1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. Hung12345678

Hung12345678 Chơi gái lần đầu Verified

mình thì cảm giác cắm sừng thằng khác cũng lắm mà bị thằng khác cắm cũng nhiều , nhưng sướng hay ko thì tùy vào độ ngon và dâm của con đàn bà , và hoàn cảnh lén lút nữa , chứ mấy con cá xấu , mẹ sề mà ck nó đéo thèm nhai thì có cố cũng ăn tạm 1 lần thôi , lảng vảng chết oan . mình thấy cảm giác rình cho con người yêu nó lén lút mình đi chịch với thằng khác , khi chúng nó đang chịch dở , thì tìm cách gọi rốc cổ nó về , nghe và quan sát sự dối trá của nó , xong rồi tìm cách làm tình luôn và ngay trong khi nó lúng túng từ chối mình để giấu diếm cái dấu vết vừa bị thằng khác địt , cứ thế mà khám phá , gặm nhấm sự dối trá của một con đàn bà đẹp và dâm loàn cũng là một cảm giác rất đáng lên trải nghiệm !

2. tennis2212

tennis2212 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Topic này hay thật, thế mới biết trên đời nhiều con đàn bà phũ và bạc

3. Trungxaydung_bt

Trungxaydung_bt Còn Bú Sữa Mẹ Verified

tiếp tr của mình nhé
    Sau đêm đệnh mệnh đó rồi mọi thứ lại như bình thường, có 1 hôm minh đi làm về sớm thì em ấy nhắn tin cho mình nhà mất mạng k bắt dc wifi 3g thì đăng ký nhưng hết tốc độ cao nhà sóng lại kém nữa nên k nhắn zalo dc cho mình, thế là mình đăng ký để gọi cho e ý, ăn uống xong xuôi thì cũng 9h30 tối mình gọi 2 cuoc nhưng k thấy nghe máy gọi đến cuộc thứ 3 thì e ý bắt máy, mình hỏi đang lzi thì e ý kêu hơi mệt xong rên lên 1 tiếng mình nghĩ e ý mệt thật nên mình hỏi có nc dc k, e ý kêu cứ nói chuyện đi cũng dc, rồi em ý bảo vợ đang thèm ck quá, nứng qa lâu r k dc chịch, mình nghe thấy thế cứng hết lên bảo e ý dạng chân ra để ck liếm cho vợ( mình với e ý gọi điện hay khẩu dâm để cho mình xuất tinh), e ý bảo vợ dạng rồi này nhiều nước quá rồi em ý rên sướng quá phê lồn quá ck ơi... ( sau mình mới biết em ý đang dc thằng kia liếm loz

4. Hung12345678

Vãi nhỉ , tưởng chỉ có trong truyện sex hư cấu , ko ngờ " gấu cún " của bạn nó thực hành luôn ,

traidatinh&gailanglo thích bài này.
  5. Trungxaydung_bt

Truyện của mình vẫn đang diễn ra nhé. Mình có nói là ny mình dâm ngầm r và mình chính là người lm e ý càng ngày cang dâm sau những lần chát sex với gọi điện khẩu dâm mà e ý k dc thoa mãn. Lúc đó minh nứng lên hay trêu e ý là nứng lồn thế này mà bjo có thăng nào bòi to nó địt chắc nằm im Hưởng thụ.cứ nói thế là con ny mình nó lại bảo thật k, hnao cho thử nhé, k biet bòi to cảm giác nó thế nào nhỉ, chắc phê lắm, lúc đó mình cũng nứng lắm kbiet các bạn có cảm xúc thế k.nghĩ thì sướng đấy nhưng mà nếu thật chắc k chấp nhận dc.nói chúng trong mình luôn có 2 luồng suy nghĩ trái ngược nhau. Ak đấy quay lại kể tiếp cho các bạn lúc đó ny mình bao mình thôi Ck địt v đi v nứng k chịu nổi rồi. Xg ny mình rên rỉ như những lần khẩu dâm qa đt vs nhau thôi.nhưng lần này e ý kêu to hơn( thằng kia mới đầu dụ ny mình đi chơi xong uống bia có tý men vào xong gạ ny mình vào phòng chơi 1 lát rồi trở ny mình về, vào phòng nó xong thì các bạn biet rồi đấy, ny mình chịch nó thấy ân hận lắm nhưng tại bòi nó to với dài lắm, minh công nhận là to hơn mình thật nên nó rủ chịck là lại k chịu dc, cảm giác lạ mà lại sướng hơn thì lam sao mà cưỡng lại đuơc, nói thêm là thằng này biet ny minh có ny rồi nhưng vẫn cố tình tán tình). Xong em ý rên to hơn và ns vs mình bòi Ck đút vào đi sao bé thế vk muốn bòi to hơn cơ, mình càng nứng hơn bảo bòi to đau vk đấy, e ý bảo phê lắm Ck k biết dc đâu. Rồi mình phê qa xuất tinh xg bao e ý ngu đi mai dậy sớm còn đi học Ck ngủ trước đây. Rồi tối cuối tuần đệnh mệnh đo mình ra hn và mình đã phát hiện ra 1 sự thật đau như cắt..

6. emlaai

emlaai Dậy Thì Verified

thích top này, các bác kể tiếp nào. hóng

7. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Em chưa biết cảm giác cắm sừng thằng khác thế nào nhưng nghe các bác kể thích quá. TIếp đi các bác ơi

8. Chinmuoido

Chinmuoido Xem Sex Lần Đầu Verified

Cố gắng và phấn đấu không ngừng bạn nhé ;)

9. Trungxaydung_bt

Tiếp truyện của mjnh. Cuối tuần đó mình gặp gấu và thuê nn gần nhà gấu. Lúc vừa vào nn thì mình thấy đt gấu cứ sáng lên xong lại tối đi.mình cầm đt xem thì thấy có tin nhắn Zalo nhưng vào xem của ai thì lại k có nua.( cái này ai dùng chế độ bảo mật tin nhắn Zalo sẽ rõ) mình nhập mkhau để đọc tn đó nhưng k biet mkhau mình hỏi gấu.mặt gấu lúc đó cảm giác như k có giọt máu nào.mình nói 1 là ctay luôn ở đây 2 là đọc mkhau.xg mình cũng vào xem dc.cảm giác đau như bị thiến ấy các bác ak.mà cũng k biet bị thiến nó có đau thế k nữa. Minh hỏi nó là ai ở đâu địt nhau với nó từ bao giờ....gấu khóc như mưa xin lỗi k ngớt lời r bảo là chỉ là do hom đó bị say nên k kìm dc cảm xúc.lúc đó mjnh vẫn yeu lắm mình bắt gấu gọi trực tiếp bảo gấu nói rõ rang. Gấu gọi và bảo nó từ nay đừng gặp em nữa, nó bảo cô có người mới rồi nên đá tôi chứ j, mình mới hiểu ra là gấu cũng có đôi chút tình cam với nó và đã lên giường với nó k phai 1 lần.gaus tắt máy, minh hỏi gấu là mấy lần gấu lại ôm mặt khóc baoe 3 lần.. Mình hỏi tsao lại làm thế gấu k nói chỉ xin lỗi. Minh bắt gấu kể lại .gấu kể hôm đầu nó đưa đi xem phim xong qua quán uống tý bia vào người nên hơi say xg nó bảo vào phòng nó 1 lúc r về xong nó hiếp vk. Nó mạnh bạo lắm k như Ck đâu, nghe đến đó tự dưng mình thấy sướng kinh khủng. Mình bắt gấu kể chậm thôi. Gấu bảo chưa bjo vk dc sướng như vậy xl Ck vì điều đó, chim nó to với dài lắm. Minh kích thích qa đè gấu ra chịch vừa xả tức vừa thèm.vừa địt vừa bắt gấu kể thế sao hôm sau vẫn địt.gấu kể bảo hôm sau là hom trươc vk quen ví ở đó nhưng nó k đem trả.xg nó bảo đến lấy.đến lấy thì nó đóng cửa lại xong địt vk.vk cũng k muốn phản bội Ck đâu vk thề đấy.mỗi lần như thế mình lại dập mạnh hơn.cảm giác như gấu yêu mình nhưng chỉ vì bị nó hiếp nên gấu mới phải lam vậy ây. Mình hỏi thế lần3. Gấu bảo hôm đó vợ Ck minh cãi nhau giận nhau mấy ngày ấy.xg nó rủ đi ăn.rồi nó bảo vào nó, lúc đó vk giận Ck quá nên mất khôn. Ck tha lỗi cho v dc k.mình lúc đó chi thấy thương ny mình( ngu vcc phai k các bác) xong mình tha thứ bảo từ nay k ll vs nó nữa. Về nhà minh với gấu noi nhiều lắm hưa hẹn nhiều lắm.tối tiếp theo nói chuyện nhiều rồi sáng hom sau đó minh dậy gọi điện cho gấu minh thi k bắt máy. Nhắn tin Zalo cho thằng kia để add nick thì nó chấp nhận luôn.mình hỏi nó có gặp ny mình nua k. Nó bảo k gặp, nó đang đi làm.nhưng mình thấy nghi nghi. Cam giác cứ k lành.mình gọi cho gấu lần nữa thì gấu bắt máy gấu bảo đang ở nhà vừa ngủ dậy thấy gấu rên rỉ minh hoi rên j thế gấu bảo ngoáp ngủ chứ rên gì.cảm giác bị cắm sừng ngay trong khi goii điện ma k biet lam the nao.mình bảo gọi điện video đi gấu bảo đang mất mạng.lại lý do mất mạng củ lol.xong mình đi ăn sáng.cuối tuần đó lại ra chơi với gấu. Lần này thi đúng la thấy sự khác biet cua cái lol gấu thật nó rộng hơn 1 chút nên mình sinh nghi.minh hỏi thi gấu bảo k có j cả.( gấu đã dặn trước nó cách thức cắm sừng mình nên nó k nt gọi điện j cả)

10. Chinmuoido

Chinmuoido Xem Sex Lần Đầu Verified

@Trungxaydung_bt: Đó là cảm giác của bác nó thế. Bác phải bắt tại trận mới được.
    khuyên bác đừng bỏ mà hãy để vậy vừa giải quyết nhu cầu vừa trả thù. Đừng để có bầu là được. không là nát chim đó.

Hung12345678 thích bài này.
  11. Hung12345678

Mẹ thằng nào đc cắm sừng ông cũng sướng nhỉ , con gấu dâm loàn quá , thôi đã lỡ rồi thì cố mà tận hưởng thôi , cứ giả ngu giả đần vậy , đoạn cuối dình bắt tại trận , xong rồi bắt chúng nó địt nhau trước mặt cho mình xem , tiện thể som3 luôn , nhớ kết thân với thằng kia nhé , sau này rủ nhau cắm sừng thằng ck thật của em nó thì phê tận óc ! Khốn nạn cho số thằng nào lấy phải em này ☺

12. yeucodon

yeucodon Mất Trinh Verified

nếu là dt android có thể cài định vị vào d đó, hoặc có 1 số phần mềm chống mất trộm cài vào có thể chụp ảnh lại d

13. yeucodon

yeucodon Mất Trinh Verified

lần sau bác nên tỉnh như thế thì hơn là nghi ngờ sẽ dễ bị phản đòn
    định vị thì google cho phép bác định vị như mấy bọn iphone rồi, còn phần mềm chống mất trộm chỉ cần root máy thì 1 đống luôn

14. Timchigv

Timchigv Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Sặc, trải nghiệm này chắc chỉ 1/ triệu người làm được :D

15. nguyenhoang87

nguyenhoang87 Dân Chơi Verified

Gấu bác trung xây dựng quả là số 1 về độ dâm và lỳ đòn! công nhận là có chút kích thích thật nhưng em thấy cay cay cho nhân vật chính sao á. Gặp phải em chắc cũng xin ít tiết rồi! he he

16. Trungxaydung_bt

Tiếp. Đêm hôm đó mình đã tính trước kế hoạch để gấu phải khai ra. Lúc địt nhau mình k địt mạnh gấu nứng lam kho chịu. Mình bao mình bảo ai đang địt vk đây, gấu bảo Ck chứ ai tự dưng hỏi dở hơi thế. Gấu tra lời thế mình lại càng địt nhẹ. Cứ thế 1 lúc gấu băt đầu dâm lên k chịu dc. Mình hỏi ai đang địt vk đây, gấu minh bảo a D ak Ck( D là tên kia) mình dập mạnh hơn bao đúng rồi, D đang địt đấy phê k, gấu mình rên như chưa bjo dc rên kêu anh D anh địt sao sướng thế này.xg mình thì thầm vào tai gấu là vk có muốn nó địt v nữa k ? Gấu mình bảo điên ak k bjo Ck cho nhé. Mình bảo hôm nọ ck tha thứ cho v xg v đi địt nó luôn còn j nó nói het vs c r( minh bịa ra thế xem nó phản ứng sao) gấu mình lặng người 1 lúc roi bảo đâu xem tin nhắn gọi lúc nào, khôn vđ. Mình lại hôn cổ gấu liếm láp rồi hỏi có đung k. Ck k giận vk đâu cứ nói đi, gấu mình rên rỉ r bảo đúng để Ck bỏ v à. Mình bảo k, chỉ cần v nói sự thật với Ck thôi.gấu lại im lặng r rên rỉ k nói j.sau đó hỏi thì gấu bảo n quay clip lần địt thu 2 nên nó ép vk phải địt nó( điêu vcl, đúng là k nghe cave kể chuyện). Mình bảo vậy ak thế vk có hưởnh ứng k, v bảo mới đầu k nhưng sau đó thì sướng, mình hỏi sướng hơn Ck k. Gấu bảo nói Ck đừng giận nhé.minh bao k giận mà lại, gấu bảo nó k nhẹ nhàng như Ck đâu, Ck k lm v lên đỉnh còn n thi có, cảm giác sướng ê hết cả lol ấy Ck ạ. Minh phê vcc dập mạnh vào cái lol hư của gấu. Minh bao từ nay v đi địt nó v phai báo cáo với Ck nghe chưa.

17. trần.hhh

trần.hhh Còn Bú Sữa Mẹ Verified

18. WispFly

WispFly Chơi gái lần đầu Verified

Viết thêm phần 2 vì đợt này thấy mọi người ít update quá. Bác chủ thớt đọc thì kể nốt em nghe vụ em Dương nhé.
    Còn chuyện của mình với em nó cứ tiếp diễn, em này là một trong vài người hợp sex với mình nhất, lần nào làm tình cũng sướng, có vài lần còn quan hệ nguyên một buổi chiều, cứ xuất xong nghỉ chút là lại lao vào nhau. Tư thế thì cũng đủ các tư thế nhưng 99% là truyền thống vì em bảo thích nhìn mình lúc làm tình, cũng chiều mình nhưng mình ko yêu cầu bj hj gì, thấy em là hứng rồi ko cần khởi động. Mà em cứ bị mình hôn với ôm là nhũn ra, ko còn chút lý trí nào. Có lần còn phang em ngay trong nhà vệ sinh tầng 1 nhà em, trong khi ba em thì ở tầng 2. Em sợ quá còn khóc, dù cơ thể cũng hưởng ứng, mình hơi mất hứng nên ko xuất được, lại kéo em ra ks. Cứ thế cho đến khi mình với em du học hai nước khác nhau, em rời VN là chia tay ông ny, về sau nghe e kể là ông đấy thù em lắm. Mình nói luôn là ko ràng buộc gì em nhưng tương lai về gần nhau thì đoàn tụ, cả hai có gì với ai thì ko được giấu.
    Sau đó em cũng có yêu 1,2 người, dĩ nhiên có sex nhưng nghe mấy vụ đấy mình ko hứng lắm, chắc thấy là chuyện quá bt. Cho đến khi em chia tay ny thứ 2 ở nc ngoài, chính xác là em bị đá, chắc các bác nghĩ là ông đấy no xôi chán chè thì bỏ? Nhưng theo quan sát của mình thì đơn giản là hết tình cảm thôi, và ông đấy là người tử tế cuối cùng mà em yêu trong một thời gian khá dài. Đợt đó em kể là em có một người bạn mới người nc ngoài kiểu bạn tâm giao tri kỉ, nhưng mình thì thấy mùi, cảm giác đồng chí này chỉ tiếp cận để phang em. Em kể là khi em buồn vụ chia tay và khóc trên xe bus thì đồng chí này tiếp cận nói chuyện và an ủi, sau đấy thì cả hai thành bạn, tán chuyện trên giới dưới biển đều hợp. Em khăng khăng là đồng chí này rất tôn trọng em, em ko cho chạm vào thì ko chạm chút nào. Nhưng em vẫn buồn vụ chia tay và rủ mình đi du lịch Ba Lan, mình ok thôi chỉ bảo em là chốt lịch chắc chắn thì mình mới đi, em thì bảo mình ko đụng vào em thì đi. Ok, hứa cuội thì dễ. Mình cũng muốn đi với em vì ko muốn em quan hệ với đồng chí nước ngoài này.
    Sau đó mình sang chỗ em rồi đi xe bus đường dài sang Ba Lan, trên xe mới vui, trước khi lên thì em rất giữ khoảng cách làm mình khó chịu nhưng lên rồi thì mình cứ thể mân mó từ ngưcj xuống bướm thì em mê dại đi. Ánh mắt đờ đẫn luôn các bác ợ ^^, cơ thể em sau bao lâu ko gặp ko còn non tơ mà thành thục kiểu đàn bà đến tận mùi hương cơ thể. Với mình thì khám phá lại cơ thể em vừa lạ vừa quen nên cũng mê mẩn. Xe đi gần hai chục tiếng, đến lúc nửa đêm thấy ko còn ai tỉnh, mình còn vét máng em chán chê, rồi bắt em bj lại, dĩ nhiên là xuất vào miệng và em nuốt tinh. Thực sự trình độ làm tình của em khi ra nc ngoài và có thêm người yêu điêu luyện hẳn :v. Khi ra nc ngoài, ko còn xã hội đè nén, hầu như mọi người đều bạo dạn hơn đi, mình nói chuyện với khá nhiều em du học sinh, có một tỉ lệ lớn là mất zin khi ra nc ngoài. Có điều là làm đủ thứ thế nhưng em ko chịu hôn.
    Đến Ba Lan, lấy phongf nghỉ xong là mình đè em ra luôn, lúc này em lại kháng cự mới chó chứ, nhưng mình cứ tuột hết đồ em dần ra rồi đi vào em. Lúc ấy như hiếp dâm vậy, mặt em thì khó chịu, nhưng bướm em thì vẫn ướt đẫm nước và nóng hổi, em chỉ nằm im để mình dày xéo. Làm tình kiểu hiếp này mình hứng nên xuất, chắc là có chút fetish cưỡng dâm :v. Có một điều mình thấy hơi lạ là qua nghe chuyện em kể thì lâu rồi em ko quan hệ, mà theo kinh nghiệm cuả mình (ko dám nói 100%) thì lâu qh, bướm sẽ khít chứ ko dễ ntn mà mình mệt nên cũng ko nghĩ sâu. Lại đưa em đi quanh quanh dạo chơi để dỗ dành nhưng em thái độ vẫn rất khó chịu nên mình bực bỏ về phòng trước. Về phòng lấy bia lai rai, lướt net một hồi thì em gọi điện, giọng khóc lóc bảo đừng bỏ mặc em thế, thế là lại cuống qúit chạy ra đón em, em vẫn đứng ở góc hồ nơi mình bỏ về. Hoá ra em cứ đứng mãi đấy, mình lại hối, lại ôm em an ủi, nói chung khi con gái khóc vì mình thay vì kiểu giữ tường khó chịu cũng là một bước tiến các bác ạ. Em bảo mình chỉ tốt để ăn thịt em, mình hứa hôm đấy sẽ ko làm gì em nữa. Và mình giữ lời, cho đến qua 12h đêm, lại lao vào em, em nằm im ko chống cự, chỉ ngửa bướm ra cho mình thoả mãn. Sáng hôm sau hai đứa dậy thì em ngoan rồi, và lộ máu dâm, đòi mình bú mút, mình được thể vần vò, hưởng thụ cơ thể em. Trong ảnh bình minh, làn da em trắng mịn, theo hứng tình mà đỏ hồng lên, bầu ngực sữa năm nào đã đầy đặn hẳn ra, mùi cơ thể em cũng nồng nàn hơn. Và khám phá lại em, mình thấy một điều lạ là bướm em thực sự ko khít lại dù lâu ko quan hệ, rồi hậu môn em cũng có vẻ hơi lạ. Có bác viết một bài ở trên nói về cơ thể phụ nữ thay đổi khi bị thằng khác khai phá, em thấy đúng ở trường hợp này. Em lại gặng hỏi về trai mới quen của em, em vẫn bảo là nó rất tôn trọng em, ko cho đụng chạm thì ko làm gì, tự nhiên em hiểu và hỏi lại thế nếu em cho thì có chạm chứ, em gật đầu.
    Cảm giác của mình lúc đấy vừa rất bồn chồn, rất khó tả, vì trực giác của mình hoá ra không sai, mình hỏi tiếp, đã hôn chưa, em gật, đã nghịch ngực chưa, em gật, đã đút vào chưa, em im một lúc rồi lại gật. Cảm giác của mình shock, ghen, kích thích, tất cả các cảm giác đó một lúc, rất khó tả, có cả đau, cả ham muốn. Mình dập vào em tơi tả, vừa gặng hỏi. Em bảo là ngay lần đầu quan hệ, trai kia đã phá trinh lỗ nhị của em, rồi có lần làm tình mạnh quá còn rách bao làm em phải uống thuốc.
    Đấy chính là lần mà mình bảo mình có cảm giác người yêu mình bị cướp khỏi tay mình. Mình thấy em chỉ như đồ chơi của nó, trong khi mình thì trân trọng vì trai kia ngủ với em xong thì sáng hôm sau lại qua chỗ sexmate khác, ko giấu giếm gì với em.
    Dĩ nhiên sau đó mình phân tích với em, thuyết phục em và ép em cắt đứt. Em cũng nghe lời và chỉ làm mình shock thêm 1 lần trước khi ko còn liên lạc gì với trai đó. Còn vụ shock đó là sau khi đi Ba Lan về, em gặp ngay trai kia để cắt đứt thì lại quan hệ thêm một lần cuối, nhưng lần này thì ko bao, chơi cả hai lỗ, xuất vào trong. Em lại uống thuốc, mình lại phát điên, tuy nhiên đấy là lần cuối em gặp trai kia thật (mình có biện pháp kĩ thuật để check).

19. Trungxaydung_bt

Chắc các bạn biết cảm giác bị 1 thang khoai to hơn mình địt kiểu mạnh bạo vào người mà mình nâng niu suốt mấy năm nó như thế nào rồi( mạnh bao bao giờ cũng có cam giác phê hơn, mình cảm thấy vậy) gấu mình lúc đó đã nhận là nó địt mạnh nên làm vợ cảm thấy đi vào những chỗ mà Ck chưa đến, nhưng v thề v chỉ yêu Ck thôi, bjo nếu Ck bảo v goii điện nói thẳng vs nó hay thế nào v cũng làm, v k có tình cảm gì vơia nó cả tất ca chi là tình dục.v xin lỗi vì v đã k kiềm chế dc vì bòi nó to vs dài. Xong em ấy ntin cho nó bảo từ nay đừng lam phiền em nữa... Mình bảo k cần phải làm thế, mình hiểu gấu mình nói những điều đó la sự thật vi gấu nói xong khóc rất nhiều, mình cam thấy thương gấu và yêu gấu nhiều hơn, cảm thấy mình cần bù đắp cho gấu. Mình hỏi lại gấu chỉ là tình dục đúng k, gấu thề với mình là vậy. Vậy là mình vẽ cho gấu 1 con đường cho cả mình và gấu đều sướng.

20. thichmbhanoi

thichmbhanoi Chơi gái lần đầu Verified

Mình hoàn toàn đồng ý với bạn chuyện này .Sướng đến trăm lần mới đúng . Mình đang được đụ vợ người ta mỗi khi sắp xếp được . Thú nhất là đang đụ mà nghe em trả lời dối chồng , nghe thật là đã . Người đàn bà đã dối chồng một lần thì sẽ dể dàng cắm sưng chồng . Tội nghiệp cho thằng chồng của em . Thỉnh thoảng thấy hình vợ chồng em trên fb mà thấy sướng làm sao . Vì thấy cái miệng em cười kia đã bao lần bú chim mình đã đời . Thằng chồng cũng cười mà có bao giờ biết đâu .

Đang tải...