1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Hai Bà Trưng 500K Tố Nga 8488 Body Chuẩn xinh Sang

Thảo luận trong 'Gái gọi Khu vực nội thành Hà Nội' bắt đầu bởi ACMB6, 2/5/17.

1. TusEngland

TusEngland Chơi gái lần đầu Verified

Đùa ngáo đấy bác :(

2. hadaugau

hadaugau Dân Chơi Verified

Đúng là đáng đồng tiền. Cặp vú đã quá

3. traitim-codon

traitim-codon Biết Quay Tay Verified

Vú này bú thì sướng lắm đây

thich_body_dep thích bài này.
  4. phicong19cm

phicong19cm Chơi gái lần đầu Verified

ko hiểu sao cái sky view ở lê duẩn mình khá có cảm tình nên hạ quyết tâm check tất cả các em làm ở đấy với cả khu ấy đi đâu cũng tiện trừ giá hơi chát và xe để hơi khó lấy. Hẹn Tố Nga buổi tối hôm rồi và có ít rp cho aem:
    mặt mũi dừ rồi nhưng vẫn khá nét, có nét chân chất haha. dáng ng cao ngon ko béo ko gầy khá cân đối da dẻ mịn màng trắng đủ xài
    v1 đã dao kéo nhưng khá thật tay 8
    v2 chắc nịch ôm sướng 8 đ
    v3 ko quá to nhưng đủ xài vs mình thế là đủ 8 đ
    service nhiệt tình bú liếm tốt nhưng m ko thấy phê lắm kbiet là do đi check 3 hôm liền bị chai hay skill e yếu nữa dù sao cứ chấm 8 đ vì nhiệt tình đủ bài
    chịch mọi tư thế hợp tác có 1 ưu điểm là bím khá khít kbiet là có can thiệp = thuốc hay gì ko vì mấy e 5lit làm ở đây có vẻ e nào cũng khít khịt.
    Ấn tượng nhất ở e là màn bế lên xong e sợ mình ko đỡ đc nên tự dựa tường chân chống giường lấy đà cho m dập. Ăn nói có vẻ thật thà chân chất nhẹ nhàng nhiều lúc e kbiet tl gì cứ cười hềnh hệch .
    Chốt là phù hợp giá ngon ku, kbiet trc kia e ý giá cả nhoại hình tnao chứ e thấy ko đắt quá đâu nên mấy bác cứ so sánh ngày xưa làm gì cho mệt. Sẽ còn gặp lại !!

TusEngland thích bài này.
Đang tải...