1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

SÓI SĂN MỒI (NTR-LL-LOLI-HIẾP DÂM-TRUYỆN DÀI)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi BoyTimGirls, 31/12/16.

1. Quân Con

Quân Con Dậy Thì Verified

ak mà bác boy ơi em xin góp ít ý kiến nếu bác đọc đk thì bác xem xét nhé còn nếu k cx k sao miễn sao có bom cho ae là đk ............
    em thấy bọn. cao thủ trung hoa ngoài nhị vs đại trưởng lão ra chưa ai biết mặt lonv trong thập lục tháp lên lúc rảnh cho long bỏ mặt nạ dâm ma đi đk k ạ còn đại minh tinh kia e thấy cũng bị nhiều tủi nhục rồi lên cx cho biết mặt thật của long đi xong nhờ
    nó ngầm tìm kiếm giúp quỳnh anh và thảo đk đấy thớt ạ chứ bọn thập lục tháp mà đi tìm dễ lộ lắm ạ

2. Quân Con

Quân Con Dậy Thì Verified

bác Tình Yêu To Bự ơi bác trên thiên địa lâu rồi có đọc nhiều truyện nào thật thật mà sex nhẹ như truyện "" làm người đàn ông của chị 1 lần nhé""" chưa ạ gt cho em cái

3. Tình Yêu To Bự

Tình Yêu To Bự Moderator Thành viên BQT

Inb nhé bác. Cá nhân e thấy ở topic người khác nhắc đến tên truyện khác k dc hay cho lắm. E biết k nhiều, nhưng sẽ chỉ hết. Thế nhé :)

4. chimsun

chimsun Biết Quay Tay Verified

Khâm phục bút lực và trí tuệ chủ thớt và chân thành cảm ơn vì đã rất tỷ mỉ KCS từng chương hồi để có đc tác phẩm hoàn hảo.
    Chỉ mong chủ thớt nên đảo tên các nhân vât trong Cbiz hoặc Kpop hay Hollywood đi một chút vì đưa vào truyện ở vị thế ko lấy gì làm vinh dự lắm. Ví dụ như tay con nuôi họ Đổng thì đảo thành Hoàng Hải MInh có vợ là Angel Babes chẳng hạn, kèm ảnh minh họa thì ai cũng biết đó là ai rồi mà bác, đâu cần phải đặt đúng tên của họ.
    Vài lời lặt vặt, mong bác chủ thớt khỏe để tiếp tục ra boom hàng tuần cho anh em.

5. Laimaybbay

Laimaybbay Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Trí tưởng tượng của BoyTimGirls thật phong phú, lối văn phong cũng rất đa dạng, theo tại hạ với một thằng thông minh và nhạy cảm như Sói Long thì hắn sẽ ko bao giờ giúp họ Đổng tiêu diệt họ Đoàn kia, mà hắn sẽ từ từ thịt hết các gái đẹp của bọn chúng, ngoài ra sau vụ làm thịt hết gái của hai họ Đoàn -Đổng này hắn cùng các cao thủ đi chinh phạt Tân Cương,ác chiến sẽ xảy ra khi hắn tìm thấy Lăng Mộ của Trụ Vương và luyện môn võ công tối thượng kia, như tất cả chúng ta đã biết hiện tại Tân Cương vẫn là một vùng đất tự trị ngay cả đến Bắc Kinh cũng không thể động vào như vậy cũng đủ hiểu nó là vùng đất như thế nào rồi, phải chăng cũng là ý của tác giả muốn nói Tân Cương bây giờ vẫn là vùng đất mà dân Việt nam ta đang cai quản, chỉ mong như vậy dù sao Bắc Kinh luôn luôn hăm doạ và đòi ăn thịt đất nước ta, Tân cương có lẽ cũng là một mũi nhọn khi xảy ra biến cố để chọc thẳng vào kẻ thù muốn xâm chiếm Vn?

6. TiKupi

TiKupi Xem Sex Lần Đầu Verified

Rất hấp dẫn....chờ.

7. watermouse588

watermouse588 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

quá đã luôn bác ơi, nhân diệp đang chơi mấy em minh tinh, bác cho Long nhà mình bắt luôn mấy em Hàn Quốc như là Kim Tae Hee, Yujin Kim về làm nô lệ tình dục luôn đi bác

beta102 thích bài này.
  8. papacocacola

papacocacola Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cảm ơn chủ thớt. Đúng là cầu được ước thấy. Mình đã bình chọn cho Angela Baby và chắc chủ thớt cũng mê Angela Baby giống mình =))

9. Xích Long Đế Vương

Xích Long Đế Vương Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bà mẹ quên mất! Thanks bác trên nhắc!

Bà già nó, mỗi cái tên thoi là hết chục chữ! Em thấy làm nô lệ r thì Angela phải khai tên thật chứ nhể? Đọc mà hoa cả mắt lun ý!

10. Icognito007x

Icognito007x Còn Bú Sữa Mẹ

Thêm Dương Mịch, Lưu Diệc Phi, Cổ Lục Na Trát đi bác thớt @@

11. Móm Còm

Móm Còm Biết Quay Tay Verified

Ngọc Trinh đi bác ơi..

12. chimNgan449

chimNgan449 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Sao trước bác bảo sẽ ra 15 chap 1 lúc mà, sao h chỉ có 7 chap thế này. Bác khiến e đau nhói vì thất vọng wá.

13. trai zin hám gái

trai zin hám gái Đại Gia Lầu Xanh Verified

đồng dâm đây rồi =)) mong bác boy sẽ triễn

14. trai zin hám gái

trai zin hám gái Đại Gia Lầu Xanh Verified

Long có đeo mặt nạ đâu mà bỏ, công sức gọt cằm nâng mũi các thứ của hắn đó, đâu có rãnh đâu lâu lâu hành xác thay đổi mặt một lần :v

15. Nghèo Và Ngáo

Nghèo Và Ngáo Biết Quay Tay Verified

15 chap gơm lại thành 7 phần, chứ không 7 phần là 7 chap
    Bác xem chỗ chương ấy

16. Ma Chu

Ma Chu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Cái đó là 15 chap rồi, mà chia ra làm 7 phần :)

17. hạt đậu nhỏ

hạt đậu nhỏ Xem Sex Lần Đầu Verified

18. nicolas87

nicolas87 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Chó sũa mặc chó sũa. Đường ta ta cứ đi. Truất quá truất

19. Fanboytimgirls

Fanboytimgirls Còn Bú Sữa Mẹ

Truyện quá là xuất sắc

20. Fanboytimgirls

Fanboytimgirls Còn Bú Sữa Mẹ

Kêu adm đưa Boy lên VIP đc rồi đó,bác Boy cống hiến cho web thiêndia thêm vững mạnh nha

Haihai123 thích bài này.
Đang tải...