1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

hết chưa bạn. Hay rất hay

2. mrtoronto

mrtoronto Biết Quay Tay Verified

Như đã hứa mình đã quay lại, đúng là ko nhắc thì thôi, nhắc là chim cò dựng lên hết. Sau lần vượt đèn đỏ mình và e tiếp tục liên lạc qua skype, mặc dù là chung trường nhưng mình và e vẫn giữ bí mật vì e có bf và mình thì cũng ko muốn người khác biết. Khoảng được vài ngày sau, mình lại nói mình mới nấu đồ ăn e qua ăn với a.
    Thế là set up đc hẹn, lần này ko cần rượu beer nữa, ae hiểu nhau quá rồi mà. Mùa đông mà đợi gái qua nhà vật nhau thì ko biết có bác nào hiểu hay ko?
    Khi e qua thì cũng ăn xong bài cũ xem phim e ơi.
    Lúc này thì mình quyết định tắt laptop để nghe e rên rỉ. Sau khi 2ae lột trần nhau thì e bắt đầu bj cho mình. Mình cũng muốn phục vụ e, thế là cuối xuống ắn sò. Nhưng do e nhiều lông nên thấy hơi ngai ngái, những cũng muốn liếm thử, vừa lưỡi vô thì e ghì đầu mình. E nói
    E: a liếm sướng thế. Mặc dù hơi muốn dừng lại, mình nhìn rõ loz e thì thấy có tí thâm và mép loz hơi dầy, lúc đó nghĩ đến môi trên sao, môi dưới vậy. Phát hiện thêm e có nốt ruồi ngay mép lôz luôn. Dâm nữ... haha
    M: a thích nghe e rên cho a nghe.
    Thế là e bắt đầu rên. Sau đó e lại kéo mình lên để bj. Mình ghì đầu e nó. E nó sặc mấy lần. Lúc này mình đang đứng kéo e dậy nhấc e để lên bàn (trong phòng có bàn, mình gạt đổ hết đồ, rồi để e ngồi lên bàn). Lúc đó mình đứng và chịch e trong tư thế đứng.
    E: bf e chưa bao giờ chịch e như thế này cả.
    M: e thích ko? E nó gật đầu, cảm giác sướng vl. Địt được 1 lúc, mình nhấc e lên rồi bế e lên địt e. Ko biết các bác biết kiểu đó ko?
    E: a khỏe đấy, e tưởng ng béo yếu lắm.
    Mình cười cười.
    M: a còn nhiều trò lắm. Từ từ đi e.
    E nó cười nhìn dâm lắm. Phải nói là chịch kiểu đó rất mệt, thế là e đầu hàng rồi bế e nó lên giường. Lúc này mồ hôi hơi nhiều mình với lấy chai nước uống, e nó cũng muốn uống. Mình hôn e nó rồi cho e uống nc. Rồi lại chịch tiếp khoảng 10 mins. Rồi mình đổi kiểu doggy. Lúc chịch e, mình thấy lỗ đít e thế là đút ngon tay cái vào, tất nhiên là phun tí nc miếng cho trơn. E nó la lên 1 tí mình hỏi:
    M: E đau hả?
    E: hơi hơi.
    Vừa chịch vừa hỏi e
    M: e chưa thử hả. Muốn thử ko?
    E nó lắc đầu nói đau. Nhưng tay vẫn trong đít e. Đc khoảng 3 mins e nói.
    E: a ơi, ra chưa? Lôz e tê quá.
    M: e ra chưa?
    E: 2 lần rồi.
    M: thế a cho ra nha.
    Thế là mình dập rất mạnh và nhanh.
    M: a ra nha e. E nó hưởng ứng rên to . Cũng may e nó qua buổi trưa nên chủ nhà ko có ở nhà. Gục trên ng e mà đổ mồi hô quá trời. Nằm nc với e.
    E: hồi nãy loz e tê lắm. A khỏe thât.
    M: hồi đó có ai làm e tê như vậy chưa?
    E: có thằng btr cũ của e ở Vn, địt cũng khỏe lắm.
    Mình cười cười rồi hôn e nó. Sau đó 2 đứa đi tắm. Lúc tắm thì nhìn rõ lưng e nó hơi có mụn cũng ko thích cho lắm. Mình nói e.
    M: loz e có nốt ruồi hèn chi e dâm thế.
    E: thế dâm a ko thích ah?
    M: a thích e dâm hết cỡ với a.
    E cười và hôn mình.
    E: btr e yếu lắm, ra nhanh lắm, ko nhiều trò như a chỉ có kiểu truyền thống.
    Tự hào vl. Tắm xong e mặc đồ của mình ra giường ngồi. Xong nc phiếm 1 tí rồi mình đưa e đi về. E nó lấy luôn cái áo thun của mình.
    Sau đó đc vài ngày lúc mình đang đi làm thêm vì đi học mà ko làm lấy gì mà nuôi loz. Haha. E nó nt:
    E: I've just done that. That is not great at all
    M: what ve you done? ( lúc đó biết nhưng vờ thôi)
    E: just fucked my bf but not good as you.
    M: i will call y later.
    Tối đó gọi cho e nc với e.
    Lúc thời điểm đó là gần tết vn nên e có rủ mình qua nhà e chơi e ở với bà con. Mình hỏi là có ai qua.
    E: có H và bf của e ( lúc trc có nghe e qua lại với H kiểu như mình với e, mình biết là fuck rồi, nhưng cũng ko quan tâm). Rồi qua nhà e nó chơi ngồi ăn mà cứ nghĩ đến loz e bị H và bf e fuck rồi mình fuck nữa hơi hơi ghen các bác ơi). Thật sự lúc đó éo hiểu e nó muốn gì. Nghĩ sao mời 3 ng đàn ông ( 2 người fuck e) (người đã fucked) ngồi chung bàn. Sau bữa đó thì cũng bt nt nc với nhau bt. Nhưng sau đó biết đc e nó đã ctay thằng bồ e và quen 1 thằng khác trẻ hơn thằng bồ cũ. Tuy nhiên mọi việc chưa dừng ở đó. Mình sẽ kể cho các bạn nghe cách mình biến e thành 1 call girl chính hiệu. Chờ nha các bác.

Jonas_ng, momong, TryLife and 12 others like this.
  3. ocean2015

4. vô vi

vô vi Xem Sex Lần Đầu

sao bạn khôn lg cho ng cũ của bạn thấy những cái này? Chí ít cũng nên để bạn ý biết bạn ý đã ngủ vs ng như nào chứ.

k9111 thích bài này.
  5. h2nd0i

h2nd0i Còn Bú Sữa Mẹ Verified

em tiếp câu chuyện của nyc. cách đây tầm 1 tháng e có hẹn e nó đi cf kiểu hỏi thăm nhau thôi. cơ mà ko hiểu sao máu dâm lại nỗi lên. lần đầu tiên gặp sau những tháng chia tay vào tầm 11h đêm, e nt rổi rủ e nó đi dạo. e lấy xe oto qua chở e nó đi trong bộ dạng đồ ngủ ko mặc nội y. đi dạo chém gió xong thì về ko quên hôn e nó. lần thứ 2 cách đó mấy ngày là chở em nó và 2 đứa em nữa đi uống nước. sau đó để 2 đứa e vào nhà. e và em nó ngồi trên xe,lúc đó cũng muộn tầm 11h hơn. xóm e nó đã ngủ hết. rủ e nó xuống băng ghế cuối, e đè e nó ra tốc váy lên và chuyện gì đến cũng đến. cách đó 2 hôm nữa tầm khoảng 10h rủ e nó đi ăn tối. hôm nay e nó mặc quần đùi, nhưng khá ngắn. e biết là em nó có ý đề phòng. nhưng rồi cũng rủ e nó xuống băng ghế sau đè ra hôn đc 1 lúc e nó ko chịu e liền cho tay xuống đũng cũng thì ôi thôi nước ngập tay. liền đè ra.lần này e nó chống trả nhưng cũng ko thể kìm e dc. cảm giác làm với người yc trc đây thì tự nguyện phối hợp, còn lần này thì như bị hiếp thật khó tả.đó chắc là lần cuối em và nyc làm chuyện đó. nay vào fb e nó thấy đổi ảnh đại diện là 1 thằng nào lạ hoắc. chắc hết cơ hội cho e rồi.

Jonas_ng, momong, ThS.Sex and 4 others like this.
  6. Phù Gãn

Phù Gãn Còn Bú Sữa Mẹ Verified

M
    Mình cũng đời đầu tiên 9x, và có mối tình đầu hồi cấp 3 rất đẹp, mình cũng thuộc loại 1 giống như bạn, hồi đó em của mình thích rất dễ thương, hơi quậy, nhà rất có đk, nói chuyện rất có duyên, cá tính. Em tầm người, 3 vòng rất đẹp, kiểu đáy thắt lưng ong, vòng 2 rất nhỏ, cộng với vòng 3 căng tròn làm rất nhiều thằng ham muốn.
    Hồi đó, e ngồi đầu bàn trên, tụi mình hay nói chuyện rồi yêu nhau dù lúc ấy e đã có bồ. Sau đó e và thằng ấy chia tay. Mình thì tư tưởng khá thoáng nên ok chuyện e có lịch sử.
    Sau đó, mỗi giờ ra chơi, thậm chí một vài giờ học, e vẫn xuống ngồi dưới bàn học với mình. Hồi đó mình ngây thơ lắm, chỉ nắm tay, lâu lâu rờ đùi em thôi. Kích thích nhất là những khi e đứng dậy trả bài, ngồi sau nhìn cặp mông cănh tròn và cái khe sâu trong cái quần lụa áo dài, nhìn rất kích thích.
    Hồi cuối lớp 12, e có rủ mình đi chơi, mình đản bảo đi là sẽ đc chịch e, nhưng tại e rủ đi chơi xa, mà mình hồi đí chưa có đk.
    Vào đh, 2 đứa mỗi đứa một nơi. E học RMIT, rất chơi bời, một nửa khác e chưa bao giờ thể hiện cho tôi thấy. Tôi ko ngạc nhiên về điều này.
    Tôi không biết đời sống cá nhân của e, chỉ theo dõi qua facebook, e cũng vậy. E và tôi chờ nhau đến hết 4 năm đại học, tôi biết e cũng yêu tôi rất nhiều. Nhưng tôi từ chối bởi những khoảng cách giữa chúng tôi là rất lớn.
    Bây giờ e đã có người yêu, tôi đã có sự nghiệp, nhưng chúng tôi ko bao giờ thuộc về nhau. Cái cặp mông nảy và nụ cười sexy dâm đãng ấy sẽ đêm đêm hoan lạc cùng người mới của em.
    P/s Sorry mấy bác vì câu chuyện ko đề cập tới chuyện chịch choạc nhiều, vì e và mình rất đặc biệt, dù ko có sex vẫn rất sâu đậm. (E có tiểu sử tình dục với thằng bạn trai trc mình từ hồi cuối cấp 2 rất dữ dội, tại e dậy thì sớm, có duyên và nhà có đk. Chuyện này sau này mình mới biết. Hồi biết mình e ngoan hơn, nhưng có lẽ bản chất của e là rất dâm đãng!

7. chaunguyen95

chaunguyen95 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

sao ko đưa hình nó coi, nói thẳng con đó càng ngày e càng đỉ điếm nhỉ?

8. ocean2015

Quá là hay lun. Ủng hộ các bác

9. daotamle

daotamle Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em không ngờ câu chuyện của em đơn giản vậy mà cũng có vài bác thích, em nghĩ các bác chỉ thích chịch chọt thôi :)) Thật ra motip thì cũng giống vậy nhưng thôi em xin đóng góp thêm 1 câu chuyện nữa nhé, cũng giống lần trước, k có chịch chọt, chỉ có khơi gợi thôi :))
    Câu chuyện lần này diễn ra với 1 người rất đặc biệt, đó là người đầu tiên trao vếu cho em vào năm l6 :)))))))) Và sau bao nhiêu năm, bây giờ là sv năm 2 được trải nghiệm lại chính cặp vếu đưa mình vào đời ấy :)) Xin mời các bác ;) Em ấy tên C các bác nhá, bằng tuổi em ;)

Xin tạm thời miêu tả thế này, C khá lùn (1m55), hồi xưa thân hình ú ú, vếu không to mấy (l6 mà), bây giờ giảm cân dáng đẹp hẳn ra. Dù là ốm (tầm 44kg), vếu khá nhỏ so với tiêu chuẩn các bác (v1 tầm 80), nhưng với sở thích của em, vếu đó được xem là đẹp nhất trong số 15 cặp vếu em từng đụng :)) Đơn giản là nó rất tròn và vung lên như 2 cái chén ấy :)) Thích lắm. Tưởng tượng như C chỉ mặc áo ngực để che (có nhiều ng mặc áo ngực để nâng nữa nha) :)) Thôi k làm mất thời gian các bác :))
    -------------------------------
    Em: Helo bạn cũ, lâu quá hổng nói chuyện.
    C: Hếlo A, trùi ui dạo này bảnh tỏng ra nhennn :))
    Em: Có đâu, C cũng xinh ra quá trời nè, dáng chuẩn ra dữ luôn :))
    C: Có đâuuuu :)) cũng vậy hà. A dạo này sao rồi?
    Em: À, cũng vật và vật vờ thoai, hổng quen ai hết, còn C?
    C: C đang quen 1 bạn cũng được tầm 2 năm rồi, sao hổng quen ai? Hay dụ ngta k dc haha
    Em: Chà quen lâu dữ ta, có đâu haha, đợi C nè nên hổng quen ai
    C: Thôi thôi đi ông tướng :)))
    EM: có gì đâu mà thôi, người đầu tiên dẫn tui vào đời mà :))
    C: Thôi đi, ai dẫn ai vào đời, ai dụ dỗ tui
    Em: Tui hổng dụ ai à nha :-"
    C: Mấy ng dụ tui thì cóa :))
    Em: Cơ mà đáng mà, cũng thích đúng hông :))
    C: Lúc đó còn nhỏ quá mà cũng hổng nhớ cảm giác lắm.
    Em: Tui còn giữ tin nhắn ngày xưa của mấy ng nè (hồi xưa em xài cái dt đập đá, nên nó bền)
    C: Ủa hồi xưa nhắn gì :))
    EM: Lúc tui hỏi C là "cảm giác thế nào", cái C nói "đã lắm, như đang nặn đất sét vậy, nhưng nhẹ hơn".
    C: haha gì hồi xưa nói được câu đó luôn hả :)))
    Em: Chắc tại hồi xưa còn nhỏ nên tiêu chuẩn thấp, bh với bồ mới có gì hông :))
    C: Thì cũng có chút à ba.
    Em: thôi đừng xạo haha, nhìn mặt là biết roàiiii :))
    C: Thiệt, nói chung tui cũng hổng muốn đi quá, cũng có đụng chạm phía trên giống hồi xưa á?
    EM: Nhớ hồi xưa làm gì k mà nói giống :))
    C: Hồi xưa đụng bằng tay đóa. Mà công nhận hồi xưa A dâm quá, mới l6 mà đã mê rồi.
    Em: Có dâm đâu nha, tại tái nghiện sớm thôi mà :))
    C: Nhớ hồi xưa lúc nào ra hành lang trường cũng đúng rờ :)) Mà buồn cười nhất là hành lang 1 đống người mà không ai biết, skill A cũng mạnh dữ :))
    Em: Trời, người ta cũng tính toán hết, tại cái lan can nó có 1 chỗ hở ra mà lúc đó C đứng vừa khít ngay ngực nên dễ đụng thui :))
    C: Đứng toàn ấn ân vô ngực tui hông vậy haha.
    Em: Ừa, lúc đó còn nhỏ, nên thích cảm giác lấy tay ấn sâu vô ngực, nhìn nó lún xuống dễ thương lắm haha :))
    C: Dâm quáaaaa :))))))))
    Em: Dâm đâu :))) Nhớ hồi xưa có lần duy nhất tui dám đút tay vô áo C, mà cũng k nghĩ gì, cũng k nghĩ là đụng núm, chỉ có rờ rờ xung quanh ngực thôi. Chủ yếu thích cái độ đàn hồi của nó.
    C: Có đụng núm nha ba, xạo xạo đi.
    Em: Ủa làm gì có @@ (em k nhớ thật)
    C: Có, thọt tay vô bra tui rồi còn sờ sờ nó.
    Em: Haha, vậy là vô thức rồi C ơi :)) mà bạn ấy chăm sóc C như thế nào :))
    C: Nói chung là bạn ấy hơi mạnh bạo :)) C có nói r mà hông sửa dc.
    Em: tại ghiền đó :)) Ai kêu ngực đẹp chi :))
    C: Nhỏ xíu mà đẹp gì ba? Còn An sao, chắc hốt mấy em ròi chứ gì :))
    Em: Hông, cũng có đụng chạm, An k thích đi quá, mắc công không chịu được trách nhiệm.
    C: Con trai suy nghĩ dc vậy là hay quá rồi :))
    Em: Mà hồi xưa toàn A đụng C, sao C k đụng lại haha
    C: Sao dám mà đụng ba nội :)))
    EM: Vậy bây giờ dám chưa :))
    C: Bây giờ lớn rồi thấy bình thường thôi haha.
    Em: Vậy có tò mò của tui sao hông :))
    C: Hồi xưa cũng có, mà chắc nhỏ hahahahaha
    Em: ùm, nhỏ xíu hà, 15cm hà.
    C: Gì? bằng cây thước hả, thôi xạo điiiiii, trung bình VN có 12cm à.
    Em: Trời nghiên cứu kỹ dữ bây :)) Thế gửi hình cho xem chịu k :))
    C: Gì? dám gửi không :))
    EM: Dám, người đặc biệt mà sao k dám :))
    C: Đâu haha, phải coi mới tin.
    Em: Cơ mà gửi đây nguy hiểm qua, qua zalo gửi cho.
    Em: [​IMG]
    C: trời thiệt luôn hả, không ngờ nó to vậyyyy
    Em: Chắc lớn rồi nên phát triển hahah :)) Cơ mà cho tui xem coi nó sao rồi?
    C: C còn chưa gửi cho bồ nữa đó nha.
    Em: A khác bồ C, quan trọng hơn haha :))
    C: Đợi xíu, tại chưa làm cái này bao giờ.
    Em: Haha đợi cả đời cũng dc nha :))
    C: Quỷ xứ :))
    C: [​IMG]
    Em: Trời còn morning nữa :))))))))) Ê bầu ngực đẹp quá vậyyyy?
    C: Chắc cũng phát triển giống An :)))))))))
    Em: C nè, A nói cái này hơi kì, nhưng mà hồi xưa còn nhỏ, hông biết gì, bh lớn r, tự nhiên muốn dc bù đắp cho C.
    C: Bù đắp là sao :))
    Em: Là A mún mình làm 1 lần nữa dc hông, sau bao nhiêu năm, trải nghiệm lại người đầu tiên cua mình cũng thú vị mà :))
    C: Cái này chắc k dc, tại C đang có bồ, C k muốn ngta nghĩ gì.
    Em: Mình k nói ra là dc mà, với lại bh An muốn kiểu chăm sóc nhẹ nhàng chứ k phải bay vào ầm ầm như ngày xưa đâu, muốn nâng niu chơi với nó quá à :)))
    C: Haha nghe thích ghê, nhưng mà kì kì sao đó.
    Em: bla bla bla (khúc này thuyết phục, em skip qua nhé)
    C: Mà nếu C cho thì làm ở đâu?
    Em: An biết có mấy rạp HD cũng ổn lắm.
    C: An toàn hông ba, nghe nói có quay lén gì đó.
    Em: Được mà :))
    C: ùm vậy khi nào rảnh?
    bla bla bla (hẹn lịch)
    ----------------------------------------------------
    Lúc gặp lại, bạn ấy trắng ra nhiều, với xinh hơn :)) Lúc vô phòng chủ động hôn em :)) Em còn bảo từ từ đừng vội, nhìn mặt bả ham hố thấy mắc cười :))
    Ngực vẫn đẹp như xưa, vẫn kiểu vung lên y như vậy nhưng còn tròn hơn ngày xưa do phát triển hơn. Nói chung cảm giác cuồng của em dâng lên tột đỉnh nhưng vẫn phải kiềm chế, làm từ từ :)) Skill thì cũng giống skill cũ (các bác có thể mở bài cũ của em xem), vẫn "lái xe quanh đồi" đến khi bả rên mới thôi :)) Nhưng kì này em ác hơn xíu :))
    Em: Nè nha, rên là hông làm nữa đâu :-"
    C: Gì kì vậy, sướng k cho rên là sao :))
    Em: ừa luật tui đặt ra v, rên là tui ngừng lại nha =))
    C: Chời ơi chắc tui chết...
    Em: Làm tiếp, liếm xung quanh núm, nhìn lên mặt của bả, thấy bả chịu đựng mà thấy cưng dễ sợ :))))) Bả tự lấy tay bụm miệng lại khi em đánh lưỡi nhanh lên núm. Có lúc bả "ớ" lên 1 tiếng mà e k liếm nữa, bả van xin mắc cười =)) Rồi e lại liếm tiếp :)) Nhưng như mọi lần, em tôn trọng giới hạn mình đặt ra và không vượt quá nó, k có tấn công xuống dưới (và ẻm cũng k thích).
    EM: Thấy sao nè?
    C: *thở hổn hển* đồ ác độc.
    Em: Haha rèn cho tính chịu đựng còn gì :)) Mà ngực đẹp lắm *lấy tay vân vê núm*
    C: *nhắm mắt*..ưm...
    EM: C vẫn nhạy cảm như xưa..
    C: còn An vẫn nhẹ nhàng, có điều điêu luyện hon nhiều, bao nhiêu em chết dưới cái lưỡi nay rồi?
    Em: Đây k là gì đâu, biết vài anh em trên thiendia còn skill vũ bão hơn v :)) Với cả A cũng chưa đi xuống dưới, nên còn gà lắm.
    C: Thôi v đủ chết con ngta rồi, mà C k thích đi xuống lúc này. Nãy An mà k kiềm chế dc mà chạm xuống là C vùng dậy đi về liền đó.
    Em: Biết mà, yên tâm, có cho cũng k làm đâu haha.
    C: A.. làm tiếp đi...
    Em: huh, làm gì? *lấy ngón trỏ đẩy đẩy núm lún vô trong*
    C: liếm típ đi...
    Em: thôi, mún chơi như hồi nhỏ à *chọt chọt, ấn ấn tay vô, nhìn vếu nó lún xuống*
    C: Kì quá nhaaaaaaa *đánh em bụp bụp*
    Em: Kì này cho rên nè nha *hôn nhẹ lên núm.. lấy răng cọ cọ nhay nhay lên*.
    C: Trời ơi... *ngửa cổ ra rên*
    Nói chung 1 tay em bóp, se núm, 1 bên là miệng em bú :)) Sau đó cho bạn ấy tham quan thằng nhóc của em, bạn ấy nói k với BJ nên em cũng k ép.
    C: To thật luôn đó *cầm, sục nhẹ*
    Em: Ùm, Hulk của tui mà :))
    C: Haha, thích hulk *sờ lên đầu khấc*
    Em: to hơn ng yêu C hông?
    C: Hơn nhiều.
    Em: An làm thích hơn ng yêu C hông?
    C: Thích, An nhẹ nhàng hơn nó.
    Em: Mà thôi kì quá hà, có lỗi với bồ C *giả bộ ngây thơ*
    C: Quỷ, dụ ngta vô đây rồi còn nói vậy.
    Em: haha *se núm*, cưng thỏ nha (biệt danh em đặt cho vếu C từ ngày xưa). Thỏ ơi, bên nào bây giờ? *em banh bàn tay ra khều khều 2 cai núm* Trái hay phải taaaa?
    C: Thôi nhaaaaaaaaaa *vừa nói vừa ngắt em 1 cái*
    Em: *Ép 2 vếu lại* 2 bên luônnnnn, *liếm liên tục từ bên này qua bên kia*
    C: awwwwwww....
    --------------------------------
    Vơn, đại khái là khi người ta quay về với ng đầu tiên và dc trải nghiệm lại, cảm giác thích lắm các bác ạ. Các bác nào k tin thì em cũng k ép, đơn giản là em đang cố hình dung và miêu tả bằng ngôn từ thật chính xác cho các bác dễ hình dung.
    À, sau đó em với C có video, em chụp màn hình lại, để các bác dễ hình dung dáng của em C như thế nào :))
    Chúc các bác quay tay vui vẻ :))

10. ocean2015

Hay bạn nhé

11. nhockmg1992

nhockmg1992 Xem Sex Lần Đầu Verified

Mình thì chia sẻ chơi chắc hơi lạc đề mình đã có vợ nhưng đã li dị vì nó mình zí nó ko hợp nhau..sau này nó quen dc thằng nào làm chung ấy và cũng dọn ra nhà trọ ở chung lun dù cha mẹ nó ko chịu nhưng nó vẫn quyết ỡ với thằng đó..2 đứa mình cucng ít gặp nhau lắm lâu lâu nc này nọ trên zalo fb hỏi thăm nhau tý thui..vậy mà giờ đây ko bik sao nó hay kím mình cafe này nọ nghĩ cũng lâu ko gặp nên đi cafe nc chơi..gặp tính mình cũng dâm hay nứng sản :)) gồi nói chuyện xíu là bàn qua chủ đề này nọ liền ban đầu nó nói ko còn như vc nửa đâu mà nv..mình thì thấy nó nók vậy thì thui ko nói nửa..đợt sau nó lại rủ mình cafe mình nói giờ làm biếm cafe quá nói thằng lun đang rãmh đi nhà nghĩ thì đi nó nói mệt còn gì đâu mà làm như vậy..lúc đó cũng đang bùn nói giờ 1 đi nhà nghĩ 2 là ko cafe gì ráo..zậy mà nó cũng uk à rùi cũng ok thế là gặp nhau cũng cafe tý và bay zô nhà nghĩ lâu lâu gắm lại hàng bõ của mình lấy lại xài cũng đỡ hoả nhất là cái suy nghĩ lúc đó là đang cấm sừng thằng khác thế là mình tém 2 sọt cứng chim..rùi về tới bây giờ cứ hể nó rãnh là rủ mình cafe và 1 câu duy nhất mình trloi là cafe xog là nhà nghĩ ko chịu thi thôi...tuần 2 tuần là vác chim chạy zô cho mình chịch..( à mà ko bik thằng kia xài kỹ hay do cơ địa con vk củ mình tốt lúc mình chia tay là cũng thâm tý vậy à chia tay cả năm nó sốnb với thằng kia cũng lâu mà thấy vẫn còn múp như thuở bang đầu còn khít như xưa ae ạ) ngta nói tình củ ko rủ cũng đến wúa đúng lun..nhưng mình ko còn thuơng nó nửa mình đang lợi dụng nó để thoã mãn cái dục vọng của mình và thít cảm giác cấm sừng nguời khác...
    Theo ae mình nv là đúng hay sai ạ...
    À mà ae mún nhìn bím của vk củ mình thì vài thông tin có cái avtar ấy nhìn ngon đấy ko phãi hàng dạt đâu :)

paganel, phahoang, Jonas_ng and 12 others like this.
  12. ocean2015

13. Thèm MBBG

Thèm MBBG Mất Trinh Verified

lol vợ bác nhìn ngon tuyệt

14. hmchcm

hmchcm Biết Quay Tay Verified

đọc bài của bạn mỏi cả mắt. kh chấm ngắt câu gì cả. dù sao cũng thanks bạn đã kể cho a e nghe . thx

15. pronhat01

pronhat01 Biết Quay Tay Verified

Ông có thằng bạn chó thật ,thật tội nghiệp con nhỏ , bị đem ra làm trò hề. S k đấm nó vài phát cho sướng tay.

16. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Tiếp đi bác ơi

17. Hnzam92

Hnzam92 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Mình muốn thử cảm giác ny mình bị thằng khác chịch...chắc thic..ae naod o hn thì ib nhé

chinhlaem18 and man_hp8x like this.
  18. mrtoronto

mrtoronto Biết Quay Tay Verified

Đây là phần cuối của câu chuyện mình nha các bạn. Sau 1 thời gian biết e nó có người yêu mới (thằng này nhỏ hơn mình và cũng có giấy tờ bên này rồi) thì mình vẫn nt qua lại thôi chứ khôg được chịch nữa. Đến 1 bữa mình hỏi em nó là qua nhà anh chơi không? thì e nó cũng chịu qua, lúc đó e nó đem theo máy tính vì mới đi học về. Mình cũng dẫn vào phòng ngồi nc chơi. Tự nhiên ko hiểu sao mình hỏi:
    M: e muốn xem sex ko?
    E: thôi xem mãi cũng chán.
    M:Xem sex của a và ng yêu cũ?
    E: thật ah?
    M: uh, muốn ko?
    E:uh thì xem.
    Mình mở lên cho xem fim của mình và ng yêu cũ. Em nó xem thì cũng ko nói gì. Mình hỏi luôn:
    M: e vói bf mới sao rồi, chịch chưa?
    E: cũng bt a, tất nhiên là rồi.
    M: Có quay fim ko?
    E: Có
    M: thật ko? Cho a xem đi. tò mò quá.
    E: thôi ngại lắm.
    M:có gì đâu mà ngại, a cũng cho e xem rồi.
    E nó ko nói gì rồi mở laptop ra tìm 1 hồi thì cũng chịu bật cho mình xem, nhưng e nó có vẻ ngại và ko muốn. Thì fim của e nó cũng là cảnh chịch thôi, nhưng thằng này ko xài bcs. Mình hỏi:
    M:ko sao có thai ah?
    E: xuất tinh ở ngoài mà. Lúc quay nó (bf e) biết là đang quay nên cũng căng thẳng lắm.
    Mình cười cười. Xem xong mình bắt đầu sờ ngực e nó, rồi móc bướm. Vừa sờ vào là ướt quá trời. Thế là 2 ae đè ra chịch.
    Chịch xong, e nói với mình:
    E: sau này chắc e ko gặp a nữa, e ko muốn lừa dối bf e.
    M:uh thì tùy em thôi.
    Thế là mình và e cũng ko nt qua lại khoảng 1 tuần. 1 tuần sau mình gặp e ở trg rồi rủ em đi ăn ko?
    M:đi ăn với a ko?
    E:thôi e ko đi đâu.
    M: chỉ đi ăn thôi ko về nhà a đâu.
    E: uh vậy thì được.
    Lúc đi ăn 2ae nói chuyện và uống 1 chai bẻer. Rồi em nói là dạo này ko đi chơi nhiều vì hết tiền rồi. E vừa mới nghỉ chỗ làm thêm nên hết tiền rồi.
    M:e nè, giờ qua nhà a chơi đi, a đưa e $100 (nửa đùa nửa thật)
    E: A nghĩ e là điếm hay sao (e có vẻ giận)
    M: ko a yêu e làm sao dám nghĩ như vậy. Nhưng mà a chỉ muốn giúp e thôi.
    E: giúp thì cần gì phải qua nhà.
    M: Nhưng a nhớ e lắm, chuyện này chỉ có ae biết thôi.
    E: thôi khỏi đi.
    THế là mình cũng hơi thất vọng rồi tính tiền đi về. Trên đg về e nó cũng nc về việc nó vời thằng kia chịch như thế nào. Lúc trên bus, 2 ae về chung thì sắp tới nhà e thì e cũng ngồi luôn thế là qua trạm xe.
    M: sao e ko về đi.
    E: chưa muốn về. Mà hồi nãy a nói thật hay đùa đấy.
    M: chuyện gì hả e?
    E: thì chuyện 100$ đó.
    M:uh thì a chỉ muốn giúp em thôi chứ ko có ý gì đâu.
    E:Chỉ 1 lần này thôi nha.
    thế là 2 ae về nhà mình. Lúc trong phòng mình cũng thấy hơi thất vọng về e nó cuối cùng cũng chịu về nhà mình và fuck rồi lấy tiền. vừa vào phòng thì.
    M:e cởi đồ đi.
    E nó có vẻ hơi hơi buồn, thật sự mà nói thì mình cũng buồn vì mình thật sự có tc với e nó (kiểu yêu thì ko phải yêu nhưng chỉ td không thì cũng không phải). Lúc đó cảm xúc hơi rối luôn.
    E nằm xuống mình lột đồ e ra.
    E:e thấy nó kỳ kỳ sao ấy.
    M:có gì đâu mà kỳ e.
    Lúc đó mình hơi tức và hơi buồn, chim mình thì mới đi đái xong, chưa lau, thế là nhét vào mồm e nó luôn, thấy e nói mặt nhăn nhăn cũng tội nghiệp. Rồi sau khi lột đồ ra mình móc loz e nó rất mạnh kiểu như là ko còn trân trọng e nó nữa. Mình chịch cũng rất thô bạo , lúc đó mình đối xử với e hơi mạnh vì kiểu đang tức mà. Chịch e nó mà e nó đau quá mình cũng éo quan tâm. Chịch lúc đó chừng 5 mins ah vì thật sự mình cũng chỉ muốn cho ra nhanh thôi. Chịch xong, mỉnh lấy tiền đưa cho e nó mà trong lòng buồn lắm, vì cuối cùng e nó cũng chính thức thành điếm của mình. Đưa xong.
    E: ko biết nên lấy ko?
    M:lấy đi a chỉ giúp e thôi.
    Xong rồi mình đưa e nó ra trạm xe đi về. Lúc đó buồn lắm các bác ơi. Được tầm vài ngày sau. Mình lại tiếp tục gọi cho e nó:
    M:e sang nhà a nhé, vẫn offer cũ.
    E: oki học xong e qua.
    Lúc đó mình cũng biết đc là e nó hút thuốc này nọ, thức đêm nữa. Mình nhìn lại e nó mà cứ buồn buồn.
    SAu khi e nó qua chịch xong mình cũng đưa tiền. Rồi đưa e nó ra trạm xe. Lúc đó thấy mình tồi quá, thế là mình nói:
    M: e cho a ôm em nhé.
    E:uh
    Mình cũng hôn môi em 1 cái. Trong lòng càng buồn ko biết tại sao. Mình nhìn e nó. e hỏi:
    E:sao thế mồm e hôi ah? do e hút thuốc đấy.
    Mình ko nói gì chỉ cười, và lúc đó trong lòng mình đã quyết định là thôi ko liên lạc e nữa.
    M: để a đưa e về nha.
    E: oki.
    Sau đó mình cũng ko liên lạc với e nó. Tầm hơn nửa năm thì thấy e nó đi với 1 thằng nào trong trường, rồi nghe phong phanh là e nó hay qua nhà thằng đó chơi đêm (lúc đó e nó vẫn có bf, cái thằng mà nhỏ tuổi hơn có giấy tờ), lúc đo nghe cũng thấy tiếc tiếc, nhưng biết sao giờ. Mình thấy mình tồi qua biến em thành gái gọi nên cũng ko nói gì tới e nữa. THế là xong luôn, ko liên lạc với e nữa, e cũng bơ mình luôn. Còn 1 tấm ảnh mình giữ làm kỷ niệm thôi.[​IMG]

19. ocean2015

Ng yêu mà ntn thì mình cũng vẫy tay chào luôn

mrtoronto thích bài này.
  20. kumind2013

kumind2013 Còn trinh Verified

muốn tải ảnh từ máy tính lên thì làm thế nào vậy các bác .

Đang tải...