1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Tâm sự - Chia sẻ - Tư vấn tình cảm' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. tieudongta199x

tieudongta199x Dậy Thì Verified
    62/113

Chia buồn vơi bác.

2. Cocoeur

Cocoeur Dậy Thì Verified
    62/113

Buông bỏ, tất cả là ở mình,

3. trieuchau9991987

trieuchau9991987 Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Vụ án này gần giống với vụ của bác tainamgaugan đây này.

4. thanhmu80

thanhmu80 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

@doiphunhucut

Việc đầu tiền cần xác lập là em phải kéo bạn gái cũ ra khỏi thằng ba dơ đó và những trò tí tiện của nó. Dù không còn quen nhưng 4 năm thanh xuân và đời con gái cô ấy đã dành cho em. Thêm nữa em là đàn ông, phải biết bảo vệ lẽ phải và bảo vệ người thân. Tưởng tượng bạn ấy đang bị người khác xô xuống cầu, vậy e sẽ chạy lại giúp hay quay lưng bỏ đi??

Thứ đến là cách giúp. Bỏ ngay ý định e nói với cô ấy. Rất dở cho e và cho cả kết cục, vì khả năng lớn cô ấy sẽ nghĩ em dựng chuyện. Nên mang những hình ảnh trên nói chuyện thẳng thắn với người bạn gái của cô ấy. Để người• bạn đó lựa lời mà khuyên cô kia. Tuyệt đối không nên nói tên em ra mà nên bảo là cô ấy vô tình biết được. Nói tên e ra rất dở, và sẽ đặt dấu chấm hết cho sự trở lại xuất tui e nếu như e còn có ý định. Xa hơn là sẽ ngăn k để hai người có thể nói chuyên với nhau về sau. E không cần và không nên đóng vai người hùng giúp cô ấy lúc này.

Còn bây giờ, e nên bình tĩnh và tiếp tục sống bình thường. Nỗi đau nào rồi cũng thành ky niệm...

5. trieuvan711

trieuvan711 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Em viết rất hay, đặc biệt là diễn biến tâm lý của bản thân. Anh đã đọc liên tục một lượt từ đầu đến cuối. Con gái thường suy nghĩ rất nhiều, đặc biệt là những người nhạy cảm và theo khuynh hướng nội tâm, vậy nên họ rất cần một người đàn ông biết quan tâm, chia sẻ và hiểu tâm lý họ. Phải cảm ơn em vì đọc câu chuyện của em làm anh thêm hiểu phụ nữ hơn, chắc chắn anh sẽ phải quan tâm đến bạn gái anh nhiều hơn, vì tự thấy mình nhiều lúc lạnh lùng quá.

Hung12345678 thích bài này.
  6. quangtiger

quangtiger Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

Mình đọc bài của bạn mà tim mình loạn nhịp, đau thắt từng cơn. Ng yêu của mình cũng sinh năm 93, trước khi đến với mình cô ấy cũng gần giống trường hợp gấu bạn. Cơ thể cô ấy trời cho mẫn cảm lắm nên chuyện chịch rất là nhiệt tình, mình yêu cô ấy lắm. Trước đây cô ấy quen vài ng bạn, tất nhiên chuyện kia là ko tránh khỏi. Nói thật mình rất ghen, càng yêu càng ghen. Có lần đọc những tin nhắn zalo của cô ấy với ng cũ, những lời yêu này nọ hệt như trường hợp của bạn. Có thể nói mình là đồng bệnh tương lân. Nhưng vì quá yêu nên mình đã chấp nhận tha thứ hết. Hai đứa quen nhau dc đến nay là 8 tháng, dạo này cô ấy đã tốt nghiệp đại học và đi làm. Công việc là trợ lý tổng giám đốc. Cô ấy nói hãy cho cô ta thời gian để tập trung sự nghiệp, chuyện tình cảm ko muốn nghĩ nữa, ước mơ của cô ấy là phải có tiền tài, địa vị. Tuy miệng vẫn nói dành hết tình yêu cho mình nhưng mình cảm thấy cô ấy chắc là sẽ hy sinh mình vì điều mong muốn kia mà bất chấp. Sếp của cô ấy độc thân khoản 39 tuổi. Ông ta hỏi ng yêu mình câu này trong một buổi pv:"giả sử em có bạn trai, anh có bạn gái rồi một ngày em cảm thấy mối quan hệ cũ làm em không vui và thoải mái nữa hoặc là anh đặt vấn đề yêu em, em có đồng ý từ bỏ mqh cũ và chọn cơ hội đến với anh không?"
    Người yêu mình trả lời" có, em sẽ chọn và nắm lấy cơ hội đó"
    Ông đó khen ng yêu mình thông minh.
    Về nhà, ng yêu kể mình nghe, xin thưa mình bị sốc và thật sự không biết nói sao luôn. Mình làm bếp, thằng quản lý bếp quèn thì làm sao cho em mọi thứ cho bằng ng ta? Sau đó vài ngày mình nói chuyện chia tay. Cả hai đều rất buồn, cô ấy khóc nhiều lắm còn mình thì suy sụp vì mất một tình yêu. Cả 2 vẫn rất yêu nhau hay là chỉ còn mìnhmình là yêu cô áy hơn cả sinh mạng. Lúc trước bọn mình quan hệ mỗi ngày, có khi 1 ngày 2-3 lần. Cô ấy luôn sẵn sàng và hào hứng. Lần gần nhất khi bọn mình chich thì cảm giác của mình thấy thật xa lạ. Cô ấy vẫn lên đỉnh sau mỗi lần chịch với mình nhưng trực giác của mình cảm thấy tình yêu duòng như ko còn vẹn nguyên nữa. Dù cho hôm ấy ko phải là mình mà là bất cứ ai thì vẫn có thể làm cô ấy thỏa mãn với cơ thể đầy mẫn cảm đó.Mình buồn lắm. Nếu buông tay sợ là mình sẽ đau chết mất. Còn giả bộ không có j thì vài cái sừng ở đâu đó cũng sẽ 1 ngày cắm lên đầu minh. Có thể cho mình lời khuyên nào được không? Mình phải làm sao đây?

7. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/226

Đờ mờ nhà ông ! Vài cái sừng thì có sao ? Tôi đây mọc thay tóc rồi :) . kiếm đc con gấu mà đồng điệu đc cả tình yêu và tình dục như thế là hơi hiếm đấy , hoa đẹp mà lại còn thơm nữa thì ong ve ko tránh khỏi đâu , thôi thì cố mà giữ lấy đến khi ko giữ đc nữa thì thôi , bắt chiếc bọn con gái ấy , nó mà yêu và say đắm ông thì tôi đảm bảo còn lâu nó mới chịu buông , cho dù trời đất có sập - chúng nó thông minh hơn mình đó :)

Nobita_123, caloc10 and chichi1111 like this.
  8. chim to hơn người

chim to hơn người Dậy Thì Verified
    32/57

Thôi tôi xin ông. Đọc thì đọc chứ đừng ngồi đấy mà đoán mò, chẳng may ông đoán đúng thì em ấy ko có hứng kể tiếp thì ông tính sao đây ? Tốt nhất là ko nên đoán :D :D

9. codonvl

codonvl Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Ôi cái đệc. T k thể chấp nhận được câu trả lời của buổi phỏng vấn kia. Có nhiều cách để trả lời thông minh mà k rõ ràng cho người hỏi câu đó. Nếu là t t sẽ dừng lại. Đàn ông đôi khi cũng cần dừng lại để nhìn lại.

quangtiger thích bài này.
  10. trai8xthichchoi

trai8xthichchoi Mất Trinh Verified
    67/113

Nói thật lòng ex bạn nếu không có thằng kia tán thì cũng có thằng khác. Bản chất ex bạn dâm lắm. Kình nói thật lòng. Giờ ex bạn như vậy. Chắc chắn sau này cũng quen thằng khác hơn thằng đó ak. Không cần thằng đó bỏ đâu.

11. Chinmuoido

Chinmuoido Dậy Thì Verified
    32/57

Khi
    Khi em ấy cần tiền thì sẽ tìm ông sếp. Khi em ấy cần tình thì sẽ tìm bạn. Mình chắc chắn khoản chăn gối ông ta k làm em ấy thoả mãn như bạn đc.

12. Phê lắm

Phê lắm Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Vãi cặc

13. trai8xthichchoi

trai8xthichchoi Mất Trinh Verified
    67/113

@doiphunhucut
    Nay tết tây nghĩ lễ . Chắc ex bác bị dập lên bờ xuống ruộng quá bác ơi. Bác mau úp tin tức mới về ex bác đi. Chứ bác đừng tiếc ex bác nữa.
    Chúc bác mau tim ex khác ngon hơn e ấy nhiều.

14. Traialabama

Traialabama Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Tui có vợ con rồi nhưng khi nghe tin người yêu cũ có bồ cảm thấy buồn lắm, thực sự thì vẫn yêu ex hơn. vợ quen 1 tháng thì cưới còn ex quen 5 năm mà vì nhiều lí do nên chia tay. Nếu thấy dc mấy cái hình như vậy chắc còn đau hơn nữa. Buồn cho ông bạn

15. Oriole Nguyễn

Oriole Nguyễn The Fallen Angel The VIP
    267/339

Thật là..., các anh nè, các anh luôn suy nghĩ phụ nữ bọn em khó hiểu, không chung thuỷ, yếu lòng...v..v nhưng có bao giờ các anh nhìn lại bản thân mình chưa?

Các anh có bao giờ biết trong một mối tình đã qua, đối với đàn ông đó là sự trải nghiệm, còn đối với phụ nữ bọn em chính là sự trưởng thành hơn. Các anh nghĩ gì thế? Làm gì thế? Hãy nhìn lại mình đi, em nói thật đó.

Các anh gây thương tổn cho người yêu của mình, sau đó đi xin lỗi, người yêu các anh tha thứ, các anh nghĩ như vậy là đã làm lành ư? Hoàn toàn sai rồi. Phụ nữ bọn em đồng ý tha thứ vì bọn em còn yêu, bọn em vẫn tin tưởng nên cho các anh thêm cơ hội nữa. Như vậy không có nghĩa là vết thương mà các anh gây nên nó đã lành lặn. Sự tha thứ của phụ nữ đưa ra chính là mong các anh hãy sống tốt lên, đừng làm người mình yêu buồn thêm nữa. Những giọt nước mắt rơi nó sẽ khô, nhưng đâu ai biết nó đã chảy ngược vào tim mất rồi...

Vậy nên, với những ai đang có người yêu thì đừng làm bạn ấy buồn nữa, còn ai lỡ làm người yêu mình buồn, hãy sống tốt lên, hãy cho cô ấy thấy các anh chính là sự lựa chọn hoàn hảo, là chỗ dựa vững chắc của cô ấy vì...cô ấy còn yêu, thì vẫn còn hi vọng.

16. Zajirik

Zajirik Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

e rất sâu sắc đấy. vừa bạo dạn cũng lại rất chung thủy.ít ng đc như e.ox e thật sự may mắn.a ghen tị quá :(

17. nonamenoface1234

nonamenoface1234 Đại Gia Lầu Xanh Verified
    97/113

Gấu gì mà gấu, không thằng bạn thì thằng khác nó xơi, chúc mừng bác đã thoát khổ ải con đĩ này

destroyer13 thích bài này.
  18. Man_hungtinh

Man_hungtinh Biết Quay Tay Verified
    37/57

Bạn chỉ là bạn, riêng một m bạn, một cá nhân bạn, một cá thể thôi.
    Thế nên, đừng dùng từ và ko đc phép dùng từ "phụ nữ bọn e". Một m bạn ko đại diện đc tất cả mà chỉ đại diện đc riêng b mà thôi.

Hung12345678 and todeobiet123 like this.
  19. Man_hungtinh

Man_hungtinh Biết Quay Tay Verified
    37/57

Khi đàn bà họ đã thay lòng đổi dạ bạn ko có cách nào lôi kéo lại đc (đôi khi chỉ trong 1 đêm)
    Khi đàn bà nếm của lạ và thích thú với cảm giác đó, họ bất chấp tất cả cho dù kẻ kia cả thiên hạ khinh.
    Bạn hãy buông tay đi, tg sẽ xóa nhòa mọi nỗi đau. Rồi một sẽ có 1n đàn bà khác "là của bạn" xuất hiện.

20. Oriole Nguyễn

Oriole Nguyễn The Fallen Angel The VIP
    267/339

Bạn xưng mình là bạn, vậy mình cũng xưng bạn là bạn.

Mình nói cho bạn nghe, mình nói chữ "phụ nữ bọn em" đơn giản vì hầu hết phụ nữ là như vậy. Và bạn đừng lấy 1 vài lý do, 1 vài cá thể mà nói ra, bạn ko là phụ nữ nên bạn sẽ chẳng hiểu phụ nữ được đâu. Phụ nữ khi yêu ai, họ sẽ yêu hết lòng, hết mình. Bạn có đánh, có chửi, có bỏ thì họ cũng theo bạn thôi. Còn nếu không, đơn giản vì tình yêu của họ dành cho bạn không đủ lớn.

Xin hỏi thêm, mình thấy cmt của bạn sặc mùi hận thù phụ nữ, phải chăng bạn bị người ta phản bội? Vì vậy đâm ra bạn có suy nghĩ tiêu cực về phụ nữ và hận "đàn bà" như vậy?

Đang tải...