1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. mrtoronto

mrtoronto Còn trinh Verified

Đời mà bác... éo biết đc chữ ngờ

2. mrtoronto

mrtoronto Còn trinh Verified

Google đi bác tải hình lên diễn đàn. Có bài hướng dẫn đó. Do là phải add text này nọ hơi phức tạp tí.

3. nhockmg1992

nhockmg1992 Xem Sex Lần Đầu Verified

Tại cũng khuya rùi gặp bấm dt nửa nên làm biến :))
    QUOTE="hmchcm, post: 28001908, member: 256389"]đọc bài của bạn mỏi cả mắt. kh chấm ngắt câu gì cả. dù sao cũng thanks bạn đã kể cho a e nghe . thx[/QUOTE]
    S

4. Hoanganh94

Hoanganh94 Mất Trinh Verified

Cuối cùng cũng tìm được ng có cùng cảnh ngộ.
    Chuyện của e thì khác các bác là lỗi lớn cũng do e các bác ạ.
    Chuyện là ng mình năm ngoái có đi lm ở 1 trung tâm, thế nào lại gặp được cậu e cùng quê và vì thế nên ở chỗ làm gấu mình và cậu e đó khá thân thậm chí chia sẻ cả về kinh nghiệm chuyện ấy.
    R bất chợt 1 ngày có biến cậu e đó cả gan ôm và sờ mông gấu mình trong phòng thay đồ trung tâm. Gấu cũng thật thà về kể cho mình. Thế là mình có inbox hẹn cậu em kia ra nc tử tế. Nói thật là mình rất thoáng trong chuyện chăn gối dù gấu có ngủ vs ng khác, nhưng chủ yếu cái mình mong muốn nhất là gấu k đc nảy sinh tình cảm với đối tác và thật sự đây là lần đầu tiên có ng xen vào giữa mình và gấu. Thực sự về kể mình cảm thấy gấu có vẻ khá là thích thú chuyện này nên mình k cấm, nên đã rủ cậu e kia ra nc đàng hoàng và phân định rạch ròi giới hạn như thế nào. Cậu e kia thì một mực hứa là sẽ k có lần sau và sẽ chỉ coi như người chị chia sẻ kinh nghiệm chuyện chăn gối.
    Và đúng thế thật mình có giám sát và thấy gấu và cậu e đó chia sẻ như 2 ng bạn, chỉ có căng nhất là 1 2 lần gấu mua đồ lót mới và có chụp ảnh khoe vs cậu ấy.
    Mọi chuyện cứ như thế cho đến khi nick facebook e bị FAQ( 1 dạng khoá fb rất khó mở ae có thể lên gg tìm) Và cũng cắt liên lạc vs cậu e kia. Hồi đó e mê kiếm tiền vì hồi đó kiếm dễ quá, được 1 thời gian thì k thấy gấu nc va cậu e kia nữa, mình có hỏi thì hoá ra cậu e bị đi nghĩa vụ ( đợt năm ngoái) và đc thời gian thì mình quên luôn chuyện đó.
    Sẽ chẳng có chuyện gì khi đúng hơn nửa năm sau cho đến giữa tháng 5 vừa rồi mình mở lại được fb cũ. Và 1 2 ngày sau thấy có 1 nick lạ pm, thì ra đó là cậu e và cậu e đó không hiểu vì lý do gì đã khai thật với mình là thời gian năm ngoái cậu e và gấu mình đã tòm tem nhau rất nhiều lần, những lúc đi làm luôn tranh thủ sờ mó nhau đưa tình, va đỉnh điẻm là trước khi nhập ngũ gấu mình đã cho cậu e kia chịch cậu ta mô tả chi tiết là hôm đó gấu còn nói dối mình để có thể ở bên cậu ta cả đêm.
    Vậy mà nửa năm sau mình mới biết chuyện này, thật là buồn. Mình đã đem chuyện hỏi thẳng gấu và gấu đã thừa nhận là có cảm tình với cậu e kia và đã k kiềm chế đc! Gấu nói sau vụ đó đã chủ động chặn fb cậu e kia để quên đi. Nhưng dạo gần đây cậu ta được về mấy ngày và đc thêt rủ gấu mình đi chịch nhưng gấu từ chối vì thấy có lỗi( trong lòng vẫn còn tcam) và cậu e kia đã lôi chn cũ ra doạ gấu, gấu k muốn giấu nữa nên để cậu ta kể! Các bác bảo e phải lm tnao vì chuyện cũng xảy ra được hơn nửa năm rồi và giờ mình với gấu cũng đang rất ổn định thì bị xảy ra biến cố. Thực lòng mà nói khi hiết gấu lén lủ chịch người khác thì mình cũng khá là kích thích vì trước h gấu mình thuộc tuýp cực ngoan hiền luôn. Nhưng vẫn thấy khó chịu khi gấu có cảm tình vs cậu e đó! Và mình hỏi ra thì gấu có vẻ vẫn còn tcam! Giờ mình phải giải quyết sao hả các bác mình và gấu k nc vs nhau cũng đc gần 1 tháng vì chuyện này rồi ạ:(

5. boss01@

boss01@ Còn Bú Sữa Mẹ Verified

ko khéo cả tháng bày tk kia thay bạn chihcj gấu bạn nơi rrồ

6. Hoanganh94

Có khi thế thật bác ạ chứ lúc hỏi gấu nhìn vẻ vẫn còn tình cảm lắm, e tuởng tcam nhất thời thôi ai ngờ... chủ vì 1 cái sờ mônggg mà đã chổng ....

7. daicadihoc

daicadihoc Dậy Thì Verified

Chia sẻ với anh em cho vui thôi!
    Mình thì rất thoáng trong sex và thú thật cảm thấy rất hứng khi có người khác qh với vợ hay người yêu mình, miễn là chỉ dừng ở mức qhtd. Mình kể câu chuyện của vc mình.
    Vc quen nhau từ cấp 3, vợ mình thuộc loại dâm ngoan, là rất dâm với mình nhưng không bao giờ có ý nghĩ là sẽ ngoại tình. Mình và cô ấy qh từ lớp 11, từ chịch, bj, anal (rất thường xuyên vì k ngại dính bầu) đến public v.v...Cho đến khi trước khi cưới nhau khoảng 1 năm ( lúc này tụi mình đã 25t ) thì mình và vợ có đợt cãi vã rất nặng nề, hai người chia tay tầm 9 tháng sau đó quen lại 3 tháng rồi cưới. Nhưng cái hay và làm mình rất kích thích đến bây giờ là sau khi quen lại, lần đầu lên giường với nhau sau 1 time thì cô ấy bú cu giỏi hẳn ra (dù vợ mình bú rất giỏi từ xưa rồi), mình thấy lạ nhưng vì đang phê và thường khẩu dâm khi qh về 3some nên mình cảm thấy kích thích và nằm im tận hưởng. Sau này khi đang qh với nhau mình hỏi vợ là "Em nói thiệt anh nghe đi, thời gian mình chia tay em có cho con cặc nào khác được sướng với mấy cái lỗ của em không?"
    Vợ mình im không nói gì chỉ rên nhiều hơn, mình nắc nhanh với mạnh hơn rồi hỏi gắt thì cô ấy mới thú thật là sau khi chia tay khoảng 4 tháng thì cô ấy có đi chịch với người khác và 4some, 3some tới 3 lần với lí do là say, nhớ mình, và nứng lồn.
    Vợ mình kể là lần đó đi pub với con bạn thân thì có 2 thằng đi chung, uống tới khuya về thì vợ mình và con bạn được 2 thằng đó chở về nhà con bạn là thuê chung cư gì đó ở SG, về đến nhà thì con bạn vợ với 1 thằng vào phòng nhưng để hé cửa, còn thằng kia thì ngồi với vợ mình ở ngoài salon, nó cứ đè ra liếm vào cổ và gáy tai vợ mình. Vợ mình kể là lúc đó nứng lắm những vẫn giữ vững tinh thần là không cho thằng đó chịch nhưng mà lúc vợ mình từ chối đi vệ sinh thì đi ngang cửa phòng thấy con bạn đang bú cu cho thằng kia thì đứng ngó vào, trong lúc đó thằng kia ôm eo rồi vạch luôn xi-lip vợ mình r nhét thẳng con cặc vào, vợ mình á lên thì con bạn và thằng bên trong quay ra đá lông nheo, thế là cô ấy lần đầu tiên hưởng con cặc khác ngoài mình. Sau đó vợ mình và thằng đó còn chịch nhau thêm mấy lần nữa mà chịch bth thôi nên mình không kể.
    Lần 3some của vợ. Tình huống thì cũng hao hao như lần đầu nhưng lúc này thì vợ đã cho thằng kia chơi lỗ đít nên nó cũng biết là vợ mình dâm ngầm. Lần đó về phòng thì vợ kể là con Thanh nó say quá, nó đi làm bị ăn hiếp gì đó nên uống quá chén về ngủ như chết còn vợ mình thì cũng say hơn lần trước với lại chịch rồi nên về là banh lồn ra cho thằng Nam bú liền. Vợ mình kể là thằng Nam kêu vợ mình với nó đi chịch trước cửa phòng 2 đứa kia tạo cảm giác nhưng mà nhìn vô thì con Thanh nó ngủ say mèm, còn thằng Phong thì trần truồng nằm kế bên cũng ngủ. Vợ mình kể là không hiểu sau lúc đó tự nhiên thèm được bú cặc lắm nên chủ động đi từ từ vô phòng trong khi con cặc của thằng Nam vẫn đang nhấp vào lồn. Vô phòng vợ mình vớ luôn con cặc của thằng Phong mà bú, vợ kể nó giật mình dậy mà như vớ được vàng, lật đật ôm đầu vợ mình nhấn lấy nhấn để. Bú được một hồi thì vợ leo lên người nó nhún xong câu nói này làm mình nứng tới tận vài năm nè: "NAM CHỜ GÌ NỮA MÀ ĐỤ CÁI LỖ ĐÍT EM ĐI". Lol. Thế là thằng kia nhét vô rồi 2 thằng quất. Vợ kể là sướng lắm, 2 con cặc cạ nhau giữ cái khoảng thịt đít và lồn nhưng khó lắm chứ không có dễ như phim đâu anh. Tuột ra hoài, phải chơi em tới lần thứ 3 2 thằng nó mới chơi đều được (lần thứ 3 ở đây là lần 3some thứ 3 vào bữa khác).
    Và trong khoảng 3 tháng trước khi cưới thì cô ấy còn qh ngoài luồn 3 lần nữa, 2 lần với thằng Nam và Phong (mình cho phép) và 1 lần bị đối tác công ty đụ do làm sai giấy tờ vớ vẩn gì đó, lần đó đụ xong chạy thẳng từ nhà nghỉ qua chỗ mình kể xong vạch lồn ra kêu anh đụ em liền đi, để em k cảm thấy có lỗi.
    Thú thật thì cái cảm giác đó nó kích thích ghê lắm các bác, mà đừng nên nghiện nó, vì nghiện nó sẽ dễ đẩy gia đình tới bờ vực. Cái gì cũng nên có giới hạn :D

8. laoai78

laoai78 Chơi gái lần đầu Verified

Bác thớt nghĩ sao mà nói em này ngoan

9. heartattack

heartattack Mất Trinh Verified

Bác bằng tuổi mình, khi nào rảnh rổi giao lưu. Thôi vào chủ đề chính
    Bác rút kinh nghiệm nhé, nếu con gái mà chia sẻ chuyện chăn gối với ai đó thường xuyên thì họ sẽ mong làm tình với người đó, bởi vì những chuyện "khó nói vậy" chỉ dựa trên sự tin tưởng. Khi con gái đã tin tưởng rồi thì nó trao thân cho người đó lúc nào ko hay bác à.

Solution
    Mình khuyên thật bác nhé
    Đầu tiên bác gọi dt cho gấu và rủ đi chơi xem như ko có gì (vì bác cũng có lỗi). Sau đó, dụ cô ấy khai hết đã quan hệ với ai trong thời gian vừa qua ( bác phải bình tĩnh)

Sau đó, dựa trên thông tin cô ấy cung cấp mà quyết định. Nếu đã quan hệ vớ ai khác ngoài thằng " em" đó thì nên cân nhắc bỏ đi . Nếu không thì nên cho nhau 1 cơ hội, vì cô ấy biết mình sai nhưng vẫn dũng cảm nói "ko" với thằng đó chứng tỏ còn xài được ( có thể cô ấy bị say nắng nhất thời thôi) , chứ cái kiểu mà giấu giếm " quan hệ" tiếp thì ko chấp nhận được

Kết quả thế nào cho em hóng với nha bác.

Fay Kat, Chinmuoido and bibohieu like this.
  10. heartattack

Bác làm cách gì mà quan hệ suốt ko sợ dính bầu hay thế.
    Rảnh rỗi bác viết truyện cho anh em hóng với, vợ bác dâm thế kia thì truyện kèm pic chắc sướng :D

11. Hoanganh94

Gấu e trc h bên ngoài thì rất kín đáo vào chỉ có trên giường mới dâm, đây cũng là lần đầu tiên e bị cắm sừng :(

12. Hoanganh94

Ok r bác ạ. E nó chỉ mới chịch 1 lần. Còn những lần khác thì 2 đứa sờ mó bú mút nhau và sau hôm đó là chấm dứt. E vừa nện cho e gấu 2 hiệp r vừa sướng vừa ghen phê lắm bác ạ. Chỉ có điều mghe vẻ gấu vẫn muốn đc chịch vs thg kia

13. heartattack

Bác cứ việc kích thích em nó, rồi trong lúc hứng giả bộ thành thằng kia xem em nó thế nào là biết ngay mà , sau này lại có trò tiêu khiển trong lúc sex thì hay nữa :D

14. Hnzam92

Hnzam92 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Tìm bạn nam qh voi ny mình

15. gaumeo2005

gaumeo2005 Chơi gái lần đầu Verified

chào các bạn!
    Thấy ae tư vấn về những vụ người yêu bị thằng khác chén thì mình cũng xin đóng góp mệt số ý kiến như sau. Đây cũng là ý kiến cá nhân thôi nhé, có thể ý có người đồng tình nhưng có người thì không là chuyện bình thường nên xin đừng ném đá mà tội nghiệp nhé:
    - Đàn ông thường có quan niệm về SEX thoáng hơn phụ nữ, có thể nhìn thấy em nào nào NGON là nghĩ đến chịch rồi nên việc SEX của đàn ông là có thể xảy ra bất cứ khi nào có điều kiện và điều đó gần như không ảnh hưởng đến gia đình. Do đó nhiều ae trên này đi chịch ngoài rất nhiều nhưng về nhà vẫn chu đáo với vợ, con hoặc người yêu...
    - Đối với Đàn bà thì về vấn đề về SEX lại khác hẳn (tất nhiên là loại trừ những trường hợp đặc biệt nhé). Về QHTD thì thường đi kèm với quan hệ tình cảm chứ không phải bạ đâu cũng chơi hay muốn là chơi ngay được.... Đây chính là điểm khác biệt lớn nhất nên tại sao đã chịch được em nào đó lần đầu rồi thì lần thứ hai cũng dễ thôi. Tuy nhiên đôi lúc vì "say nắng" nhất thời mà đàn mà lại làm những chuyện "có lỗi" với chồng, người yêu nhưng vấn đề ở đây là nó nằm ở mức độ nào mà thôi, có những trường hợp dính vào rồi thì không dứt ra được, sẵn sàng bỏ chồng con hoặc người yêu để đi theo tiếng gọi từ con trym khác...(cái này ngoài đời có nhiều rồi). Chính vì vậy ngay cả với các nước phát triển thì ngoại tình do người vợ vẫn xảy ra việc ly hôn nhiều hơn.
    - Hiện nay xã hội ngày càng phát triển thì những quan niệm về SEX càng tỏ ra thoáng hơn. Có nhiều đàn ông muốn đưa vợ mình tham gia các hoạt động như SOME, SWING... nhưng trong đầu họ luôn muốn được nghĩ rằng mình cho vợ làm điều đó chỉ để thỏa mãn những nhu cầu về thể xác và khai thác những khía cạnh mới kích thích hơn, hưng phấn hơn, sướng hơn trong QHTD còn về tình cảm thì tuy vợ vẫn luôn yêu mình. Điều đó là có thực nhưng đôi khi vẫn xảy ra những tai nạn nhất định vì khi chịch nhiều lần với một đối tác thứ 3 nhất định, đàn bà sẽ có sự so sánh với ông chồng (bạn trai) của mình... Mà đem ra so sánh kiểu ấy thì dễ chết lắm, với người hiểu biết và kinh nghiệm thì mọi sự so sánh kiểu đó đều trở thành khập khiễng vì hàng của nhà và hàng ngoài làm sao so sánh được, còn người không hiểu biết thì sẽ so sánh thiên về bên ngoài hơn. Từ những so sánh ấy, đàn bà dễ nảy sinh ngoại tình....
    Phân tích ra thì dài lắm nên dừng ở đây thôi. Chẳng thằng đàn ông nào muốn con vợ mình "đầu ngủ với chồng, đít chổng sang hàng xóm" cả. Tùy từng trường hợp vướng phải mà các bạn lựa chọn cho mình quyết định hợp lý nhất mà thôi. Trong tình yêu, ngoài "trái tim" ra thì còn phải có "lý trí", ở đây mình đánh giá LÝ TRÍ là quan trọng. đừng để "trái tim" dẫn dắt "lý trí" nhé, như vậy người ta gọi là "Yêu mù quáng" đấy.
    Chúc mọi người có đủ lý trí để giải quyết tốt nhất những vấn đề từ "trái tim" nhé. :)
    Mong các bạn tiếp tục chia sẻ đề tài thú vị này. THANKS!

Fay Kat, momong, TryLife and 7 others like this.
  16. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified

hay, do vậy nên nhiều lúc mình cũng khoái swing cho nó đổi gió, mình thì ko sợ chỉ sợ vợ xui rủi thế nào khoái buồi lạ tan cửa nát nhà như chơi

gaumeo2005 thích bài này.
  17. Hoanganh94

Vâng e thử ngay hôm trc r lúc lên đỉnh e n cứ kêu tên cu cậu kia nghe vẻ cậu e đó lm gấu e sướng lắm. E chỉ đang bực mình khi giấu diếm bú c cu e kia trong khi minh k biet gì nhưng nc xong nghe vẻ mọi thứ cũng ok r

18. Hoanganh94

Mọi chuyện đã ổn, nhưng cứ nghĩ đến cảnh gấu bú cu cậu e đo mà vừa ghen vừa kích thích các bác ạ. Trước e dụ mãi gấu mới bú mà giờ gấu sẵn sàng bú cu 1 ng mới quen.
    Cậu e đó tả chi tiết cảnh gấu bú r uống tinh lm e e rát khó chịu vì nói thật e muốn nhìn thấy cảnh ấy kiểu vưa tò mò vừa kích thích ấy.

Hnzam92 thích bài này.
  19. huytrung280290

huytrung280290 Chơi gái lần đầu Verified

Ý kiến bạn đưa ra nhiều điểm rất chính xác. Phụ nữ tim chỉ có 1 ngăn thôi, nếu đã yêu người khác thì sẽ sút ngay chồng hoặc bạn trai mình ra khỏi trái tim đag dành cho người khác kia thôi.

20. gaumeo2005

gaumeo2005 Chơi gái lần đầu Verified

Bạn nói đúng lắm. Có lần nghe một thằng e tâm sự có gạ vợ lập kế hoạch some theo kiểu 1 nam 2 nữ mà đối tác nữ lại toàn là bạn của vợ. Có đứa bạn xinh thì vợ nhất định không chịu mà chỉ thik gạ những đứa xấu hơn vợ nó thôi chứng tỏ nó cũng sợ thằng chồng nảy sinh ý đồ riêng sau khi some.
    Có thằng còn kể đc some cùng vợ và bạn thân của vợ, đc một vài lần thấy con kia ngon thỉnh thoảng lại trốn vợ rủ con kia đi chơi riêng...
    Thế đấy các bạn ah. Bản thân đàn ông chúng ta còn có những ý nghĩ ấy huống chi là đàn bà. Khi đặt yếu tố tình cảm và tình dục lẫn lộn thì hạnh phúc gia đình thật là mong manh...

Fay Kat, b16_xmhp, momong and 5 others like this.
Đang tải...