Tố cáo + xử lý vi phạm + Góp ý xây dựng - Giải quyết khiếu nại.

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi _KGB_, 26/11/14.

1. _KGB_

_KGB_ Moderator Thành viên BQT The VIP

Đồng ý hạ treo theo bảo lãnh của @daidam_lx@ceedo

2. Dark Phantom

Dark Phantom Xem Sex Lần Đầu Verified

tố cáo hàng
    tên hàng : Lan Chi
    sđt : 096xxx9076
    http://thiendia.com/diendan/threads/lan-chi-9076-gai-teen-vu-dep-lan-dau-len-song.1059287/
    bỏ bom khách hàng, em đi check nó bắt chờ 30p, xong năhns tin gọi điện vẫn nghe và bảo chờ tiếp, cuối cùng chờ hơn 1 tiếng thì gọi điện nhắn tin ko nhấc máy
    có chụp màn hình tin nhắn đầy đủ (đăng ở page 8 link kia) MOD có thể pm mình đưa hình, mong mod xử đúng

3. _KGB_

_KGB_ Moderator Thành viên BQT The VIP

Cám ơn bạn,
    @The Pirate có 24h để trả lời thắc mắc của checker.
    Close topic lRP Lan Chi

4. Spit Out the Bone

Spit Out the Bone Đại Gia Lầu Xanh Verified

5. Hnbuon85

Hnbuon85 Mất Trinh Verified

6. ★ ★ Ken ★ ★

★ ★ Ken ★ ★ Chơi gái lần đầu Verified

@@@@@@BÁO CÁO@@@@@@
    Tên : Trang Zin 8789
    Kv : Nguyễn Trãi
    Lý do : thái độ CN, chảnh chó khách hàng, hàng già và xấu, ảnh ko chân thực. Lại còn tự ý thay tên + tăng từ 200k lên 250k lừa lọc anh chứ. Mong mod treo bím em này

Link phản ánh @quyettuvitien : http://thiendia.com/diendan/threads/tra-bai-mb-trang-nguyen-trai-8789-mang-buc-vao-minh.1059797/

Link tăng giá : http://thiendia.com/diendan/threads/250k-thuy-van-hot-girl-masage-trym.1046262/ ( nhưng link này đã bị xoá /

Link hiện tại : http://thiendia.com/diendan/threads/may-bay-trang-zin-hang-re-chat-luong-cao-cho-anh-em.1054365/

Do bức, ko muốn anh em checker ko gặp phải hàng CN kiểu này, lên mình phải tố cáo. Trc đã từng phản ánh Mod tăng giá

Chỉnh sửa cuối: 21/12/16
  7. MetalBlade1003

MetalBlade1003 Mất Trinh Verified

8. donjon

donjon Biết Quay Tay Verified

Chỉnh sửa cuối: 21/12/16
  9. The Pirate

The Pirate Còn trinh Verified

Xin lỗi bạn @drank phantom và mod _kgb_ e lan chi mới đi làm nên chưa biết hẹn khách nên xảy ra vụ việc trên đã nhắc nhở em nó rồi. Bác @drank phantom em nó xin bồi hoàn lại tiền phòng bằng thẻ điện thoại ngay trong chiều nay cho bác. Mong bác thông cảm cho. Nhận được mã thẻ bác vui lòng pm lên đây cho em biết. Tks bác!

10. The Pirate

The Pirate Còn trinh Verified

Bác @drank phantom. Mong bác đại xá cho em nó

11. MetalBlade1003

MetalBlade1003 Mất Trinh Verified

12. giaovien01

giaovien01 Mất Trinh Verified

13. ICBM

ICBM International Thành viên BQT

http://thiendia.com/diendan/threads...d-tai-acmb-ap-dung-tu-ngay-25-7-2016.1022776/

14. Lệnh Hồ Xung3

Lệnh Hồ Xung3 Đại Gia Lầu Xanh Mạnh Thường Quân

Kính chuyển đến bộ phận kỹ thuật. Hiện tại group : Mạnh thường quân gặp vấn đề. Đó là không thể có chức năng sửa mặc dù mới post được 1 giây.
    Mong các mod test thử

15. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

16. vutuan242

vutuan242 Dân Chơi Verified

17. __VTV__

__VTV__ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Last edited by a moderator: 3/1/17
  18. khó lên đỉnh

khó lên đỉnh Chơi gái lần đầu Verified

Mình là người đưa em Mai Linh lên sóng thiên địa. Xảy ra việc này trước hết là do em nó ngu, trái lời mình khuyên răn bảo ban từ đầu, sau là do mình cũng ko sát sao em nó kỹ càng để bác phải chịu ấm ức thế này. Mình xin gửi tới bác lời xin lỗi chân thành bác nhé. Mình cũng đã pm xin các Mod hạ bài em nó rồi và chắc chắn là em nó sẽ gặp rắc rối to với mình, cái này mình đảm bảo với bác bác ạ, mong bác, anh em thiendia và các Mod quản lý thông cảm và bỏ qua cho mình, nếu bị kỷ luật thì mình mong nhận hình thức kỷ luật nhẹ thôi vì thực sự mình ko bao giờ cho phép hàng nó làm láo.

Năm mới chúc bác nói riêng và toàn thể anh chị em và các cháu thiên địa nói chung, từ Admin cho đến các Mod, các Vip, các mem, các newbie và các em các cháu hàng sức khỏe tốt, may mắn và thành công !!!

Đang tải...