Lạt đi đâu thì chụp hình sẽ đẹp vậy em? :D

" Mặt hoa, da phấn "
    Là xin contact trong 1 phút 30 giây thôi, hỏi ra mới biết em cũng làm ở Sài Gòn, đợt này công ty điều đi Lâm Đồng công tác 1 tuần.

Về cũng nhắn tin cà kê, dê ngỗng, đợi e đi công tác về là hẹn gặp ngây và lun!
    Bữa đầu đi gặp là xem phim ở rạp BHD bên Quang Trung, Gò Vấp gần nhà ẻm, bên rạp thì cũng lần lò các kiểu, mò cua bắt ốc :D, nước lồn ẻm lênh ráng, lồn no hair nha các bác :D
    Vô coi phim mà chả hiểu phim nó chiếu nội dung là gì cả :D
    Chỉ đợi hết phim là lên xe chở ẻm đi khách sạn thẳng tiến, mà ngặt nổi bên đây ngoại thành Tan không biết khách sạn nào ok, giả bộ hỏi ẻm, thì ẻm chỉ cho 1 khách sạn 3 sao nằm ở cuối 1 con hẻm vắng, nghi là ẻm vô đây với nhiều bác rồi mới rành vậy, vô khách sạn tự truy cập wifi là hiểu rồi ha :D

" Yếu điểm duy nhất của ẻm, có lẽ là cặp ngực hơi phẳng, chống chỉ định cho mấy bác thích vú bự nhé :D "
    Vô thì ẻm cũng nằm bẹp trên giường lướt lướt điện thoại, Tan vô tắm trước, ẻm tắm sau, nằm ôm ấp nhau, warm up các kiểu hôn môi kiểu Pháp xong, ẻm kêu Tan nằm xuống, rồi tự động bú từ vú tới cặc Tan, bú lấy bú để, mút lút cán nha, làm như là nghề của ẻm vậy, mém nữa Tan out 2-3 lần, phải kêu ẻm nằm xuống cho Tan bú lồn, công nhận lồn ẻm hông tươi, có tí caravat, mít hột le là nước chảy lênh láng à :D
    Bữa đó quên ghé mua 3 con sói, Tan chơi chân trần luôn, hỏi ẻm, em có xét nghiệm HIV bao giờ chưa, ẻm nói : “ công ty định kì 1 tháng khám sức khoẻ tổng quát 1 lần nên anh đừng lo, a cứ bắn vô lồn e khỏi lo nha, em ko thích sài bao, hồi đó e với người yêu cũ cũng vậy mà sao ko có con nữa, mốt a dẫn e đi khám phụ khoa lại luôn nhen :(
    Má vừa nghe dứt câu là Tan đâm cu vô lồn ẻm cái ọt rồi ra trong thế truyền thống sau 10p của shot đầu.
    Bữa đó bắn vô lồn ẻm 3 shots tê tái mới cho ẻm về, bữa đó sau khi ra khách sạn ẻm than đói chở qua nhà hàng lẩu dê ăn no nê nữa mới chở ẻm về, Tan tuy ăn chơi nhưng vẫn có trách nhiệm với mấy ẻm lắm :D

Định chở ẻm mua thuốc tranh thai nữa mà ẻm nói em năm trước còn quen người yêu, ảnh có chở e đi cấy que ngừa thai dưới da rồi, hạn dùng cũng 3 năm nên anh yên tâm.

Về cũng nhắn tin cám ơn ẻm, vì 1 tối tuyệt vời và hẹn sẽ tái ngộ một ngày không xa!

Contact của ẻm : 1 sdt+ 1 zalo + 1 facebook

Em này Tan sẽ share random cho 2 anh em may mắn nhất với comment hóm hỉnh nhất.Nguyên tắc vẫn như cũ

♛ Share= like + comment ♛

Cám ơn các bác đã theo dõi và ủng hộ ❤

P/s : Bài viết có sai sót gì mong Ad fix giúp ạ!

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC [Share. BJ Public] Em rau văn phòng 1 nốt, mũi cao, quần lọt khe dâm đãng, mông to! Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM 10/7/18
    PIC [Share Q1] Rau văn phòng nuột nà, da trắng mịn, cao mét 7, mông to 93cm doggy phê lòi, quần lót ren! Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM 3/7/18
    PIC [Share] Em dược sĩ dâm đãng , mặt xinh, mũi cao, da trắng, mình dây! Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM 2/7/18
    TẬP 1 : RAU Q.A Q4 ..... VÚ TO , CHYM ĐẸP , FACE DỄ THƯƠNG , TƯỚNG CAO RÁO ... Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM 26/12/15
    E My w8 1 nốt dáng đẹp siêu dâm Nông Dân Trồng rau, Hái rau TP HCM 24/5/15

2. Dr.Satan

267/339

Che bi tập n lần :D

traito95 and cubu9x like this.
  3. YAM

YAM Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    67/113

ai da, chụp bi :))

4. thanhluan320

thanhluan320 Biết Quay Tay Verified
    37/57

A cho e bản pho to cuốn sách dạy chăn rau với.

5. cubu9x

cubu9x Dân Chơi Verified
    67/113

Bác sĩ biến thái vãi chưởng :))

6. khungwadithoi

khungwadithoi Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Khánh An Hotel hả thớt.

FullblacK thích bài này.
  7. lythatda113

lythatda113 Dậy Thì Verified
    2/57

Đẹp quá sư huynh ạ =))

8. DieJarZern

DieJarZern Đại Gia Lầu Xanh Verified
    57/113

Report hay quá. Chúc mừng bác ngon chim. Mà bác chơi nhân trần luôn không sợ à? Có nhiều loại bệnh chứ có phải mỗi HIV đâu. :p

Dr.Satan thích bài này.
  9. cryingoveryou

cryingoveryou Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    67/113

mừng bác tan ngon bướm :D ra bến xe miền đông bắt xe đi hồng kông thôi nào :v

MèoCon19 thích bài này.
  10. tuananh304

tuananh304 Còn trinh Verified
    62/113

Bác sĩ ăn hết con gái ở sg chưa? Còn quận huyện nào chưa ăn cho tui biết tui cạnh tranh vs coi. Kkk

11. Dr.Satan

267/339

Coi WorldCup đi mấy bác ui
    Chung kết rồi :D
    Sau trận chung kết sẽ ra 1 siêu phẩm nữa :p

12. Tal

Tal Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Đúng là bác sĩ cái gì cũng giỏi hơn từ chuyên môn cho đến rau cỏ. Em miệt mài quay tay và mong có cơ hội gặp được các cô trợ lý của bác sĩ :p!

Dr.Satan thích bài này.
  13. NLNL

NLNL Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

like bác Stan nửa rồi

14. gachojgame13

gachojgame13 Dậy Thì Verified
    62/113

Phải gọi là sư phụ!!! sao sư huynh tài thế chén rau liên tục vậy trả bù cho sư đệ, quốc để 23 năm rồi mà chưa bao giờ được mà đi trồng rau haizz người với người sao chênh lệch lớn vậy!!!

Dr.Satan thích bài này.
  15. DrHades

DrHades Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Tán tàn tan, đét đây mong tan support cho e này nhé ^^

16. sglangtu676

sglangtu676 Mất Trinh Verified
    37/57

cao thủ của cao thủ nha bác, bản lĩnh vây mới la đàn ông, mong bác chiếu cố 1 vé , tks

17. vhlongus

vhlongus Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Chúc mừng Tan cưối tuần giải ngố vui vẻ trước khi bị bể hộp số. Hihi. Tan quá đỉnh rồi, đến tour guide mà cũng ko chạy thoát được luôn. Nể phục lắm lắm rồi đó nha. Tan chăm sóc cũng quá chu đáo và tử tế rồi. Xử sự có qua có lại, mình ăn ngta thì cũng fai cho ngta ăn lại chứ ko như tụi trẻ trâu chỉ biết ăn mà ko muốn mất gì. Khổ cái gu mình là vú bự nên chỉ xem thôi ah.
    Tks Tan nhiều

Dr.Satan thích bài này.
  18. vhlongus

vhlongus Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Ae mình tính cách rất hợp nhau, mong là sớm dc giao lưu cafe với Tan nha

19. hdbankacc

hdbankacc Dậy Thì Verified
    61/113

Bác Tan supper, nhiệt tình Up bài cho a e, ngưỡng mộ

20. 225477346

225477346 Xem Sex Lần Đầu Verified