1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

[Tiểu thuyết 18+ XHĐ] Nỗi đau của quỷ (đã có file PRC đến chap 52)

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi Vịt Con., 20/2/17.

1. bị vô sinh

bị vô sinh Dân Chơi Verified
    37/87

v
    su ơi truyện mới bao giờ viết đấy

2. Vịt Con.

Vịt Con. ❋๖ۣۜ♥ ๖ۣۜAngel ๖ۣۜstaff ๖ۣۜ♥❋ Thành viên BQT The VIP
    937/1043

• ...đang viết rồi anh

ketatnguyen_yenbai and chuoie like this.
  3. chuoie

chuoie Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

GL lại ăn chuối cả nải rồi

Vịt Con. thích bài này.
  4. nhuphongvt1991

nhuphongvt1991 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Cảm ơn vịt nhiều lắm, lâu lắm rồi mới đọc đc câu chuyện hay như thế, gay cấn và kịch tính bất ngờ.

Vịt Con. thích bài này.
  5. Vịt Con.

937/1043

• :D :D :D
    • Vâng hi ! Cảm ơn anh về nhận xét tốt ạ :)

6. ketatnguyen_yenbai

ketatnguyen_yenbai Biết Quay Tay Verified
    37/87

anh đoán Gia Vũ sắp thành nhân vật ác rồi...

Vịt Con. thích bài này.
  7. Vịt Con.

937/1043

• Bạn của em anh rất ít comment à nha :( , anh ấy không phải tuyến phản diện . Anh ấy là em xây dựng theo tiêu chí ngôn tình , một soái ca vì tình anh ạ ...:)

8. ketatnguyen_yenbai

ketatnguyen_yenbai Biết Quay Tay Verified
    37/87

Anh toàn tàu ngầm thôi :)) anh tưởng Gia Vũ vì hận Trang & Gia Long mà làm điều xấu chứ. còn Trang có khi biết các gái khác của Long thì sẽ sinh lòng hận thù, kiểu dòng đời xô đẩy :p

Vịt Con. thích bài này.
  9. Vịt Con.

937/1043

• Chapter tới bắt đầu boss trùm ra mặt xào xáo bọn Gia Long :D

10. thichgai-hn

thichgai-hn Dân Chơi Verified
    337/348

Hay quá, viết tiếp và hấp đẫn đứng đầu top đi em

Vịt Con. thích bài này.
  11. Vịt Con.

937/1043

• .. Cảm ơn về nhận xét thiện chí ạ , em viết vừa luyện kỹ năng biên kịch , vừa là tặng cho cộng đồng Việt những truyện chất lượng , và thuần Việt tốt nhất có thể ạ . Vì cộng đồng đọc truyện chữ Việt khá lớn , em đặc biệt rất tôn trọng cộng đồng truyện chữ . Vì đó là thú giải trí khá là thanh cao và có sự kiên nhẫn , nó không giống truyện tranh hay phim . Truyện chữ khá kén người đọc và xem bởi cần sự tập trung cùng kiên nhẫn , nhưng hiện cộng động truyện chữ 18 + thiếu hẳn mảng truyện tiểu thuyết chuẩn quốc tế . Đa số chuyển thể hoặc bắt chước truyện Trung Hoa , nên em rất cố gắng trong vấn đề này ạ . Mang đến những truyện mà mỗi người Việt khi đọc, cảm thấy bản sắc của dân tộc mình trong đó.
    • Có thể nói em rất muốn được làm một cô gái Việt đó ạ, khi em mới đến đây viết truyện đã có một số bạn cố gắng đi phản biện em không phải cô gái Hàn . Nhưng thực sự mà các bạn ấy không nghĩ ra , em lại rất mong được là cô gái Việt đấy ạ , còn truyện em viết ra không bao giờ mơ đến đứng top . Vì cái top em mơ đến là sự vui vẻ cho người đọc thôi ạ , anh có thấy khi em viết sex rất thẳng thừng không ? Không bao giờ né tránh và giảm thiểu cảnh sex , mỗi chương ra em đều đầu tư rất kỹ cả nội dung lẫn hình thức câu chữ . Nên top thực sự em muốn ở đây chính là sự hài lòng vui vẻ của độc giả các anh ạ . Em rất chịu khó tương tác độc giả , nên cũng mong các anh góp ý thêm cho em .
    • Em nhớ trước kia có anh đã góp ý cho em về dấu phẩy và chấm sau ngắt câu , rồi cách trình bày kể cả chèn nhạc vào mỗi chương truyện, đều do chính độc giả các anh góp ý đấy ạ . Kể cả tạo mục lục chương phần, cho mọi người dễ theo dõi đều từ độc giả đưa ra . Nên để có tác phẩm hoàn thiện hơn nữa , em rất mong các anh cứ mạnh dạn đưa ra ý kiến ạ , để có một tác phẩm tốt nhất có thể . Chúng ta hãy tạo những truyện tốt nhất có thể, cho cộng đồng của mình đi ạ

12. chuoie

37/87

Hóng

Vịt Con. thích bài này.
  13. McLaren P1™

McLaren P1™ Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

Nhìn chữ kí mới kích thích quá.

Vịt Con. thích bài này.
  14. Vịt Con.

937/1043

• Viết mỗi từ "hóng" nhiều có ngày ra đảo hóng đó ạ :p
    • :p :p để người ta không nghĩ Vịt con chân ngắn ạ

chuoie thích bài này.
  15. chuoie

37/87

Vịt ơi đừng dạo nhau nứa phát thuốc đii nà

Vịt Con. thích bài này.
  16. Vịt Con.

937/1043

• Sẽ sớm có thôi anh ạ , vì ngày kia em ra phim trường .Sợ là không viết nổi , nên chap sẽ sớm có ạ ;)
    • Dù có chap mới hay không em luôn tương tác người đọc, để hiểu độc gả và nâng chất lượng truyện của mình ạ

chuoie and ketatnguyen_yenbai like this.
  17. nhocdammientay

nhocdammientay Dậy Thì Verified
    2/87

Đọc từng câu chữ, tôi không tài nào nghĩ ra do 1 người không thuần việt viết. Tiêu đề: “Nỗi Đau Của Quỹ” tôi đã thấy từ lâu nhưng tình cờ vào đọc thử thì bị nó cuốn hút từ lúc nào k hay,51 chap đc tôi giải quyết trong 2 ngày đó Phải công nhận 1 điều là cách viết cộng vs ý tưởng rất cuốn hút. Cảm ơn bạn rất nhiều.

18. Vịt Con.

937/1043

• Trong vốn cổ kho tàng ca dao , tục ngữ Việt của các anh có câu : " Có công mài sắt, có ngày nên kim" . Chủ tịch Hồ Chí Minh ông ấy cũng nói : " ... không có việc gì khó , chỉ sợ lòng không bền. Đào núi và lấp biển, quyết chí ắt làm nên" . Bản ông ấy đã minh chứng, bằng nghị lực của mình. Trong những tháng ngày vất vả đi tìm đường cứu nước, không có thầy dạy không được lên lớp. Nhưng Hồ chủ tịch ông ấy rất giỏi nhiều ngôn ngữ và văn hoá các quốc gia. Nên Vịt con đây so với vĩ nhân như ông , là vô cùng bé nhỏ và kém cỏi ạ . Em được học và đào tạo trường lớp kỹ càng về ngôn ngữ Việt , mà em không có thành thạo thì quá tệ anh ạ. Cảm ơn nhận xét thiện chí của anh, nó cũng là một nguồn động viên lớn cho em viết tiếp ạ . Những điều như này đáng giá hơn truyện của em nếu được đứng top nhiều đấy ạ :). Viết văn tâm phải thanh , ý phải sáng không có tham vọng tà niệm thì truyện mới hay được ạ . Chứ đang viết mà cứ mơ truyện của mình được " hot" hay " top" này kia , thì chính dục tâm ấy sẽ bóp nát nội dung câu truyện ạ :(

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  19. thienduc36

thienduc36 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Hay quá cháp mới này hay qúa ... kiểu này GL có chịu san sẻ người tình cho người khác không kkkkk ... theo tính cách của gl hản là ko rồi ;) mong gl nhanh tiến đến cao cao thủ để đối kháng với những mối hoạ của kẻ thù và bảo vệ người mình yêu :p chứ giờ thấy yếu quá :D

Vịt Con. thích bài này.
  20. Vịt Con.

937/1043

• Pro ngay sẽ chán ạ ;), cái này nó có nói về kho báu, sau đi tranh nhau , GL yếu sao đi được hi hi, cơ mà hiện em đang khá bận híc

Đang tải...