1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Thích Thủ Dâm với phụ nữ/ đàn bà mặc áo dài

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi nhocconlocchoc, 12/9/17.

1. thanky

thanky Xem Sex Lần Đầu Verified

Bác inbox cho em ít thông tin ảnh hai mẹ con bác up trang đầu được không ? Cảm ơn bác.

2. pinboy

pinboy Dân Chơi Verified

Nhìn hình ma mun phóng tinh

3. darkway

darkway Chơi gái lần đầu Verified

4. darkway

5. darkway

6. nhocconlocchoc

nhocconlocchoc Biết Quay Tay Verified

Đi chụp hình gặp con em thế này thật sự khó kiềm quá các bác a

7. pinboy

pinboy Dân Chơi Verified

AO tím bóng mướt quá.nay them vai tam nửa nhin ngon

IAmFarmer thích bài này.
  8. changtraicodon194

changtraicodon194 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Nhìn các e trong tà áo dài ẩn hiện nội y trông kích thích quá

9. nhocconlocchoc

Có bác nào thích nữ sinh không.

toitenhoang1, Da den, ThS.Sex and 2 others like this.
  10. pinboy

pinboy Dân Chơi Verified

Bjo e thích ao ba ba hơn ln ne.hồi chiều di làm về gặp 1 chi mặc đô bà ba.ngồi xe căng mông ghê ln.ma gấp qúa k chụp ảnh được.dâm k chịu nổi

Nhocbuidoi77 thích bài này.
  11. nhocconlocchoc

12. nhocconlocchoc

Gửi các bác thưởng thức vợ thằng bạn thân của em nhé

13. Cuop

Cuop Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Topic này hết người post rồi sao? Xem cái này còn hay hơn xem nhiều cái topic khác nữa, cứ nhìn mấy em mặc áo dài mà thấy mấy vết áo lót, quần lót kích thích còn hơn gì nữa, quần lót ren lại càng phê hơn nữa đó chứ.
    Ai còn hình đẹp, hay thì post tiếp để topic này sôi nổi trở lại đi.

14. pinboy

pinboy Dân Chơi Verified

E co hình ao bà ba ma k bt post anh.post trên dt dc k ae

15. nguoikhachmoi

nguoikhachmoi Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

bạn xem những trang trước hình như có chỉ post ảnh áh. Thanks ae nhiều, mong dc mọi người chia sẽ những tấm ảnh áo dài đẹp và ngon nữa. Mình thì thích nhìn mấy em nữ sinh, sinh viên áo dài lắm, nhìn phê vãi các bác ạh

pinboy thích bài này.
  16. mevodamdang

mevodamdang Biết Quay Tay Verified

thank anh em, cố gắng phát huy nhé

17. nhocconlocchoc

Chia sẻ với các bác tin vui của em.

Sau nhiều lần rình và canh, cuối cùng em cũng đã lôi được chi dâu em lên giường và thưởng thức từ đầu đến tận gót chân chị ấy,

Chị dâu em 38 tuổi rồi các bác ah, có 1 con gái lớn. là giáo viên trung tâm ngoại ngữ. Mình mê rất lâu vì ngày nào cũng thấy chị mặc áo dài kích thích quá, nhất là khi mặc áo dài quần trắng, quần xì nổi ửng lên mà em nứng không chịu được.

hôm rồi em qua nhà đón chị đi đám cưới vì chồng chị đi công tác . Đang lcu1 không có ai ở nhà mà em ngồi dưới phòng khách chờ chị thay đồ, ko biết sao em nôn nao quá, làm liều mò lên phòng chị. Ban đầu em chỉ định tìm cách dòm lén chị ấy thay đồ thôi ... mà cũng không chắc nhìn được vì không biết khe cửa đủ nhìn hay không. Vậy mà khi rón rén đi lên, mình không tin được là chị ấy chị khép cửa hờ, chắc ỷ y phòng trên lầu 2 còn mình sẽ chờ phòng khách. Lén nhìn vào mình tức dái không tả được, dù chị ấy quay lưng về phía mình nhưng mình được nhìn ngay lúc chị ấy đang cài khóa áo vú, còn ở dưới chỉ có 1 cái quần silip màu hồng nhạt căng mọng ra.

Minh ráng nín thở rình cho hết, thật tuyệt vời chị ấy lại mặc áo dài nhung để đi đám cưới, đúng ngay sở thích của mình, áo dài nhung màu xanh dương và quần màu trắng .... nhìn ngon lắm các bác a. Lúc đó em để ý trong phòng kéo rèm lại hết rồi, tự dưng em nghĩ hay là làm liều. Thế là lúc chị ấy lui cui kéo dây kéo áo dài ở lưng em xông thằng vào, ôm và bóp vú chị ấy lia lịa.

Khỏi nói các bác cũng biết chị dâu em la lên dữ dội cỡ nào, em thì hứng quá rồi quật nằm xuống giường luôn, thế quái nào mà em xé luôn áo dài của chị ....rồi lật chi ra hơn bú. Chị ấy nắm tóc và đánh em đau thật mà em cũng làm đại, ai ngờ lúc em ngậm được vú chị ấy, chị ấy lại ưỡn ngực lne6 rên " ui ui ..."

Thấy được thế em nắm quần dài chị ấy kéo cho đứt dây kéo luôn, lúc kéo quần xuống chị ấy còn cố nắm quần lại bảo là " thôi ....thôi ....đừng ..." (em nhớ đại khái vậy) nhưng em vẫn cứ làm tới cùng . Vậy mà em cũng phải đè tay chị ấy hôn hít 1 lúc lâu mới thấy chị ấy nới lỏng người ra

Đoạn sau chắc các bác hiểu rồi, tất nhiên là em và chị ấy lên đỉnh luôn, bỏ đám cưới luôn, sướng các bác a....

Em gửi các bác nghía 1 chút chị ấy nhé

18. Da den

Da den Mất Trinh Verified

Tiếp đê bác! Ảnh thêm nữa cho câu chuyện hấp dẫn

19. pinboy

pinboy Dân Chơi Verified

Chi ngoài cùng bên phải đúng ko.nhin đích to doggy chắc am thanh hifi

20. nhocconlocchoc

chính xác đấy bác, mông tròn lẵng cực thích. ban đầu chị ấy cự tuyệt nhất quyết không chịu, em phải khóa tay và đè hôn bú 1 lúc lâu, vậy mà chị ấy vẫn quyết không cho em làm tình, đến khi em dọa chị không cho em sẽ trói tay chân chị lại rồi hiếp thì chị ấy mới buông xuôi.

chichi1111 thích bài này.
Đang tải...