Tội lỗi

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi langtucdoc, 3/4/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ngocha666

ngocha666 Dậy Thì Verified

Sống chết có số bác ah! Tự nguyền rủa mình thì Lan cũng có sống lại được ko? Ai thì cũng phải chết, có điều bao giờ chết thôi. Oh, by the way, May the gods save her soul!

2. motdoivicon

motdoivicon Em thích bị thông đít

đọc truyện em mà a thấy đau đớn đến từng da thịt-anh biết là bây giờ em đã viết ra thì đã hối hận rất nhiều-anh có thể hiểu em đau như thế nào khi viết ra câu chuyện này
    @LTCD-chúc em luôn bình an trong cuộc sống...cả 2 vợ chồng anh đều trông móng từng câu chuyện của em từng ngày,từng phút,từng giây.........

3. trai_to_dng

trai_to_dng Biết Quay Tay Verified

Tôi đã chuẩn bị tinh thần cho việc này xảy đến, thế mà vẫn sock. Không còn nước mắt để mà khóc nhưng trong người trống rỗng, cứ như mất mát 1 cái gì đó to lớn. Giống như cái cảm giác tôi có 3 năm trước, có lẽ còn hơn thế
    Lan của anh đã đi rồi, đi mãi mãi. Có lẽ ... nhưng nàng sẽ sống trong trái tim anh từ nay đến cuối cuộc đời. Anh đừng quên bên anh còn 1 người con gái nữa yêu anh, lặng lẽ khóc vì anh. Hãy bù đắp cho cô ấy nhé...

4. ngocha666

Ah quên. Bác LT share link đến blog của bác cho anh em dc ko? Cá nhân em thì vẫn thích đọc bản explicit RAW của bác post trên LX hơn vì cái tính hiện thực của nó.

5. lovethekun

lovethekun Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hix
    lâu nay em vẫn em cứ nghĩ rằng truyện này cũng không có gì tội lỗi lắm nhưng đến bây h thì mới nhâạ ra tội lỗi của nó
    không biết khuyên bác thế nào
    nếu đau khổ quá thì bác dưng truyện ở đây được rồi đó
    tuy rất buồn :(:)((

6. nguoihanhtinh

nguoihanhtinh Biết Quay Tay Verified

Lan dau co hoc chung truong BK voi H dau ban? cũng lam ben Doan, cũng di chien dich mua he xanh, nhung k fai la chung truong voi H...ban da nham roi

7. ngocha666

Cái này em cũng ko rõ. Nhưng mà thôi, kiểu gì thì cũng biết hết aftermath rồi :(

8. neverland102

neverland102 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chân thành xin lỗi Langtu vì đã nói lời trách móc anh. Mong Mod hãy hiểu cho những tâm tư này, chắc nó ko hề khó cho bác chấp nhận. Hãy để truyện hoàn thành rồi dọn dẹp gì thì tùy bác.
    Thương cho một hồng nhan nhưng bạc mệnh, có lẽ giờ Langtu phải sống để chịu sự dày vò như một hình phạt nặng nề nhất.
    Cách chọn nhân vật trung gian miêu tả rất hợp lí và hay. Rất mong diễn biến tiếp theo cho sự trả giá của anh.

9. free1612

free1612 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

đó mới chỉ là cái bắt đầu trả giá, đừng nói "Em" cũng có chuyện xảy ra đó nhá, bác lãng tử sống chưa nửa đời người mà trải đời nhiều quá. Sống như vậy mới biết giá trị cuộc sống đáng quý. Như em bây giờ mới thấy cuộc sống mình vô nghĩa và k biết quý trọng nó.
    K biết nói j hơn là chia buồn cùng bác Langtu. Mong bác mạnh mẽ đứng lên!

10. neverland102

neverland102 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Forever and one, I will miss u...
    However I kiss u
    Yet again
    Way down in NEVERLAND...
    Có lẽ Lan vẫn đang ở miền đất hứa đợi Langtu, nơi mà lòng vị tha và tình yêu trong sáng chiếm hết chỗ của tội lỗi và dục vọng... Hãy sống tốt để kiếp sau được đoàn tụ bác nhé!

11. atula1234

atula1234 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Bác Langtu cho em thắc mắc 1 vấn đề, cái giá phải trả của bác là sự ra đi của Lan. Nhưng lúc trước em có đọc 1 comment của bác nói là trong lúc đang viết câu chuyện thì có 1 cô cháu hỏi :"sao cậu chat nhat gừng với cháu thế, rồi bác trả lời là đang viết truyện ....." vậy cô cháu đó là ai nữa????

12. langtucdoc

langtucdoc Biết Quay Tay Verified

tôi có 20 đứa cháu mà bạn

13. rong_sg_01

rong_sg_01 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

quá buồn, buồn lắm, tôi vẫn khuyên bạn viết sự thật nhưng luôn thầm mong tốt đẹp đến với Lan, nhưng bây giờ thì..., chỉ mong cuộc đời bạn sẽ tốt đẹp hơn vì cha me và nhưng ngươi thương yêu bạn, hãy cố gắng đừng để quá khứ ám ảnh

14. tauphabang

tauphabang Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đọc câu này của bác em thực sự thấy lo cho số phận của "EM" :( Dù sao vẫn mong bác viết thật nhất có thể, mừng bác đã trở lại với ae, hy vọng đây là lần cuối bác có ý định dừng bút...

15. sungvn

sungvn Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em chưa bao giờ nhỏ một giọt nước măt vì 1 bộ phim hay 1 câu chuyện,1 cuốn tiểu thuyết...cả.Đây là lần đầu tiên đấy,đọc đến đoạn đó em chỉ dám đọc lướt qua thật nhanh mà không dám tin rằng Lan đã ra đi mãi mãi,em đã lạnh sống lưng mà sững sờ tại sao 1 người như Lan lại có thể ra đi chứ,thật khó khăn cho anh khi phải viết nên những dòng như thế này
    Anh có thể cho phép em chia sẻ trên 1 số diễn đàn chứ,khi em đăng em sẽ gửi link cho anh,mong nhận dc hồi âm từ anh.

16. sutekidesu

sutekidesu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Vậy hum trước là em đoán đúng rùi phai ko anh langtucdoc. Trời ơi ! bùn ơi là bùn. Giá như ko như thế nhỉ. Một "ý nghĩ" dại dột -> một "hành động" -> một "hậu quả" ko thể nào cứu vãn dc nữa. Anh hãy cố gắng lên, anh hãy cố gắng viết tiếp nha...

17. dimond

dimond Còn Bú Sữa Mẹ Verified

các bác ạ, em vừa phát hiện ra một điều. đọc đến đoạn này của anh lãng tử em thật sự rất buồn, em cảm thấy hụt hẫng và em đã mở ra những trang đầu tiên để xem những đoạn mà anh lãng tử miêu tả về em lan. bỗng nhiên em nhận ra một điều, không biết các bác có thấy không, nhưng trong những đoạn đầu tiên ấy, anh lãng tử miêu tả em lan bằng một giọng văn và cách miêu tả rất ư là bình thường, chú ý đến việc miêu tả thân thể và những cách hành xử của em ấy. cái lối miêu tả khiến người ta nghĩ ngay đến cái vóc dáng yêu kiều và phần nào khơi lên dục vọng. nhưng em tự đặt câu hỏi, nếu như các bác làm một người con gái nào đó chết thảm như vậy thì khi nghĩ về người ấy các bác sẽ thấy sao. nếu là em thì em sẽ vô cùng đau khổ và không thể nào nói về lan bằng một giọng văn như trong những bài viết đầu tiên được. thật sự em không nghĩ người ta có thể nghĩ về một người nào đó vì mình mà phải chết rồi lại viết về cái thân thể sexy của người ấy đựơc. bỗng nhiên em thấy lóe lên rất nhiều hy vọng. em hy vọng rằng tất cả những đoạn mà anh kể về em lan sau này đều ko phải là sự thật. em hy vọng rằng em lan không phải chịu những sự đau khổ mà anh đã kể. và hơn bao giờ hết em mong những điều anh nói đều là tưởng tượng. em xin lỗi nếu những nhận định của em khiến anh khó chịu, nhưng chẳng qua em chỉ hi vọng vào một điều gì đó tốt đẹp trên cuộc đời này thôi. một lần nữa em xin cảm ơn anh vì đã viết câu chuyện này.
    thân!

mitxipi thích bài này.
  18. dimond

dimond Còn Bú Sữa Mẹ Verified

còn nữa, cái đoạn anh lãng tử định chở lan vào nhà nghỉ, nếu lan kiên quyết chống cự như vậy thì nếu vào nhà nghỉ người ta có cho anh thuê phòng không, em thấy có điểm vô lý ở chỗ này, đáng lý ra anh phải hiểu rõ và đợi một cơ hội nào khác để khiến lan có thai chứ, ôi lại thêm một hi vọng nữa rùi, lan không chết đâu các bác nhỉ , tha thứ cho em nha anh lãng tử!

mitxipi thích bài này.
  19. phongvan_

phongvan_ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình không biết nói gì hơn, đọc truyện mà mình rơi cả lệ. Mong Lãng Tử hãy sống tốt dù gì thì người đó đã ra đi.Hãy sống và cố chôn nỗi đau trong sâu thẳm tâm hồn bạn dù cả đồi bạn khó có thể quên. Hãy cố rút ra bài học cho bạn và sống tốt.

20. seven_tt

seven_tt Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mong những j anh LT viết,những chi tiết chính a LT viết k phải là là sự thật..
    Sự thật sao mà đau đớn,sao mà phủ phàng đến thế này,sự thật sao mà nó ác nghiệt và cay đắng thế..Tôi từng nghĩ rằng Lan sẽ sống..và vì Lan a sẽ thay đổi chứ..
    Tôi căm thù anh..Lan..Lan k đc chết..Lan k đc chết..lan sẽ sống mãi với mọi người thôi.sự thật sao mà nó đau đơn vậy trời,đau đơn đến mức trống rỗng trong lòng..cảm giác mất đi một cái gì đó thật là đau đớn...

Đang tải...