1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. _Netorare_

_Netorare_ Biết Quay Tay Verified

Ôi đồng chí

traidatinh&gailanglo thích bài này.
  2. Trungxaydung_bt

Trungxaydung_bt Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Từ ngày gấu mình phát hiện ra mình thích đến bòi to của thằng D gấu mình lại nhắc hoài cho mình phê chứ thật chất là muốn mình đồng ý cho gấu địt nó công khai minh bạch.mình đồng ý với gấu là 1 tháng cho gấu địt nó 1 lần nhưng với điều kiện phải nói báo cáo với mình và phải gọi điện cho mình nghe.hôm đó gâu tắm rửa sạch sẽ để chuẩn bị cho thằng D nó thịt.gấu xin phép mình đàng hoàng và hứa sẽ gọi điện. Mình hồi hộp đứng ngồi k yên, mình thực sự bắt đầu ghen, mình nói gấu hay là thôi Ck thấy sao ấyk, vk mình bảo Ck lúc thế này lúc thế kia bố ai mà cchiều dc, xg thi giận minh, mình sợ thế là đồng ý k ns lại câu nào luôn, minh cũng muốn trải qua cam giác đó 1 lần xem sao nó thực sự lm minh tò mò và ham muốn. Lúc gấu sang nhà nó thì gấu gọi sẵn Zalo cho mình mình chỉ chờ có thế bắt máy luôn rồi mình nghe thấy tiêngws nước chảy có lẽ là thang D tămk

3. Mrhuy_tn

Mrhuy_tn Xem Sex Lần Đầu Verified

Tiếp đi bác

4. OtherInLife

OtherInLife Còn Bú Sữa Mẹ Verified

5. Trungxaydung_bt

Đinh công mệnh. Mình chỉ nói lại diễn biến cuộc tình của mình mà bạn bảo viết chuyện, mình còn phải đi làm kiếm tiền vất vả vđai lai còn rảnh để ngồi nghĩ ra chuyện viết cho các bạn nữa á? Vcl bạn, nếu k phải những j có sẫn trong đầu thì đây k rảnh nhé. thân!

Chinmuoido thích bài này.
  6. Chinmuoido

Chinmuoido Xem Sex Lần Đầu Verified

7. emlaai

emlaai Dậy Thì Verified

rất kết top này, mong các pro chia sẻ

8. Ta Si Mê Em

Ta Si Mê Em Xem Sex Lần Đầu Verified

9. OtherInLife

Ôi đời sao lắm thằng ngu...
    Bận cái gì mà cứ stop đúng khúc gay cấn? Là câu view hay bí chữ?
    Thử nhìn 1 số bác trên này như chuotchit, hung12345678, khatvong2016, bembembembembem...xem thử, là chuyện thật và tôn trọng anh em nên đã post là đầy đủ, còn đã kêu bận thì dẹp đi viết làm cái loàn gì?

traidatinh&gailanglo thích bài này.
  10. Z.O.R.B.A

Z.O.R.B.A Còn trinh Verified

Mày mới ngu đó..có nhưng thằng như mày mới làm tgia nản lòng drop chuyện. K xem thì biến đi nói nhiù ý kiến vc, đọc chùa còn xàm lz

11. Trungxaydung_bt

Bạn thử đi làm kỹ sư đêm thức ngày ngủ vật vờ xem.dcm đúng là có nhưng thằng như bạn k ai muốn viết tiếp thật. Đang viết dở thì mình có việc bận phải đi luôn.chuyện của mình có phải ngồi đánh máy sẵn để đó r sẵn úp lên đâu mà biet chỗ nào gay cấn chỗ nào k gay cấn.ngu còn tỏ ra nguy hiểm.vđ

Chinmuoido and nguyenhoang87 like this.
  12. nongdan_lentinh

nongdan_lentinh Dậy Thì Verified

bác hiền quá, em mà là bác thì thật thằng này chả còn tay mà nhắn tin. đọc mà sôi cả máu :mad:

13. nguyenhoang87

nguyenhoang87 Dân Chơi Verified

Bạn không thích đọc thì để người khác đọc, đừng cãi qua cãi lại nhau làm gì.

14. nguyenhoang87

nguyenhoang87 Dân Chơi Verified

Bỏ qua những thành phần đó đi bác! Vẫn hóng bài của bác và ủng hộ bác. Bận rộn mà viết cho anh em đọc là rất tốt rồi. Hy vọng bác không mất hứng mà bỏ ngang nhé!

15. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Các cụ vào đây đừng chửi nhau. Đọc comment cãi lộn mất cả hứng. Ko thích thì để người khác đọc. Nhưng qua đây cũng phải nói lại là các bác có bận thì chắc là cũng bận thật nhưng cứ đều tay cho anh em thông lòng chứ chứ bị dắt là ức chế lắm. Hóng các bác lắm ấy. Giờ vào thiên địa phát là phi vào đây, cư thấy có tin mới là vui lắm rồi
    Vừa hóng lại vừa ngóng

OtherInLife thích bài này.
  16. trumdamne

trumdamne Đại Gia Lầu Xanh Verified

Mấy hôm giờ ít theo dõi topic, thấy cũng hơi im ắng nên mình tâm sự chuyện về hồi còn cấp 3 của mình, ngược lại với chủ đề là mình cắm sừng người khác. Chẳng là hồi cấp 3 thi đh khối a1 nên có nhờ cô giáo chủ nhiệm đến dạy kèm. Cô này mới có chồng nhìn thì cũng ngon lành và đặc biệt lúc đứng mu lồn nổi to vãi. Nói thiệt tư tưởng đen tối là chắc chắn có, với lại mê bả quá nên dẹp luôn cái đạo đức. Mình học cũng nhanh nên mỗi bữa dư time 2 cô trò nói chuyện hợp tính rất vui, mình còn hay mua đồ ăn, lẩu về phòng ăn nữa, mình cũng may mắn là Ck cô sau khi cưới ít quan tâm hơn và hay đi nhậu

17. nicolas87

nicolas87 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Cũng nhiều anh em cùng quan điểm này thế nhỉ. Mình thì cùng công ty với cả vk ck bên ấy luôn. Ra vào gặp mặt thường xuyên. Lúc nhìn mặt em cười với ck là mình lại nhớ những lần mình bắn đầy mặt em.

18. trumdamne

trumdamne Đại Gia Lầu Xanh Verified

Nắm đc điều đó mình hay lén tạo bất ngờ mỗi khi cô đến dạy, dở nhiều tài lẻ ra biểu diễn nhằm tăng tình cảm. Nhưng mình k vội và vẫn luôn tỏ ra đúng mực. Được mấy tháng lúc này cô trò thân thiết lắm rồi, nhiều chuyện kín đáo còn kể nhau nghe nữa, tối hôm đó mình quyết định bắt đầu tấn công dứt điểm. Dùng khổ nhục kế các bác à. Mình chơi chiêu Trym kẹt phẹc mô tia. Cái này mình tập thử rồi chứ không hậu quả khó lường lắm. Mình vào nhà vs làm cho thằng bé cứng lên rồi như kế hoạch mình la làng( đau thật) cô thấy thế chạy vào thì ngượng quá nên quay mặt đi. Mình năn nỉ nhờ cô giúp. Bả mủi lòng quỳ xuống nhưng mặt thì đỏ ửng, mình ráng ưởng trym về phía trước mặt cô nhưng mặt mình thì nhăn nhó lắm. Bả cẩn thận lấy dao lam cắt bớt lông đi rồi giải thoát cho mình. Mình ngã dựa vào tường nhưng trym vẫn còn tồng ngồng, cô nhắc thì mình lầy bảo thấy hết rồi còn gì hehe. Hôm sau mình quyết định bắn hạ. Bữa đó nhà Ck cô đi ăn cưới ở xa, cô thì k xin nghỉ đc nên ở nhà và tối đến dạy mình. Đã cbi sẵn nên vừa học xong mình rủ cô nhậu một bữa, năn nỉ một hồi thì cô cũng tới bến luôn, có bia vào dạn lên, mình bảo cô muốn xem phim k, mình giả bộ bật một clip sex lên rồi vô wc, lúc vào lại bất ngờ là cô vẫn xem, mình xin lỗi nhưng cô bảo lớn hết rồi thì bình thường thôi. Xem phim đc một lát mình bắt chuyện hỏi về sex vc cô( giả bộ ngây thơ cần giáo huấn) cô cũng bạo nói cho mình,còn dặn mình k nên quay tay nhiều vì Ck cô cũng vì nó mà giờ yếu đi. Mình mở cờ trong bụng, đc một lát mình lại gần cô nhìn thật lâu và nói seemingly, i love you mình đánh bài chót luôn vì biết nếu cô k có tình cảm vs mình thì sao tâm sự những chuyện đó đc. Cô làm thinh nhìn mình, nhào tới ôm cô rồi từ từ chiếm hết những nét đẹp trên thân thể cô, trước khi đưa vào trong mình có chợt dừng lại nhìn cô như chờ đợi sự chấp thuận , cô ôm cổ mình kéo xuống hôn thật sâu. Lần đó mình rất hạnh phúc vì cả hai đê mê đến 3 hiệp. Lúc xong nằm trên tay mình cô nói như uất ức:" anh đừng nghĩ tui hông biết anh nghĩ gì nhen, tui hông có ngu đâu, tui cho anh là vì...tui yêu anh thôi. Thiệt sự tui hông hiểu nổi bản thân mình nữa biết anh bậy mà không cản. Mọi chuyện như vầy anh phải giữ kín cho tui đó....vv... nói chung bà cô dặn dò mình quá trời xong rồi mình chở cô về nhà. Từ đó mỗi lần học thêm 2 cô trò phải vận động 1,2 hiệp mới thôi. Cũng có lần suýt tiêu khi hôm đó mình và cô ở lại làm kế hoạch báo tường, thấy trời tối với lại nói bảo vệ rồi nên mình tranh thủ kéo cô xuống góc lớp tuột quần áo dài xuống doggy tại mấy bữa nhịn rồi. Xui cái là lúc gần ra bà cô rên to một tiếng làm cha bảo vệ tưởng gì quay lên ktra, lúc chuẩn bị rút trym ra thì chợt thấy đèn pin cha bv mình vội mặc quần còn cô chỉ kịp phủ áo dài xuống do quần bịrớt xuống bàn dưới. Mình mặc xong trước nên nhanh ra đón cha bảo vệ, ổng nhìn lướt qua cô rồi xuống, lúc mình quay lại thì ôi cái áo dài chỗ mông cô ướt hết, hên là hôm ấy cô lấy cớ đổ nước ướt áo dài nên k bị nghi. Mình và cô cứ thế cho đến một hôm cô khóc lóc nói rằng bị vấn đề kinh nguyệt, mình thấy nghi ngờ nên bảo cô khi nào đc thì đi khám thử xem có không, hôm đó mình và cô giả bộ công chuyện chở cô chạy cả 60km đi đến phòng khám , kết quả là mình và cô có con với nhau các bác à,cô suy sụp nhưng mình biết k thể làm gì , k tế thì mình nghĩ gia đình mình có thể lo cho cô đc nhưng sau này danh dự của cô sẽ mất tất chỉ vì mình. Quyết định bỏ và mình phải nói rất hận bản thân, mình làm mọi thứ để mọi chuyện kết thúc trong im lặng, những vở kịch che mắt mọi người, kể cả chồng cô. Mình đi học đại học và cô trở về với cuộc sống trước kia cả hai như cơn gió lướt qua đời nhau. Viết những dòng này tâm trạng mình mất bình tĩnh nên có thể ae rất khó hiểu nhiều chi tiết . Nói chung mình đã phải làm rất...rất nhiều thứ để chiếm đc cô, chứ không đơn giản như mình kể. Nhưng k hẳn là không có tình yêu. Đó là sai lầm từ thời còn nông nổi, mấy ae nên tránh chứ đừng coi đó là cổ vũ. Thân !

19. OtherInLife

Những tâm sự như của bác trumdamme thì mình rất trân trọng... Đau đớn, tiếc nuối nhưng cũng có cái kết.
    Còn những kiểu khác thì chướng là nói thôi, anh quan tâm đ.éo gì lời kêu gào của các em? Hehehe
    Đây là box truyện, nên ai thích thì cứ mở thớt mà viết, viết hay tha hồ lên mặt, táo bón cho bọn kia chờ phát thuốc chết cụ nó cũng kệ. Nhưng cái thớt này, thì đã ghi rõ là CHUYỆN nhé, nếu không biết phân biệt sự khác nhau giữa chuyện và truyện thì học lại cấp 1 nhé các em...Hehehe

20. Hung12345678

Hung12345678 Chơi gái lần đầu Verified

Chuyện này bác kể chưa ? Nếu kể rồi thì cho e xin cái link , còn chưa kể thì kể luôn cho anh em hóng , lén lút mà lại cùng công ty với cả vk và ck thì em phục bác thật , nghe ko đã thấy hứng rồi !☺

Đang tải...