1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Thời gian phát đầu các bác được bao lâu?

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi Tieukiemphidao, 10/10/17.

1. Tieukiemphidao

Tieukiemphidao Xem Sex Lần Đầu Verified

Như tiêu đề, em phát đầu nín lắm được có 15 phút nhanh thì 5 phút đã out rồi. Không biết có phải bị xuất tinh sớm không? Các bác được bao lâu thế để em biết đường suy xét. Mấy phát sau thì k nói nhá 30 phút trở ra.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Thời gian hệ bao lâu là bình thường hả bác sỹ súng??? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 5/7/14
    thời gian quan hệ bao lâu là vừa ? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 15/2/13
    Thời gian cương cứng cậu nhỏ của các bác là bao lâu ạ? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 12/5/12
    Xin các chị giúp đỡ, các chị thường thích thời gian quan hệ là bao lâu. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 11/3/12
    [HỎI ĐÁP] Các bác doggy được bao lâu ạ? Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/6/11

2. chimnon271

chimnon271 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Bình thường, đạt 15' là ok rồi.
    Mình bị xuất muộn, toàn 15-20', mệt người vkl
    10-15' là đẹp nhất.

3. Bixexual

Bixexual Chơi gái lần đầu Verified

bác thử control kĩ thuật đi , mơn trớn, nhét ra vào kích thích cặc dái. rồi nghịch tới lui, khi nào hứng cực kì thì nhét vào làm nhẹ nhàng xong lại ra , khi nào out thì làm mạnh bạo dập kinh hồn vào. nó bắn vừa sướng vừa căng người, thích cực

4. Gaumeo1993

Gaumeo1993 Xem Sex Lần Đầu Verified

30-40p tùy tình hình sức khỏe

5. Tieukiemphidao

Tieukiemphidao Xem Sex Lần Đầu Verified

Ý mình là shot đầu cơ mà.

6. Thanh niên đa cấp

Thanh niên đa cấp Dân Chơi Verified

30' có khi hơn. 5' thì nhanh quá, kiềm chế cảm xúc và kiểm soát tốc độ và tư thế xem. Ngày xưa sợ doggy vc. Bthg k sao dogy cứ 1' là phụt. Máy mà bayh ngon lành r

7. Gaumeo1993

Gaumeo1993 Xem Sex Lần Đầu Verified

T thì truyền thống k đk. Nhấp mấy ra là muốn ra. Shot đầu m ít nhất 30p k tính dạo đầu nha p

8. Hong Ha

Hong Ha Mất Trinh Verified

Sách báo nói nhiều rồi, chỉ 12 phút là chuẩn bạn nhé. Nữ cũng đâu thích lâu đâu, vừa để cả 2 lên đỉnh là được. Lâu quá có khi phản tác dụng, nữ sẽ bị khô rát.

9. no37xLX

no37xLX Dân Chơi Verified

Chắc chuẩn từ 10-15p
    Cũng tuỳ người

10. chimnon271

chimnon271 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Mấy ông 30' xem lại nhé, thế là lâu quá đấy chứ bổ béo j

Bixexual thích bài này.
  11. Bixexual

Chuẩn, nhiều khi thấy 20 phút là đủ rồi, nhiều khi 4 5 ngày chỉ muốn làm 1 phát 10 phút dập tanh bành cho trào lẹ cho sướng thằng em .

12. Xém đẹp trai

Xém đẹp trai Dậy Thì Verified

Trc mình quan hệ thường vs bạn gái thì trên 30p phát đầu. Nay ở mình chỉ dc 20-30p phát đầu thôi. Mình nghĩ bạn nên kìm chế cảm xúc đi, khi nào hứng cbi ra thì cứ nghĩ tới cảnh đang chơi con nào xấu nhất từng gặp ghẻ lở lung tung ấy. Mình toàn dùng phương pháp này là thấy kìm dc liền à. Kkkk

13. Bixexual

Chiêu của bác mấy nữ mà đọc là tủi lắm bác, mình thì nghĩ đến bản nhạc nào buồn hoặc là nghĩ về đạo là xong, tụt hứng liền. Đang chịch mà lẩm nhẩm bài hát Chủ Nhật Buồn Khánh Ly hát thì ko thể nào ra được dù vẫn còn cứng ngắc

Xém đẹp trai thích bài này.
  14. Xém đẹp trai

Cái này hay à nha. Để e học hỏi bác. Mà nói chung thì bí kíp phân tán tập trung đại pháp vẫn hiệu quả nhất đúng k ae. Kkk

15. chim_nhet_buom

chim_nhet_buom Biết Quay Tay Verified

Rất nhiều ông tự hào 30', 45', 60' đéo hiểu làm gì, vừa mệt con mẹ nó mình, vừa mệt con mẹ nó cả đối tác. Thế là thành hành xác nhau chứ hay ho đéo? Các ông trẻ hãy lắng nghe xem đối tác, người yêu mình muốn bao lâu để mà sinh hoạt cho thỏa mãn cả 2, đừng để đối tác đi kể bên ngoài là có thằng bồ, thằng chồng chỉ biết địt như trâu húc mả nhé.

Bixexual thích bài này.
  16. anhmuonfuckem

anhmuonfuckem Chơi gái lần đầu Verified

nói that voi bac, toi đit gái nghe gái rên la là biet nó suong roi, nhung de nó ren la thì minh phải dap that mạnh, nắc như máy khâu moi dc

17. cubudamdang94

cubudamdang94 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đút vào rút ra chỉ có 3 fut

18. ngheovaxau

ngheovaxau Còn trinh Verified

7 phút, gái vẫn thích ầm ầm, ha ha ha.

19. Xém đẹp trai

Nếu bác sài vertus đi bmw thì 1p gái vẫn thích. Kkkkk

20. Thienan9888

Thienan9888 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bạn mất công tìm hiểu time làm gì, trước tiên hãy tìm hiểu xem với time của bạn, ny có đc thỏa mãn lên đỉnh o. nếu ny bạn rất ok thì time của bạn là tuyệt vời rồi. còn nếu bạn chỉ quan tâm về time thì nó vô tận lắm, có người cả tiếng o làm ny thỏa mãn, có người yếu sinh lý vẫn làm người yêu thỏa mãn