Tố cáo + xử lý vi phạm + Góp ý xây dựng - Giải quyết khiếu nại.

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi _KGB_, 26/11/14.

1. _KGB_

_KGB_ Moderator Thành viên BQT The VIP

Đã xử lý treo bướm, thanks bạn

2. nghuan

nghuan Dậy Thì Verified

- Tên hàng Ngọc Ruby
    - 01694860791
    - link Report lăng xê http://thiendia.com/diendan/threads...teen-mat-xinh-dang-dep.1062046/#post-26913035
    http://thiendia.com/diendan/threads...n-u98-rat-de-thuong-tuoi-non-mon-mon.1062090/
    http://thiendia.com/diendan/threads...ai-dang-dep-mong-cong-lam-tinh-nhiet.1061497/

Ảnh trong bài viết chỉnh sửa photoshop quá nhiều, mặt thì đầy mụn, răng vàng, thái độ bố láo, hay chửi bậy, công nghiệp nặng. Đề nghị mod xử lý, hàng này mà 500k thì quá chát
    Bạn cung cấp thêm bằng chứng trong tố cáo

Last edited by a moderator: 8/1/17
  3. Spit Out the Bone

Spit Out the Bone Đại Gia Lầu Xanh Verified

4. chinsu_bavi

chinsu_bavi Biết Quay Tay Verified

Last edited by a moderator: 8/1/17
  5. Mưa...

Mưa... Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Rất lâu ko vào diễn đàn nên ko nắm được tình hình, thấy có cậu em làm ăn hơi láo nháo sợ ảnh hưởng đến uy tín của cá nhân Mưa... Và diễn đàn, đề nghị mod xoá giùm vài bài đăng ẩu nick Ngọc Thiên Phong và mấy e hàng nát tăng giá.

6. The Mask

The Mask Dậy Thì Verified

Xác nhận Khánh Linh 2438 (ms cũ:7866) không thay đổi được bản tính công nghiệp và thái độ không tôn trọng khách hàng đề xuất treo vĩnh viễn, không xét duyệt bảo lãnh em hàng này. Nhờ mod @_KGB_ xác nhận và update vào danh sách treo bym.

Link nhận diện:
    http://thiendia.com/diendan/threads/gai-goi-khanh-linh-7866-vu-to-bym-dep-thich-tevet.1043321/

Nick bảo lãnh hạ treo cho Khánh Linh @Cosa Nostra ban 1 tháng và từ nay không chấp nhận bảo lãnh từ nick này.

7. The Mask

The Mask Dậy Thì Verified

Nếu bạn cho mượn nick, xác nhận đúng nick Ngọc Thiên Phong là của bạn sẽ xoá bài cho bạn đồng thời ban cả 2 nick 1 tuần trở lên. Lỗi vi phạm: share pass, cho mượn nick.
    Nick Ngọc Thiên Phong không phải của bạn, xử lý: spam topic tố cáo, vu vạ thành viên khác 10 ngày.
    @Mưa... vào xác nhận lại nhé!

8. Phieudu01

Phieudu01 Mất Trinh Verified

Kính chào các mod và toàn thể ae thiên địa! Đầu tiên cho mình xin lỗi và nhận trách nhiệm về trường hợp em Bạch Tuyết 5136, nay đã đổi tên thành Quỳnh. Em này trước đây đã làm qua rất nhiều bánh và có thái độ chưa được tốt nên bị các mod treo bướm! Sau một thời gian bị treo thấm thía sự khổ cực và có chút hối hận về những sai lầm trong quá khứ thì thấy em nó có vẻ có quyết tâm sửa chữa. Tiếc cái thân gái trẻ và cũng khá khẩm lại thấy em nó có vẻ hối lỗi nên mình đã đứng ra nhận trách nhiệm với các mod xin bảo lãnh hạ treo cho em nó trước thời hạn, đồng thời mình cũng hết sức quán triệt và khuyên bảo em nó cách làm việc. Được một thời gian em nó có tiến bộ khá tốt nhưng thời gian gần đây đã có dấu hiệu vượt khỏi tầm kiểm soát của mình. Mặc dù mình đã rất cố gắng nhưng giờ em nó đã tìm một bạn khác viết bài cho, và k còn nghe những lời mình khuyên bảo.
    Link bài mới:
    http://thiendia.com/diendan/threads...ch-tuyet-300k-xinh-gai-vu-to-ms-5136.1064934/
    Nhận thấy trách nhiệm của mình làm k tới nơi tới chốn, và làm chưa tốt nên mình xin chịu trách nhiệm trước các mod. Đồng thời cũng xin các mod cho mình thoái quyền bảo lãnh em Bạch Tuyết, mong rằng em có thể làm tốt công việc của mình phục vụ cộng đồng checker!

9. Phieudu01

Phieudu01 Mất Trinh Verified

Báo cáo các mod! Buổi sáng nay mình thấy bài report này:
    http://thiendia.com/diendan/threads...ch-tuyet-300k-xinh-gai-vu-to-ms-5136.1064934/
    Mình có gọi rất nhiều cuộc cho em Bạch Tuyết hỏi nhưng em ấy k nghe máy. Vừa rồi em ấy có gọi lại và nói rằng sáng nay em ý ngủ nên k biết mình gọi. Khi mình hỏi chuyện tại sao đang đi làm thì xin đổi tên đổi số mà k nói gì với anh, thì em nó tỏ ra rất ngạc nhiên và khẳng định rằng mình k nhờ ai viết bài và đăng bài cả. Sau khi mình gửi ảnh trên bài cho em ấy xem thì em ấy nói đây là ảnh cũ một bánh khác sở hữu và dùng tuỳ tiện mạo danh em nó. Mình xin thưa lại là em nó k xin đổi tên và đổi số dt. Trong thời gian điều tra mình xin các mod xoá bài trong link trên tránh trường hợp ae vào xin số bị lừa. Mình cũng đề nghị các mod xử lý thật nghiêm member đăng bài mạo danh nói trên. Thanks !

10. nghệ sĩ tình yêu.

nghệ sĩ tình yêu. Dậy Thì Verified

cho mình hỏi cái, mod nào close bài report của mình đó
    link đây
    http://thiendia.com/diendan/threads...-lam-bai-tam-su-cung-cac-checker-vay.1064963/
    thứ nhất bài report này chưa đủ lượt view
    thứ hai mình vẫn đang share cho những người xin số
    thứ ba nguyên cớ gì lại close bài của mình, bài viết đúng luật nhé, cho xin cái lý do chứ không phải làm mod cứ cậy quyền thích làm gì là làm nhé
    thân gửi !

11. ICBM

ICBM International Thành viên BQT

Là tôi khóa đồng thời ban nick bạn luôn vì cố ý dùng clone report phá rối acmb

12. Biggunvn

Biggunvn Đại Gia Lầu Xanh Verified

@Phieudu01 tôi thấy một e hàng có thể qua nhiều tay bánh nhào nặn, nếu hợp nhau thì làm ăn lâu dài còn ko thì đường ai nấy đi. Dữ liệu về e hàng bánh là người nắm giữ mà. Có thể trường hợp này ông bánh nào đó bố láo mất dạy lấy thông tin e ý đăng lên nhằm mục đích trục lợi cá nhân. Bạn cứ đưa hết bằng chứng cho các mod thì sẽ sáng tỏ thôi. Năm mới e chúc toàn thể BQT các Mod sức khoẻ may mắn và hp

13. hangh0

hangh0 Đại Gia Lầu Xanh Verified

14. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

hangh0 thích bài này.
  15. hangh0

16. _KGB_

_KGB_ Moderator Thành viên BQT The VIP

17. hangh0

SexAndZen06 thích bài này.
  18. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

@hangh0 Điều kiện nick reng 1 tháng và 30post chỉ áp dụng cho rp hàng mới thôi, bạn vui lòng xem lại luật ACMB nhé.

19. squallta

squallta Biết Quay Tay Verified

20. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

Đang tải...