1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Tổng hợp PRC các truyện hot hiện nay, và theo yêu cầu.

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi ReveraLodge, 25/5/16.

1. Vịt Con.

Vịt Con. ❋๖ۣۜ♥Soo Yeong ๖ۣۜ♥❋ The VIP

..cảm ơn bạn ! Ở đây nhiều anh chị nhiệt tình vì cộng đồng mà bạn cũng bỏ thời gian gian cho mọi người đấy thôi hi, thôi cứ làm vô tư đi bạn ạ ...suy cho cùng chúng ta làm vì cái tâm mình là chính . Khi bạn tặng bông hoa cho ai đó tay bạn vẫn có mùi thơm, còn Vịt cũng là tác giả nhưng không từng yêu cầu ai đó add prc cho mình .Vịt vẫn vào đây xem vì quý các tấm lòng cho độc giả như các bạn, còn thật sự để nói hình như có sự phân biệt ...chắc là vì Vịt là đàn bà mọi cái đều không được người ta công nhận. Nếu bạn add cho mình hãy làm theo yêu cầu của bạn đọc ấy...cảm ơn nhiều ạ !

traicodontimbx thích bài này.
  2. traicodontimbx

traicodontimbx Mất Trinh Verified

Cái này là Vịt cảm nhận thấy?. Mình thì chưa tìm hiểu. Vốn tính chỉ thích lang thang xem cho vui. rồi lại lướt, nên không đi sâu. Nhưng cái mình thật sự thích là cảm giác đọc một cuốn truyện nhẹ nhàng sâu lắng, có hồn và nội dung gần thực tại nhất. Mà cái đó gần như chưa ai viết được từ những chap đầu như Vịt. Hôm qua nghe Vịt nói mình cũng tìm đọc thử vài chap của Vịt, không phải nịn nhé, vì mình cũng muốn hiện thực chứ không phải cứ vào truyện là lâm trận. Nó ảo tưởng quá sức, làm cho mình cảm nhận không tốt,không hay về tác giả. Như Boytimgirls bộ Sói thì đẹp từ bài đầu. Về sau, có hơi ảo vì cái sức mạnh của nhân vật chính hơi lố phần võ công =]].Gì mà có vụ luyện hấp tinh đại pháp tùm lum hihi! hài dễ sợ.Nhưng nhìn chung là rất hay, chẳng hiểu sao mình khác ng về cái sở thích nhẹ nhàng lãng mạn vì hầu hết đàn ông lại thích đọc những truyện mì ăn liền kia lắm.Chắc nguyên nhân là nó, nên vịt thấy lạc lõng. Nhưng ng như mình chắc ko thiếu đâu, vì truyện cùa web mình quá nhiều nên đọc dần sẽ phân biệt hay dở thôi. Đó là cảm nhận của mình, và người ta nói cái gì làm lần đầu điều ghi đậm trong tâm trí.Bài đầu tiên mình đọc trên này là của LD LL thật chi đó, thì trong mắt mình mọi bài còn lại chỉ có thể đứng thứ 2. Nhưng vị trí này phải chờ đọc hết đã.:p.
    Mà Vịt không ngủ ak, Vịt trái giờ VN mà?

Vịt Con. thích bài này.
  3. gialang75

gialang75 Chơi gái lần đầu Verified

Mình cũng rất muốn làm PRC cho Vit, nhưng để làm cho chuyên nghiệp thì tìm cover bìa cho truyện của Vịt khó quá, làm bình thường thì quá dể rồi (Nếu Vit có cover nào muốn làm bìa cho truyện của mình thì Up lên đây luôn, mình lấy về tạo PRC cho) .
    Bạn nào muốn làm ebook cho đẹp và chuyên nghiệp thì vào google sẽ có rất nhiều bài hướng dẫn làm, chủ yếu là phải bỏ công tí thôi. Nếu có dịp mình sẽ tổng hợp cách tạo ebook chuyên nghiệp cho.
    Dạo này bận quá nên không có thời gian tạo ebook mới.

Vịt Con. and traicodontimbx like this.
  4. traicodontimbx

Hihi trốn riết hen, mình cũng nghĩ vậy. Bìa sách của tác giả vẫn hay hơn là mình tạo. Nhiều khi làm bìa xong tác giả lại không ưng. Bác có thể IP mình cách set chương không. cho nó chuyên nghiệp tí ấy mà hihi

Chỉnh sửa cuối: 2/5/17
    Vịt Con. thích bài này.
  5. Vịt Con.

Vịt không muốn bình luận về tác giả khác bởi cùng là tác giả sẽ dễ bị hiểu là nói xấu nhau...híc. Còn quan điểm của Vịt thì nghĩ viết cái gì cho nó thực tế và gần cuộc sống nhất , cái này để cho độc giả thấy một cái gì đó của mình trong đó ạ . Đã viết cho cộng đồng Việt thì phải viết cho nó gần gũi , có bạn từng hỏi sao một cô gái Hàn mà bạn biết " địt " " lồn "...các từ lóng đó vậy ? Đơn giản lắm các bạn người Việt cũng biết " Fuck" tiếng Anh mà , nếu chịu tìm hiểu sẽ biết hết. Vịt viết theo ngôn từ thật cho gần gũi , giống như một cô gái Hàn nghĩ rất đơn giản về tình dục. Mà cũng đúng chứ đời một cô gái dù xấu dù đẹp cô ấy cũng làm chuyện đó với một vài người đàn ông trong đời. Cho nên tại sao không nghĩ nghiêm túc về nó , nó đâu có xấu để phải e lệ giấu diếm ...làm thế càng thiếu hiểu biết và hại chính mình. Một cô gái Hàn thì thẳng thừng đề nghị bạn trai làm chuyện đó nếu thấy thích ,cô gái Việt thường không bao giờ đủ tự tin làm điều đó. Bởi vậy Vịt viết truyện sex là bình thường thường , không liên quan đến tính cách nhân phẩm Vịt ngoài đời. Khi thấy các anh nhiệt tình làm truyện Vịt vui lắm ..cộng đồng Việt còn nhiều người đáng yêu đấy chứ. Chỉ hơi tủi thân là không có truyện của mình , hay là vì mình là con đàn bà viết sex...ở việt nam chắc bị quy về đĩ tính hì hì :p. Nhưng giờ hiểu rồi cảm ơn mọi người :)

6. Vịt Con.

Em hay xem bài của anh chắc anh sinh năm 1975 ạ , mẹ của em sinh năm 1980 :p nhưng gọi anh thôi hi ...Tiếng anh chỉ hai đại từ nhân xưng là " I và You" thì dễ hơn anh nhỉ ? . Anh Photoshop giỏi và bìa rất kute :) , em chả nghĩ gì đâu hi ...em thấy mọi người nhiệt tình lên rảnh ghé xem thôi. Em thì truyện làm cũng được và không cũng được ạ bởi em viết vì đam mê của em. Em học biên kịch nên thích sáng tác lắm...lúc trước thấy hơi tủi nghĩ chắc đây họ coi mình là con đàn bà dâm khinh rồi :(. Các anh cứ làm theo hứng và theo bạn đọc yêu cầu thôi ạ...cảm ơn anh đã nói chuyện với em .Khi nào em rảnh inbox anh học hỏi photoshop ạ ..:)
    Nếu anh rảnh làm giúp em nhật ký "Giấc mơ tuyết trắng " thôi ạ ...Ảnh ở cả đầu top rồi ạ ...:) người chị gái ấy làm trái tim em đau, và khiến em học và viết tiếng việt ...rồi viết truyện Việt Nam. Cả đời chị ấy sống trong u uất ...em chưa bao giờ quên ạ. ! Cái này em làm cho chính em thôi ...bao giờ có ngày trở lại sẽ in ra đốt cho chị ấy .Người muốn em viết cho cộng đồng Việt ,muốn em mang tư tưởng mới về tình dục cho cộng đồng. Nhưng việc này em thất bại rồi ...hì cộng đồng việt rất khó ạ :(

Chỉnh sửa cuối: 2/5/17
  7. traicodontimbx

Tò mò quá qua xem thử, làm prc xong giờ đọc nha.... hihi. Hy vọng không lấy hết nước mắt, cảm giác sợ lắm :p
    Mã:
    http://www.mediafire.com/file/lttd0ust8zxpuae/NK+GMTT.rar

Vịt Con. thích bài này.
  8. traicodontimbx

Vịt ơi ! em ác lắm :( và cứng. Cảm ơn em....Đàn ông nó chả hiểu biết gì về tâm tình của phụ nữ, nhưng cũng dừng lại ở mức độ. Không ngờ lại tồn tại cái loại thú vật như vậy. Đọc xong mà viết không nổi bình luận. Nghĩ chỉ trong truyện tưởng tượng thôi....

Vịt Con. thích bài này.
  9. Vịt Con.

.. Trong cuộc sống có nhiều điều xảy ra chỉ tưởng rằng nó chỉ có trong mơ , nhưng mộng ác chỉ là mộng ác trong mơ thì tốt ạ nhưng ác mộng xảy ra trong đời thực bẽ bàng lắm:(. Mười hai tuổi có ba cô bé bị bắt cóc hiếp dâm bởi một nhóm thanh niên hư , sau đó một tự tử chết một thì xa xứ vĩnh viễn và bị trầm cảm nặng không thể yêu được con trai nữa . Còn người cuối nhẹ hơn có lẽ vì cô ấy không bị hiếp do đang ngày phụ nữ và là người duy nhất vượt lên để sống bình thường , và đó chính là Vịt Con đây ... những người ấy họ vì phút sung sướng thoảng qua đoạt đi cả mạng sống , và cả một hạnh phúc của các cô gái nhỏ vô tội và gieo vào lòng các cô ấy nỗi đau không thể xóa ... Anh à ... đời thật còn lắm phũ phàng ...chị ấy khiến em viết truyện ở đây , vì chị mong muốn rằng " ..nếu có một ngày em hãy giúp cho mọi người ở Việt Nam được về tình dục lành mạnh , để bớt đi dù chỉ một nỗi đau giống chị cũng được ...chắc không phải tất cả nhưng bớt được ai hay người đó " . Em cũng thật sự mong muốn thế các anh hãy trân trọng người phụ nữ của các anh thì cũng là góp phần nhỏ cho cuộc đời phụ nữ Việt rồi ạ :) ...Cảm ơn anh về tác phẩm PRC

Chỉnh sửa cuối: 3/5/17
  10. traicodontimbx

Anh giờ hiểu nhiệm vụ của em rồi. Cảm ơn cô bé vì việc làm ý nghĩa đấy. Hy vọng nó khai sáng cho những người lầm lỗi, có suy nghĩ tiêu cực và cả những cô bé...Anh hy vọng giúp được em tay. à mà không ngờ bé còn nhỏ thế đã viết hay đến vậy.Anh dốt văn lắm, chỉ thích đọc thôi.hihi. Anh lại lang thang sang truyện My Memory của pé Ngọc Bích 9x rồi. Nhẹ nhàng, sâu lắng pha chút tuổi học trò, nhưng không thiếu vụ dâm. Có lẽ vẫn chỉ xếp vào ngôn tình. Em xem qua thử đi ;)

Vịt Con. thích bài này.
  11. Vịt Con.

Ngọc Bích tác giả :anh ấy là nam anh nhé ... ngọc bích là tên con gái anh ấy theo em được biết ạ ...còn em không bình luận về tác giả khác hi :). Link của anh không tải được nữa rồi có host này ổn hơn để add vào truyện ấy được không ạ :)

12. traicodontimbx

Ok để a xem, Tại xưa giờ a hay dùng mỗi mediafire để up schematic và tài liệu. Có lẽ do tài liệu này nhạy cảm nên nó xóa hihi.
    Mã:
    https://www.fshare.vn/file/ZICTSCZPAYRN
    Link kia vẫn còn, chỉ là phải copy dán vào thanh địa chỉ là được.Em thử lại xem
    Mã:
    http://www.mediafire.com/file/lttd0ust8zxpuae/NK+GMTT.rar
    Vậy là em đã đọc hết truyện của Ngocbich rồi sao? A cũng vào lại 4r gần đây thôi. Đang thất nghiệp nên rãnh rỗi hihi.Trước có tạo nick lúc vẫn còn tên là LX, lúc đấy do đi làm chỉ vào tìm phim down hay xem hình .Sau muốn vào lại không vào được,tìm mãi mới biết 4r đổi tên.Lại tạo nick này vô viết bài chơi, ai dè bị Mod ban nick cả tuần chán ko vào nữa. Vừa quay lại được hơn tháng nay và chỉ bắt đầu bình luận một số bài mà mình thích thôi. Cũng sợ bị ban tiếp lắm, nhưng thấy các bạn trẻ viết hay quá không kìm được hihi

Ledola and Vịt Con. like this.
  13. Vịt Con.

Có gì riêng tư anh inbox ạ không ban nữa thật đấy :p , còn nói về ban Vịt Con. ngồi tù thậm chí cả tháng cơ hi :( . ..Cảm ơn anh về các link ạ để em add lại vào truyện nhưng có vẻ nó buồn sẽ ít người tải lắm hi :(

14. traicodontimbx

Ở đời là vậy mà em, mấy người thích buồn đâu. Gặp một câu chuyện buồn thì chả muốn đọc, chả vậy nên thích xem hài. Anh thì lại thích cả 2, kiểu như sợ ma lại coi phim ma cho kì hết. Cảm giác nó tò mò kinh khủng và cũng muốn xem cảm xúc của mình khi đấy lắm. Nhiều khi đang mắt tèm lem, chạy đi soi gương rồi ngồi cười như thằng khùng. Mà khùng thật, cứ khoái xem thế. :D

Vịt Con. thích bài này.
  15. hn_nobita

hn_nobita Còn Bú Sữa Mẹ Verified

hic. Link này die rồi bác ạ. Em copy ra mà vẫn ko được.

16. traicodontimbx

Click Here <===

Vịt Con. and hn_nobita like this.
  17. traicodontimbx

My Memory - (Ngocbich.9x)
    (Chuyện) kể về một nhân vật mà tuổi đời dày hơn cả tuổi thật. Từng trải đến mức người lớn hơn phải gọi bằng anh. Phản ánh chân thật cái cuộc sống và những khoảnh khắc mang theo tiếc nuối cả cuộc đời còn lại. Em rất may mắn và cực kỳ hạnh phúc, hãy luôn trân quý những gì mình có. Cảm ơn em vì 1 câu chuyện làm bao người phải suy ngẫm lại mình.
    Mã:
    http://www.mediafire.com/file/5ftqa28t6k4q867/Memory-Hieu%28Ngocbich.9x%29.rar
    Mã:
    https://www.fshare.vn/file/VVGC1UXWHC1U

Chỉnh sửa cuối: 4/5/17
    kid0311, ngocbich.9x and Vịt Con. like this.
  18. traicodontimbx

Gia Sư - Su Yeong
    Lại một chuyện buồn.... có lẽ chỉ có chuyện buồn mới có thể cuốn hút đến thế và chỉ có nó mới có khả năng ghi sâu vào bộ nhớ.
    Ps anh làm vì anh thích nhé hihi. Tặng em.....
    Mã:
    http://www.mediafire.com/file/pfc115xwgjs9eb1/Gia+Su-Su+Yeong.rar
    Mã:
    https://www.fshare.vn/file/I2HXXPDH2I63

kid0311 and Vịt Con. like this.
  19. traicodontimbx

[Truyện LL] Nước Mắt Mùa Thu - Su Yeong

Chưa đọc cứ up cho em đã, nhé ! Tạm vậy. Do tâm trạng lúc này không được tốt.
    Anh sẽ đọc sau, cảm ơn em đã mang vị ngọt cho đời.
    Mã:
    http://www.mediafire.com/file/hudj5x62w63hxe8/Nuoc+Mat+Mua+Thu+-+Su+Yeong.rar
    Mã:
    https://www.fshare.vn/file/WQNUZ7NFVXQN

Vịt Con. and kid0311 like this.
  20. traicodontimbx

Khu Vườn Nhà Ông Tiện - Thich Du Thu

Mã:
    http://www.mediafire.com/file/4780u5mgg83dzen/Ku+vuon+nha+ong+Tien.rar
    Mã:
    https://www.fshare.vn/file/MJHMCJE3YDMT

OnlyU84 thích bài này.
Đang tải...