1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. nicolas87

nicolas87 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Cũng do em nó dâm thôi. Em và mình cùng team nên việc ngày ngày gặp nhau là không tránh khỏi. Tầm hơn năm trước lúc vk mình mang thai mà gặp dâm nữ kế bên thế thì chiến thôi. 1 lần đi công tác tỉnh vài ngày em nó đã bị mình chăn. Thú thật cảm giác nghe em nó dặn dò ck ở nhà nhớ ăn uống đầy đủ đợi vk về trong khi vừa bị địt vừa bị túm tóc sướng không tả được. Đặc biệt là rất ngoan, nhiều khi đọc truyện của bác Slay hay của ae mà nứng trong giờ làm thì chỉ 1 tin nhắn zalo là tự em nó kiếm cớ để được phơi lồn cho mình địt. Có ae nào thử cảm giác làm tình trong wc công ty chưa, mình khuyên thử 1 lần đi bảo đảm rất tuyệt nhất là khi miệng em nó ngậm cả họng tinh trùng bước ra ngoài.

2. smilepro93

smilepro93 Mất Trinh Verified

anh kể chi tiết cách chăn dắt để anh em học hỏi được không ạ :)

Hung12345678 thích bài này.
  3. nicolas87

Theo mình nghĩ thì là sự quan tâm, ánh mắt, lời nói đong đưa, cử chỉ..... nhất là em nó phải chịu ăn thính bạn ạ. Mình là do may mắn và thiên thời địa lợi thôi chứ thật ra cũng không biết cách chăn gì đâu. Bạn nên hỏi ae khác có kinh nghiệm về vấn đề này nhé.

4. thằng khờ thủy chung

thằng khờ thủy chung Chơi gái lần đầu Verified

Ông mới là người phải đi học lại lớp 1 ý. Trên này, truyện hay chuyện thì mỗi người đọc sẽ tự cảm nhận được thôi. Đôi khi có những cái ai mà chẳng biết nhưng không muốn nhiều chuyện kiểu đàn bà nên ko nói ra thôi để cho tg hứng thú viết tiếp. Đừng nghĩ rằng thiên hạ ngu hết, mỗi mình ông thông minh :p. Ếch ngồi đáy giếng! Cái ông Trumdamne kia trước đó cũng viết 1 truyện về mẹ và cũng nói chuyện thật 100 phần tăm. Được vài cháp thì drop và ai chẳng biết là truyện hoang tưởng của ông ý. Giờ lại chuyển sang cô giáo, và chắc vài bữa nữa là sang cô hoặc bác với tiêu đề em có chuyện thật kể cho các bác nghe :D

cugong1 and nguyenhoang87 like this.
  5. smilepro93

chắc phải cộng thêm khoản cao to đẹp zai nữa anh he :D

6. smilepro93

cô giáo thì chắc không phải hoang tưởng đâu bạn.

Hung12345678 thích bài này.
  7. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified

Mình có thằng bạn học sư phạm sài gòn, thằng ku này cao to đẹp trai, hồi đó năm 1 trong đám còn ngu ngơ về sex lắm vậy mà nó tán đuọc cô giáo luôn. Bà này thì thôi rồi, tướng tá nhan sắc như TV hàng không, nhưng mặt khi đứng lớp nghiêm lắm, đúa nào cũng sợ vậy mà cũng bị thằng này hốt. Nghe nó kể lại mà cả đám chim cò cứng hết

chichi1111 and Chinmuoido like this.
  8. datkhongchin123

datkhongchin123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

9. datkhongchin123

datkhongchin123 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Kể đi bác

10. caloc10

caloc10 Chơi gái lần đầu Verified

kể thì chịu mấy bác, tại chuyện hồi đó cách đây hơn chục năm rồi, có lần đi đường thấy nó chở bả sau lưng nên lúc nhậu sần sần tụi mình hỏi nó mới phun ra. Nó cũng kể quá trình làm sao cưa được bả, vếu bím bả ra sao nhưng giờ thì quên mịa rùi. Mà bà này chồng công việc ngon lành, tướng tá đô con vậy mà ...

11. smilepro93

kêu bạn của bạn kể lại chi tiết rồi post cho anh em tham khảo với :))

12. nicolas87

Thứ 3 có hình lỗ hậu cho bác :)

13. vunguyen88

vunguyen88 Biết Quay Tay Verified

Củng cảnh ngộ

14. Hung12345678

Hung12345678 Chơi gái lần đầu Verified

Đề nghị các bác ko cãi nhau thật giả nữa nhé , bác trung thì cố gắng kể phát hết luôn cho a em nghe phát , anh em là rất đang hóng con gấu dâm loàn của bác . với lại đề tài gì thì hiếm chứ người yêu ( vợ ) bị thằng khác dụ dỗ thì mình nghĩ ai chẳng bị một vài lần , có điều ai đó yêu sâu sắc gấu ( vợ ) thì khi đó mới cảm nhận đc nỗi đau và sự mất mát , cũng như lỗi ám ảnh , đề nghi anh em mạnh rạn và mở lòng viết ra những câu tryện hay và thật để chia sẻ cùng anh em nhé , góp phần xây dựng topic ngày càng hấp dẫn hơn , vì đây là một góc nhìn rất hay về sex và tâm lý

haveone10 and nguyenhoang87 like this.
  15. tuanphuong11

tuanphuong11 Xem Sex Lần Đầu Verified

Truyện này thưc sự đánh trúng con tim của rất nhiều người và các đôi vợ chồng. Mình xin kể chuyện về mình và vợ mình .
    Lúc mình và vợ yêu nhau thi cả hai đều trải qua 1 mối tình , mình sẽ kể về mối tình của vợ trước cho các bạn nghe.
    Vợ mình tên P. còn thằng ny cũ tên T , Lúc vợ và thằng đó yêu nhau là năm 22 tuổi thằng nyc 24 tuổi khi mới bắt đầu đi làm cả vợ và thằng nyc đều làm chung 1 công ty về nội thất. kể qua về thằng nyc mà mình tìm hiểu thì nó cũng thuốc dạng đẹp trai, nhà giàu ăn chơi. rồi nó tán tỉnh rủ đi chơi, rồi cái đêm định mệnh đi Bar . vợ mình đã cho nó địt đêm đó và về sau lập cái nick 12h070820... để làm kỷ niệm tình yêu của vk và thằng đó.
    - sau đêm đó thì cuộc tình kéo dài 2 năm rưỡi sống trong hạnh phúc, với rất nhiều kỷ niệm sau khi mình tìm hiểu lịch sử chát trên cái nick yahoo đấy. sau đó thì thằng nyc nó cua con khác và cuộc tình tay 3 kéo dài khoảng 3 tháng thì chia tay.
    - Sau đây là những ngày tháng năm chat của đôi tình nhân.
    chát : ngày --- tháng -- 2010
    nyc- cuối này chồng qua nhà em nhé
    vk- tuần này bố em về rồi nên anh có qua ko
    nyc: vậy đi nhà nghỉ nhé
    vk: đi nhà nghỉ để làm gì
    nyc : địt lát lồn em ra
    vk: cắn chết mẹ ck bây giờ
    nyc: cắn vào đâu mà chết
    vk: cắn vào đít ck

nyc:
    --------còn tiếp

16. Hung12345678

Hung12345678 Chơi gái lần đầu Verified

Ôi đệch ! Hay vl ! Tiếp đi thớt ơi :)

17. haveone10

haveone10 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Ko còn nghi ngờ gì nữa. 1 nhân tài nữa đã được thiendia khai quật.

18. loveyou141

loveyou141 Chơi gái lần đầu Verified

Bắt đầu nào

19. tuanphuong11

tuanphuong11 Xem Sex Lần Đầu Verified

Tiếp nhé:
    chát : ngày --- tháng -7- 2010
    vk. chiều thứ 7 về nhà em ăn cơm nhé ( bố và em trai về quê rồi)
    nyc. ok
    ăn xong thì địt nhau đến tân chiều .

20. tennis2212

tennis2212 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

topic bắt đầu hay trở lại rồi đây

Đang tải...