Tố cáo + xử lý vi phạm + Góp ý xây dựng - Giải quyết khiếu nại.

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi _KGB_, 26/11/14.

1. check-kill-time

check-kill-time Biết Quay Tay Verified

Nhờ mod xem xét lại trường hợp có link báo cáo về thái độ làm việc của em hàng thu thùy ms 938. E mới gặp trực tiếp em thu thùy và có hỏi lại sự việc xảy ra ngày hôm đó. Mong mod xem xét công bằng cho check và hàng. E xin cảm ơn mod

2. check-kill-time

Đây cũng là 1trong số nhiều lý do các e hàng không có tiếng nói tròng diễn đàn. Chỉ vì 1 chút sơ xuất hoặc ko vừa lòng check và bị phản ánh. Nhưng cái điều cần chú ý là lỗi ko hoàn toàn do các e hàng...Xin các mod lưu tâm và xem xét giải quyết công bằng cho e hàng thu thùy ms 938. Check có
    nói là nhổ nước bọt. Cái đó e công
    nhận là có và e hàng cũng thừa
    nhận điều đó là có. Nhưng hành
    động đó ko phải thái độ với check.
    chuyện này nó rất tế nhị và nhạy cảm e ko thể nói rõ và cụ thể ( là con người đừng bắt ép nhau quá đáng quá mấy ông check )Chỉ mong các mod xem xét và xử lý công bằng. E sai e cũng xin chịu mọi trách nhiệm.

3. check-kill-time

QUOTE="squallta, post: 26975523, member: 193805"]Thu Thùy 938 trong TTSH công nghiệp , cáu gắt với khách
    link report + ảnh
    http://thiendia.com/diendan/threads/thu-thuy-938-cong-nghiep-cau-gat-voi-khach.1066342/

link TTSH
    http://thiendia.com/diendan/threads/thu-thuy-938-hang-chong-va-ngon.1059186/[/QUOTE]
    Tôi thấy em hàng có giải trình lại là ông có dọa nạt và đánh trượt e hàng. Ông làm như thế là ko đc. Ai cũng biết ông bỏ tiền đi chơi ông phải đc thoải mamái nhưng ông dọa ông đánh noa là ko đc.các mod có ban nick tôi tôi chấp nhận nhưng ông đánh hàng là ko ai chấp nhận đc . ông suy nghĩ lại bản thân mình nhé. Thân ái bạn

4. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

@check-kill-time Mod nhận được nhiều phản ánh của mem về thái độ của Thu Thủy 938
    Việc check có thái đọ và đánh hàng bạn hãy cung cấp bằng chứng. Mod sẽ thẳng tay xử lý và đề nghị ADMIN cấm ID luôn.

5. chimchim17cm

chimchim17cm Còn Bú Sữa Mẹ

Hôm đó mình cũng chêck 1 em ở cái nn này, lúc xuống thanh toán tiền thấy ồn ào phòng dưới, mình tưởng đánh nhau đeck giám xuống , lúc sau xuống thì thấy có 1 em ngồi ở lễ tân khóc bảo anh ơi em sắp bị treo rồi khách đánh em may mà em ko bị chảy máu, ko biết phải em Thu Thùy 938 này ko....khô thân tết nhất đến nơi rồi....rõ khổ.... Mong mode xử công minh cho anh em được nhờ.

6. theone81

theone81 Đại Gia Lầu Xanh Verified

cái đoạn kể lể anh ơi e sắp bị treo là hơi điêu đấy. chả có e hàng nào ko quen ko biết bạn mà lại vừa khóc vừa kể e sắp bị treo. nhỡ bạn đi nn với ng iu mà.e.nó nói thế thì có mà ăn lồng ah :v

Mr.Nguyễn thích bài này.
  7. No name 0092

No name 0092 Còn Bú Sữa Mẹ

xin lỗi mod nhé, tôi đọc cái tố cáo này cảm thấy bức xúc thay cho em ấy, hôm ấy tôi có alo được em ấy sét kèo ở 124 hn, phi xe lên nhà đã thấy gã đeo kính, người cao to mặt hằm hằm đi xuống hình như là gã này, tôi nằm trong phòng 1 lúc thì em ấy gọi cửa vào, thấy em ấy cười với mình mà đang lau nước mắt tôi hỏi mới vỡ nhẽ ra là gặp khách hung hăng đến vậy, tôi xin lỗi với mod và anh em chứ đm đời tôi check hàng trên đây cũng kha khá nhiều nhưng mà nghe em ấy kể tôi đéo thể nhịn được , biết rằng đi chơi mất tiền nhưng mà đm ông đi lâu lại còn đòi hỏi quá đáng, thật hèn hạ khi tôi nghe em ấy kể bị ông này doạ nạt, là thằng đàn ông mà cách hành xử đéo đàn ông gì cả, ông nhẹ nhàng lịch sự thì chả con hàng nào vậy với ông cả, hôm đó đi xong tôi còn nằm tâm sự với em cả tiếng đồng hồ, em ấy hoàn cảnh cũng éo le , đường cùng mới bước chân vào con đường này, tôi mong mod xem xét lại và xử lý 1 cách công tâm nhất để bảo đảm quyền lợi giữa cheker và hàng

8. squallta

squallta Biết Quay Tay Verified

[/QUOTE]
    Tôi không biết 2 ông là bánh hay gì của em hàng đó nhưng tôi chỉ là checker thỉnh thoảng đi xả , tham gia cái diễn đàn này cũng lâu rồi . Tốt thì khen , dở thì chê chẳng có cái gì phải doạ nạt ai ở đây .
    2 ông ( hay 1 ông ? ) nghe phò kể truyện rồi nhìn một phía là kiểu gì ?
    Tôi không hiểu 2 ông lấy cái gì ra kêu tôi doạ đánh hàng các kiểu ? thằng này không phải cha sứ nhưng cũng chẳng thừa hơi đi doạ đánh 4` , tự hạ thấp mình à ? Hàng cáu gắt , thái độ không tốt thì tôi đứng lên trả tiền và đi về .
    Tôi nói đến đây thôi , chuyện này đã có mod xử lý . Khuyên 2 ông ( hay 1 ông ) lần sau nên lắp não vào trước khi nói

9. herohp

herohp Đại Gia Lầu Xanh Verified

2 thằng clone To gan vào đây dựng vở kịch chán ngắt... coi thường ng đọc, đến trẻ con nó cũng đ" tin chúng mày đc. lo mà làm ăn tử tế đi. ko có uy tín nói ai nghe...?

Chỉnh sửa cuối: 18/1/17
  10. check-kill-time

Clone hay ko tôi ko nói đến bạn nhé. Đây tôi chỉ bảo vệ cái đúng .bảo vệ quyền lợi cho các em hàng.Dọa nạt đánh đập là ko ai chấp nhận được. Bạn bảo tôi dùng nick clone để nói và bao che lỗi của e hàng là sai đấy. Chuyện gì cũng phải nghe từ 2 phía. Ae đi check bỏ tiền ra thì phải đc
    thoải mái nhưng cũng ko nên
    vì cá nhân mà làm những điiều quá đáng. Các e hàng cũng là
    con người. Sai đâu xử lý đấy. Chứ ông kia có quyền gì mà đòi đánh người ta ? Đây tôi cũng nói thẳng luôn nếu tôi dùng nick clone để bao che lỗi vi phạm của hàng xin mod mạnh tay xử lý .

LinhChi8683 thích bài này.
  11. squallta

squallta Biết Quay Tay Verified

Éo hiểu ông vin vào cái chỗ nào mà khăng khăng hàng bị đánh các kiểu .
    Còn cái câu truyện của mấy thằng clone ở trên thù chit cần nhìn vào ảnh chụp thời gian set hẹn của tôi là thấy nó thối éo ngửi được rồi .
    Nói thật lần nữa là nên dùng não trước khi nhảy vào dựng chuyện bôi nhọ người khác để bảo vệ hàng của mình

P/s: sr mod vì đã post 2 bài loãng topic .

theone81 thích bài này.
  12. Mehangdep

Mehangdep Biết Quay Tay Verified

Chào các mod! Mình xin tố cáo em Thuỳ Chi mã số 3504 trong TTSH là một em hàng siêu công nghiệp, thái độ lười nhác, bẩn và đốp chat với khách. Thêm lỗi dịch vụ sai cam kết: Ko hôn môi giống như trong bài TTSH viết, Kỹ năng kém, xin các mod điêù tra và xử lý làm sạch cộng đồng:
    Link TTSH: http://thiendia.com/diendan/threads...2017-gai-que-xuong-pho.1066323/#post-27003175
    Link bài tố cáo: http://thiendia.com/diendan/threads...-bao-ae-k-mat-tien-oan.1067823/#post-27003826
    Lời đầu tiên xin các bánh đổi tê bài rp cũ của em nó là: Thuỳ Chi 3504 gái non xuống phố đi cướp ... Cảnh báo ae đây là một em hàng xấu cả về ngoại hình lẫn tính nết. Phục vụ siêu công nghiệp, kỹ năng quá kém và thái độ đốp chat khách. Em này có cho không mình cũng ko đi
    Tối hqua buồn chim muốn đi check, vào TTSH lấy số em Thuỳ Chi này thấy toàn nick clone đẩy bài đã định k gọi nhưng thấy nghe bảo hàng mới nên lại ham hố.
    Lúc 21h55 mình gọi số em nó thì em nó bảo rảnh và sẽ nt địa chỉ cho mình. Tầm 15s sau thì có tin nhắn bảo mình tới nn Minh Tuấn ngõ 81 Trung Kính, nhưng lại k phải số của em Thuỳ Chi. Mình thấy có mùi khét gọi lại 2 cuộc thì em nó mới nghe máy và bảo đâý cũng là số của em, số 3504 hết tiền nên lấy số đo nhăn. Mình cũng có nhận dạng sơ qua rồi nên định tới nơi nếu tráo hàng sẽ k đi
    Hơn 10p sau mình lấy p xong nt thì em nó nt bảo mình tắm lát sẽ qua. Mình vào bật bình nóng lạnh chờ 5p vào tắm thì k thấy có nước nóng, phòng tắm k có dầu gội k kem đánh răng, k sữa tắm. Mình xuống gọi lễ tân lên sửa mất một lúc, xong có nước nóng thì vào tắm.
    Khoảng hơn 10p một chút từ lúc mình vào phòng thì em nó tới. Cũng là lúc mình vừa tắm xong, mở cửa cho em nó đi vào p k chào k hỏi cứ thế cởi quần áo và chui ngay vào chăn đắp. Mình bảo em đi tắm đi thì đáp: em tắm rồi. Lại hỏi tắm ở đâu thì bảo em tắm ở nhà rồi. Mình kiên nhẫn bảo thì em cứ vào tráng qua người đi cái, thì em nó bảo"em tắm sạch rồi mà, anh yêu cầu nhiều thế nhỉ". Mình lại bảo thì em cứ vào tráng qua một cái, anh vừa tắm xong cả hai sạch sẽ thì càng vui chứ sao. Em nó đáp" một ngày em tắm mấy chục lần, còn sạch hơn các anh". Tới đây thì mình chịu
    Nói được mấy câu mình lau ráo nguòi thì lên giường, người vẫn còn ẩm mình k nằm hết mà nằm nửa người hở ra ngoài tránh ướt chăn đệm. Vừa ngồi vào thì em nó ngoài qua "cắn" ti mình. Là cắn nhé các bác, đau quá sởn hết cả gai ốc nhưng mình cố nhịn bảo em làm gì mà vội thế, thì được đáp: "em nghỉ rồi nhưng a gọi em lại đi đấy chứ".
    Lúc này mình mới quoàng tay qua và nhìn em nó, hồi nãy nó cởi quần áo chui vào chăn nhanh quá chưa kịp nhìn. Da ngăm đen, vú bé đầu ti thâm, mặt hơi xương quê mùa k xinh k xấu. Cắn ti đuợc 2 cái thì em nó ngoài xuống thổi kèn. Mình bực qua, người thì còn chưa khô hẳn và lạnh. Thổi kèn thì k khác gì quoay vòng bi chà lên chà xuống toàn răng lợi cọ vào chim đau hết cả người. Mình bảo em thổi cho khách đưng cà răng vào chim như thế, đáp" mồm em nó nhỏ nên như vậy, anh khó tinh thế". Xong đó là nhoài người ra nhổ một bãi bước bọt to tướng xuống nền đất canh đầu giuong. Nói tới đó thì cũng được tầm 50s, em nó quay sang nhìn cái bao đã lấy sẵn lúc lên giường. Mình bảo vội thế em thì k đáp gì và lấy 3 đâù ngón tay sóc chim mình( 3 ngón gồm: ngón cái ngón trỏ và ngón giữa nhé). K cầm cả bàn tay sóc chắc vì sợ bẩn, lấy 3 ngóm nhúm nhúm sóc làm mình lại đau tiếp. Mình là người dễ lên, bt ôm gái đã lên rồi. Nhưng sau tầm 1p bao gốm cả bj và sóc thì chim mình bắt đầu xìu xuống. Đây cũng là lúc em nó bóc bao và deo vào cho mình, mặc cho mình bảo làm gì mà vội vàng thế em
    Mặc cho mình lạnh, người ẩm chim thì xìu. Đeo bao xong k nói k rằng em nó phi thẳng lên người mình ngồi, chim xìu loay hoay một lúc em nó mới đút vào được và bắt đầu nhay, nhún. Mình có cảm giác đang bị em nó cưỡng dâm, là mình đang phục vụ em nó. Dí sát mu bướm toàn xương vào chim mình nhay, mình kêu đau thì em nó đáp" bao nhiêu người mỗi mình anh là người lần đầu tiên kêu đau". Tới lúc này thì minh mặc kệ, em nó cứ nhún chim mình cứ xìu. Nhún kết hợp nhay được tầm 1p thì kêu em mệt quá, anh lên đi. Mình bảo em cố tý đi thì em nó cố được 30s nữa rồi ngừng hẳn.
    Mình tặc lưỡi bảo em nằm xuống, kéo giãn xuống ngắm cái bướm một tý thì cũng khá ổn đấy, nhưng mà thâm đen. Mình vừa đút chim vào thì nghe mấy câu " ơ ơ hợ hợ hự hự ối ối". Suýt thì nôn, bực rồi. Nghĩ trong đầu" dcmm giả tạo nó cũng phải giống một tý chứ". Tới đây thì chim k còn gì nữa, mình gợi ý a k có hứng. Thôi a cho em nửa tiền và đi về nhé, thì em nó ok và lao ngay dậy cầm dt và vào nhà tắm.
    Tới rất vội về cũng rất vôi, trước khi về em nó còn chốt một câu:" Lần sau anh đừng có bao giờ gọi gái kiểu này nhé". Mình gật" ừ, a sẽ k bao giờ gọi kiểu này nữa"
    Tổng thời gian từ lúc em nó vào và ra khỏi p là tầm gần 10p
    - Cái mình được: bài học
    - Cái mất: 250k, và sự bực tức
    Em nó mới vào TTSH được một thơi gian ngắn. Bài trong TTSH thì toàn clone đẩy bài, còn đây là phàn nàn của 2 bác đi trước trong link rp!
    Còn đây là bãi nước bọt em nó nhổ và chiếc khăn, vỏ bcs nó vứt
    Mình xin khẳng định rp này hoàn toàn chân thực, nếu có gì sai xin chịu trách nhiệm trước mod và các ae. Cảnh báo ae một lần nữa đừng gặp em này mất tiền mua bực
    Link TTSH để ae tránh xa:
    http://thiendia.com/diendan/threads...2017-gai-que-xuong-pho.1066323/#post-27003175
    Nghệ danh: Thuỳ Chi, mã số 3504
    Khu vực hoạt động: TDH
    Giá nn: 100k/2h
    Nhận dạng: cao tầm 1m52, da ngăm đen, có một hình xăm màu xanh ở lưng vai trái, một mụn thịt màu đen to ở vai phải, một hình xăm nhỏ cũng màu xanh giữa ngón cái và ngón tro bàn tay phải
    Mặt: hơi xương, k xinh k xấu. Già hơn tuổi 98
    Vu: nhỏ, đầu ti thâm
    Eo: ít mỡ
    Mông: nhỏ, xương
    Bướm: khá ổn, khít nhưng mà thâm đen
    Thái đô: siêu công nghiệp, lười nhác, bẩn, đốp chát khách
    Dịch vụ: cắn ti, bj = răng, sóc lọ bằng 3 ngón tay
    Kỹ năng: quá kém
    Thời gian phục vụ mỗi khách tối thiểu tầm 15p

13. BradPitt

BradPitt Biết Quay Tay Verified

xuân đến tết về mong BQT xét hạ treo cho em Milo
    1/ NGHỆ DANH : MILO
    2/ MÃ SỐ : 363
    3/ SỐ THỨ TỰ TREO : 13
    Em này đã bị treo từ năm 2014 , nay đã được 3 năm, đi làm lại , Bradpitt bảo lãnh, mong các Mod xem xét nhân dịp năm mới cho em nó hoạt động lại ah .

14. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

Hạ treo Milo 363 cho em hàng một cơ hội sửa sai.
    @BradPitt có trách nhiệm nhắc nhở em hàng. Nếu Tái phạm treo vĩnh viễn đồng thời ban nick bảo lãnh luôn

15. Mưa...

Mưa... Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Tôi không biết 2 ông là bánh hay gì của em hàng đó nhưng tôi chỉ là checker thỉnh thoảng đi xả , tham gia cái diễn đàn này cũng lâu rồi . Tốt thì khen , dở thì chê chẳng có cái gì phải doạ nạt ai ở đây .
    2 ông ( hay 1 ông ? ) nghe phò kể truyện rồi nhìn một phía là kiểu gì ?
    Tôi không hiểu 2 ông lấy cái gì ra kêu tôi doạ đánh hàng các kiểu ? thằng này không phải cha sứ nhưng cũng chẳng thừa hơi đi doạ đánh 4` , tự hạ thấp mình à ? Hàng cáu gắt , thái độ không tốt thì tôi đứng lên trả tiền và đi về .
    Tôi nói đến đây thôi , chuyện này đã có mod xử lý . Khuyên 2 ông ( hay 1 ông ) lần sau nên lắp não vào trước khi nói[/QUOTE]
    Hàng thiendia tốt xấu tự đào thải, em hàng này đến lúc cần phải loại rồi. Xuất thân 36, ngoại hình ko nói nhưng sv yếu, lại hay lèo nhèo, lúc làm ko tốt xong lấp liếm tốt thì ko bền đc. Tóm lại theo đánh giá cá nhân nên loại bỏ

16. longchaly

longchaly Đại Gia Lầu Xanh Verified

17. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

@longchaly Hương sin 147 là hàng dưới hp lên, bạn là mem sinh hoạt lâu năm ở ACMB mà còn hỏi câu đó thì e...

18. longchaly

longchaly Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thế ý mod là Hương sin ko phải Trang Nhung ah ^_^

19. tdlc

tdlc Còn Bú Sữa Mẹ

Em có cái nick rdailaicong, mới tham gia nên ko biết lắm có comment 1 tí mà bị Min/Mod khóa vĩnh viễn ko nương tay, ít nhất lần đầu cũng khóa 3 tuần hay nhắc nhở, đây ko biết chứ ko phải cố tình mà khóa vĩnh viễn luôn, làm ko có cơ hội sửa sai.

20. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

@longchaly Trang Nhung có phải là Hương Sin hay không chúng ta chưa bàn đến ở đây. Còn việc em ấy có tự ý thay tên hay không chỉ mod phụ trách box HP mới nắm đc. Bạn nên sang box HP thắc mắc nhé.
    Xin cảm ơn..

Boy.CCTNN thích bài này.
Đang tải...