1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Tôi mệt mỏi, muốn ly hôn, cần các bạn tư vấn

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi CaoLam, 9/6/17.

1. vô vi

vô vi Xem Sex Lần Đầu

2. vô vi

vô vi Xem Sex Lần Đầu

bỏ. Bỏ. Bỏ gấp, ngay và luôn.
    sai, nếu ý thức đc mình sai và có kiên quyết sửa đổi, thì đáng để cho họ cơ hội.
    còn đây, đã nói ly thân, tức chưa ly hôn nha. Mà chưa ly hôn thì vẫn là 2 cá thể còn bên nhau. Nói ly thân mà công khai nói chuyện vs bồ?? Lý lẽ gì vậy?? Muốn xem nc với ai tốt hơn , ai chăm hơn, muốn so sánh giữa 2 người và lựa chọn à?? Đàn bà mà ích kỉ đến cái tầm đó, trơ trẽn đến cái tầm đó.. Đến cái sự xấu hổ vì ngoại tình cũng đã ko còn, đã mặc nhiên công khai với bồ nhí, loại đó, đáng đê phải suy nghĩ à??

con hả? Con nó rồi cũng lớn. Đứa nhỏ càng hiểu chuyện càng nhạy cảm, càng dễ bị ảnh hưởng. Anh muốn nó học theo 1 gia đình như vầy à?? Còn, chưa chắc chia tay cô ấy giành quyền nuôi con đâu, mà giành thì để cổ nuôi, mình thăm con mình. Đừng để con phải lớn lên trong cái cảnh cha mẹ thì hờ hững vs nhau còn mẹ thì nồng nàn vs người chả phải bố nó. Tội nghiệp nó lắm.

CaoLam thích bài này.
  3. mongvy911

mongvy911 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đàn ông ko xấu phụ nữ ko
    yêu.
    Người ta chỉ biết tiếc nuối khi và chỉ khi đánh mất đi thứ quan trọng.
    Anh hãy nhớ 2 câu này và suy ngẫm lại xem sao nhé.

CaoLam thích bài này.
  4. CaoLam

CaoLam Mất Trinh Verified

Ai sai thì cũng đã sai. Tôi không nghĩ cứ ngoái đầu nhìn lại phía sau để đổ lỗi hay biện minh cho những gì ở hiện tại hay tương lai. Mọi thứ qua rồi và để lại bài học sâu sắc, không chỉ cho tôi.

Mong topic này sẽ chìm dần, để tôi hay ai đó không còn ai phải "suy nghĩ thêm" nữa mỗi khi trở lại diễn đàn.

vô vi thích bài này.
  5. Ha_Linh

Ha_Linh Còn Bú Sữa Mẹ

Con gái ở với bạn hay với mẹ? Mình hi vọng bạn được quyền nuôi bé

6. demigodgl

demigodgl Dậy Thì Verified

Từ bỏ chưa chắc đã là thất bại đâu a ạ. Hi vọng cuộc sống của anh sẽ sớm ổn.

7. MrBiz

MrBiz Còn trinh Verified

Nằm bên cạnh bạn mà vẫn nhắn tin với tình nhân...Người dưng rồi bạn ạ....Stop thôi. 1 quyết đinh tại thời điểm nhất định sẽ đưa bạn đến 1 con đường mới!

8. Satthuembe

Satthuembe Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chuyện anh ntn rồi?

9. changngocsytinh

changngocsytinh Chơi gái lần đầu Verified

Chuyện của bác giờ sao rồi. Nếu như bạn kể thì bạn cũng có một phần trách nhiệm và nguyên nhân gây nên đổ vỡ của gd bạn. Có lẽ bản chất vợ bạn không xấu như thế, chỉ là vì trc đây bạn từng đối xử khắt khe và ít quan tâm.

10. Indotrevor247

Indotrevor247 Dậy Thì Verified

Cho mình xin góp ý nhé, bác nên thuê nhà nghĩ và ở riêng ko quan tâm việc gd nếu dc thì gửi cháu nhỏ cho nội hay ngoại cũng dc, bác phải vô tâm vào để vợ bác ăn năng hối hận cầu xin bác rồi hả ly dị. Mình ko ngờ có ng đàn bà nào có ck con rồi mà còn mơ mộng lại còn công khai hẹn hò chọn với lựa mình cá với bâc là sau này nó sẽ năn nỉ ỉ ôi tình nguyện làm trâu bò cho bác.

11. Lúa SG

Lúa SG Chơi gái lần đầu Verified

Chuyện của bạn thế nào rồi ?

12. conquythichcuoi111

conquythichcuoi111 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

em nói thật lòng nhé bác - bác cắt con mẹ nó chuym của bác đi -bác quá hèn và ko có chút uy quyền nào cả.

13. CaoLam

Tôi vốn không quan tâm nhiều đến ai nói gì về tôi. Mỗi người 1 cách nghĩ và cách sống riêng. Gia đình tôi tôi muốn giữ và làm những gì tôi có thể làm.

14. CaoLam

Chuyện gì đến cũng đã phải đến chị ạ.

15. traiban8x

traiban8x Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tôi thấy ban là người nhu nhược, vk bạn theo tôi la ng co tính lăng nhăng. Nếu chia tay b và lấy ng kia cô ta sẽ cũng lại có ng dan ông khác nữa , b nên chia tay sẽ tốt hơn. Ko thể sống mãi nhu vậy dc. Vì trong lòng b đâu có muốn vậy dung ko. Mong b tìm dc con duong tốt cho mình.

16. obama0808

obama0808 Xem Sex Lần Đầu Verified

Khuyên a hãy nghĩ tích cực lên. Vợ a đã phản bội anh nhiều lần có nghĩa là đã cạn tình với anh. Cô ta nói có thể ko ai cả chỉ là cho a tin thôi, phụ nữ nói chuyện kiểu đó là có nghĩa họ rất muốn đến với người khác. A nên ly hôn và giành lấy quyền nuôi con cũng như phân chia tài sản rạch ròi. Đừng nên nhường tài sản hay gì hết. Gà trống nuôi con cũng ko gì quá to tát, biết đâu người xứng đáng hơn sẽ đến với anh. Cầm lên được thì bỏ xuống được. Chỉ có cha mẹ đẻ mình ra là mình ko bỏ được thôi!

17. cuccuchuoi2

cuccuchuoi2 Biết Quay Tay Verified

Chia buồn cùng anh

Đang tải...