1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Hai Bà Trưng 250K Thảo Nguyên 5991 gái teen sung sướng

Thảo luận trong 'Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội' bắt đầu bởi ACMB6, 8/10/17.

1. Phong Bụi

Phong Bụi Dân Chơi Verified

Vâng rất xin lỗi bác nếu làm bác không vui. Em sẽ chấn chỉnh em nó luôn và ngay. Bác vui lòng cho em biết bác ở phòng bn và 4 số điện thoại cuối của bác em xác minh lại. Nếu đúng sẽ hoàn lại tiền cho bác cả tiền phòng và tiền đi chơi. Làm ăn trên này ko láo nháo được, vớ vẩn là cho ra đảo luôn chứ tuyệt đối ko bao che cho hàng lừa check.
    Nn này cũng có 1 vài em làm nữa, cũng có thể đi nhầm khách của nhau sợ là bác lại mắng oan em nó, vậy nên mong bác gửi thông tin để e kiểm chứng lại bác nhé

vodka91 thích bài này.
  2. Triệu_Thừa_Âú

Triệu_Thừa_Âú Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

với 250k mà thế này là quá ngon rồi sẽ hẹn giao lưu trym bướm với em nó 1 cách sớm nhất có thể :)

3. Triệu_Thừa_Âú

Triệu_Thừa_Âú Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Thanks đã cảnh báo nhìn hình trang 1 chưa kịp đọc trang 2:( , chúc bro ngon trym lần sau nhé ....:D

4. trvanbinh

trvanbinh Biết Quay Tay Verified

Tôi thấy ông kia khó tính quá rồi đấy. 250k ông đòi hỏi gì nữa. Mặt xinh, duyên, body chắc chắn, đéo được teen như thằng bánh nói đâu nhưng với tôi thế là ngon. Hơn ối mấy đứa 300 đã đi. Dịch vụ đầy đủ cả hôn vét.Cái ko thích là hơi rau mùi ở nách. Hôm nọ đi đã nhắc em nên sắm thêm 1 lọ rê xô na rồi. Em cười toe toét bảo tí về mua. Hẹn em lần sau chiến lại xem còn rau mùi ko Thảo nhé;);)

Phong Bụi thích bài này.
  5. vodka91

vodka91 Biết Quay Tay Verified

Giải quyết hợp lí đấy anh bánh. Sai đâu sửa đấy thì anh em vẫn ủng hộ. Tiện bác cho hỏi em í có đảm bảo vụ hôn vét bét nhè ko bác

6. cityboyhn

cityboyhn Biết Quay Tay Verified

Hôm qua cũng thử đi chuột em cái. Nn ngõ 126 hào nam, bé như cái mắt muỗi,leo thang bộ chóng hết cả mặt.
    nhận xét vài điều về em ý.dáng người cao.da hơi ngắm, mặt dễ nhìn, trang điểm đậm, mặc váy 2 dây xanh hở ngực. em vào nằm nói chuyện tình cảm khoảng 10p.sau với bắt đầu .sovit ổn.có màn lút cán muốn đi luôn mấy bác ạ.nói chung ok.đáng đồng tiền.Đánh giá một chín một mười với em tiểu ngọc ở khu kim ngưu

7. anhnho_chimto

anhnho_chimto Chơi gái lần đầu Verified

Chọn lại xái nhà nghỉ nào giá mềm hơn đi em

8. Phong Bụi

có đấy bác nhé

9. LINK

LINK Biết Quay Tay Verified

Mai qua kv này sẽ thăm lại cô giáo thảo xem sao. Trước làm tốt lắm sao giờ để các anh phàn nàn thế em

10. Phong Bụi

nn có 100k thôi mà bác

11. Phong Bụi

Vâng bác yên tâm. chỉ là con số rất ít thôi bác. Em nó luôn tiếp thu cố gắng học hỏi để pv anh em chuẩn chỉ nhất ạ

Đang tải...