1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

TỔNG HỢP BÀI DỰ THI EVENT-BÀN PHÍM BẠC 2016

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi fore, 1/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. fore

fore QUÂN BẤT VỊ THÂN

2. phongminh012

phongminh012 Mất Trinh Verified

ủng hộ các bác về mặt tin thần. Mong mọi ng tham gia xôm xôm tụ

3. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Đã có 7 người nộp bài rồi nhưng sao vẫn vắng vẻ quá nhỉ?:(

icandoit thích bài này.
  4. icandoit

icandoit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Hay anh em mình cũng bỏ tg ra viết nhỉ? :)

con gà nhỏ and convat like this.
  5. slaydark

slaydark Moderator Thành viên BQT

Viết đi các bạn ơi, nếu thấy giải thưởng không quan trọng thì xem như đóng góp cho web 1 truyện hay mà, thi xong vẫn còn đấy chứ đâu có xóa đâu =))

6. Leysek

Mình mà dc giải thì ở tận nước ngoài cũng ko nhận giải được. Nếu được thì một là nhờ các Mod làm từ thiện, hai là tặng chị em off ăn chè, cà phê.

p/s : Nếu dc giải rút thì tớ sẽ về nước nhận giải, nhưng yêu cầu là Mod nữ trao giải nhé :p

7. Leysek

Mọi người thì anh ủng hộ tham gia, nhưng với chú thì anh ko ủng hộ chút nào :D
    Vì anh đang là fan ruột của chú về thể loại truyện ngôn tình, tự chuyện non sex. Anh đọc cũng cảm nhận là chú ko thích hoặc ngại tả những cảnh sex hơi nặng. Mỗi người một tính cách và anh thích chú ở điểm đấy. Bây giờ chú tham gia event là truyện sex thì có nghĩa chú phải mạnh dạn đi sâu hơn một chút về cái cảnh nóng. Oh no, anh ko tưởng tượng nổi Ngọc Bích sẽ viết cái đó như thế nào nhỉ? Cũng hơi tò mò....hay chú viết đi!:D:D

8. Khỉ Tai To

Khỉ Tai To Xem Sex Lần Đầu Verified

Các bác cho hỏi bao nhiêu bài mới bắt đầu tạo chủ đề đc thế

9. nguoikhachmoi

nguoikhachmoi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

nhiều nhân tài đang bế quan đấy bác ợ, bác thấy đoạt giải dc thì viết tham gia cho vui còn ko thì ae cũng ủng hộ bài của bác mà. Chúc event diễn ra thành công tốt đẹp, ae đều tham gia thật nhiều để box truyện xôm tụ nữa ^_^

10. Leysek

Mình hoạt động chính chủ yếu là ở box truyện nên lúc nào cũng mong box dc đông vui. Cũng muốn góp 1 tí niềm vui nhưng giờ này vẫn chưa lên dc ý tưởng.

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  11. icandoit

icandoit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Đoạt giải thì a về Việt Nam lấy giải đê... off hoành tráng luôn. Mod nữ trên LX toàn các MOD xinh thôi.

12. Leysek

Cả ngày hn anh đang loay hoay đặt vé về rồi. Không hiểu sao cái tháng 10 này giá vé cao ngất ngưởng mà lại còn không có chỗ nữa chứ.:(

13. nguoikhachmoi

nguoikhachmoi Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

50 áh bạn ơi ^_^

14. ngocbich.9x

ngocbich.9x Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Trời ơi!. Em không muốn biết luôn ấy. Non sex không được thì em sịt là cái chắc rồi :(

15. ngocbich.9x

ngocbich.9x Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Bác quá tham so với quy định...

16. vietdung15a

vietdung15a Biết Quay Tay Verified

Thấy in ít chuyện nhỉ mn

17. danba.becon

danba.becon a nympho The VIP

Mới được có 5 ngày, mọi người cứ bình tĩnh. Sao phải xoắn.

18. Leysek

Theo bạn là năm sau nếu có tổ chức thì có nên bắt buộc phải nộp bài khi đã hoàn thành không?
    Vì mấy hôm mình thấy nộp kiểu post từng cháp một người đọc sẽ bị loãng và không cảm nhận được. Nếu nộp 1 bài full thì người đọc từng ngày tập chung đọc 1 truyện từ đầu đến cuối và sẽ cảm nhận dc truyện đó như thế nào. Còn kiểu đọc từng cháp của truyện này rồi phải đợi hai ba hôm mới có cháp sau, người đọc sẽ đọc truyện khác và sẽ gây ra khó cảm nhận được.

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  19. danba.becon

danba.becon a nympho The VIP

Việc đấy thì do ban tổ chức họ quy định chứ sao lại hỏi tôi?
    Còn việc post 1 cục hay post lắt nhắt là lựa chọn của tác giả. Việc post 1 cục có thể đảm bảo là truyện đã trọn vẹn. Nhưng có người đọc xong, thỏa mãn nhanh quá (vì được đọc 1 lèo là hết) thì không thấy hay. Có tác giả thích nhấn nhá để người ta hồi hộp mong ngóng theo dõi thì họ post rải rác (kiểu thả thính dần dần). Ông thấy không tập trung nhưng người khác thấy hấp dẫn thì sao? Mỗi cách có cái hay cái dở riêng. Họ thích thế nào thì kệ họ, làm sao mình quản được.

cogaicodon10 and icandoit like this.
  20. petenjane

petenjane Đại Gia Lầu Xanh Verified

Bác convat đòi Mod nử trao giải .... rút chớ hổng phải trao giải thưởng đâu em gái à :D
    Mà sao vẩn chưa thấy bài dự thi của icandoit vậy ta ? :rolleyes:

Đang tải...