1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

NKT 350K Thiên phương 1708 mặt duyên bím đẹp

Thảo luận trong 'Gái gọi Cầu giấy, Nguyễn Khánh Toàn, HQV' bắt đầu bởi ACMB6, 16/9/17.

1. philong8716

philong8716 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Em này chiến rồi .. đúng là bím đẹp và nhiêif nước

2. viyeu48

viyeu48 Biết Quay Tay Verified

Bướm đẹp thấy . Cái nhỉ

3. viyeu48

viyeu48 Biết Quay Tay Verified

Gọi e nsyf khó vãi chẳng rep

4. Triển Chiêu

Triển Chiêu Chơi gái lần đầu Verified

Tks rep

5. cfct

cfct Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Cái giọng này là giọng trên tiền nhé các checker. Ngày có 8 tiếng đi làm thôi mà với gã này đợi 30p vẫn còn chưa đủ.

6. vn916891

vn916891 Mất Trinh Verified

Hóng đã đủ, check thôi. Không biết em nó có hình săm không, chẳng hiểu sao rất kỵ gái săm hình, có thì giải tán.

7. siim

siim Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Đã check em nó đc mấy hôm báo cáo anh em mấy lời chân thật trước khi lựa chọn:
    - Thời giấc: ổn, đúng giờ. Hẹn ở nn Kh Huyền ngõ xx NKT, nn này hơi cũ, xấu và chật, ko ghế sướng.
    - Thái độ: khá tốt, nhẹ nhàng.
    - Về chỉ số:
    +Face: bình thường, ko xin ko xấu, da ko trắng như ảnh. Body cũng khá ổn. Trên người ko thấy có xăm trổ gì nên các bác yên tâm.
    +V1: vừa tay, bóp bú mút thoải mái.
    +V2: khá eo.
    +V3: Ổn, Như ảnh.
    +V4: quá đẹp, tevet sướng vãi, mình vét tầm 5' em ko chịu đc nữa mới chịch. Quên chưa thử 69. Bím bót, ấm, đút chim vào rất sướng. Em nói hôm đó vắng khách nên mình là nước đầu.
    - Dịch vụ : hôn hít, bj lút cán, mút đi, tevét, ....
    *Trên là ưu điểm, tuy nhiên em vẫn có nhược điểm:
    + Đi làm miệng có mùi thuốc lá, em nhận có hút chút ít do ngồi nhậu với bạn bè nhưng hết kẹo nên ko bay hết. Mình ko hút nên ko thích điều này. Nhậu xong ko tắm sạch sẽ và xịt nước hoa nên vẫn hơi mùi mùi.
    + Thái độ có chút công nghiệp. Vừa vào phòng nghe đt hẹn thằng nào đó 15' nữa đã thấy sự chẳng lành. Lên giường mút mát tờ rim chút gạ chịch luôn. Mình sly nên chủ động nói em chơi nhẹ nhàng để cả hai cùng sướng ai đâu em nó cố tình co bóp và kích thích để ép mình ra, ko quá 5' ra luôn, mất cả vui lại thêm bực. Chốt hạ tổng time vào và ra là 30'.

Bác bác đi check sau đọc và nghiên cứu chứ mình còn phải chờ xem thái độ thế nào.
    Bác bánh đọc được khuyên em nó phải thay đổi thái độ và chú ý vệ sinh cá nhân.
    Chúc các bác đi sau có sự lựa chọn tốt.

minhironfx and haiphong3487 like this.
  8. haiphong3487

haiphong3487 Mất Trinh Verified

9. vn916891

vn916891 Mất Trinh Verified

Đã chuột bạch, đánh giá 1 cách khách quan nhé: với giá 350k vậy là sơi được. Nhà nghỉ 100k vậy là tạm rồi. Dáng người đẹp, QHTD nhịp nhàng, biết cách tạo cảm giác. 20 phút đã phải hạ cờ. Pts : Like.

10. Sao_Bang83

Sao_Bang83 Biết Quay Tay Verified

11. manhme0432

manhme0432 Mất Trinh Verified

Hôm nào phải chén lại bướm xinh cái mới đc

Đang tải...