1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

TỔNG HỢP BÀI DỰ THI EVENT-BÀN PHÍM BẠC 2016

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi fore, 1/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. icandoit

icandoit Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em không thi anh ạ. Đợt này e bận. Cố viết nốt top của e rồi giải nghệ :)

petenjane thích bài này.
  2. xuyenmandem

xuyenmandem Biết Quay Tay Verified

các MOD có nên chăng thêm phần bình chọn cho các tác phẩm dự thi được không? Bình chọn cho vui thôi, chứ quyết định kết quả vẫn do MOD chấm bài. Ý kiến riêng em là vậy

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  3. tiecnoi69

tiecnoi69 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

4. fore

fore QUÂN BẤT VỊ THÂN

Lúc nào kết thúc thu bài thì sẽ mở bình chọn bởi vì lúc đó tác phẩm đã hoàn thành thì bình chọn sẽ chính xác

5. Leysek

Leysek Đại Gia Lầu Xanh The VIP

Mod Fore có title " sát thủ LX " trông sợ quá!:D:D

6. mãi mãi một tình yêu

mãi mãi một tình yêu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

7. pekuon

pekuon Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình nghĩ mỗi bài dự thi nên yêu cầu tổng hợp thành 1 file prc để ae down về nghiên cứu dần dần ạ.

8. momong

momong Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Em ko thi buồn nha ... thích cách viết của em ... dễ đọc dễ suy diễn tưởng tượng ...:) .... 1 tuần chỉ được 3 lần là cao ... chắc phải kiếm thêm phòng nhì quá hehe ... chúc vui...

icandoit thích bài này.
  9. Libra.89

Libra.89 Dậy Thì Verified

Thật sự thất vọng về một vài tác giả tham gia dự thi . Viết được vài ba chap , rồi hứa hẹn xong mất hút . Đúng là ai cũng có công có việc cả nhưng đã tham gia là phải có trách nhiệm với những gì mình làm chứ . Chán !

10. nvcong92

nvcong92 Chơi gái lần đầu Verified

11. PlayxXxBoy

PlayxXxBoy Dậy Thì Verified

Bạn thông cảm cho các bác ấy đi..viết truyện sex cực lắm ko như mấy truyện bình thường đâu. Với lại chưa hết thời gian dự thi mà.

GiacMoXua and Libra.89 like this.
  12. acekun

acekun Mất Trinh Verified

còn 10 ngày :(

13. GiacMoXua

GiacMoXua Chơi gái lần đầu Verified

Hic, nhìn danh sách có rất ít truyện hoàn thành, thiệt là bùn...

14. slaydark

slaydark Moderator Thành viên BQT

Bác yên tâm, truyện không hoàn thành mà đạt yêu cầu vẫn hợp lệ nhé (nhưng sẽ bị trừ điểm)

15. Suvitkorean

Suvitkorean Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Diễn đàn của các anh,luật cũng do các anh viết ạ .Nhưng từ đầu cuộc thi có nói rằng ban thì không hợp lệ hay không ? .Vip hay không vip cũng vậy ? Em hỏi thế đã công bằng chưa cho em ?.Em rất buồn đấy ngày mai mở ban định viết nốt đọc cái đắng lòng. Cái đó là lý do để loại bài thi của em sao ?

Chỉnh sửa cuối: 3/12/16
  16. slaydark

slaydark Moderator Thành viên BQT

Chào em, do lần đầu tổ chức một cuộc thi viết truyện, ban tổ chức còn nhiều lúng túng, dẫn đến yêu cầu về cuộc thi chưa được rõ ràng. Điều này thì ban tổ chức thành thật xin lỗi, mong em và các tác giả khác thông cảm.

Riêng trường hợp của em, tác phẩm không vi phạm quy định của cuộc thi nhưng bản thân tác giả vi phạm nội quy diễn đàn và bị ban 30 ngày.
    Tuy trong yêu cầu của riêng cuộc thi không nhắc đến vấn đề này, nhưng trường hợp của em là vi phạm Luật diễn đàn trong quá trình tham gia cuộc thi, nên ban tổ chức đã quyết định loại tư cách dự thi của em để đảm bảo sự công bằng, trong sạch cho cuộc thi.

Cảm ơn và chúc em thành công trong cuộc sống, hy vọng sẽ được thấy tác phẩm khác của em trong các kỳ thi sau.

PlayxXxBoy thích bài này.
  17. Suvitkorean

Suvitkorean Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Không bao giờ nữa ạ ,cảm ơn ạ nhưng em sẽ không tham dự bất cứ cuộc thi nào của các anh nữa

18. GiacMoXua

GiacMoXua Chơi gái lần đầu Verified

Bình tĩnh Su ạ, nóng giận chỉ làm mình càng mệt mỏi và chán thêm thôi. E nghỉ một thờ gian cho thong thả đầu óc đi rồi tính sau. Thi là phong trào, giải hay không theo a nghĩ nó là hình thức thôi. Cho dù ai nói thế nào thì e cũng đã đóng góp một tác phẩm hay cho mọi người rồi, a nghĩ giá trị tinh thần nó cao hơn e ạ. E vui khoẻ để hoạt động cùng anh em nhé, đừng chán nản gì cả

19. Vịt Con.

Vịt Con. ❋ ๖ۣۜVịt ๖ۣۜ♥❋ The VIP

Em không có gì tiếc hay buồn đâu anh , em hiểu ra nhiều vấn đề anh ạ. Rất cảm ơn anh động viên, đây là tuyên bố chính thức và cuối cùng của em :
    Em không quan tâm tâm cuộc thi nữa ,em chỉ viết vì người đọc .Những người đã quan tâm ủng hộ em , em viết vì độc giả còn mọi cái khác em không quan tâm. Diễn đàn của các anh ấy cả ID này cũng chả phải của em ,chỉ có em Vịt ngoài đời là của em thôi...vậy em từ giờ từ chối mọi bình luận ...em nản lắm

20. fore

fore QUÂN BẤT VỊ THÂN

@Vịt Con. Anh tưởng em trưởng thành hơn sau lần bị ban nick vừa rồi chứ.
    @PlayxXxBoy Bạn không hiểu nội tình sự việc vì sao @Vịt Con. bị ban nên mod cũng hiểu được những suy nghĩ của bạn. Nhưng nếu bạn biết lý do thì chắc bạn sẽ ko nghĩ thế đâu.

PlayxXxBoy thích bài này.
Đang tải...