Trả lại đồng chí TTG

Thảo luận trong 'Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc' bắt đầu bởi huy_hu_hong, 30/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huy_hu_hong

huy_hu_hong Dân Chơi Verified

Hi TTG. Được ông bạn cho 2e rau, đọc thông số này kia xong cũng connet với 2 e ý. E đầu tiên có nick là co...92 thì hình như bị đồng chí phũ phàng quá =)) nên khi tớ nói chuyện e ý cũng...phũ với tớ lắm. Giọng rất hằn học, đặc biệt khi nhắc đến ai mà HOA THANH QUẾ. Và cái tính của tớ nó hơi nóng, bộ đội mà, nên khi thái độ quá mức tớ chửi cho 1 trận rồi cho cút rồi :D
    Tiếp tục được bạn tin tưởng, đưa e vú to service tuyệt đỉnh. Liên lạc với e ý thì cứ a là ai, ai đưa số, không biết không nói chuyện đâu. Bịa đủ lí do, lấy hẳn 2 số làm quen thì đều thái độ khó chịu nên thôi, tớ cũng xác định là stop với e ý. Haiz, mãi mới được TTG cho mà không xơi được, cũng biết sẽ làm TTG thất vọng chút nhưng mà thôi, trình kém hoặc là không có duyên với các e ý nên đành trả lại khổ chủ nhé. Dù sao cũng cảm ơn TTG đã tin mà đưa thông số. Khi nào mà TTG rảnh, tớ mời cafe, dù gì cũng là có lộc nhưng không xơi được hehe.

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC HTX - TRẢ BÀI ĐỒNG CHÍ XUÂN TÓC ĐỎ Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc 24/8/15
    Trả bài em rau 96 ở đống đa của đồng chí cT9x Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc 1/2/15
    RP trả bài rau Quyên 0 note của một đồng chí trên LX Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc 27/10/12
    TRẢ LẠI RAU CHO CHỦ THỚT - BRO TTG VÀO NHẬN Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc 9/9/12
    RP Trả bài thằng em Tao Thích Giai (TTG) Nông Dân Trồng rau, Hái rau Miền Bắc 15/8/12

2. ruacon123

ruacon123 Chơi gái lần đầu Verified

chia buồn cùng bác.hihi.bác TTG nhận hàng rùi share tiếp cho ae thui.đợi lộc bác để trung thu đỡ bùn ^^.YH: lonely_boyhp8x

3. huy_hu_hong

huy_hu_hong Dân Chơi Verified

Các bác cầm gạch ném vào đầu TTG ý hehe. Đã bảo là trả rau có nghĩa là kg được share ngang mà hehe.TTG xem hôm nào rảnh làm tí cafe

4. hanoivpop01

hanoivpop01 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

thank bro. Bro cho e 1 vé vào inbox hoặc yahoo: boy_hn_9x99. Rất mong đc chiếu cố!!!!!!

5. hanoivpop01

hanoivpop01 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

thank bro. Bro cho e 1 vé vào inbox hoặc yahoo: boy_hn_9x99. Rất mong đc chiếu cố ( có hàng trao đổi bác nhé ;) )!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.