1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Tạp Chí LX Vol.7 - Mừng SN thứ 4 của LauXanh

Thảo luận trong 'Tạp Chí Sex LầuXanh - LauXanh magazine' bắt đầu bởi ADMIN, 26/11/09.

1. ADMIN

ADMIN Free Sex For All Thành viên BQT

Xem online

Last edited by a moderator: 26/5/13
    Kẻ Bất Tử and caoto_denhoi like this.
    Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Tạp Chí LX Vol.14 Happy Birthday LauXanh 5th Tạp Chí Sex LầuXanh - LauXanh magazine 28/11/10
    Tạp Chí LX Vol.11, Mừng ngày 30/4 - 1/5 Tạp Chí Sex LầuXanh - LauXanh magazine 2/5/10
    Tạp Chí LX Vol.6 Tạp Chí Sex LầuXanh - LauXanh magazine 7/10/09
    Tạp Chí LX Vol.4 Tạp Chí Sex LầuXanh - LauXanh magazine 4/9/08
    Tạp chí LX - Vol.1 Tạp Chí Sex LầuXanh - LauXanh magazine 29/5/08

2. forevercr7

forevercr7 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Happy B-day LX.Chúc các bác admin ngày càng tìm đc nhìu kho tàng sex phong phú và hấp dẫn hơn nữa để cho a e thưởng thức...:D

3. boysieuquay979

boysieuquay979 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Mình biết LX từ năm 2007, mới đó mà LX đã 4 tuổi rồi :d
    Nhân dịp sinh nhật LX, kính chúc Admin Chen, Ban Quản Trị và toàn thể ACE LX nhiều sức khoẻ để đóng góp nhiều hơn cho LX ngày càng phát triển
    Happy Birth Day LAU XANH

4. hongle516

hongle516 Xem Sex Lần Đầu Verified

Chúc mừng sinh nhật lầu xanh, chúc forum luôn vững mạnh và phát triển.
    Cũng tiện đây mọi người cho em hỏi chút là hình của em ở các trang 17,18,19,20 trong số 07 này tên gì vậy ạ???
    Sorry vì bài post của em quá ít nên em không được up ảnh. Híc híc

5. abeo12345

abeo12345 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

tuy có hơi muộn nhưng cũng muốn nói: happy birthday to Lauxanh.us :D tạp chí mừng sinh nhật công nhận là quá đẹp desigh quá ổn chắc tốn không ít tâm huyết của các a BQT , thx & chúc các anh sức khoẻ
    p/s: "hữu duyên thiên lý năng tương ngộ" :p chúc a miêu có cuộc sống gia đình thật hạnh phúc.

6. Dismember

Dismember Còn Bú Sữa Mẹ Verified

mới đã mà đã 4 năm rồi cơ à, chúc mừng SN LX va chúc LX là sân chơi lành mạnh cho giới trẻ VN :D, chúc ban quản trị LX ngày càng làm việc hiệu quả thêm nhiều mục mới cho da dạng món ăn tình thần :p. Nhân tiện cho mình hỏi tạp chí lần này có mấy model đứng bìa 15, 17, 18, 19, 20 là những ai thế. Trong bộ sưu tập phim vẫn chưa có mấy em đó. Bác nào biết chỉ tên cho em với em đi kiếm phim về với. ^^

7. bandzteam

bandzteam Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đoạn phỏng vấn anh Miêu Độc em thấy buồn cười nhất,đúng là không hổ danh cựu SMOD lầu xanh.Xin cảm ơn anh và tất cả mọi người đã góp sức để đem đến những giây phút thoải mái cho anh em(em đọc đến lần thứ 3 rồi mà vẫn không nhịn cười được)

8. {daohoatac}

{daohoatac} Còn trinh Verified

Chế bựa vãi,sao nguyễn minh triết không gửi thư chúc mừng lầu xanh được 4 tuổi

9. crestiksa

crestiksa Còn Bú Sữa Mẹ Verified

T p Chi LX S 7 11/2009

Hic hic cac bac oi ? clb em t?p ki thu?t nhu dien. C? tu?ng minh ngon l?m : Ai ng? khi chi?n d?u th?t thi m?i bi?t minh ? ch? nao. H? giao bong qua thi lu?ng qua lu?n cu?ng khong bi?t d? th? nao. D?u oc thi ch?ng th? nao t?p trung du?c. Gi?t bong thi toan bay lung tung qu? du?c qu? khong. T?c oi la t?c. Khi t?p thi d?i gi?t r?m r?m, vao ban khong bi?t lam sao d? ma phat huy du?c s? tru?ng c?a minh. H? t?n cong thi tay chan run c?m c?p, ch?n d?y toan bay ra ngoai. Em bi?t la do em c? xat it nen m?i nhu th?. Nhung mong cac bac ch? cho em m?t chut manh d? thuc d?y qua trinh hoan thi?n "tam ly chi?n" du?c khong. Cam on ace minh nhi?u Ai bay co h?u t?

10. HolyKnight

HolyKnight Chơi gái lần đầu Verified

Every member will play an important role in lauxanh.us devolopment. And I'm one of them.
    let make our room become the best room in the world. And....(see my picture below :devil:)

11. meou0001

meou0001 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

quả là những cống hiến vô cùng lớn lao của tất cả các anh em admin.
    cảm ơn ban quản trị, những người đã có công đóng góp hết mình cho sự nghiệp cao cả.
    chúc lầu xanh luôn phát triển bền vững, anh em trong tập thể lầu xanh được như ý, và hạnh phúc vui vẻ

12. Mr.Modern_Talking

Mr.Modern_Talking Dậy Thì Verified

em này là ai sao mình chưa xem phim của em nó nhỉ,anh em nào biết xin chỉ giáo cho mình,có phim luôn thì tốt.Xin cảm ơn!!!

13. S.FREUD

S.FREUD Chơi gái lần đầu Verified

Giờ đã lên cấp Thiên địa rồi mà mình mới đọc từ thời Copyright Lien Xo chong My :-s

14. Lý Liên Kiệt

Lý Liên Kiệt Dậy Thì Verified

Quảng caoa xe ak bác

15. tieuhy

tieuhy Dậy Thì Verified

Em mới tham gia lầu xanh nên chúc sinh nhật muộn nha

16. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified