TẬP 3: LỒN KHÔNG LÔNG- VŨNG TÀU LÚC NỬA ĐÊM

Thảo luận trong 'Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm' bắt đầu bởi vochongdamdang, 31/3/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vochongdamdang

vochongdamdang Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tập 3: Vũng Tàu Lúc Nữa Đêm. Đụ Ngoài Trời....

Chúng em đã đụ nhau rất là nhiều, đụ đủ kiểu, đụ đủ chỗ, nhưng riêng ngoài trời thì chúng em chưa thử. Hôm đó 2 vc đi ra ngoài vũng tàu chơi, chợt vợ em hứng lên, nứng ***, nước khí cứ tuôn trào.... Đang ở trong (Hotel Hong Kong) không chịu đụ mà bắt em phải dẫn ra ngoài, tìm chỗ nào vắng vẻ trên biển thì mới cho em đụ. Thật tình lúc đó đã nứng lắm rồi, nhưng bây giờ bx đòi thì em bắt buộc phải tuân theo mặc dù trong lòng rất sợ. Và thế là bộ ảnh này đã được ra đời....

Oh, và tập trước em có nói em có thể share vợ em nhưng mà phải đạt tiêu chuẩn thì tiêu chuẩn như sau:

1) Là con gái (Les hay Bisexual) Vợ em thích bú Kặc và liếm *** cùng 1 lúc (nhưng mà phải *** đẹp đẽ và sạch sẽ như là của vợ em, càng ít lông càng tốt, không lông thì càng tuyệt vời) Sau đó em sẽ chụp hình đễ làm kỹ niệm. (Mấy lần trước tiếc quá vì không chụp được tấm nào) Nhưng kỳ này chắc chắn sẽ không bõ lở cơ hội. hehehe

2) Còn nếu là đàn ông thì phải có hết những yếu tố sau: cao 1m 78 trở lên, nặng 85 kg trở lên, tập tạ đều, có thân hình đẹp, phong độ, đẹp trai, VÀ điểm quang trọng nhất là phải cực kỳ dâm tặc. hehehe (Nếu các bác có đủ hết những yếu tố trên thì chắc vợ em cũng theo bác lun đó)

KỲ NÀY PHẢI TRÊN 600 CÁI THANKS EM MỚI UP TIẾP NHA.

P.S: NẾU THẰNG NÀO NÓI ÔNG CHÉM GIÓ THÌ BIẾN NGAY LẬP TỨC NHA !!! YOU ARE NOT WELCOME !!! KHÔNG BIẾN LẦN SAU VÔ TAO THIẾNG GIÁI TỤI MÀY ĐÓ !!!

Lần sau ko được post font chử đỏ nha bạn. Nói chuyện phải biết tôn trọng người xem bài mình . Lần này cảnh cáo bạn !

Last edited by a moderator: 14/4/12
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    TẬP 2: LỒN KHÔNG LÔNG- TRÊN CẢ TUYỆT VỜI ! LÚC MỚI QUEN. Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 28/3/12
    ... KÈN SÁO NỬA ĐÊM ... Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 12/12/11
    Gái vũng tàu! DT: xxx232! Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 29/4/11
    Rau Biển Vũng Tàu.... Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 24/11/09
    Em Vũng Tàu 1 Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm 28/2/08

2. Eclipse888

Eclipse888 Đại Gia Lầu Xanh Super VIP

Muabui888 1m75,nặng 65kg. Tập tạ đều.
    Có được ko thớt?

3. vochongdamdang

Tao chém được luôn cả mày luôn chứ cần gì phải chém gió. Tao bảo đảm 1 câu: Mặt *** mày không bằng được lỗ đít của tao, mày chỉ cần nói ra câu đó là tao đủ hiểu mày là người như thế nào rồi. Đúng là trai mới lớn, đéo biết mọc lông ku chưa mà bày đặt ra đường sủa bậy !!! Thằng này còn trinh chắc lun nè. Ngon thì up hình lên độ với tao mày, địt mẹ chém với gió ! BIẾN !

4. vochongdamdang

hehe, xin hỏi bác "Muốn thông dít" em nghe nhiều người trên đây comment như vậy nhưng do là thành viên mới cho nên em chưa hiểu được hết, mong được chỉ dạy thêm. hehe

5. Eclipse888

Eclipse888 Đại Gia Lầu Xanh Super VIP

_Thứ nhất,là bạn nên kiềm chế,với những member khiêu khích bạn có thể báo cáo Mod xử lí xoá những comment đó và tặng thẻ phạt những kẻ khiêu khích.
    _Thứ hai,luật diễn đàn này là chỉ có Mod mới được dùng chữ đỏ nên bạn có thể dùng chữ màu khác chứ ko được dùng chữ màu đỏ.
    _Nếu bạn cố ý vi phạm luật diễn đàn,bạn sẽ bị ban nick,ở diễn đàn này thuật ngữ "em thích bị thông đít" nghĩa là các member bị các Mod ban nick thì sẽ bị gạch nick và xuất hiện title chữ "em thích bị thông đít".

6. khongcheday

khongcheday Chơi gái lần đầu Mạnh Thường Quân

Phải thế chứ, chủ thớt cố lên cho ae thưởng thức tiếp nha. Mình không đủ tiêu chuẩn nên hóng hớt thôi. thanks

7. PieDaide

PieDaide Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thank .Vợ chồng cu này quá máu chứ ko phải máu nữa.Anh đây ko xin shera vì anh không cao to lực lưỡng như vậy Anh chỉ như Picanio thôi

8. vochongdamdang

Thanks ! Cám ơn bác nhiều nhé ! Bữa nào rãnh giao lưu với vợ chồng em cho vui. hehe

9. -ThíchThẩmDu-

-ThíchThẩmDu- Đại Gia Lầu Xanh Verified

thank thì thank rồi vì thank là thank cho bài viết của ông. nhưng lần sau đéo cần ông post thêm đâu
    làm đéo gì mà phải 600 cái thank mới post tiếp. định câu thank ah.

10. xxxstyle

xxxstyle Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Người ta share ảnh đẹp , ảnh độc cho ông thị dâm , ông còn nói câu đó .
    600 thank là quá bèo so với lượng người online lauxanh

11. oitinhyeu

oitinhyeu Dân Chơi Verified

12. gaconlenthan

gaconlenthan Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

1m78
    Tập thể hình
    cân nặng 84 kg (thiếu 1 cân so với quy đinh)

Bác xem có được ko ah

13. LXCesar

LXCesar Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Mình không phải less, lại đéo đủ tiêu chuẩn nên chỉ biết thanks thôi.
    Mong bác post tiếp hình cho anh em thủ dâm.
    Lần sau post hình BX liếm l ồn cho em nào đấy mới nứng bác ạ.
    Thanks

14. zone88

zone88 Xem Sex Lần Đầu Verified

chưa thấy ai mà chảnh chó như thằng này.địt mẹnốcn vợ no mà nó làm như hoa hậu.*** vàng ko bằng.yeu cầu phải cao to,đẹp trai,can nặng 85.vay thì may đi chết đi.đéo ai mà thèm *** vợ mày đâu.cho dù tao thừa tieu chuẩn của mày đưa ra.an nói thì láo chó.em xin loi cac anh em khác nhé.tại em bứa xúc thang này wá

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.