1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Topic kể về những chuyện người yêu bị thằng khác dụ dỗ

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi tainam_gaugan, 29/5/17.

1. Man_hungtinh

Man_hungtinh Biết Quay Tay Verified
    7/87

Bạn hỏi và suy luận vậy là chủ quan duy ý chí cộng với chụp mũ quá rồi.
    Tớ chẳng hận thù 1n pn nào cả, tớ cũng chưa từng bị nyc nào phản bội cả. Cs gđ hp ở mức bình thường.
    Chỉ có điều đời tớ phiêu bạt nam bắc cũng nhiều và cũng va chạm trải nghiệm rất nhiều, đặc biệt là với pn nên tớ biết nhiều. Có những ng pn họ phản bội ny, người tình, người ck một cách hết sức kì lạ. Có những lí do chả liên quan gì đến cái gọi là " ng đàn ông các a làm tổn thương nhiều với pn bọn e" cả.
    Một ví dụ điển hình, Thằng bạn chăn trâu cắt cỏ với m có 1 mối ty phải nói là thanh mai trúc mã đẹp như mơ nhiều năm trời với 1 e. Nó vừa đẹp trai lại chung tình, hai đứa thề non hẹn biển mấy tháng nữa cưới nhau, a đi làm xa chút kiếm thêm ít tiền nữa sau này cs hai đứa m ấm no hp hơn e đợi a về nha. Ôi thôi, đi mới đc 2 tháng đã thấy có tín hiệu xấu nyc ở nhà "có vấn đề" phát ra. Nó lập tức quay về điều tra và phát hiện động trời trong 2 tháng đấy con nyc ở nhà trong phút ko kiềm lòng đã địt nhau cmr với thằng bảo vệ ngoài cổng trong 1 lần e ấy ở lại cty lv khuya, sau này tần suất họ địt nhau còn nhiều hơn. Mặc dù nó rất đau nhưng vẫn nén đau bỏ qua và níu kéo bằng mọi cách, đi du lịch xa cùng nhau..vv..
    Thế nhưng e kia ăn phải chym lạ rồi thay lòng đổi dạ đến chóng mặt, mà cái mặt l thằng bv xấu như ma làm mới cay. Còn nói e ko còn xứng đáng với a nữa..đủ lí do. Sau e đó làm sếp bé cty đó và lấy thằng bv kia.
    Đời còn nhiều lí do " pn bọn e" ngoại tình với vô vàn lí do củ chuối và vô cùng khó hiểu. Bản thân a cùng từng hỏi ng tình " vì sao e đến với a" và cũng nhận đc những câu answer hết sức bất ngờ!
    M ko hận bất cứ ng pn nào cả mà đơn giản chỉ là ng từng trải một chút. Tin rằng trên cái Thiên Địa bao la này còn nhiều cao nhân ẩn thân khác mà họ ko bh lộ diện và kể lại cả!
    Thế nên m mới nói: BẠN CHỈ LÀ MỘT CÁ THỂ MÀ THÔI. KO ĐẠI DIỆN CHO BẤT KÌ NG PN NÀO KHÁC.
    chúng ta chỉ nên: nghe, đọc và suy ngẫm thôi.
    Thân ái.

2. Mùa Đông

Mùa Đông Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Lại xin phép comment: bác nói chuẩn VL
    Mình ko dám nói già dặn nhưng thừa hiểu 1 điều: PN đéo bao giờ biết nhận sai ^^, hoặc có thì rất là ít. Thường thì khi lý do bắt đầu bằng câu "Đàn bà ai chẳng ..blah blah.."

3. trai8xthichchoi

trai8xthichchoi Mất Trinh Verified
    137/174

Kể tiếp đi a.e ơi. Viếta.e đọc si ngẫm xem có tình huống nào giống để rút kn nào

Ryang Ok Soo and Hung12345678 like this.
  4. -Hunter-

-Hunter- Dân Chơi Verified
    337/348

Thấy các bạn cmt tùm lum chuyện bị cắm sừng rồi trả thù gấu này nọ, mình thấy chẳng hay ho chút nào. Đàn ông luôn tự cho mình cái quyền khám phá, khám phá được rồi thì tự cho mình có quyền sở hữu (em nó trở thành người yêu của mình) hoặc thải bỏ nếu đã chán.
    Vậy nên khi tuyên bố quyền sở hữu mặc nhiên là không chấp nhận chuyện bị cắm sừng nhưng lại vẫn tặc lưỡi nghĩ rằng mình có thể bay bướm thêm vài em hoặc vài chục, vài trăm em cũng không vấn đề gì chủ yếu ta làm tròn trách nhiệm với em yêu là đủ. Thế nên khi bị cắm sừng thì đâm ra hằn học, rồi lại đau đớn. Nhưng lại cảm thấy chẳng có lỗi bao nhiêu khi không chung thủy với người yêu, vì nghĩ rằng hoa thơm cỏ lạ ta hưởng tí có chết chóc ai đây với lại người yêu ta cũng chẳng biết mà :D.
    Thôi thì cứ coi mọi việc nhẹ tựa như việc chịch choạc vậy đi. Nếu mình cảm thấy bỏ qua được (mình dùng chữ bỏ qua chứ không phải tha thứ, bởi đàn ông cũng có lỗi thì lấy tư cách gì mà tha thứ) thì bỏ qua đi. Không được thì kiếm em khác, đau đớn rồi cũng sẽ nguôi ngoai nếu bạn biết cách.
    Còn đối với trường hợp đàn ông chung thủy 100% mà vẫn bị cắm sừng thì cần xem lại cách yêu thương của các bạn, tuy nhiên cũng không loại trừ người bạn yêu nó có sẵn tính tham của lạ. Lúc đó với tính cách của bạn tốt nhất bỏ quách cho xong, sau đó tu luyện cho đắc đạo để mà trả thù :D.
    Vài lời góp vui, mong nhận gạch đá từ tất cả mọi người :D

5. boydzuidzui

boydzuidzui Chơi gái lần đầu Verified
    337/348

Phụ nữ không phải ai cũng như em nói đâu em gái à. Phụ nữ k thánh thiện trong sáng như e nghĩ, ko nên dùng từ chung chung như “phụ nữ khi yêu ai thế này thế kia ...” . Đàn ông cũng như thế. Chẳng qua phụ nữ vốn khép kín, ko thể hiện ra bên ngoài nhiều như đàn ông mà thôi. Em nói chuyện thật ngây thơ.

Kinh nghiệm của anh, ngày trước khi mới biết yêu, anh cũng rất thật thà và chân tình. Nhưng rồi người cho mình nếm trải cảm giác cay đắng lại là người con gái mình yêu. Anh từng là người trong cuộc như vậy vài lần, gặp gỡ và biết vài người quen có vợ/bạn gái cắm sừng. Phụ nữ khi ngoại tình lại hay tìm lý do đổ lỗi cho đàn ông. Phụ nữ hay đàn ông đều có khả năng ngoại tình cả thôi, chỉ khác ở chỗ phụ nữ kín đáo che đậy hơn nên ít lộ ra so với đàn ông.

6. sieugau2016

sieugau2016 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/87

Chuyện drop ui hả bác gái kiaoi

Ryang Ok Soo thích bài này.
  7. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/174

Nói cho nhanh và vuông nhé ! vất mẹ nó đống giáo điều lý lẽ cổ hủ lạc hậu , sáo rỗng , ngụy biện kiểu như " phụ nữ bọn em thế này " , " tôi nghĩ phụ nữ phải thế kia " , " đàn ông chúng tôi luôn luôn " , " đàn ông khác đàn bà ở chỗ " . khác là khác ở chỗ đéo nào ? cũng là con người cả thôi , cũng gồm 1001 dạng khác nhau , tử tế có , thông minh có , ngu độn có , tham lam có , dâm dật có , bệnh hoạn cũng có nốt .... thế cho lên mọi nỗi đau , sự thất vọng , sự hận thù ... chính là ở "cách nhìn " của chính bản thân chúng ta mà ra thôi ...còn lại thế giới nó vẫn vậy luôn luôn hỗn đỗn và bất định , thế cho nên hãy cởi bỏ và bước đi , là chính mình để cảm nhận thế giới một cách thực tại , công bằng , an nhiên và h.p nhất .

Chỉnh sửa cuối: 5/1/18
  8. codonvl

codonvl Mất Trinh Verified
    337/348

e gái nói chuẩn. Tiên trách kỷ hậu trách nhân.

9. codonvl

codonvl Mất Trinh Verified
    337/348

Nhìn lại những gì t đã trải qua thì thấy điều bạn gái kia nói đúng đấy chứ. Kể cả người kia có xấu tính xấu nết, lăng loàn hay khốn nạn đến mức nào thì trước tiên vẫn nên trách bản thân rằng tại sao lại ngốc nghếch đi tin, yêu một người như thế. Khi tha thứ được cho bản thân rồi thì sẽ thoải mái hơn, nhẹ lòng hơn, chẳng có gì còn có thể khiến bạn mệt mỏi và bận tâm nữa. T thấy điều đó đúng với t :)

Ryang Ok Soo and thanky like this.
  10. Mrdark213

Mrdark213 Xem Sex Lần Đầu Verified
    2/87

Cãi nhau lùm xùm mất vui. Thế này nhé:

Khổng dạy: tu thân tề gia trị quốc bình thiên hạ. Việc lớn hay nhỏ. Dâm dục hay đạo đức đều bât đầu từ việc hoàn thiện bản thân mình. Tình yêu nó phức tạp vl ra. Nên chưa đủ hiểu biết: kĩ năng sống, ứng xử giao tiếp, kĩ năng tình dục, mà cứ lao vào yêu thì cứ phải chấp nhận khả năng đó thôi.

Phụ nữ có quyền lựa chọn. Đàn ông có quyền quyết định. Kệ các em chọn ai thì chọn đi. Mình phải tôn trọng thôi. Nhưng đến lúc muốn làm vợ mình đéo quyết định thì làm j dc nhau. Yêu thôi mà. Buồn thì buồn cho nhanh. Đau thì đau cho gọn còn đứng lên địt tiếp. Kiếm dc ai ưng ý, yêu, quan sát tìm hiểu kiểm chứng... cảm thấy dc thì xúc về...

Đàn ông có chỗ đứng và cứng đúng chỗ. Lên thiên địa mà bàn đạo đức làm j mất vui. Còn tranh cãi vs phụ nữ thì ko hay. Nhất là ở đây

11. chichi1111

chichi1111 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    337/348

Các bạn đưa ra đánh giá, nhìn nhận cũng chỉ là một phía từ các bạn. Đừng cãi nhau nữa, đây là diễn đàn để vào xả stress mà. Cãi nhau nữa còn gì là vui. Quan điểm của mình các bạn dù là nam hay nữ có ăn có chơi. Nhưng đừng vì cái ăn chơi đó để tan vỡ hạnh phúc gia đình. Con trẻ là người khổ nhất khi gánh hậu quả của các bạn.

12. traivanphong001

traivanphong001 Còn Bú Sữa Mẹ
    31/87

Tiếp đi bác

13. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/174

Tonyblair6789 ơi em đâu rùi ! Lỡ bỏ 500 anh em sao cô gái !

14. motdem5phat233

motdem5phat233 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

Hóng

15. anhyeuem_ld

anhyeuem_ld Còn trinh Verified
    132/174

Tonyblair6789 lâu quá rồi! đang đoạn cao trào hay em gái a

16. tonyblair6789

tonyblair6789 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

tiếp nha các bạn

17. tonyblair6789

tonyblair6789 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/87

ui bấm lộn, các bạn bình tĩnh nha, mình đang viết tiếp, chưa có post hjhj

18. doiphunhucut

doiphunhucut Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

cả tuần qua em đã liên tục mai phục níu kéo ex, và ex đã chịu quay lại với em. các bác có chửi em ngu em cũng chịu, em cũng thấy em ngu thật, nhưng đéo hiểu sao em ko muốn mất ex lần nữa.

19. Trai Phố Núi

Trai Phố Núi Biết Quay Tay Verified
    137/174

Người lạ ơi xin cho a thêm vài chap nữa đi :)
    Người đừng lặng im đến thế vì lặng im sẽ giết chết 500ae :v

20. doiphunhucut

doiphunhucut Còn Bú Sữa Mẹ
    1/87

em đã nói chuyện với ex, nghe ex kể mọi chuyện, chuyện là như này, sau khi đi mũi né về, ex và thằng kia lại chia tay. mà thôi giờ quay lại rồi em ko gọi là ex nữa, em sẽ gọi là bé, như cách em vẫn hay gọi. thực ra trước khi đi mũi né bé đã chia tay thằng kia rồi vì bé cảm thấy thằng đó không đàng hoàng, vì cứ gặp bé là đòi địt, thằng đó cũng đồng ý, tưởng yên ổn ai ngờ đc một thời gian thằng đó đòi quay lại, nó dụ dỗ bé ngon ngọt làm bé xiêu lòng rồi đi mũi né với nó rồi lại cho nó địt. sau khi đi về bé bình tĩnh suy nghĩ lại và lại hạ quyết tâm chia tay.

em biết bé chia tay thằng kia nên lại ra sức níu kéo nhưng bé nói bé không muốn quen ai nữa, và bé ko xứng đáng với em nữa, em hỏi thẳng có phải vì bé đã ngủ với thằng kia rồi không? bé vẫn nói dối em là ngoài 1 lần duy nhất bé cho nó sờ vú như đã kể thì bé vẫn chưa cho nó làm gì hết, bé ko biết em đã biết sự thật, thậm chí biết cả những thứ bé ko biết. em vẫn kiên trì níu kéo bé cuối cùng một ngày bé hẹn em ra quán cafe nói chuyện, bé nói bé biết em thương bé nhưng bé ko còn xứng với em nữa, rồi bé thú nhận chuyện đã bị thằng kia địt từ hồi đi thực tế, bé nói bé sợ em buồn nên nói dối, nhưng bé quyết định nói thật để em đừng theo đuổi bé nữa. nói thật là dù đã biết từ lâu nhưng nghe chính miệng bé thừa nhận bị địt em vẫn thấy buồn. em nói với bé dù quá khứ bé thế nào em cũng chấp nhận, bé khóc, nói em là khờ, là ngốc này nọ. cuối cùng sau 1 đêm suy nghĩ, sáng hôm sau bé đồng ý quay lại với em.

hồi chiều hôm qua bé ở phòng em chơi, bọn em nói chuyện luyên thuyên rồi em nói bóng gió tới chuyện chịch, em muốn xem bé đã thực sự thật thà với em hay chưa, em hỏi chuyện địt nhau của bé với thằng kia, lúc đầu bé ko thoải mái khi nói đến chuyện này nhưng có lẽ bé cũng cảm thấy có lỗi với em nên vẫn thành thật trả lời từng câu hỏi. em hỏi hay địt với nó ở đâu, bé trả lời là nhà nghỉ, em hỏi có khi nào ở phòng bé ko, bé kể hồi đi thực tế thì thỉnh thoảng có làm ở phòng lúc con cùng phòng đi làm, còn khi đi thực tế về thì ít làm ở phòng vì con cùng phòng ko bao giờ đi vắng lâu, em hỏi ít là mấy lần thì bé nói là 2 lần, nhưng cả 2 lần đó vì thằng kia đòi quá nên bé cho làm nhanh, cụ thể là địt kiểu bé đứng chống tay lên kệ bếp rồi quay lưng cho thằng kia tụt quần đủ lòi cặp mông ra rồi địt. hầu như em hỏi gì bé cũng đều nói thật, hỏi có bú chim thằng kia chưa bé cũng trả lời là rồi, bé hỏi em có buồn ko thì em ko trả lời.

sao mà ko buồn đc, hồi xưa thằng đó công khai tán tỉnh bé làm em rất ghét, nhưng em luôn yên tâm vì chính bé cũng nói bé cũng ghét loại người như thằng đó, em nhớ có mấy lần bé đi làm thêm về thấy nó tự nhiên đến đón, bé phải trốn rồi chờ em tới, em tới chở bé về, thằng kia vẫn đứng đó ngó theo nhưng em và bé mặc kệ. vậy mà ko hiểu nổi tại sao mọi chuyện lại thành thế này. em hỏi thằng bé tại sao thì bé nói chính bé cũng ko hiểu, bé kể hồi đi thực tế có nhiều chuyện buồn, ko có ai bên cạnh ngoài thằng đó, rồi bé có cảm tình với nó lúc nào ko biết. rồi nó hỏi bé làm người yêu nó, bé ko dám trả lời vì tuy bé cũng thích nó nhưng bé chưa tin tưởng nó là người tốt, và bé cũng sợ bé chỉ say nắng nhất thời. nhưng chẳng cần bé trả lời, nó đối xử với bé như đã là người yêu, nó dần dần tấn công bé bằng cái nắm tay, rồi đến ôm, rồi đến hôn. mấy lần đầu bé chống cự ghê lắm nhưng rồi dần dần xiêu lòng. các bác cũng biết đã hôn đc môi là sẽ lôi đc quần, nhưng em ko ngờ là bé cho nó nhanh như vậy. chỉ 1 tháng tính từ lúc bắt đầu đi thực tế, thằng đó đã dụ đc bé lên giường, trước cái ngày định mệnh đó vài ngày có xảy ra cái chuyện bóp vú ở phòng như bé đã kể. cái ngày định mệnh bé với thằng đó đi chơi tối, nó rủ bé đi xem phim, mua vé ghế đôi rồi tranh thủ mơn trớn hôn hít vuốt ve bé trong rạp. bé ko biết cái phim đó dài hơn 2 tiếng, lúc ra thì đã muộn giờ đóng cổng nhà trọ, bé miễn cưỡng vô nhà nghỉ nhưng bé đòi thuê 2 phòng, thằng đó cũng đồng ý, ai ngờ tắm xong thằng đó qua phòng bé nói chuyện, bé cũng ko đề phòng gì cho nó vô và rồi bé ko chịu nổi trước những lời ngon ngọt và những cử chỉ hôn hít mơn trớn của nó, bị nó đè xuống giường lúc nào ko biết, cứ thế dần dần bé bị lột trần lột truồng ra và cuối cùng là ngoan ngoãn dạng háng phanh bướm cho nó đút ku vào địt.

bị địt 1 lần thì chắc chắn có lần 2, khi bướm đã quen với ku thì thằng đó lôi bé đi nhà nghỉ như cơm bữa. bé kể với em là bé ko tin tưởng nó lắm nhưng ko hiểu sao bé cứ lao vào như con thiêu thân, mỗi lần gặp nó là mỗi lần trái tim thắng lý trí, bé chấp nhận làm tất cả chì vì muốn nó đc vui, và kết quả là những lúc như thế này đây

thậm chí vì muốn nó đc vui, bé sẵn sàng nghe theo lời nó uống thuốc tránh thai và cho nó bắn vào trong

sau này bé lờ mờ nhận ra dường như nó chỉ coi bé là đồ chơi nhưng bé vẫn ngoan cố hi vọng, vẫn chấp nhận đánh cược trái tim mình lao vào nó. Đến bây giờ bé mới chịu thôi hi vọng và chấp nhận thằng kia là thằng đểu các bác ợ. hồi chiều em nghe bé kể mà con ku cứ dựng ngược, mon men mơn trớn hôn hít bé, ko thấy bé phản ứng gì, em tưởng ngon ăn mò dần dần lên vú thì bị bé đẩy ra, bé nói nếu em thương bé thì hãy cho bé thời gian để bé bình tâm lại, đừng làm gì vội vàng. Nhục thật các bác ạ.

nhục nhất là bé bồ em đã cho cái thằng em ghét nhất lớp mò mẫm vô đủ thứ vú vê mông bướm, đã ngoan ngoãn bú mớm con ku của nó và đã để nó phụt vào tận tử cung ko biết bao nhiêu lần. Nhục hơn nữa là nghĩ tới cái vẽ mặt hả hê của thằng chó đó khi khoe với lũ con trai trong nhóm chiến tích địt đc đứa con gái mà bao nhiêu thằng trong lớp thèm thuồng

em vẫn chưa dám nói với bé chuyện thằng kia gửi hình và video của bé cho đám con trai, em sợ bé bỏ học luôn. em tính hết năm nay ra trường em sẽ dụ bé làm xa hoặc về quê, ko còn liên quan gì tới trường lớp nữa thì mới nói cho bé biết. nhiều khi lên lớp, em cắn răng chịu đựng cái cảm giác nhục nhã khi nghĩ đến chuyện mấy thằng kia chắc thỉnh thoảng sẽ nhìn bé ngồi học và tưởng tượng ra hình ảnh vú bướm và cả những tư thế trần tục của bé trong những tấm hình. và khi về nhà, chắc tụi nó cũng thường xuyên mở video, vừa quay tay vừa thèm thuồng theo dõi cảnh bé đang trần truồng, ngoan ngoãn dạng háng chổng đít giãy giụa rên rỉ, cũng có thể vừa quay tay vừa tưởng tượng đang địt phành phạch vào lồn bé như thằng chó kia đang làm.

Đang tải...