1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

The Secrets Of My Wife

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Leysek, 29/5/17.

1. nguyenyvan

nguyenyvan Dậy Thì Verified

Công nhận là ức chế thật bác ạ! :|

Luc_tuyet_ky thích bài này.
  2. nguyenyvan

Cá nhân em thấy ban đầu lão Sinh thật đê tiện, nhưng sau đó thì em lại thấy khác, lão sống có chất. Đọc tới cháp vừa rồi em có cảm nhận vậy ạ!

3. thằng khờ thủy chung

thằng khờ thủy chung Dân Chơi Verified

Chắc giờ có một mình bạn đang cầy bộ truyện này :p

nguyenyvan thích bài này.
  4. nguyenyvan

phải rồi bác, em đọc từ chiều tới giờ, để coi diễn biến câu chuyện và phần ending như thế nào.
    Bác Ley tài quá, em phục bác ấy.
    Các nhân vật trong câu chuyện, em thấy thằng Tùng chó má quá, có súng chắc em nả thằng này rồi. :/

thằng khờ thủy chung thích bài này.
  5. thằng khờ thủy chung

Đang mong tg hoặc ai đó viết một bộ truyện khác về vợ chồng. Đọc kích thích khó tả.

6. nguyenyvan

Chuẩn rồi bác, em hay hoạt động bên box ảnh và ít đọc truyện nhưng quả thật sau khi đọc truyện này thì em thấy truyện cũng có cái hay riêng!! Rất mong tg và anh em có khiếu viết lách ra thêm nhiều tác phẩm để lại dấu ấn lâu dài trong lòng member!
    Qua đây em cũng cảm ơn bác @Leysek rất nhiều, có lẽ bác phải bỏ nhiều thời gian công sức lẫn bút lực và trí lực để tất cả anh chị em chúng ta có những chapter tuyệt vời như thế này ạ!!

Chuẩn bác ơi, em cũng trải qua những cảm xúc giống bác!

Em cũng nghĩ như bác, tg chỉ muốn có 1 cái kết úp úp mở mở để cho người đọc suy nghĩ thôi! (Y)

Last edited by a moderator: 27/8/17
    chuotchit and Leysek like this.
  7. nguyenyvan

Truyện cũng đã tới hồi kết, 1 lần nữa em cảm ơn bác @Leysek !!
    Nếu những nhân vật trong truyện là có thật, em xin cầu chúc gia đình bác Mạnh hạnh phúc nhé vì mọi buồn đau và sóng gió cũng qua đi rồi!
    Qua đây em cũng nêu lên suy nghĩ của cá nhân: Hôn nhân 1 vợ 1 chồng, tuy không mới mẽ nhưng không gây ra tội lỗi và sóng gió, nó là 1 trong những điều kiện tiên quyết và cần thiết để có được 2 chữ bình yên và hạnh phúc.

Leysek thích bài này.
  8. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Cám ơn bạn.

9. mângn

mângn Biết Quay Tay Verified

- Con vợ mình đang đi theo con đường của Hạ Vy đây. Yêu trai miền Bắc giọng lớ miền Nam, ở quận 7, làm nhà đất, giờ nói gì cũng chẳng nghe. Đến nản.

10. thằng khờ thủy chung

Chết chết, sao bác lại để chuyện đi quá xa vậy? Không kiểm soát được nữa rồi à?

mângn and nguyenyvan like this.
  11. PeterPan1995

PeterPan1995 Dậy Thì Verified

Càng đọc càng thấy tức con vợ, người đâu mà ích kỉ quá thể, đành rằng yêu là mù quáng nhưng đằng này là gái đã có chồng, thế mà vẫn sẵn sàng đi làm đĩ, chẳng để ý gì đến cảm nghĩ của chồng, rồi danh dự của gia đình chồng, rồi còn con cái sau này nó sẽ nghĩ gì về mẹ nó? Đúng là loại đàn bà ích kỉ chỉ biết sướng cho bản thân mình. Tình tiết may mắn duy nhất của cả bộ truyện là thằng Tùng để lộ bản chất thật của nó quá sớm, chứ lâu thêm nữa nó bán sang Trung Quốc làm nô lệ cũng chưa biết chừng... Thôi thì mọi chuyện đã qua, cũng mong 2 vợ chồng hạnh phúc, rút được kinh nghiệm mà tránh sa ngã thêm lần nữa....

12. mângn

Đáng lẽ ko tệ đến thế. Mà con mẹ vợ biết nó như vậy còn bênh nó, nói là bất quá ly dị thôi. Ừ thì ly dị. Ngày 11.9 tui nộp đơn ra toà.

13. reader15

reader15 Chơi gái lần đầu Verified

Oạch sao mọi truyện trở nên nghiêm trọng nhanh vậy bác, em trước có hay check bài của bác thấy còn lạc quan yêu đời, 2 vợ chồng vẫn vui vẻ mà sao giờ đã tuột dốc không phanh ra nông nỗi này rùi bác ?

mângn thích bài này.
  14. xuka001

xuka001 Còn trinh Verified

Thật sự cảm ơn tác giả đã tạo ra tác phẩm này. Theo cảm nghĩ của mình, khi đọc các chap đầu rất có cảm xúc. Nhưng càng về sau thì càng ức chế và mất dần cảm xúc do nhân vật nữ đã đánh mất bản lĩnh, sự thông minh và nhân cách...thay vào đó là tình yêu mù oán, tự mình lún vào các mối quan hệ nên không còn gây kích thích. Tuy vậy, tác phẩm vẫn có cái hay của nó. Nó nêu lên được thực trạng của xã hội. Mình biết rất nhiều cặp vc vẫn tìm đến some, swing...bản thân mình cũng vậy. Tác phẩm này giống như hồi chuông cảnh báo, người chồng nên cẩn thận. Biết đâu đến một lúc nào đó chính mình tạo cơ hội để cho vk say nắng...lúc đó thay vì làm mới cuộc sống vc, thì lại trở thành bi kịch gia đình.

15. mângn

- Thực sự lúc đầu cũng chẳng có gì. Đến khi cả ngày, đến khuya nó đều nhắn tin là ko ổn rồi. Sau đó sợ tui xem tin nhắn tình cảm thì bắt đầu cài pass đt và lén lúc. Tăng ca lúc trước 1 tháng vài ngày thì giờ 1 tuần 5 ngày. Bỏ con cho mẹ tôi chăm. Đến chừng tôi bảo ngưng thì nói ko ngưng đc. Tôi bảo chọn 1 trong 2 thì cãi nhau. Điện về mẹ nó thì mẹ nó bênh con. Ba nó thì chỉ biết la hét chứ chẳng biết khuyên răng gì. Khi tôi nói vậy nó đi lấy chồng khác đi thì nó giộng tui một cái tét môi luôn. Thử hhôiòn gì nữa mà lưu luyến.

16. thằng khờ thủy chung

Đúng là chuyện của vc bác đã để vượt mất tầm kiểm soát rồi. Tính khí người vợ trong trường hợp này mà mạnh hơn chồng thì đảm bảo nó chẳng còn coi bác ra gì nữa đâu. Hy vọng bác có cách giải quyết tốt đẹp.

mângn thích bài này.
  17. rau_xanh

rau_xanh Còn trinh Verified

Tội Bác, ly dị bớt đau khổ, mấy con vợ vậy ko thuốc chữa

mângn thích bài này.
  18. ria_tran

ria_tran Biết Quay Tay Verified

em cũng hay đọc bài của bác. Không ngờ ra tới nông nổi như vậy. Em cũng có ý nghĩ thích some (mặc dù chưa có vk). Giờ bác nói vậy làm em ớn quá, chắc phải đi cai bệnh quá

nguyenyvan and mângn like this.
  19. nat_vn

nat_vn Xem Sex Lần Đầu Verified

câu truyện như một hồi chuông thức tỉnh A E trong Thiên địa về vấn đề Some, cá nhân tôi ko lên án Some nhưng khi Some mọi người phải chắc chắn cầm chịch cuộc chơi, đề ra tiêu trí coi Some là Game hoặc Toy, có thì hứng hơn, ko có vẫn bình thường như vốn dĩ nó thế.
    Cảm ơn tác giả thật nhiều!!!

20. tuhaigiaihuynh

tuhaigiaihuynh Chơi gái lần đầu Verified

thế hôm nay đã nộp đơn chưa....loại gái thế cho vài bạt tai ly dị gấp quyến luyến éo gì ...có ngày nó cùng tình nhân giết mình không chừng ý

Đang tải...