TỔNG HỢP BÀI DỰ THI EVENT-BÀN PHÍM BẠC 2016

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi fore, 1/10/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Vịt Con.

Vịt Con. ❋ ๖ۣۜVịt ๖ۣۜ♥❋ The VIP

Ở đời có hai chữ tình và lý ,các anh nói nó đúng thì là đúng nó sai thì là sai. Trước các anh làm hợp tình hợp lý ,còn bây giờ các anh cứ thử nghĩ lại đi . Em không tham giải thưởng ,và chắc có thi không đạt giải nổi . Vip thì sao chứ ? em cũng chỉ ID có màu xanh vậy thôi, em giờ hiểu hơn rồi ...các anh ạ có thứ là trái tim và nhiệt huyết em ngày xưa cũng bị ban rồi.Không biết ngày nào nó được ra...Em đã nghĩ rồi em đâu được gì cho em , giờ em sẽ viết cho người đọc ...những độc giả quan tâm. Còn các anh thì xử lý em sao cũng được ...em buồn thế thôi và thất vọng nữa .

ketatnguyen_yenbai thích bài này.
  2. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

@Vịt Con. Con người hữu tình nhưng luật pháp thì vô tình. Chính vì nó vô tình nên mới công tâm. Là Vip đáng lẽ em phải gương mẫu, nghiêm chỉnh chấp hành luật diễn đàn đàng này em lại... Thiết nghĩ em nên bỏ tính hờn mát kiểu trẻ con đi, em đã là người lớn rồi mà.
    Anh biết em đi thi không phải vì danh tiếng mà vì một việc làm cao cả. Anh đánh giá cao hành động đó và cũng rất cảm phục em(rất thật lòng). Về tác phẩm "HOA NỞ VỀ ĐÊM" rất hay có thể nói là hay nhất trong tất cả các tác phẩm dự thi. Loại nó anh cũng tiếc lắm chứ, nhưng nhằm tránh tạo ra tiền lệ tương tự cho các Event khác của diễn đàn nên đành loại.
    Hãy nhìn về phía trước và dũng cảm tiến lên em nhé. Anh đang chờ em thực hiện lời hứa với anh.

3. sagakuchi

sagakuchi Dậy Thì Verified

cái này đúng rồi. ngay từ lúc đầu tui cũng không rõ sao vịt không được dự thi và đã có những bài viết nói về luật không đúng. chân thành xin lỗi BQT lx.
    thế nhưng tui nghĩ nên có bài viết vinh danh truyện " Hoa nở về đêm " là bài viết hay nhất trong event ( theo ý kiến của tui ) mà không cần trao giải thưởng vì ít nhất là công sức của vịt dành cho event cũng như diễn đàn. Nó là sự tôn trọng nhất định về bài viết đã tham gia.

4. fore

fore HÀ NỘI VÀO ĐÔNG

@sagakuchi chuyện vinh danh là không cần thiết, nếu là một tác phẩm hay thì ko cần làm gì nó vẫn trường tồn mãi với thời gian em nhé.
    P/S: Hãy dũng cảm dùng nick chính đừng dùng clone nói chuyện với anh.

5. sagakuchi

sagakuchi Dậy Thì Verified

E dùng đúng 1 nock này thôi ạ

6. ngocbich.9x

ngocbich.9x Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Mình chưa hiểu đầu cua tai nheo như nào nhưng cho mình gửi lời xin lỗi tới toàn thể anh em nhé :(

7. munsusando

munsusando Chơi gái lần đầu Verified

công bố giải đi mod ơ

Đang tải...