1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

The Secrets Of My Wife

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Leysek, 29/5/17.

1. Kẻ Bất Tử

Kẻ Bất Tử Đại Gia Lầu Xanh Verified

Còn kiểu nó không giết nhưng nó trói mình lại rồi cùng bồ nó xxx trước mặt mình,,,
    Thế nó mới cay bá[email protected][email protected]

2. chongbiily

chongbiily Còn trinh The VIP

1 cô gái nhỏ bé nhưng bản lĩnh vô cùng , trách cũng nhiều mà thương cũng nhiều , nếu là mình mình sẽ chọn cách tự tử đấy , câu chuyện này vuợt sức tưởng tượng vượt sức chịu đựng của mình , quá kinh khủng , đúng là chọn mặt gửi vàng , tác giả thể hiện lại quá thành công. Chúc marino mãi mãi hạnh phúc anh nhé , sóng gió qua rồi anh ơi !!!

3. hetorymasa

hetorymasa Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

KINH ĐIỂN ... em là mem mocxi từ hồi đầu, rồi quy tụ về ăn chơi, đến khi mấy chỗ kia bị close hết thì đành về thiên địa, rồi dần dần ko tham gia nữa, cũng chỉ vì nhìn thấy ở thiendia có quá nhiều thành phần như Tùng và quá nhiều số phận như Vy .. nhìn thấy nhưng cũng chỉ bất lực.. không còn cảm nhận 1 chút văn hóa ăn chơi nào... Đọc được câu truyện của bác, mới nhận ra vẫn còn rất nhiều những người tài hoa ở thiendia

4. 007=---

007=--- Chơi gái lần đầu Verified

Quá hay bác ơi.
    Và cuối truyện vẫn còn lão Sinh.
    Có hàng chơi tiếp.
    Thanks

5. aloneboydn93

aloneboydn93 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

đọc truyện này của bác seylek ám ảnh vl .

6. 007=---

Nói thật nhá.
    Định cho vk some thử vì mình ra ngoài ăn phở cũng lắm lỗ khác nên thấy mình ích kỷ quá.
    Định cho Vk đi massage và có lộ trình lên Some. Nhưng đọc xong truyện sợ quá nên bỏ ngay ý nghĩ trong đầu cho vợ Some.
    Có bác nào đã cho vợ Some chưa ạ. Pm cho em vì tư tưởng của em hơi bị bấn loạn ạ.
    Và có bác nào Some đc vk bác khác chưa ạ. Cho em xin ý kiến tham khảo ạ.
    Thanks

Sagittarius2017 and Leysek like this.
  7. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Sao ko pm luôn cho thằng tg để tư vấn hehe :D:D

007=--- thích bài này.
  8. 007=---

Là ai thế bác.
    Hjhj.

9. wifesohot

wifesohot Dậy Thì Verified

:| dm, thay tên nhân vật chính bằng tên vợ mình, đọc kích thích vãi. :))

10. dung_dam

dung_dam Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đọc báo rần rần thấy vụ ô Thanh Tùng nào đó bị bắt vì tội giết người.
    1.Thấy bảo hành nghề massage (nên đoán là mem thiendia).
    2. Mong nó là thằng Tùng trong truyện này và đây là kết cục xứng đáng mà nó nhận được (Theo mô tả của tác giả thì thằng Tùng này khá khớp, trừ độ tuổi.)
    3. Đọc bộ truyện đã lâu. Thậm trí đọc lại nhiều lần nhưng chả bao giờ đọc được từ đầu đến cuối vì quá nhiều cảm xúc và suy nghĩ. Thật sự phục cách viết của tác giả. Và cũng mong câu truyện này chỉ có 30% là sự thật. Vì những đau đớn mà nhân vật Vy phải chịu là quá lớn.
    Cảm ơn tác giả và vk ck mem marino

007=--- and Leysek like this.
  11. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Cám ơn bác! Chắc sẽ ko thể viết được 1 truyện thứ hai như truyện này. Ngày đó trước khi bắt tay vào viết thì nhận được kịch bản trước 1 tháng, và trong 1 tháng đó, ngày nào cũng phải bỏ việc để phỏng vấn vợ hoặc chồng marino. Thực sự 1 tháng đó mình bị cuốn hút vào câu chuyện như kiểu ngã vào dòng nước lũ và cứ để nước cuốn đi theo lũ. Mình biết mình phải làm 1 cái gì đó và quyết tâm nặn những dòng chữ ngắn ngủi thành một tác phẩm hoàn chỉnh để mọi người có thể đọc được. Rất nhiều cảm xúc mà khó có thể lột tả hết được bằng ngòi bút nên mình đã bê nguyên những đoạn hội thoại chân thực vào trong truyện để bạn đọc hình dung rõ hơn. Truyện đã viết xong được vài tháng rồi nhưng thú thực là chưa lần nào mình mở ra đọc lại lần thứ hai, mình muốn quên nó đi để tập trung viết truyện khác.

circle, Mrhammuon, dung_dam and 2 others like this.
  12. xukudo1211

xukudo1211 Còn trinh Verified

Vừa đọc thread " Gấu yếu lòng bị thằng khác chịch" quay sang đọc truyện của bác=))
    Liên tưởng lại hồi Vk ck mới yêu nhau cũng có th tên T tán tỉnh, ahuhu, ám ảnh quá.

13. Dâm thủ SKT T1

Dâm thủ SKT T1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

14. Galaxyy

Galaxyy Còn Bú Sữa Mẹ

Tác phẩm này còn xuất sắc và ý nghĩa hơn cả Truyện Kiều của Nguyễn Du ! :). Cảm ơn tác giả và chúc vợ chồng nhân vật chính mãi hạnh phúc

15. kiss my ass

kiss my ass Đại Gia Lầu Xanh Verified

Vì con bé này rất khó tính, nó chỉ cho mỗi mẹ bế, ngoài ra tất cả người khác kể cả bố hay ông bà bế nó đều khóc nên Hạ Vy dặn :

- Con ôn này khó tính lắm anh ạ, nó không theo ai khác ngoài mẹ nó đâu. Anh bế là nó khóc ngay đấy.

Không thấy lão Sinh nói gì, cũng không thấy tiếng khóc, cứ ngõ lão Sinh sợ bé khóc nên thôi không dám bế. Nào ngờ lúc đi ra, Hạ Vy thấy cô công chúa của mình đang cười toe toét trên đôi tay của lão. Hạ Vy bất ngờ với điều này...cứ như là dính phải hơi quen quen nên mới vậy....

- Ư..Ư...cái thứ 3 rồi mà sao vẫn ra nhiều thế anh...vẫn đặc quánh đây này...Hạ Vy rên rỉ ngoáy ngoáy cái mông khi đang chống tay xuống giường ở tư thế doggy.

- Hehe..anh thề...mấy tháng nay anh chưa quan hệ hay là thủ dâm dù chỉ một lần. Anh muốn dành hết tinh trùng để bắn vào lồn của em. Yêu và nhớ cái lồn này lắm em biết không....Đẻ xong mà địt vẫn bót ơi là bót.

- Thôi 5h rồi đấy. Địt gì mà địt khỏe thế cơ chứ....

Địt cụ, cái đoạn cuối này là biết địt nhau với thằng Sinh rồi,
    Nói chung bản chất con nguời thì thay đổi thế nào dc, đứa con gái kia khéo lại của ông Sinh, thôi thì chia buồn với bạn Mạnh, đúng là dân IT nên nhiều khi bị dắt mũi
    Tôi thấy nguời viết có phần bao biện cho sai lầm của con Vy, đổ lỗi cho tình yêu mù quáng, đổ lõi cho thằng Tùng sở khanh
    Tựu chung là bản chất con Vy đéo ra gì, phàn giữa lột tả độ ranh ma khi lừa ck, đoạn cuối thì đỉnh cao của sự cắm sừng khi vác bố mẹ ra doạ ck
    Đến đoạn kết bài, vừa ck mới tiễn ra cửa còn nói 5 tháng rồi chưa dc phát nào còn kêu khô lol mà lúc sau thằng Sinh đến địt tới 5h chiều, còn biết tình truớc khi ck về, thật vãi lol

16. Nhạc+Nhạn+Linh

Nhạc+Nhạn+Linh ۩ Giang Hồ Gọi A Là Linh ST ۩ The VIP

Đọc xong truyện mình thấy mình giống thằng Mã Giám Sinh quá , đã từng đụ vk ng ta lại còn hát ru con ng ta ngay bên cạnh giường cho nó ngủ nữa :confused: Và cái giường đó chính là cái giường mà vk ck ng ta đưa nhau lên vào đúng ngày cưới nữa chứ :(

Đang tải...