1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Vinh 500K Thất vọng với em Ngọc 1203

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Miền Trung' bắt đầu bởi hhhppp, 7/10/17.

1. hhhppp

hhhppp Biết Quay Tay Verified

1 buổi chiều mưa của tiết tháng 10 ngồi buồn nhớ lại những phút giây mặn nồng với em Trang 0078, trong lòng lại trỗi dậy những cảm xúc và ham muốn khó tả. Tìm lại số đt và alo cho em thì em đang đèn đỏ nên phải tạm nghỉ dưỡng vài hôm. 1 cảm giác thất vọng và chán chường hơn bao giờ hết. Vào zalo quét xung quanh thì có em Ngọc đang mời gọi nhiệt tình. Sau khi thỏa thuận xong xuôi thì xách xe đến ks to vật vã nằm trên mặt đường NVC theo lời đề nghị của em. Vào lấy phòng đc 15p thì em nó cũng đến nơi. Nhìn tổng quan bề ngoài thì thấy em cũng ok, em có khuôn mặt sáng, cười duyên, thân hình đầy đặn nảy nở, và mái tóc xõa dài, em nó giới thiệu quê ở Tuyên Quang, sinh năm 92. (Ko hiểu sao đợt này hàng hóa và máy bay ở Tuyên Quang đổ bộ thành Vinh ta hơi nhiều)
    Vào phòng thì e nó có đt của khách hẹn nên em nó vội vàng lột hết quần áo của cả 2 và BJ ngay và luôn. Chừng 5p thì em ngừng và đeo bao vào để chiến. Mình thử hôn môi nhưng em nó xoay mặt đi né tránh, quả thực em có cái miệng rất xinh và duyên khi cười nên mình cũng muốn hôn em. Ko đc e đồng ý hôn nên mình quay xuống hôn vú thì em nó cũng gạt đi. Dùng tay vuốt ve bím thì cũng ko đc. Lúc này mình đã thấy chán và tụt hết cả hứng. Mình biết e đang hẹn khách đến phòng khác rồi nên nó muốn mình chơi cho nhanh chứ ko muốn à ơi con dơi nữa. Đến nước này thì mình cũng muốn chiến luôn cho nhanh gọn, xong mà giải tán. Nên mình cũng chỉ làm 1 thế truyền thống chừng 10p thì out. Để em nó vô rửa ráy mặc quần áo rồi trả tiền cho em nó lượn. Với thái độ công nghiệp như thế này thì mình cũng chỉ gặp 1 lần và mãi mãi. Vì thế mình report lên đây để anh em nếu gặp em nó trên zalo thì nên tránh. Mình cũng chỉ vì em Trang 0078 dính đèn đỏ nên đành làm chuột bạch em Ngọc này cho anh em. Với mức giá 500k thì quả thực quá xót xa. Ae nên treo bím em này kẻo vừa mất tiền mà lại thêm bực mình.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Vinh Ngọc 1203 Ký sự check hàng Miền Trung 27/11/17
    Thất vọng em linh 7005 nha trang Ký sự check hàng Miền Trung 10/5/17
    Đà Nẵng Buổi trưa thất vọng với em Quỳnh Anh - ms3901, trả bài TTSH Ký sự check hàng Miền Trung 24/1/17
    PIC Đà nẵng - Em Ly 4661 - Quá thất vọng Ký sự check hàng Miền Trung 23/11/15
    LX37 thất vọng em Em Linh MS 643 Ký sự check hàng Miền Trung 19/10/15

2. thíchlô2nháy

thíchlô2nháy Dân Chơi Verified

Em ni là mbtm khu vực miên bắc cách đây tầm 3 4 năm rồi.trước em cũng quét Zalo rồi.tìm mấy bài rp về em nên thôi.sao bác ko tìm hàng ngon mà chơi chứ đừng tìm hàng trên Zalo làm gì.phí tiền

3. Boyphogdo.37

Boyphogdo.37 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

sao thế bác. k ổn à

4. laknb

laknb Xem Sex Lần Đầu Verified

Bác hhhppp xứng mặt dân chơi , xung phong đi đầu ở Vinh ta , ko có gì để bấm like cái

5. cry200

cry200 Chơi gái lần đầu Verified

Đang định đi bác à. May chưa bị ăn trái đắng

6. no37xLX

no37xLX Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Đen thôi đỏ quên đi cụ nhẩy

7. Tiểu Yêu 37

Tiểu Yêu 37 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bựa trước em cũng quét zalo 1 em ở NVC giá 500k.. Hên có bác check rồi :D. À bác làm ơn cho em xin số mb 85 Tuyên Quang với.. Em ib bác rồi mà đợi mãi :((

8. gakholx

gakholx Xem Sex Lần Đầu Verified

cuối cùng thì ao nhà trang 078 vẫn là ok nhất bác nhỉ

9. hung043ht

hung043ht Chơi gái lần đầu Verified

Thành thật chia buồn với cụ!

10. Cloud Atlas

Cloud Atlas Đao Phủ Thành viên BQT

Cấm report Ngọc 1203 tại ACMT: Công nghiệp

Tim Freud and thíchlô2nháy like this.
  11. cut3o

cut3o Xem Sex Lần Đầu Verified

Ks lá đỏ fai k bác. May mà chưa đi check đc. Cảm ơn bác đã chuột bạch. Mong bác share em trang 0078

12. akanevna

akanevna Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Có bác nào share em em Trang dc ko ạ :(

13. Dkdkdkdkdk

Dkdkdkdkdk Còn Bú Sữa Mẹ

Mình là tv mới chưa biết đăng bài thế nào nhưng h nhân tiện đây nhờ add treo bím e Uyên đuôi 6105 ở ks praha đoạn hht ý. Thái độ công nghiệp, ăn nói thô thiện , chơi đá vào ngáo lòi ra. Nhìn là phát chán. E nên tránh e này nhé k nên mất tiền oan uổng.

14. Tim Freud

Tim Freud Xem Sex Lần Đầu Verified

admin Cloud Atlat đã treo bím em Ngọc này rồi bạn ơi. Đề nghị cung cấp thông tin hình ảnh nhận diện tại mục Cấm REPORT em hàng công nghiệp nhé bạn hp.

15. laknb

laknb Xem Sex Lần Đầu Verified

Chơi ở praha cẩn thận nha bác , trước có vụ bị công an bắt gái gọi ở đó rồi