1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Tấn trò đời (NTR, loạn luân, hiếp dâm...)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi de xom co don, 17/5/18.

1. Libra.89

Libra.89 Biết Quay Tay Verified
    37/57

Đã đọc xong và chờ ra chap mới , cảm ơn thớt nhé !

2. unknow_vip

unknow_vip Còn trinh Verified
    62/113

Bác là thánh cmn hụt rồi. Rất mong chờ các chap tiếp theo. He he.

3. Vankuku

Vankuku Biết Quay Tay Verified
    97/113

Đợi chap của bác :D

4. de xom co don

de xom co don Còn trinh Verified
    2/57

Phần 17: Người con gái thôn quê_2.

Sau khi năm học thứ 2 kết thúc, giữ đúng lời hứa, mình lại tất bật xách ba lô lên và đi đến nơi ấy thăm em. Kể từ khi đó, tình cảm hai đứa đã trải qua biết bao nhiêu thăng trầm, giận hờn, ghen tuông… đủ thứ. Ban đầu, mình chỉ nghĩ rằng tình cảm giữa mình và em chỉ là sự bộc phát. Em còn quá trẻ con, mình thì lại không thể thường xuyên lên thăm em, việc phải yêu xa có lẽ sẽ khiến cho tình cảm hai đứa sớm phai nhạt, nhất là trong những năm tháng em học cấp 3 với nhiều thứ mới lạ muốn được khám phá, chưa kể đến việc sự khác biệt về gia đình sẽ khiến hai đứa khó có thể đến với nhau. Nhưng rồi tình cảm giữa mình và em vẫn tồn tại một cách dai dẳng suốt những năm tháng đó. Do chưa có xe máy để đi nên mỗi lần muốn lên thăm em thì mình đều phải đi xe khách, mỗi tháng một lần vào cuối tuần đến nỗi ông lái xe còn nhẵn mặt mình. Mặc dù vậy việc này mình vẫn giấu bố mẹ mình, thỉnh thoảng lấy cớ cuối tuần có việc phải ở lại trường để giành thời gian bên em.

Mặc dù vậy, trong suốt một thời gian dài gần 3 năm, mọi hành động tình cảm của hai đứa chỉ dừng lại ở những nụ hôn, những cái sờ soạng bên ngoài quần áo mà chưa có sự đi quá giới hạn. Mình thực sự đã yêu em và không muốn làm em bị ảnh hưởng. Kể cả khi em kể cho mình biết rằng màng trinh của em thực ra đã bị rách từ khi em còn nhỏ. Hồi ấy cả nhà em đều trong Tây Nguyên, bố mẹ em khi đó làm việc cho một đồn điền cao su. Lúc nhỏ, em và đám trẻ con ở đó thường có trò ngồi lên dép và trượt từ trên đỉnh dốc xuống. Trong một lần trượt ngã, em thấy máu chảy ra từ trong bìm rất nhiều, mẹ em vội đưa em đi khám và được bác sỹ thông báo màng trinh đã bị rách. Em sinh ra ở một vùng quê nơi nhiều suy nghĩ của người dân vẫn còn cổ hủ nên mỗi lần nói về chuyện này, em có vẻ rất tự ti. Dẫu vậy, mình lại chẳng bận tâm về điều đó. Với mình, sự hồn nhiên và mộc mạc của em còn quý giá hơn nhiều so với cái màng trinh mỏng manh kia. Dần dần theo thời gian, khi tình cảm hai đứa càng trở nên sâu nặng hơn, những cử chỉ của mình cũng ngày một mạnh bạo hơn. Qua những lần hai đứa tâm sự với nhau, em cũng đã bạo dạn hơn nhiều khi nói về chuyện quan hệ nam nữ, thậm chí mình còn trêu em là mới có một thời gian thôi mà nở nang ra bao nhiêu, khúc nào ra khúc nấy, kiểu này em ý mà sơ hở ra là không khéo mình sẽ nhìn trộm em ý tắm đó. Khi ấy em chỉ cười rồi chỉ tay vào mình và nhái lại một câu trong video hài là “Tên kia, ai cho mi nhìn tờ…rộm con gái tắm hả”, xong hai đưa lại ôm nhau cười khúc khích. Chỉ có một sự cố nhỏ làm mình bị em cấm vận mất một thời gian.

Số là hồi đi học đại học, chẳng hiểu thế nào mình lại trở thành đầu nậu cung cấp phim sex trong lớp. Hồi ấy chưa có 3G, 4G, cũng chẳng có free wifi khắp nơi như bây giờ, các loại máy điện thoại hỗ trợ bắt wifi thì chỉ đếm trên đầu ngón tay. Nên việc kiếm phim sex để xem khi ấy toàn là download trên mạng về máy tính, rồi chuyển đổi file từ flv sang 3gp, rồi copy vào trong máy điện thoại, rồi chuyển từ máy này sang máy kia bằng Bluetooth. Vì mình có biết chút ít về máy tính nên hay down phim về điện thoại để xem (phim bình thường thôi). Một số đứa biết liền nhờ mình down hộ phim sex cho chúng nó, dần dà thì cả lớp biết, rồi mấy đứa lớp bên cũng biết. Tự nhiên mình thành trùm cung cấp phim sex cho cả khóa. Cái giá đôi khi chỉ là chai nước ngọt hay chép hộ bài tiểu luận. Có lần vào năm thứ 3 đại học, mình đang ngồi trong lớp thì có thằng cùng lớp nhắn tin nhờ bắn cho mấy tập phim sex. Bộ nó tính quay tay giữa lớp hay sao mà nhờ gửi phim vào cái lúc ấy cơ chứ. Cơ mà kệ, mình nhắn tin lại kêu nó bật bluetooth lên để mình chuyển phim. Xui rủi thế nào, mình lại gửi nhầm phim vào điện thoại của con bé lớp bên cạnh lúc ấy cũng đang bật Bluetooth, mà chẳng hiểu thế nào file gửi từ máy lạ mà nó cũng nhận. Đến khi thằng bạn nhắn tin lại là sao mãi chưa thấy gửi phim mình mới biết là chuyển hàng nhầm địa chỉ xừ nó rồi. Vì hai lớp cạnh nhau nên con bé nhanh chóng tìm ra người gửi phim là mình, nó kháo cho đám con gái mấy lớp bên biết hết, thành thử sau đó mình bị bọn con gái cả khóa nhìn cứ như thể một tay ma cô cộm cán vậy. Làm từ đó về sau không tán tỉnh được một em nào trong trường nữa. Số nhọ hết chỗ nói. Sau vụ đó mặc dù ít khi down phim sex về cho đám bạn nữa nhưng trong máy mình vẫn lưu một đống phim để thỉnh thoảng mở xem, hoặc có đứa nào nài nỉ quá thì bắn bừa cho nó một tập nào đó.

Cũng vào cuối năm học đó, trong một lần mình lên thăm em như thường lệ. Việc đầu tiên mình hay làm là cho hai đứa em em mượn điện thoại để tụi nó chui vào góc nào đó mà chơi điện tử, tạo điều kiện cho mình và em có thời gian riêng tư bên nhau. Vì đã giấu phim khá kỹ nên mình yên tâm cho chúng nó nghịch máy thoải mái. Chẳng hiểu thế nào mà tụi nó vẫn tìm ra được. Mà trong máy mình khi ấy thì toàn phim thể loại “fat man rape cute girl” hay phim thể loại “dirty old man” của cụ Shigeo Tokuda mới chết. Lúc bấy giờ hai đứa em nàng thì đứa em gái đang học lớp 7, em trai lớp 4. Hai đứa chúng nó đã đủ lớn để biết đó là phim gì rồi nên khi phát hiện ra tụi nó liền mang máy mình đến tố cáo cho em ý xem, lại còn chơi ngay một phim “hấp diêm nữ sinh”. Mặc dù xem được một đoạn xong em quay mặt phủi tay phán một câu xanh rờn:

- Thường thôi!

Nhưng lúc đó nhìn mặt em đang đỏ lừ như gấc chín, ánh mắt lườm mình hình viên đạn. Lần ấy khiến mình bị em cấm vận đến mấy tháng sau, bắt xóa hết phim. Ôm cũng không cho ôm chứ đừng nói đến sờ soạng lung tung. Cứ mỗi khi mình lên thăm em thì em lại kêu mấy đứa nhóc kiểm tra kỹ càng điện thoại mình xem có tàng chữ phim ảnh bậy bạ gì không. Sau khi chắc chắn là không có gì khả nghi thì em mới cho mình lại gần. Thành thử cứ lần nào lên chơi là mình cũng phải cẩn thận chuyển hết phim vào lại máy tính. Những lúc hai đứa hôn nhau, mình đang định đưa tay lên ôm eo thì em túm chặt lấy hai tay mình và giữ chúng không cho chạm vào người em. Gương mặt em hiện rõ mồn một dòng chữ “Cấm sờ vào hiện vật!”. Chưa kể đến hai đứa em em từ sau vụ đó, cứ hễ thấy mình với em đi đâu là bọn nó lại chạy theo kè kè, như kiểu đang canh chừng cho chị chúng nó vậy, và hai đứa nó chỉ chịu đi chỗ khác chơi khi mình cho chúng nó tiền mua đồ ăn vặt. Nhiều lúc mình có cảm giác như mình đang phải bắt chước lại chiến thuật của ông Mạnh ngày xưa quá.

Trong khoảng thời gian đó thì gia đình em xảy ra biến động, bố em ở trong nam bị phát hiện có con riêng với người khác. Thế là bố mẹ em khi ấy quyết định ly thân với nhau, nhưng chưa ly dị, em tiếp tục sống với mẹ và hai em ở nhà, bố em thì dọn ra ở cùng với người phụ nữ kia. Một thời gian sau thì mẹ em cũng buồn chán mà đi cặp bồ. Khoảng thời gian đó em bị khủng hoảng rất nhiều, thường xuyên nói với mình là “bố bỏ theo gái, mẹ đi cặp bồ, em chẳng muốn sống nữa”. Những ngày ấy, mình đã ở bên em và động viên em rất nhiều để em có nghị lực để tiếp tục việc học hành.

Đến thời điểm em học lớp 12 thì cũng là lúc mình đi thực tập. Có xe máy, mình cũng thường xuyên lên thăm em hơn, nhưng tối thì mình vẫn ngủ bên nhà bác Minh mà mình ở hồi đi thực tế. Lần ấy hai đưa có chuyện giận nhau, mình muốn làm lành với em nên quyết định mua một con gấu bông rất to và giấu vào trong tủ quần áo để tặng em. Buổi chiều hôm ấy em đi học về, như thường lệ em lại mở tủ lấy quần áo để thay và thấy con gấu bông mình đã giấu sẵn trong đó. Lúc ấy em vẫn giận mình nên cố tỏ ra bình thản và còn nói mình mua gấu bông làm gì tốn tiền nhưng ánh mắt em lúc đó thì không giấu được vẻ thích thú của một cô bé vẫn chưa trưởng thành hoàn toàn. Thấy em vậy mình biết là làm lành được rồi.

Tối hôm đó, khi cả nhà em đã ngủ mình và em vẫn ngồi trên giường nói chuyện, em ngồi ôm con gấu bông nhưng vẫn tỏ vẻ nhõng nhẽo, thấy vậy mình liền kéo em nằm xuống và hôn, tay đặt lên ngực em và sờ soạng hai bầu vú bên ngoài lớp áo. Em tỏ vẻ phản đối nhưng lại chỉ chống cự cho có. Được đà tiến lên, mình luồn tay vào kéo áo em lên và cho hẳn tay vào trong áo lót ôm lên bộ ngực trần của em. Sự bạo dạn bất ngờ của mình làm em không kịp phản ứng, tay em cứ khùa khoạng lung tung chẳng chạm vào đâu cả, miệng ú ớ nhưng lại không dám nói thành tiếng. Hôn em được một lúc thì em có vẻ ngừng giẫy dụa, người em nóng ran lên như bị sốt vậy. Mình liền trườn xuống, kéo áo lót em dịch lên để ngậm lấy hai đầu vú mà mút. Ngực em không lớn lắm mà chỉ ở mức vừa phải, to bằng trái quýt nhưng săn chắc. Núm vú con gái mới lớn chưa từng một lần bị người khác giới đụng chạm nên vẫn còn hồng hào dù làn da em có phần hơi ngăm đen, đầu vú thụt vào trong. Mình phải liếm mút mãi nó mới hơi cương lên, để lộ ra phần đầu vú nhỏ xíu bé chỉ bằng nửa hạt đậu. Em không nói gì cả, thỉnh thoảng chi cố đưa tay lên che vú, gương mặt hơi nhăn nhó, đôi mắt nhắm nghiền, hơi thở trở nên gấp gáp, người run run thỉnh thoảng lại co rút như bị điện giật vậy. Lợi dụng lúc em không để ý, mình khẽ luồn tay vào trong chiếc quần bò của em chạm lên đám lông mu lún phún. Vừa đặt tay lên đó được khoảng 2 giây thì ngay lậy tức em chồm dậy, túm lấy tay mình giữ chặt không để cho tiến thêm. Mặc dù cố gắng nhưng vì em giữ tay mình quá chặt nên mình cũng không thể nhích thêm được nữa mà chỉ dừng lại sờ soạng ở đám lông mu thưa thớt của em. Hai đưa co kéo một lúc khiến chiếc giường rung lên kêu khá to. Mình sợ mẹ em khi ấy đang ngủ ở trong buồng nghe được lại ra thì nguy nên đành rút tay ra và kéo em nằm xuống ôm hôn tiếp. Đến khoảng 11h30 thì em kêu mình muộn rồi, đi về để em khóa cổng.

Sáng hôm sau, mình qua thì thái độ của em với mình vẫn bình thường, không có vẻ gì là giận dỗi cả. Tranh thủ lúc trước khi em đi học, hai đứa đứng trong bếp thủ thỉ.

- Ai cho anh hôm quá làm vấy đấy hả? Anh có biết là tối qua em không ngủ đươc khổng? Mặc dù em đã cố gằng nhưng nó cứ quanh quẩn trong tâm trí của em. – Hường phụng phịu.

- Anh xin lỗi mà, vì yêu em quá nên anh không kiềm chế được. Tại anh sợ em giận anh rồi sẽ không muốn ở bên anh nữa. – Mình cảm thấy càng ngày mình càng giống một ai đó quen quen. (“_ _)

- Có ai giận anh đâu mà sợ. Nhưng lúc ấy anh làm vậy nhỡ mẹ em ra lại thấy thì sao? Tối quá con em em nó nhìn từ trên gác xuống thấy hai đứa mình đó.

- Chết thật, thế con bé có hỏi gì không?

- Thì nó có hỏi là anh chị làm gì đó? Em chỉ trả lời là sau này lớn lên sẽ biết.

Mình cười ôm ghì lấy em và hôn lên má, em chỉ bĩu môi lườm mình. Mình ghé vào tai em thì thầm:

- Thế lúc ấy có thích không?

- Không biết. Anh tự đi mà tìm hiểu lấy. – Em lườm mình xong quay đi cười tủm tỉm, đôi má ửng hồng đáng yêu. Mình lại ôm lấy em và hôn đắm đuối. Đúng lúc đó thì em có điện thoại, một thằng nhóc nào đó gọi cho em để hỏi thăm linh tinh. Chắc là cũng có ý đồ tán tỉnh em. Nổi cơn ghen,mặc kệ em đang nói chuyện điện thoại với nó, mình kéo em lại hôn lên môi đánh chụt một cái rõ kêu. Xong lần cởi cúc chiếc áo học sinh của em ra rồi vén áo ngực ngậm lấy núm vú em mà mút. Em thở gấp gáp, vội vàng cúp máy với thằng nhóc kia rồi ôm lấy đầu mình, hơi ngửa mặt lên rên khe khẽ. Mới chỉ hôn vú em được vài phút thì hai con bạn cùng lớp đã đến để rủ em đi học. Nghe tiếng lũ bạn gọi, em giật mình vội đẩy mình ra, quay lưng đi lúi húi cào lại cúc áo và lầm bẩm:

- Đúng là cái đồ… quá đáng!

Hôn tạm biệt mình một cái xong, em vội vàng dắt xe đạp ra đi học cùng đám bạn. Mình đứng thật lâu nhìn theo bóng em đi khuất hằn xong mới trở lại chuẩn bị đồ đạc để về Hà Nội. Trong lòng dấy lên một niềm hạnh phúc tuy ngắn ngủi nhưng đẹp đẽ.

5. de xom co don

2/57

Ngày mai mình phải đi công tác, không biết nơi mình công tác có wifi để mà up truyện không, nếu không chắc phải để đến tối thứ 7 hoặc CN mình mới up chap tiếp theo được.

damchoi, Jonas_ng and the_undertaker like this.
  6. Móm Còm

Móm Còm Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

sợ bác yêu xa lại bị NTR quá@@

7. trieuchau9991987

trieuchau9991987 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Phần này bác thớt bật mí là có 5 chap. Mà lại nhìu đau khổ nữa. Chap tiếp theo chắc đau khổ gì đây.

8. de xom co don

2/57

Tình hình xác định là có 6 chap bạn nhé. Mai mình sẽ up tiếp

damchoi and Jonas_ng like this.
  9. zaixy8x

zaixy8x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Rất hay,đúng tấn trò đời thật,oái oăm kì quặc

10. Dâm thành tính

Dâm thành tính Mất Trinh Verified
    7/57

Để mình đoán nhé, bạn gái bác bị thằng khác "ăn hớt" phải không? Người yêu bị thằng khác xơi, mà tức nhất là em í lại chịu mới shock!

baby_learn thích bài này.
  11. baby_learn

baby_learn Xem Sex Lần Đầu Verified
    92/113

Mi
    Mình cũng nghĩ như b, lại bị ông nào dụ rồi. Đời bác thớt lắm ntr thật :(

12. de xom co don

2/57

Cố gắng xong việc sớm, mình sẽ up chap tiếp tối nay

13. theboyplunger

theboyplunger Biết Quay Tay Verified
    7/57

Bác ơi bác làm cái mục lục cho anh em tiện theo dõi ạ

14. de xom co don

2/57

Phần 18: Người con gái thôn quê_3.

Ngày mình bắt đầu ra trường đi làm cũng là ngày em lên Hà Nội để thi đại học. Em cùng với chị họ em thuê một nhà trọ gần địa điểm em thi đại học để ở tạm trong 4 ngày. Trọ cùng phòng với 2 chị em là 2 bố con khác cũng từ quê lên thi đại học. Vì căn phòng chỉ có duy nhất một tấm phản gỗ làm giường nên cả 4 người phải ngủ chung trên tấm phản đó. Ông bố cô bé kia ngủ trong cùng, rồi đến cô bé kia và em ngủ giữa, chị họ em ngủ ngoài cùng. Dãy trọ chỉ có hai phòng, phòng còn lại thì là của một đôi sinh viên thuê trọ để sống thử. Hôm em vừa lên Hà Nội thì cũng là ngày mình đến cơ quan để đưa quyết định phân công công tác.

Gửi lại tờ quyết định cho phòng tổng hợp xong là mình liền phóng xe đến thăm em. Lúc ấy cô chị họ em đang đi ra ngoài chơi, hai bố con kia cũng đang đi thăm họ hàng ở đâu đó đến chiều tối mới về. Thế là chỉ có hai đứa với nhau. Sáng hôm đó, mình mua cả một đống đồ ăn đến để hai đứa ăn trưa, nhìn em có vẻ vui và háo hức với cuộc sống nhộn nhịp ở Hà Nội lắm. Ăn xong hai đứa mở cái laptop của cô chị họ em lên nghe nhạc và nằm ôm nhau ngủ trưa. Tất nhiên là trong cảnh chỉ có hai đứa trong phòng, cửa nẻo đóng kín, âm nhạc du dương thì khó mà ngủ được. Mình cứ ôm lấy em mà hôn dù em liên tục kêu nóng. Nóng thế này thì làm sao phải mặc nhỉ? Thế là mình bắt đầu cở cúc áo em ra và bú mút cặp vú mơn mởn của em. Vì áo lót của em lại có khóa móc ở đằng trước, dây quai áo cũng chỉ được gắn với ngực áo bằng móc nên chỉ một lúc là mình đã tháo tung hết ra. Bên dưới vì chiếc quần đùi em mặc lại không dùng khóa mà là một hàng cúc nên mình loay hoay mãi cũng chỉ tháo được một, hai cúc là đã bị em đẩy ra. Thực ra chỉ còn hai ngày nữa là em thi nên mình cũng không dám làm gì quá khiến tâm lý em bị ảnh hưởng. Chỉ dám hôn hít và sờ soạng em.

Cái nóng mùa hè làm cho chiếc quạt lọc cọc của nhà trọ chẳng thấm tháp vào đâu, chỉ nằm ôm nhau một lúc là mồ hôi mình đã tua ra ướt sũng cả chiếc áo đang mặc. Em cũng nhễ nhại mồ hôi, ướt hết cả gương mặt làm cho mái tóc em bết lại hai bên má đang ửng hồng. Ngực và bụng em cũng bóng lưỡng, hai núm vú được mình bú mút nhiều đã săn lại và cong vút lên nhọn hoắt, nhớp nháp mồ hôi. Nhìn em lúc này thật đẹp và khiêu gợi. Nếu mà không phải nghĩ cho kỳ thi sắp tới của em chắc mình đã lao vào mà đè em xuống, lột phăng hết quần áo của em ra và cho em nến trải sự sung sướng của chuyện ân ái xác thịt rồi. Nhưng mà lúc này chưa được nên dù bên dưới, thằng nhỏ đang biểu tình quyết liệt nhưng mà vẫn phải cố kìm nén mà trấn áp nó xuống. Để “nó” làm loạn bây giờ là không có ổn tẹo nào.

Hai đứa nằm ôm nhau hì hục một lúc mà đã đến 5h chiều lúc nào không biết. Mình vẫn còn đang vục mặt vào hai bầu vú căng mọng của em mà mút thì cánh cửa bật mở kêu ken két. Hai cha con nhà cô bé kia đã đi chơi về, thấy hai đứa mình thì họ đứng sững lại. Mình và em ngồi bật dậy, em vội nấp sau mình, quay lưng vào tường cài cúc áo. Mặc dù đã cài hết cúc áo nhưng vì em không mặc áo ngực nên hai bầu vú em cứ cong vút lên bên trong chiếc áo, núm vú nhọn hoắt nổi hẳn lên ẩn hiện thập thò bên trong chiếc áo trắng học sinh. Em vội quơ lấy chiếc áo lót chạy ra ngoài nhà tắm để mặc lại. Nhìn ông bố của cô bé kia cứ dán mắt vào hai bầu vú đang nhún nhảy theo mỗi bước chân của em mà trông theo cho đến khi em đi hẳn vào trong nhà tắm làm mình cảm thấy hơi ghen đi kèm một chút bất an. Vừa nãy lúc ông này mở cửa có lẽ đã kịp nhìn thấy cặp vú hồng hào của em được thoáng chút. Mình ở lại ngồi chơi tiếp cho đến khi cô chị họ của em đi chơi về mới an tâm để ra về. Không quên dặn em phải tập trung ôn thi, giữ ý tứ và lúc nào cũng phải đi kèm bên cô chị họ.

Mấy hôm em thi mình vẫn liên tục nhắn tin cho em để đảm bảo mọi thứ vẫn ổn. Vì vướng công việc và vẫn dấu gia đình chuyện quen em nên mình không thể qua thăm em mỗi ngày được. Nhưng rồi mấy ngày thi cũng trôi qua yên ổn. Vì chỉ thi mỗi khối A nên sau khi thi xong đợt 1, em liền trở về quê và nhắn tin cho mình rằng em đã về đến nhà an toàn. Nhưng em có vẻ buồn vì làm bài thi không được tốt cho lắm. Mặc dù vậy hai đứa vẫn hi vọng rằng mọi việc sẽ ổn. Khoảng chục ngày sau khi em về quê thì mình cũng phóng xe lên thăm em. Vì hôm ấy nhà bác Minh không có ai ở nhà nên mình đành phải ngủ lại bên nhà em. Nhà em và nhà một người bác - chị gái của bố em - lại chung sân, chung cổng với nhau. Bác này đang ở trong nam còn con trai bác này thì đang lao động bên Đài Loan nên căn nhà của bà bác này để không. Mẹ em quyết định xắp xếp để cho mình ngủ trong căn nhà đó. Tối hôm ấy, khi mấy đứa nhỏ em em đã ngủ, mình và em vẫn còn ngồi nói chuyện ở căn nhà của bác em. Tầm khoảng 11h30 thì thấy mẹ em đứng ngoài sân gọi em ra ngoài nói gì đó, rồi cô đi ra ngoài cổng và em khóa cổng lại. Em quay vào ngồi cạnh mình, gương mặt suy tư. Mình hỏi:

- Mẹ em đi đâu vậy?

- Mẹ em đi gặp bồ đó. Chắc gần sáng mới về. – Em buồn rầu trả lời.

Cuộc sống này thật trớ trêu, không biết những việc mà người lớn đang làm kia họ có ý thức được là chúng có tác động đáng sợ đến như thế nào với con em của họ không. Mình kéo em lại ôm em, bên ngoài trời bắt đầu mưa lớn. Hai đứa nói chuyện một lúc, em đã có vẻ vui hơn. Mình kéo em xuống giường ôm hôn và lại bắt đầu sờ soạng. Ôm ấp được một lúc mình trêu:

- Anh đóng cửa, tắt đèn rồi tụi mình đi ngủ đi.

- Cấm! Tắt đèn để anh lại được tự do “táy máy” ý gì?

- Thì đi ngủ là phải tắt đèn chứ nhỉ? – Mình ôm ghì lấy em – Tối nay ngủ lại đây với anh.

Em vội vàng kéo lấy cái chăn đắp lên người, quay sang lườm mình.

- Còn lâu nhé. Sao mình lại dại dột thế nhỉ? Để cho người yêu vào ngủ trong nhà rồi bây giờ nằm sờ sịt.

- Thế này đã là gì, ngoài kia tụi nó còn “ấy” nhau ầm ầm rồi kìa.

- Cái đó khác. Mà hôm đi thi em gặp phải chuyện sợ quá. Đến giờ vẫn còn sợ.

- Chuyện gì vậy? – Mình tò mò ngồi hẳn dậy hỏi.

- Thì hai bố con thuê cùng phòng trọ với em ý. Họ loạn luân đấy.

- Sao mà em biết??

- Cái hôm thi xong 2 môn thứ nhất, em với chị họ đang nằm ngủ thì nghe sau lưng có tiếng thì thào “đừng mà bố, sáng mai con còn đi thi”, rồi ông bố bảo “một tý thôi, mấy hôm nay bố nhịn không chịu được nữa rồi”. Lúc ấy em nằm quay lưng về phía họ, nhưng vẫn cảm nhận được tiếng họ sột soạt đằng sau. Rồi em nghe thấy tiếng con kia thở dốc, rồi cái giường nó cứ lắc lư, thỉnh thoảng chân tay bọn họ lại đụng vào người em. Nhưng mà cái điều sau đó lão kia lão ấy làm mới ghét.

- Lão ấy làm gì vậy em? – Mình bị cuốn hẳn vào cậu chuyện, trong lòng nổi lên sự tò mò kích thích. Em hơi liếc mình rồi nói.

- Lão ấy lợi dụng để sờ mông em. Lúc ấy em sợ quá nằm im không dám nhúc nhích gì. Chị họ em thì cũng nằm quay mặt đi phía khác. Sờ sịt một lúc thì lão luồn tay qua ống quần đùi em để sờ vào chỗ ấy.

- Thế lão sờ bên ngoài quần lót hay cho hẳn vào trong rồi? Mà sao em không phản ứng? – Mình hỏi dồn, trong lòng cảm thấy hơi xáo trộn.

- Lão ấy sờ hẳn vào trong. Lúc ấy em sợ quá mà. Không dám kêu luôn ý. Lão ấy vừa sờ em vừa “ấy” con bé kia. Được một lúc thì lão còn định đút ngón tay vào trong ý.

- Thế lão có đút được vào không?

- Lão ấy đút được vào khoảng gần một đốt ngón tay thì em vội quay người nằm nghêng đi rồi khép chặt chân lại làm tay lão tuột ra. Ai ngờ lão lại vòng tay ra trước để sờ tiếp từ đằng trước.

- Thế lão sờ từ đằng trước thì lão ý có sờ vào hột le không? – Mình vừa hỏi vừa đưa tay luồn vào trong chăn vuốt ve mu bím em. Trong lòng dấy lên một cảm giác ghen tức vì mình chưa có dịp nào được sờ trực tiếp vào cái khe bím xinh xắn kia mà lão già đó lại có cơ hội cho được ngón tay của lão vào trong em.

- Có, lão sờ vào cái chỗ ấy là em quýnh hết người lại. Cảm giác như muốn đi tiểu ý. Em vừa lỏng chân ra cái là lão ý lại cho ngón tay vào trong luôn. Lần này chắc phải được hết một đốt ngón tay. Em không đau nhưng cảm giác cứ tưng tức thế nào ấy. Em cố kẹp chân chặt lại rồi nằm quay lưng đi nhưng không được, lão ý cứ giữ ngón tay trong ấy rồi đẩy nó thụt ra thụt vào. Lúc ấy em phải cố cắn răng lại mới không kêu lên được.

- Thế… lúc ấy em có ướt không? – Mình thọc tay vào trong quần em luôn, dù em định giữ lại nhưng mình đã đưa tay chạm đến hai mép bím nóng rực đã ướt nhẹp của em và vuốt ve nhè nhẹ.

- Em có một chút, nhưng mà em có muốn thế đâu. Lúc ấy chẳng hiểu sao nó cứ tự ra nước vậy chứ. Lão ấy cứ cho tay thụt bên trong được một lúc thì em thấy lão ấy giật giật. Rồi lão ấy rút ngón tay ra và cố nằm chen vào giữa em với con bé kia. Em hé mắt ra thấy lão ấy đang kéo lại quần, xong rồi lại đưa ngón tay lên ngửi rồi mút nữa. Bẩn chết đi được ấy.

- Thế tối đấy lão có làm gì em nữa không?

- Em sợ quá nên không dám ngủ nữa, chỉ nằm quay lưng lại rồi kẹp chặt cái gối vào chân thôi. Từ lúc ấy đến sáng thỉnh thoảng lão ấy lại thò tay sờ ngực em. Còn định luồn tay vào trong áo để sờ cơ nhưng mà em khép chặt hai tay lại nên lão chỉ sờ được bên ngoài thôi. Sáng hôm sau đi thi xong là em với chị họ dọn đồ về luôn. Còn không dám chào hai bố con lão nữa. Lúc về em hỏi chị là có nghe thấy gì đêm qua không thì chị bảo chị cũng nghe thấy. Nhưng mà chị không biết là lão ấy sờ soạng em, mà em cũng chẳng dám kể cho chị nghe. Sợ lắm.

Mình cảm thấy vừa ghen vừa kích thích, bên dưới thằng em đã đứng lên hùng dũng sẵn sàng xung trận. Mình ôm em lại hôn hít ngấu nghiến, kéo chiếc chăn ra rồi chồm lên bắt đầu lột quần áo của em. Tối nay em chỉ mặc bộ đồ ngủ mỏng manh. Chiếc quần chun chẳng thể nào là chướng ngại vật đối với mình. Bất chấp việc em cố chống cự thì mình vẫn nhanh chóng lột hết quần áo của em ra. Miệng không ngừng lảm nhảm:

- Cái tội hư lắm nhé. Bình thường hễ anh chạm vào thì giẫy đành đạch không cho. Vậy mà cái lúc cần ghê gớm nhất thì không ghê gớm, để cho cái lão già ấy thọc ngón tay vào mà moi với móc. Kiểu này là anh phải phạt… phải phạt thật nặng.

Nói xong mình kéo quần mình tụt xuống, con cu bật lên hùng dũng đu đưa trước mặt em. Trước đó em tưởng rằng mình đang đùa nên vừa cười vừa chống cự quyết liệt, vừa thấy con cu đang cương lên hết cỡ của mình em như thể bị thôi miên vậy bỗng nhũn hết tay chân ra, mặt đỏ bừng, tay đưa lên che ngực, đôi chân co lại khép nép. Mình cởi quần áo xong liền nằm đè lên em mà hôn, mút lưỡi em kéo dài sang bên miệng mình. Hình như cách hôn đó rất có tác dụng, chỉ trong giây lát, em bắt đầu vòng tay lên ôm lấy vai mình ghì chặt, hai chân em dần bị mình banh ra và chèn thân mình vào giữa. Con cu cứng ngắc liên tục chọc phá giữa hai chân em, trượt qua trượt lại trên hai mép bím. Người em run lên như điện giật. Cố gắng trong chút tỉnh táo cuối cùng, em đẩy mình ra thì thào.

- Đừng mà. Định “hấp diêm” con gái nhà người ta đấy à?

- “Hấp diêm” gì chứ, mình yêu nhau cơ mà. Em cũng đủ 18 rồi, mình là người lớn rồi. Không sao đâu mà.

- Đừng mà anh, em đang đến ngày. Nếu mà “ấy” là có em bé đó.

- Không sao đâu, để mai anh mua thuốc cho em. Không lo đâu mà.

- Không được, người ta đã gầy yếu thế này rồi, lại còn bắt uống cái thuốc ấy vào hại người lắm.

Nghĩ em nói cũng đúng, mình khẽ thì thào.

- Thế anh đeo bao nhé.

Em đảo mắt suy nghĩ một lúc, rồi đỏ mặt nói khẽ.

- Vậy cũng được. Thế ngày mai anh đi mua bao đi. Giờ để em về ngủ với mấy đứa em.

Em cố đẩy mình ra. Mình chỉ hơi nhổm dậy, thò tay vào trong ba lô để ở đầu giường lục lọi một lúc và lôi ra một cái bao cao su. Em thây vậy liền lườm mình, miệng lẩm bẩm:

- Đồ…

Mình cúi xuống hôn nhẹ lên môi em, hỏi lại.

- Đồ gì cơ?

- Không biết. Đi chết đi… - Em đỏ mặt quay đi không dám nhìn vào mắt mình.

Mình bật cười. Đeo bao vào xong, mình nhẹ nhàng đặt con cu vào đúng lỗ bím, cúi xuống hôn em và từ từ đẩy vào trong. Em ngậm chặt lấy môi mình, hai tay bấu lấy ngực mình và cong người lên, lỗ bím chật chội của em cố giãn ra để tiếp nhận con cu mình nhích dần từng tí một vào sâu bên trong đến khi lút cán. Quả thực là con cu mình tiến vào một cách nhẹ nhàng mà không đụng phải màng trinh. Thứ đó giờ đã không còn quan trọng nữa. Mình bắt đầu nhấp nhè nhẹ. Bên ngoài trời vẫn mữa ngày càng nặng hạt, tiếng mưa rơi rào rào át cả tiếng rên rỉ của em. Cơ thể em uốn éo, gương mặt nhăn nhó, đôi mắt em nhắm nghiền đón nhận những cú thúc đầu đời. Miệng mình liên tục chuyển từ hôn em sang bú mút hai bầu vú đang sưng lên vì kích thích của em. Do em chưa có kinh nghiệm và còn ngại ngùng nên mình không thể yêu cầu em đổi tư thế nào được, cứ tiếp tục nhấp đều đặn theo tư thế truyền thống được khoảng 30 phút thì mình bắt đầu thấy cơn sướng đang tràn đến. Gồng mình thúc mấy cái thật nhanh làm em phải há hốc miệng ra để thở, sau khoảng 20 cái thúc như vậy thì mình nằm bẹp xuống, ôm cứng lấy em mà xuất tinh ào ào vào trong bao cao su.

Rút “thằng nhỏ” ra khỏi bím em kêu “bóc” một cái. Mình nằm sang một bên và cho em gối đầu lên tay mình. Em nằm ôm mình lim dim tận hưởng dư âm còn để lại của cuộc làm tình đầu đời. Một lúc sau, có vẻ tỉnh táo hơn một chút, em ngước lên nhìn mình nói:

- Thế là từ giờ vợ là của chồng rồi, chồng phải có trách nhiệm đó. Nghe chưa?

Mình ôm lấy em. Hôn lên mái tóc em và thủ thỉ.

- Vợ yên tâm. Kể từ bây giờ chồng sẽ chăm vợ chu đáo luôn. Rồi bắt vợ đẻ cho chồng một em bé tròn xoe, giống chồng như đúc chứ.

Em lườm mình rồi véo vào bụng mình.

- Ai thèm đẻ em bé cho anh chứ. Chết đi… chết đi…

- Oái, chồng đầu hàng. Thế vừa nãy chồng có làm vợ đau lắm không?

- Cũng không đau mấy, chỉ thấy tức bụng thế nào ý. Giờ thì còn hơi tê chút thôi. Em cứ tưởng “ấy” nó phải ghê gớm lắm cơ, nhưng mà hóa ra cũng bình thường. Chắc là tại vì em mất trinh rồi nên không thấy đau nữa.

- Cái đó không quan trọng. Miễn là đây vẫn là lần đầu tiên của em thì cái đó chẳng có nghĩa lý gì cả. Mà em thấy bình thường thật à? Bình thường thì “ấy” thêm lần nữa nhé?

- Eo, còn lâu nhé. Chỉ được cái bắt nạt con gái nhà người ta là giỏi.

Mình cười rồi đứng bật dậy, tháo cái bao cao su ra vứt xuống đất xong chạy ra đóng cửa lại rồi tắt đèn đi và quay lại gường kéo chăn đắp lên hai đứa. Em nằm cuộn tròn trong chăn ôm lấy mình rồi khẽ nói.

- Hix, thế này là xong thật rồi. Chẳng còn gì để mà giữ nữa.

Mình liền kéo em lại và hôn tiếp, con cu chẳng mấy chốc mà cương cứng trở lại. Em cảm nhận thấy con cu mình chọc chọc vào bụng em thì liền đẩy mình ra và nói trong ngạc nhiên.

- Đã lại muốn “ấy” tiếp thật rồi à?

Mình cười nhăn nhở, lôi từ trong ba lô ra một dây bao cao su dài ngoằng và dọa:

- Tối này mình dùng hết cái số này xong rồi đi ngủ là vừa.

Em nằm ngửa mặt lên trần nhà, hai tay bưng má khẽ thốt lên:

- Ôi không. Cứu tôi với.

Nói vậy chứ do đi đường xa mỏi mệt nên mình cũng chỉ làm thêm được một lần nữa là đã thấy toàn thân uể oải và lăn ra ngủ. Tầm khoảng gần 3h sáng thì mình thức giấc. Bên ngoài trời vẫn mưa như trút. Hai cái bao cao su vứt dưới sàn nhà đã được dọn đi. Em đang ngồi trên ghế, quần áo đã mặc chỉnh tề, gương mặt hiện lên vẻ suy tư. Mình dậy mặc lại quần áo rồi ra ngồi cạnh em. Em quay lại thấy mình liền nói:

- Anh cứ ngủ tiếp đi. Dậy làm gì? Em chờ cho mưa ngớt thì về ngủ với mấy đứa em.

Mình không nói gì, chỉ lại ngồi cạnh em và ôm em, để em tựa đầu vào vai mình, hai bàn tay nắm chặt lấy nhau. Hai đứa cứ ngồi im lặng như vậy một lúc lâu thì mưa có vẻ cũng ngớt. Em đứng dậy hôn nhẹ mình một cái rồi vội bước qua khoảng sân chạy vào trong nhà em. Mình cứ ngồi đó nhìn theo em một lúc lâu rồi mới quay lại giường nằm. Trong lòng vừa cảm thấy hạnh phúc nhưng cũng vừa có một nỗi buồn nào đó man mác mà mình không hiểu vì sao.

15. damchoi

damchoi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    97/113

Không lẽ ông gìa kia chỉ làm tới đó nhỉ

16. Dâm thành tính

7/57

Hờ hờ! Chưa đến đoạn cao trào nhỉ? Mà sao cô bé nói "không ghê ghớm như tưởng tượng" ah? Cái này là dấu hiệu rồi đây! Hóng tiếp

trieuchau9991987 thích bài này.
  17. zaixy8x

zaixy8x Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Hóng tiếp ! Phê quá thớt

18. trieuchau9991987

trieuchau9991987 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Style của thớt là hot girl bị một ông nào đó cao, to, đen , hôi . . . Chịch tơi tả. Hi vọng phần này sẽ khác.

19. de xom co don

2/57

Phần 19: Người con gái thôn quê_4.

Cuộc đời đôi khi hay đẩy con người ta đến hoàn cảnh trớ trêu. Ngày em nhận được kết quả thi là 14,5 điểm. Tính cả điểm cộng thì mới được 15,5. Và ngôi trường em đăng ký thi thì lại lấy điểm đầu vào là 16. Không nản chí, mình động viên em tiếp tục chờ đợi. Nhưng thời gian cứ trôi đi, ngay cả hai ngôi trường em nộp hồ sơ nguyện vọng cũng không thấy trả lời. Trong khi đám bạn em cứ liên tiếp nhận được giấy gọi nhập học thì em vẫn chưa nhận được một câu trả lời nào. Đến hết tháng 9 thì em gần như đã xác định rằng em không thể vào được trường nào. Mình vẫn động viên em, khuyên em hãy đi học tạm một trường cao đẳng nào đó rồi sang năm thi lại. Nhưng hoàn cảnh gia đình khiến em hoàn toàn chán nản, cái bằng cao đẳng cũng chẳng có giá trị gì ngày nay. Đầu tháng 10, em nhắn tin cho mình báo rằng em quyết định sẽ đi làm công nhân nhà máy ở một khu công nghiệp. Từ bỏ tất cả và không có ý định sẽ thi lại sang năm nữa. Mình đã rất buồn vì việc đó, mấy ngày trước khi em vào làm và ở luôn trong ký túc xá công ty. Mình lên thăm em và đưa em đi mua sắm một vài món đồ cần thiết. Mặc dù vậy, mình vẫn tranh thủ khuyên em đừng nản chí, cố gắng rồi sang năm thi lại. Lúc phóng xe về Hà Nội, nước mắt mình đã rơi vì cảm giác bất lực, dù đã cố gắng vẫn không thể giúp được người mình yêu và giận em vì đã sớm buông xuôi khi mà mọi thứ vẫn có thể giải quyết.

Những ngày sau đó, mình vẫn tiếp tục liên lạc với em. Nhà máy nơi em làm việc nằm ở giữa chặng đường từ nhà mình đến nhà em nên quãng đường mình đi thăm em trở nên ngắn hơn một nửa. Mặc dù vậy mình cũng chỉ có thể đến thăm em 2 tuần một lần do em phải làm việc đảo ca liên tục sáng và tối. Cứ cách 2 tuần thì nhà máy cho công nhân đảo ca, thời điểm đó công nhân sẽ dư ra được 1 ngày nghỉ đủ để hai đứa gặp nhau. Những lần ấy hai đứa lại đi đâu đó ăn và nghỉ trưa lại tại một nhà nghỉ nào đó gần nơi em làm. Mối quan hệ của hai đứa cuối cùng cũng bị bố mẹ mình phát hiện. Họ phản đối kịch liệt vì sự khác biệt thành phần xã hội của hai gia đình và giữa mình và em. Ban đầu mình dự định nếu em đỗ đại học sẽ đưa về ra mắt nhưng vì em thi trượt nên mọi thứ trở nên khó khăn, bố mẹ mình đều là người có học, đều từng được đào tạo ở Liên xô cũ nên nhất quyết không chịu chấp nhận việc phải có một cô con dâu mới học xong cấp 3, đang làm công nhân và nhà thì lại ở một vùng quê hẻo lánh. Nhất là mẹ mình, nhiều lúc mẹ mình còn lấy điện thoại của mình để nhắn tin cho em kêu em hãy đi tìm người khác. Thời điểm ấy mình giận bố mẹ lắm, nhiều khi tỏ ra chống đối. Mặc cho bố mẹ nói gì, mình vẫn lên thăm em đều đặn. Nhưng tinh thần em thì đi xuống nhiều lắm, sự tác động của bố mẹ mình khiến em ngày càng trở nên tự ti hơn và khủng hoảng với cuộc sống. Sang đến kỳ thi đại học năm 2014, dù mình đã động viên hết mức nhưng em vẫn nhất quyết không đi thi lại nữa, chấp nhận cuộc sống hiện tại. Một lần mình lên thăm em, sau cuộc ân ái đến mệt lả, em nằm gối đầu lên tay mình và nói với mình hãy quên em đi, em đã chấp nhận cuộc sống của em vẫn sẽ chỉ quanh quẩn nơi vùng quê, đừng cố gắng thay đổi số phận của em nữa.

Mặc dù sau đó hai đứa vẫn gặp nhau, nhưng em đã công khai với mình rằng em xác định đi làm mấy năm xong, em sẽ về quê lấy chồng, ngay lúc này đây em cũng đang liên lạc với một số người con trai khác và bảo mình nên sẵn sàng với mọi thứ có thể xảy ra. Nhưng em vẫn ở bên mình và khẳng định vẫn sẽ chỉ là của riêng mình cho đến khi em quyết định được người con trai nào phù hợp với em, em sẽ đi lấy chồng. Khi đó cũng sẽ là lúc hai đứa chia tay. Những ngày ấy mình rơi vào cảnh bị giằng xé dữ dội, đôi khi chỉ ước có thể bỏ đi tất cả để được ở bên em. Nhưng cuộc sống bộn bề có quá nhiều việc để cho người ta không thể nghỉ ngơi.

Tháng 5 năm 2014, Tàu Khựa kéo cái dàn khoan 981 chết tiệt vào Biển Đông, khiến cho phong trào biểu tình bài Hoa tăng cao. Một số nơi đã chuyển thành bạo động có người chết. Mà nếu chỉ có mấy công ty của Tàu bị đập phá đã đành, đằng này cả mấy doanh nghiệp của Nhật, Hàn, Đài Loan, Singapo, Mã Lai… cũng bị phá hết. Mấy nước kia dọa nếu không giải quyết được tình hình sẽ rút vốn làm mấy cha lãnh đạo Nhà nước như ngồi trên đống lửa. Vừa thầm chửi mấy thằng Tàu chơi đểu, vừa chê dân Việt mình dốt nát, đến phá mà cũng không phân biệt được đâu là công ty của Tàu, đâu là công ty các nước khác, phá bậy phá bạ cả lên. Các ông chẳng thèm quan tâm công nhân đập phá còn vì lý do điều kiện lao động tồi tệ, họ tranh thủ có bạo động là nổi loạn theo. Mấy cha chỉ đạo các địa phương muốn làm gì thì làm miễn là phải giải quyết được vấn đề, ngăn không cho công nhân biểu tình thành bạo động. Một câu chỉ đạo của các ông mà đám cán bộ quèn như mình khốn khổ. Gần như suốt 2 tháng trời mình chỉ có một việc là xách cặp tài liệu, phi xe đến các doanh nghiệp để hướng dẫn họ cách đối phó trong trường hợp có dấu hiệu công nhân biểu tình. Nhất là mấy doanh nghiệp của Tàu hay có người Tàu. Dặn họ là có cờ quạt hay biển hiệu chữ Tàu thì giấu hết đi, nếu không muốn có ngày ăn đòn.

Sau khoảng thời gian đó mình không thường xuyên lên thăm em được. Mặc dù vậy, cứ hễ khi nào có dịp được gặp nhau, hai đứa lại lao vào những cuộc ân ái không hồi kết. Kể từ ngày được biết mùi vị của chuyện chăn gối, em ngày càng trở nên xinh đẹp hơn, cơ thể trở nên nảy nở, duyên dáng. Khi đó, em cũng có liên lạc với một vài người khác, trong đó có một gã cùng quê hiện đang làm trong cùng công ty tên là Kiên. Gã này thích em lắm nhưng vì cái thói làm đến đâu tiêu hết đến đấy, gã vẫn chưa làm được gì cho em ngoài suốt ngày hỏi vay tiền em. Ngoài ra nhìn gã cũng lẻo khẻo như bị thiếu đói lâu năm, cao thì chưa đến 1m60. Cũng vì lý do đó mà em vẫn không có ý định gì với gã này. Vào một buổi tối tầm hơn 9h, mình nhận được một cuộc gọi của em, nhấc máy nghe thì không thấy em nói gì, chỉ nghe thấy đầu bên kia có tiếng đàn ông quát tháo, tiếng vật lộn, tiếng em hét lên một tiếng rồi mất liên lạc. Đoán có việc chẳng lành nên mình vội điện thoại cho mẹ em, rồi lấy xe phóng đến nơi em làm. Từ chỗ mình đến công ty em làm phải mất hơn 1h đi xe máy. Lao xe trong màn đêm, mình cảm thấy 1h đồng hồ dài như cả 1 năm vậy. Đến công ty em, mình gọi điện vẫn chưa thấy liên lạc được. Mình liên lạc với phía bảo vệ ký túc xá công ty nhờ kiểm tra thì được trả lời là chưa thấy em về phòng. Mình lo lắng hỏi thăm người dân địa phương định báo tin cho Công an thì thấy cuộc gọi của em. Vội nhấc máy, ở đầu bên kia em đang khóc nấc, mình dỗ em bình tĩnh lại rồi gặng hỏi mãi em mới trả lời được vị trí em đang ở. Mình vội phóng xe đến đó, đó làm một căn nhà kho bỏ hoang nằm ở giữa cánh đồng, xung quanh không có lấy một căn nhà dân. Kiểm tra xem có ai xung quanh không, mình lật chiếc lưới mắt cáo lên rồi đi vào trong, vừa đi vừa gọi em. Có tiếng em trả lời yếu ớt, mình liền chạy vào trong.

Em đang nằm trên một tấm gỗ, trần truồng không một mảnh vải che thân, người lấm lem đất cát và chi chit nhưng vết trầy xước. Quần áo em bị vứt tứ tung, bên cạnh em là chiếc quần lót bị xé rách tả tơi. Nhìn em không còn một chút sinh lực, gương mặt ướt nhòe nước mắt, môi có vết cắn hơi rớm máu. Tay em vẫn đang cầm chiếc điện thoại đã bị nứt một vết lớn. Mình chạy lại đỡ em dậy rồi lấy quần áo che cho em và rút điện thoại ra định gọi cấp cứu thì em vội đưa tay chặn lại và nói với mình rằng em không bị thương, em không muốn mọi người biết chuyện này. Em kêu mình giúp em mặc lại quần áo và đưa em ra khỏi đó.

Mình đưa em vào trong một nhà nghỉ gần đó để tắm rửa. Em yếu đến nỗi không thể tự đứng vững được, mình phải dìu từng bước lên phòng. Vào trong nhà tắm, mình giúp em cởi quần áo. Cơ thể em lúc này tả tơi như một bông hoa vừa bị đạp nát vây. Những vết xước và thâm tím khắp cơ thể, cổ em đầy những vết thâm và dấu răng, hai bầu vú của em bị bóp mạnh đến chuyển thành màu đỏ hồng, nổi rõ những dấu ngón tay, đầu vú sưng vù, hằn lên vết răng của kẻ đồi bại, phần đùi non của em cũng thâm tím lại, hai mép bím đỏ au, sưng lên lộ hẳn ra ngoài, dấu vết để lại từ những cú dập không thương tiếc. Em ngồi lên bệ bồn cầu và đưa chân lên để mình giúp em cởi chiếc quần bò ra, khi em vừa hạ chân xuống và đứng dậy thì bỗng một dòng tinh dịch màu trắng đục trào ra từ trong lỗ bím em, chảy xuống hai bên đùi em như thác đổ, bốc lên một mùi tanh tưởi khắm lắp. Có lẽ hắn đã xuất rất nhiều vào trong em, tinh dịch của hắn cứ thế trào ra một lúc mà vẫn chưa hết. Khi dòng tinh dịch chảy từ trong bím em ra đã có vẻ chậm lại, chỉ còn rỉ ra từng chút một, em khẽ đưa tay xuống, đặt hai ngón tay lên hai mép bím, banh cho lỗ bím rộng ra rồi ấn nhẹ. Lại một đợt tinh dịch nữa trào ra, nhiều không kém gì lần trước, nhưng lần này chúng đặc quánh và chảy ra chầm chậm. Mình ngước lên nhìn em và hỏi nhỏ:

- Bọn chúng có bao nhiêu người vậy?

- Chỉ có một thôi, nhưng hắn… hắn…

Em không nói được nữa mà đứng khóc nức nở. Mình liền đứng dậy và ôm lấy em. Em chỉ gục đầu lên vai mình rồi lại khóc tiếp. Mình giúp em rửa sạch đám đất cát bám trên người và lấy hết đám tinh dịch ở trong bím ra, em có vẻ vẫn chưa hết hoảng loạn, cứ liên tục cho ngón tay giữa đâm sau vào trong bím như cố moi cho bằng hết số tinh trùng oan nghiệt còn sót lại ở trong bím ra. Sau khi giúp em tắm xong, mình quấn chiếc chăn lên người cho em và đưa em ra giường nằm. Em liên tục dặn mình sáng hôm sau nhớ mua thuốc tránh thai cho em, nhớ mua loại mạnh nhất. Mình cầm điện thoại lên gọi về báo cho mẹ em thì em bảo mình nói với mẹ em rằng em chỉ bị ngã xe, không có vấn đề gì hết, kêu bà và mấy đứa em đừng lo.

Sau khi dọn dẹp xong xuôi mọi thứ, mình nằm xuống bên cạnh và ôm em, được một lúc thì em có vẻ đã bình tĩnh trở lại. Mình định hỏi đã có chuyện gì xảy ra nhưng chần chừ không biết hỏi lúc này có ổn không. Mình còn đang phân vân thì em đã lên tiếng trước. Vì câu chuyện em kể khá lộn xộn nên mình chỉ có thể hiểu đươc một số chi tiết là lúc tối cái cậu tên Kiên rủ em lên thị trấn đi uống nước nói chuyện, trên đường về đi qua khu cánh đồng vắng vẻ thì hai người họ bị lão chủ cửa hàng bán quần áo ở đối diện ký túc xá công ty chặn xe. Lão ấy gây chuyện với cậu kia rồi đánh cậu ta. Cậu này không nhưng thấp bé lẻo khẻo mà còn hèn nhát, bị lão kia đánh thì vội vàng nhảy lên xe bỏ chạy. Để lại em một mình với lão ấy. Lão liền lấy dao khống chế em, không cho em la lên và kéo em đi vào trong đường mòn, đến căn nhà kho bỏ hoang giữa cánh đồng.

Lão này thì mấy lần lên thăm em mình cũng từng gặp qua. Hàng quần áo của lão chỉ là một cái kiot lụp xụp nằm đối diện cổng ký túc xá công ty em. Lão này tên là Phúc, tầm gần 50, cao khoảng 1m70, khá to béo, đầu cắt trọc, chân tay săm chi chit, vai có vết sẹo như là bị chém, nhìn qua là biết từng có thời làm du côn. Chả có vợ con gì sất. Cứ đến chiều chiều là lão vác ghế ra đầu cửa hàng ngồi ngắm gái công nhân đi qua đi lại. Em kể rằng thỉnh thoảng có cô công nhân đi làm đêm, khi về ký túc xá phải đi qua con đường cạnh cánh đồng mà đi một mình lại bị kẻ gian khống chế kéo vào ruộng hiếp dâm. Nhiều người nghi là do lão làm. Em cũng từng vài lần đến cửa hàng của lão mua quần áo, thấy lão bố trí chỗ thay đồ cho người ta thử quần áo rất hớ hênh để lão dễ nhòm trộm. Lão cũng từng gạ gẫm em, dụ em làm bồ của lão nhưng em kiên quyết từ chối, trong lúc bực tức còn nói “thà lấy chó, lấy lợn còn hơn lấy lão”. Lão có vẻ cay cú lắm. Những lần mình lên thăm em cũng để ý thấy lão lườm theo hai đứa ghê lắm, nhưng vi mình to con cộng với mình đi vào ban ngày ban mặt nên lão không dám làm gì. Lần này em lại đi với cái anh chàng lẻo khẻo kia vào ban đêm nên lão quyết định phục kích hai người trên đường về.

Lúc lão Phúc và cậu kia đang xô xát thì em bấm điện thoại định gọi mấy chị công nhân cùng công ty cầu cứu, luống cuống thế nào lại gọi vào số mình. Nhưng em còn chưa kịp biết gọi nhầm số thì bị xô ngã xuống đất, cái điện thoại tuột pin ra tắt phụp. Em đang loay hoay cố lắp lại pin điện thoại thì bị lão dí dao khống chế. Sau khi kéo em vào trong căn nhà kho, lão đè em xuống kề dao ở cổ rồi lột hết quần áo em ra. Riêng cái quần lót thì lão cố tình xé cho rách toác chứ không thèm cởi bình thường. Lột hết quần áo của em ra rồi thì lão cũng tụt quần lão xuống rồi chồm lên người em, nhét cái thứ của nợ của lão vào trong em mà hiếp dâm một cách thô bạo nhất như để trả thù em. Mặc dù em đã van xin lão hay dùng bao nhưng lão trả lời là lão không có, mà kể cả lão có mang thì lão cũng sẽ không đeo vì em đã dám chọc giận lão.

Nghe đến đoạn đó mình thực sự tức giận, mặc dù hai đứa quan hệ với nhau đã được hơn 1 năm, nhưng do không thể tính toán được ngày an toàn nên lần nào mình cũng dùng bao đầy đủ. Chưa bao giờ mình chơi trần với em cả. Vậy mà lão này không chỉ đã cưỡng hiếp em, mà còn dám vượt qua cả giới hạn mà mình và em chưa bao giờ bước qua. Lão chịch em khoảng nửa tiếng thì xuất đầy vào bên trong bím em bất chấp em van xin lão. Khi được biết đó là lần đầu tiên em bị xuất tinh vào trong bím và lão là người đầu tiên được hưởng cái ân huệ đó, lão đã cười ha hả như vừa trúng số độc đắc vậy. Nhưng như vậy là chưa đủ với lão, lão lôi từ trong túi ra hai xi lanh chứa chất dịch màu trắng đục, nói với em là một xi lanh là tinh dịch của chó, một xi lanh là tinh dịch của lợn. Lúc tối khi thấy em đi với cậu kia lên thị trấn là lão liền vào trong làng kiếm 2 thứ này về để trả thù em vì dám nói thà lấy chó, lấy lợn con hơn lấy lão. Rồi mặc em van xin, lão kề dao trên cổ để không cho em giẫy dụa rồi đâm lần lượt từng xi lanh vào trong bím em và phụt đám tinh dịch bẩn thỉu đó vào sâu bên trong đến tận cùng tử cung. Lúc đó em chỉ biết nằm khóc và cảm nhận đám tinh dịch đó ngập tràn bên trong cơ thể. Điều đó cũng lý giải cho việc tại sao tinh dịch từ trong bím em trào ra nhiều đến thế lại có mùi khắm lắp và hành động cố cho ngón tay vào moi cho bằng hết tinh trùng ở trong bím của em.

Nghe em kể vậy mình thương em lắm, nằm ôm em dỗ dành cả đêm. Sáng hôm sau, mình xin nghỉ một hôm để đưa em đến một bệnh viện ở Hà Nội khám cho chắc ăn. Chưa biết liệu em có bị thương tổn ra sao nhưng cái lão đó dám bơm cả một đống thứ linh tinh vào trong người em không khéo lại có bệnh tật gì thì khổ. Không thể chấp nhận để một kẻ như thế nhởn nhơ, mình quyết tâm xử lão bằng được. Nhưng vì em không muốn để người nhà biết việc bị hiếp dâm nên mình đành phải xử lý theo cách khác.

Phải nói là mình có cái may mắn khi có đám bạn học cùng khóa giờ về làm cán bộ khắp nơi. Một trong số những đứa cùng lớp với mình đang làm cán bộ ở vùng đó. Thằng này thuộc dạng con ông cháu cha, hồi đi học có chơi bời nhưng không dám để lộ cho bố mẹ biết nên vay tiền mình, giờ ra trường vẫn chưa trả hết. Nhưng được mình xí xóa không đòi. Không ngờ là bây giờ việc đó lại có ích như vậy. Tay này được cái quen biết nhiều và giỏi quan hệ nên đã xắp xếp cho mình một cuộc gặp với một ông sếp Công an địa phương trong một nhà hàng đắt tiền mấy ngày sau đó. Đưa cho ông này tờ quảng cáo bên trong kẹp chiếc phong bì dày cộp và hứa sẽ có quà hậu tạ khi xong việc, ông ta liền chuyển cho tay lính trẻ đi theo cất vào trong cặp rồi hỏi một anh hơn mình vài tuổi, có vẻ là người phụ trách địa bàn có nắm được về lão mà mình muốn giải quyết hay không? Anh này trả lời vanh vách tiểu sử lão này luôn, nói rằng lão này chỉ là dạng hổ báo làng, chỉ cần có ý kiến là giải quyết được ngay. Nghe xong ông ta quay sang bảo mình yên tâm rồi tiếp tục bữa nhậu. Tất nhiên là chi phí lo lót vụ này tốn hết mấy tháng lương của mình. Nhưng vì lúc ấy mình đang rất hận lão nên chẳng thấy tiếc rẻ gì.

Tối hôm sau, mình vừa đi tập thể dục về thì nhận được cuộc gọi của em. Em đang khóc và liên tục nói xin lỗi mình. Mình gặng hỏi thì được biết sáng nay em ra chợ gần ký túc xá mua đồ thì bắt gặp lão. Lão đưa cho em xem ảnh lão chụp lúc hiếp dâm em trên điện thoại và dọa sẽ gửi ảnh cho mọi người ở quê em. Kêu em nếu không muốn việc đó xảy ra thì theo lão vào trong hàng quần áo của lão. Em đã quá sợ hãi nên đã làm theo những gì lão bảo và lại bị lão ép phải làm tình lần nữa. Em cầu xin mình tha thứ và hỏi em phải làm gì bây giờ. Mình dặn em mấy hôm tới cứ ở yên trong ký túc xa, đừng ra ngoài nữa. Việc của lão mình sắp xử lý xong rồi. Sốt ruột, mình gọi cho ông anh phụ trách khu vực mình gặp hôm trước hỏi tình hình và nhờ ông này sau khi xong việc lấy cái điện thoại của lão cho mình thì ông này nói đang tiến hành rồi, sẽ có kết quả nhanh thôi.

Tối hôm sau nữa, gần 1h sáng mình nhận được tin nhắn của ông này ngắn gọn “đã giải quyết xong”. Mình gọi lại nhưng không được. Đến sáng mình gọi thằng bạn hỏi thăm tình hình thì được biết là lão đó đã bị bắt ngày hôm qua với 2 túi bột trắng trong cửa hàng. Sáng nay được phát hiện đã “treo cổ tự tử” trong phòng giam. Thằng bạn hẹn mình chiều rảnh thì qua chỗ nó. Khi mình đến chỗ hẹn thì nó và ông anh kia đang ngồi chờ sẵn, ông anh đưa cho mình cái thẻ nhớ điện thoại và nói lấy cái điện thoại thì ông không làm được, ông chỉ rút cái thẻ nhớ ra được thôi. Đưa cho ông này phần hậu tạ. Mình cảm ơn hai người họ rồi cầm chiếc thẻ nhớ ra về. Trên quãng đường phóng xe máy về Hà Nội, mình đã suy nghĩ rất nhiều xem nên làm gì với chiếc thẻ nhớ này. Nhưng trước hết, mình cần phải kiểm tra xem trong đó có những gì đã. Quãng đường trở về nhà cứ tối dần và màn đêm bắt đầu buông xuống.

20. Dâm thành tính

7/57

Có một điều em chắc chắn với bác rằng là bác toàn chứng kiến cảnh "tự nguyện dâng bím", em đoán là ban đầu cô í bị hấp diêm nhưng cái phản ứng khi fuck 2 hiệp nó sẽ khác thôi! Hi vọng bác không quá shock vì điều đó! Hóng diễn biến tiếp theo của bác!

baby_learn thích bài này.
Đang tải...