1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. tainam_gaugan

tainam_gaugan Dậy Thì Verified

Xin chào các bác !!!

Như tiêu đề. Không biết có bác nào đã từng gặp phải trường hợp này chưa nhỉ? Người con gái đang yêu mình, bỗng dưng bị thằng khác tán tỉnh, bị say nắng và rồi sau đó bị thằng đó dụ dỗ đưa lên giường. Cái cảm giác ghen tức, thốn thốn và hơi nhục nhã khi phát hiện ra người yêu mình bị chịch nó rất thú vị và em nghĩ đó là trải nghiệm đáng để kể.

Em đã gặp phải chuyện này và đã chia sẻ bên box truyện. Em nhận thấy cũng khá nhiều bác gặp phải trường hợp tương tự nên em thử mạo muội lập ra topic này để 500 anh em cùng kể về trải nghiệm của mình. Mong các bác ủng hộ

Để mở đầu topic, em xin tặng các bác tấm hình body gấu em. Điều đặc biệt ở chỗ người chụp tấm hình này không phải là em mà chính là cái thằng đã dụ dỗ đc gấu em đấy các bác ạ =)))

2. Facebook1

Facebook1 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đành phải hóng thôi :((

3. Tomxyz

Tomxyz Xem Sex Lần Đầu Verified

Cảm giác muốn thông chết cmn thằng khốn nạn kia

4. chetvigai816

chetvigai816 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

'bị say nắng và rồi sau đó bị thằng đó dụ dỗ đưa lên giường'..tình trạng này mà cứ xảy ra quài thì mình nghĩ bác nên ct gấu bác là vừa...

5. giaicapnongdan

giaicapnongdan Còn Bú Sữa Mẹ

thớt chia tay gấu lâu rồi bác. em đọc bên box truyện thấy vậy. truyện thốn vcl

hieuhieu88 thích bài này.
  6. giaicapnongdan

giaicapnongdan Còn Bú Sữa Mẹ

ủng hộ bác thớt

em hay theo dõi truyện của thớt ở box truyện. hôm nay thớt lập topic này em xin kể chuyện của em góp vui

em đang là sv học ở đà nẵng, bé gấu em học cùng trường, yêu nhau từ đầu năm 2 đến lúc chia tay là hơn 1 năm , cả 2 đứa là dân tỉnh nên phải ở trọ, 2 dãy trọ khá xa nhau, bé ở chung với chị họ còn em ở chung với 1 ông khóa trên.

vì bé ở chung phòng với chị họ nên từ khi quen hầu như chưa bao giờ tụi em chịch nhau ở phòng bé, chủ yếu là ở phòng em, lựa những lúc ông cùng phòng đi vắng là em lại gọi bé qua, quen nhau lâu nên cưỡi ngựa doggy đều có đủ, chỉ có blow là bé vẫn chưa chịu làm, về dáng thì bé chỉ cao 1m55 nhưng người chuẩn, em lại là người đầu tiên chịch bé nên em luôn thấy bé hấp dẫn.

thỉnh thoảng bé vẫn hay qua phòng em chơi và nấu cơm cho em và ông kia ăn. hồi đầu tháng 3 mới đây chị họ bé về quê mấy ngày, sáng hôm đó bé mua đồ qua phòng ăn sáng cùng em và ông kia, ăn sáng xong thì em chở bé đi học rồi xách xe chạy thẳng xuống quảng nam có công chuyện, đến chiều tối hôm đó em về phòng, bốc đt gọi cho bé không thấy bé bắt máy, nhắn tin bé cũng không trả lời, em sốt ruột chạy qua phòng bé, lúc đầu bé không chịu gặp, em gọi mãi 1 lúc sau bé mới chịu ra, nhưng chỉ hé cửa thò đầu ra nói chuyện chứ không cho em vào và cứ nhất quyết nói em đi về. em nghĩ chắc bé có chuyện căng thẳng nên đi về để bé nghỉ ngơi, định rằng hôm sau sẽ nói chuyện, không ngờ đến tối bé nhắn tin cho em đòi chia tay

em không hiểu chuyện gì, bé chặn luôn cả số đt và face em, mấy ngày hôm sau em qua gặp nhưng bé cứ tránh mặt, luôn miệng nói rằng bé không hợp với em nên em đừng quen bé nữa. tình trạng đó kéo dài hơn 2 tuần, cuối cùng vì thấy em cứ níu kéo dữ dội quá nên bé cũng động lòng và rồi 2 đứa em lại quen nhau trở lại, chỉ có điều em vẫn không hiểu lý do bé đòi chia tay, em hỏi thì bé chỉ nói là bé có chuyện căng thẳng nên tính khí thất thường vậy thôi, ừ thì em cũng tặc lưỡi cho qua

kể từ sau đợt chia tay đó bé nhất quyết không đến phòng em chơi nữa, chuyện chịch chọt vì thế cũng phải nhịn, ông cùng phòng thỉnh thoảng cũng hỏi sao bé không tới, rồi than thở từ giờ ko có ai nấu cơm cho này kia, từ đó 2 thằng phải chia ngày ra nấu cơm. 1 ngày nọ, vì là ngày của em nên em phải loay hoay nấu cơm còn ổng thì ngồi chễm chệ coi phim, đang coi thì ổng có đt bạn ổng rủ đi nhậu ăn mừng cái gì đó, thế là ổng lật đật đi, vì ổng ko ăn cơm nữa nên em cũng bỏ đó khỏi nấu luôn ra lướt face, vì em lười bật máy nên xài luôn laptop của ổng, em phát hiện ổng quên thoát face

biết là quyền riêng tư của người ta nhưng con người ai mà không tò mò phải ko các chế, vì ổng với bé gấu em cũng hay nói chuyện với nhau nên em mò ngay vào tin nhắn để tìm hiểu biết đâu bé có kể chuyện buồn của bé cho ổng nghe, nhưng trái với mong đợi của em, những ngày gần đó bé và ổng ko nhắn với nhau 1 tin nào cả, còn trước đó thì nhắn rất nhiều, chủ yếu là tin nhắn chúc ngủ ngon và nói chuyện linh tinh, tuy nhiên đoạn tin nhắn gần nhất mới có chuyện làm em sốc

đó là đoạn tin nhắn vào 1 buổi tối, 2 người nói chuyện rất căng thẳng, nói về 1 chuyện gì đó mà bé thì cứ luôn miệng "em còn mặt mũi nào mà gặp 2 anh nữa đây" còn ông kia thì liên tục "anh xin lỗi, anh xỉn nên anh ko biết". chốt lại bé bắt ổng hứa "không bao giờ để chuyện này xảy ra nữa", em vẫn ko hiểu nổi chuyện này là chuyện gì, và rồi em quyết định gọi đt hỏi bé, em mồi câu trước câu sau thì bỗng nhiên bé òa lên khóc, em gặng hỏi mãi, bé ngập ngừng mãi và cuối cùng bé cũng chịu nói sự thật, 1 sự thật không thể đắng lòng hơn

bé thú nhận với em là bé đã có tình cảm với ông kia, bé biết là có lỗi với em nên bé luôn cố gắng dành hết tình cảm cho em để mong lấn át cái mà bé nói là "sự say nắng nhất thời", lúc này em mới nghĩ lại hèn gì đi chơi với em bé rất thích nghe em kể về ổng, em thì chỉ nghĩ chuyện đó bt vì 3 đứa chơi thân với nhau, ngu hơn nữa là mỗi khi bé cần đi đâu mà em bận em cũng nhờ ổng chở bé đi, gần nhau là thế, chưa kể ông này nói chuyện hay và hài hước nữa nên lâu dần bé say nắng cũng dễ hiểu, nhưng chuyện này vẫn chưa phải là chuyện sốc nhất

chuyện là cái ngày em đi quảng nam, hôm đó bé tới phòng em ăn sáng và để quên chìa khóa phòng bé ở đó, đến buổi trưa bé quay lại lấy thì ko có ai ở nhà, bé biết em đi quảng nam nên gọi đt cho ông kia về, và ổng cũng về, nhưng trong tình trạng say rượu vì mới đi nhậu, bé kể là ổng về tới nhà vô toilet ói quá trời, bé thấy thương nên ở lại pha nước chanh cho ổng uống, bé kể lúc đó 2 anh em ngồi nói chuyện phiếm rất lâu và bất chợt bé nhận ra bé đã ở gọn trong vòng tay ổng ko biết từ bao giờ, bé thấy sợ, nửa muốn đẩy ra nửa không, cho đến khi môi ổng tiến gần hơn vào khuôn mặt bé, những nụ hôn của ổng lướt lên tóc, lên má, lên tai bé và cuối cùng là lên môi. bé thừa nhận rằng bao nhiêu tình cảm bé dành cho ổng bỗng nhiên ập đến cùng 1 lúc nên bé không cưỡng lại được và đã lịm đi trong vòng tay ổng. và rồi 2 người ngã xuống nệm, những cử chỉ sờ soạng bắt đầu xuất hiện, đôi lúc bé cũng chống cự nhưng rất yếu ớt, rồi chuyện gì tới cũng tới, tất cả những gì thầm kín nhất trên cơ thể bé vốn dĩ chỉ dành cho em, cuối cùng đã trần trụi trước mắt 1 người khác

tất nhiên là những gì bé thú nhận nó không thể chi tiết như vừa rồi em kể, những gì bé nói cho em chỉ có thể tóm tắt lại là bé đã bị ông cùng phòng em chịch, lý do bé đòi chia tay với em là vì bé cảm thấy tội lỗi, mắc cười là bé luôn nghĩ lỗi tất cả là tại bé không kiềm chế lại đc tình cảm, còn ông kia làm vậy là vì ổng đã quá say. bé quá ngây thơ, khi đọc lại inbox của 2 người thì em nhận thấy thực ra ổng đã ngầm tán tỉnh bé từ trước , và sự thật là ổng biết rất rõ bé đã thích ổng nên ổng mới mơn trớn đụng chạm để rồi chiếm đoạt bé, hoàn toàn ko phải do ổng say, bởi vì em còn mò ra 1 thứ khốn nạn trong thư mục recent places của máy ổng, ổng đã bí mật bật webcam khi bé đang pha nước chanh và ghi lại toàn bộ quá trình ổng chịch bé, điều đó có nghĩa ổng đã có chủ đích chịch bé chứ ko phải do say, đây cũng là lý do tại sao em có thể kể chi tiết như trên

dù biết là bé quá ngây thơ để bị ổng dụ dỗ, nhưng em vẫn ko thể tha thứ đc khi nhìn thấy từng phần cơ thể bé lộ liễu dần dần trước mắt ông kia khi ổng nhẹ nhàng lấy từng mảnh vải ra khỏi người bé, làm sao em có thể tiếp tục quen bé khi nhìn thấy cảnh bé nằm ôm chặt 1 thằng khác cho nó liếm láp, bú mút cặp vú tròn trịa của bé, và bàn tay nó lướt qua trên khắp cơ thể trần truồng của bé, móc vào cái mu ướt át của bé, tồi tệ hơn cả là bé đã ngoan ngoãn ngửa mình đón nhận con ku của ông kia dập vào háng mình

giờ thì em và bé đã chia tay hơn 1 tháng, em cũng ko còn ll gì với 2 người đó nữa, sau vụ đó chắc chắn ông kia vẫn sẽ tiếp tục dụ dỗ bé, ko biết bé có khôn ra đc tí nào ko hay là lại ko kiềm chế đc tình cảm, tiếp tục ngửa bím cho ổng chịch, chắc có ngày thành rau

7. vkck_lamtinh

vkck_lamtinh Dân Chơi Verified

Đồng cảm vs bác quá
    Lửa gần rơm lâu ngày cũng cháy mà

8. zainhalanh

zainhalanh Còn trinh Verified

Bác nào có truyện share a e đọc với

9. chetvigai816

chetvigai816 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Vậy à kaka quá thốn rồi

10. zaidatto

zaidatto Dân Chơi Verified

Gấu mình cũng xinh nên lắm thằng gạ gẫm, gửi lời kb. Mỗi tội mình hay ở nick gấu nên báo cáo spam, chặn nick các kiểu nên ko ho he đc tý nào. Zalo gấu thì mình chặn "tìm quanh đây". Done :D
    Ncl rau thì có trường hợp như vậy rồi chứ gấu thì mình ko để nó xảy ra đâu :v

GMD2015 thích bài này.
  11. nhocmuito

nhocmuito Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

Khó đỡ =}}~ mà chịch ng co gâu cũng vui mà, cảm giác vụng trộm kkkkk

12. lovevirgin

lovevirgin Xem Sex Lần Đầu Verified

Chia buồn với bác nhé. Nhưng mà chia tay rồi thì cho ae coi clip đi

13. tainam_gaugan

Hoan nghênh bác. Nhưng mà em thắc mắc 1 cái, bác nói là từ cái hôm định mệnh kia gấu bác không qua phòng nữa nên phải nhịn chịch. Thế tính ra đến lúc chia tay bác cũng không được thêm lần nào à? Lẽ ra lúc biết chuyện bác phải đè ra chịch phát nữa rồi mới chia tay cho nó bõ chứ nhỉ =)))))

Còn bác nào có chuyện gì nữa không kể anh em nghe với, không cần biết gấu các bác tròn méo thế nào, miễn là bị thằng khác nó chịch mất thì hãy cùng chia sẻ tâm sự nhé

14. hnglinh52

hnglinh52 Đại Gia Lầu Xanh Verified

địt nyc lúc nó đã có ny mới có tính k thớt :))

traidatinh&gailanglo thích bài này.
  15. ocean2015

ocean2015 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

16. tainam_gaugan

tính luôn bác nhé. Những chuyện người yêu ngủ với ng khác đều có thể kể ở đây, không cần biết là gấu mình bị chịch hay là mình chịch gấu thằng khác. Nếu có thể bác cho thêm chút ảnh thật vào chuyện cho sinh động, anh em dễ quay tay nhé :)

chucvirus thích bài này.
  17. trumdamne

trumdamne Đại Gia Lầu Xanh Verified

Thấy xôm xao quá thôi cho mình góp vui cùng mn, số là mình có thói quen là ở trọ mặc dù có nhà vì k thích gò bó. Đó là những năm cấp 3, đối diện phòng trọ mình là phòng của một chị vừa mới ra trường và từ bắc vô nam lập nghiệp. Chị này dáng mình dây, k hẳn là xinh nhưng có nét mặn mà nên thu hút lắm. Thiệt chứ mới quen biết mà em ấn tượng style đồ lót của chị rồi, ren, lưới , lọt tùm lum đủ màu hết mà phơi đồ chung ngoài sân tuy nam nữ riêng nhưng mỗi khi đi qua cũng ráng liếc nhẹ phát . mà bả mặc đồ dạn lắm, nghĩ sao đồ thun ở nhà màu trắng mỏng mà đút thêm sịp đen thì em thua. Nhưng đa phần là bả mặc em ngắm tại có phòng kia mà anh đó đi làm suốt . 2 chị em cũng hay ăn cơm chung đỡ buồn. Nhưng đáng nói ở đây mới là độ dâm tài năng của bà này. Chị biết mình k khá giả nên luôn chớp lấy cơ hội với đàn ông. Lúc mới vô chị quen một anh hơn 5 tuổi, xong sau đó lại thấy quen với 1 anh công an và hình như là ng yêu. Cứ một tuần 2-3 lần anh này đến để nhờ chị giải phóng thằng em. Các bác biết mới có 8h mà đóng cửa đến 11 h mới về thì....nhiều bữa đang ngồi chơi vs chị mà anh đến mình biết ý kiếm bài chuồn. Mình thì mấy chuyện này bình thường , thoải mái nên chị không ngại có hôm mình còn chọc chị rên to quá em định báo công an. Nhưng có một hôm thằng cu bạn mình đến chơi nhìn thấy chị nó nói nhỏ, bà này nhìn vậy thôi mà gê lắm, hôm bữa nó lên cơ quan lấy hồ sơ cho ba nó thì thấy bà này cùng cha trưởng đang quấn nhau trong góc, cái áo cởi ra còn bra, cu cậu thấy vậy giả bộ đánh tiếng từ xa, lúc gặp thì cả hai mặt xanh lét( chị làm cho cty nhà bạn em, ông trưởng ph đã có Vk) nghe nó nói vậy là mình thấy sao sao về chị rồi. Có ng yêu rồi mà còn định làm kép ông kia à. Biết vậy vậy thôi nhưng một đêm nọ đi học thêm về thấy ông mà chị quen hồi mới vô ngồi trước ph chị, thấy em thì hỏi chị về chưa. E tl k biết rồi kiu ổng vô ph em ngồi chờ. Lát sau chị về nhưng vừa thấy ô kia là đã đóng cửa k cho vào. Cha kia khóc tội lắm kể lể nhiều đại loại là đang mặn nồng sao nhắn ct. WTF, nge mà mình thấy hơi bị nể chị bắt lần 3 tay luôn, cứ tưởng đá ô này lâu rồi chứ. Sau một hồi mệt mỏi thì a ấy lủi thủi đi về. Chi qua dặn mình giữ kín dùm. mình thì chả bao đồng nên gật đầu . Vậy là ba ng đàn ông kia không biết rằng bướm chị thay phiên đón nhận 3 củ chuối trong khoảng thời gian này. Cũng khó phát hiện chị sắp xếp ổn thoả. Có hôm 2 chị em làm vài ly bia thì chị tâm sự dâm chỉ là một phần còn chị làm như vậy chẳng qua chỉ là muốn có cuộc sống tốt hơn. K biết mọi người ngĩ gì về lời nói của chị nhưng e thì chả quan tâm, có ở trong hoàn cảnh của chị đâu mà nhận định. Chỉ tội mấy ô kia yêu thật lòng mà ....xui.đến lúc em tốt nghiệp thì cũng thấy kha khá cái sừng do chị tạo rồi. Em chỉ nhắn với chị là làm việc gì rồi cũng có cái kết của nó. Sau thi đại học hơn 1 tháng thì nhận thiệp từ chị. Alo hỏi thăm thì biết chị kết hôn với anh công an, có bầu 2 tháng rồi. Mình nằm mà nghĩ có khi nào baby đó là của .......................có lần 2 chị em giỡn nhau chị nói muốn không chị chiều. Mình đứng dậy cười nói là muốn lần đầu là gái trinh, chắc chị giận lắm nên giận mình cả tuần và về sau k thèm nhắc đến nữa. Lâu nay k gặp chị nên không biết cái bản tính kia của chị có bị chế ngự chưa. Mong là Ck chị k cần phải mở shop mua bán sừng !

18. kiem ma

kiem ma Còn trinh Verified

ÔNG NỘI, NGƯỜI TA LẦN ĐẦU LÀ KIẾM NGƯỜI CÓ KINH NGHIỆM MÀ HỐT, CÒN ÔNG THÌ KIẾM GÁI TRINH, NÓ LÓNG NGÓNG KO CÓ PHÊ ĐÂU

caloc10 thích bài này.
  19. doilathe1509

doilathe1509 Còn Bú Sữa Mẹ

công nhận sướng nhất của thằng đàn ông là địt đc gấu thằng khác. tào tháo nói gái đẹp trong thiên hạ ta ko màng, chỉ có vợ của kẻ thù làm ta hứng thú cũng là như vậy ;)
    mình đang học đh cuối năm thứ 3, có thằng bạn chơi từ năm nhất. hồi đó cả 2 thằng đều fa, tới năm 2 nó tán đc 1 em cùng lớp nó, đc thời gian thì em đó cho nó chịch. khi cả 3 đứa bắt đầu thân thân mình mới thấy hết độ dâm cuả thằng bạn mình, nó huấn luyện em kia rất chuyên nghiệp, thậm chí mấy lần còn dụ đc ẻm ra công viên vô mấy chỗ tối tối địt nhau outdoor tăng thêm kích thích. vì chơi thân với nhau nên mỗi lần địt gấu nó hay chụp hình lài mang về cho mình xem, bởi vậy mỗi lần đi chơi chung với 2 đứa nó, cái cảm giác em nó vẫn nc vui vẻ với mình mà ko hề biết mình đã đc thấy hết vú vê mông bướm cùng với những dáng nằm sấp ngửa của em nó khi địt nhau với thằng bạn mình , báo hại mình mỗi lần nc với em nó chim cò biểu tình loạn xà vì cứ nhìn thấy em là đầu óc mình lại tưởng tượng đằng sau lớp quần áo kia có gì :p
    sự ức chế như vậy kéo dài đã làm động lực cho mình đi kiếm gấu, tới gần nghỉ hè quen đc 1 em. lúc đầu tán chỉ vì mục đích đc nếm mùi gái nhưng dần dần yêu em nó lúc nào ko biết, cũng nhờ như vậy mà mình biết đc sờ lên thân thể người mình yêu cảm xúc hơn gấp bội so với ng mình chỉ có nhu cầu thoả mãn. dù gấu mình đã mất zin vì trót dại đưa thân cho 1 thằng sở khanh hồi học cấp 3 nhưng mà gấu vẫn còn rất ngây thơ trong chuyện giường chiếu. mỗi lần địt nhau gấu chỉ nằm dạng háng ôm mình chứ ko có chổng đít cưỡi ngựa gì cả. từ khi mình địt đc gấu mình cũng kể chuyện cho thằng bạn nghe nhưng ko bao giờ mình chụp hình cho nó xem, bởi vì mình yêu gấu nên rất tôn trọng gấu và mình cũng ko thích để cho thằng bạn nghĩ đen tối mỗi khi gặp gấu mình như mình nghĩ về gấu nó lúc trước. chắc vì vậy nên thằng bạn cay cú ko chụp hình gấu nó cho mình xem nữa, tiếc vl :D

mọi cứ diễn ra bt cho tới 1 ngày, gấu của thằng bạn gọi đt cho mình kêu ra gặp riêng, còn dặn dò kỹ là ko đc để cho thằng bạn biết 2 đứa gặp nhau. 2 đứa ra quán cafe ngồi, em nó nói là có chuyện cần phải nói với mình nhưng cứ ngập ngừng mãi cả tiếng đồng hồ, cuối cùng em nó lấy đt ra cho mình xem cuộc nói chuyện giữa em nó và thằng bạn cách đó hơn 1 tuần, xem tin nhắn thì mình mới biết 2 đứa nó đã cãi nhau 1 trận, nhưng cái lý do cãi nhau mới làm mình shock. em nó phát hiện ra thằng bạn hay nhắn tin với gấu mình và đã mấy lần rủ gấu mình đi chơi riêng. thằng bạn thú nhận hết với bồ là nó đã có tình cảm với gấu mình và xin em nó tha thứ, cho nó cơ hội chuộc lỗi. sau đó gấu thằng bạn cho mình xem thêm 1 đoạn tn nữa em nó nói chuyện với gấu mình để hỏi chuyện và gấu mình nói rằng thằng bạn đã tỏ tình, gấu cũng thú nhận đã thích thằng bạn nhưng vì cảm thấy dằn vặt với tình bạn của cả 4 đứa nên gấu không đồng ý quen :(

gấu thằng bạn tiếp tục cho mình xem cuộc nói chuyện gần nhất với thằng bạn, thằng bạn thú tội với em nó là tối hôm qua đã đi chơi với gấu mình và trong 1 lúc thiếu kiềm chế nó đã chịch gấu, thằng bạn nói chuyện đã đến nước này nó ko còn xứng đáng với gấu nó nên nó muốn chia tay và xin em nó tha thứ. mình đọc xong mà chân tay rụng rời, cố gắng lấy lại bình tĩnh và hẹn gặp gấu nc, khi gấu biết mình đã biết chuyện thì òa lên khóc và thú nhận tất cả. mình hỏi tới chuyện hôm qua 2 đứa đã đi chơi đâu và đụng chạm gì không, gấu vừa khóc vừa kể là đi dạo phố rồi thằng bạn chở gấu vào chỗ vắng, gấu nói ban đầu chỉ nói chuyện thôi nhưng rồi thằng bạn chủ động hôn gấu, gấu vẫn còn ý thức đc nên kháng cự lúc đầu, nhưng rồi chính bản thân gấu cũng xiêu lòng cho thằng bạn hôn. mình hỏi còn làm gì khác ko thì gấu thú nhận rằng có để cho thằng bạn sờ soạng vú cả ngoài áo lẫn thò tay vào trong, nhưng tuyệt đối ko cho thằng bạn đụng đến bướm :(
    sau hôm đó, mặc cho gấu khóc lóc xin lỗi, mình vẫn qđ chia tay. mình còn gặp thằng bạn 1 buổi để nc phải trái, lúc đầu nó còn khẩn khoản tỏ ra hối lỗi, nhưng đến khi mình to tiếng thì nó cũng lộ rõ bản chất ra, nó nói thẳng là chính nó đã chủ động lên kế hoạch tán tỉnh và dụ dỗ gấu mình từ lâu, nó còn nói vì gấu mình ngon nên nó muốn đưa lên giường (đúng là gấu mình xinh và ngon hơn gấu thằng bạn nhiều), hôm đó mình đã tặng nó 1 cú đấm và cắt liên lạc luôn :(:(:(
    có lẽ vì ăn 1 cú đấm nên thằng bạn đâm ra thù, nó trả thù mình bằng cách tiếp tục dụ dỗ gấu mình. và đến 1 ngày nó nhắn tin nói là nó đã địt đc gấu mình rồi, nó còn tả chi tiết cơ thể gấu mình có đặc điểm gì để mình tin. mình nghe tin đó rất đau lòng và cảm thấy thương gấu đã bị thằng bạn lừa dối tình cảm. rồi mình quyết định bơ đi mà sống, thế nhưng thằng bạn khốn nạn vẫn ko tha, nó cứ từ từ huấn luyện gấu và thỉnh thoảng lại chụp hình gửi inbox chọc tức mình
    chuyện này vẫn còn tiếp diễn tới tận bây giờ, lâu lâu nó lại gửi 1 đống. quả thật, mình đã qđ lờ đi nhưng vẫn rất đau, cứ nghĩ tới chuyện gấu quá ngây thơ, chấp nhận cho thằng bạn địt, và nghĩ tới chuyện thằng bạn hả hê sung sướng như thế nào khi được đút ku địt bướm gấu của mình càng làm mình thốn ko chịu đc

20. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified

bác có thằng bạn chó má thật, đọc mà tức sôi gan