TRẢ RP MB TUYẾT 417 GV (Bác yeumaybayu và sinhvienvn_9x vào nhận nha :D )

Thảo luận trong 'Kí sự Lái Máy Bay Sài Gòn' bắt đầu bởi nguyentrung276, 24/3/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nguyentrung276

nguyentrung276 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Đây là bài rp lại, do bài trước vi phạm lỗi post bài nên phải học lại luật :)
    Đầu tiên xin chân thành cảm ơn 2 bác sinhvienvn_9x và yeumaybayu đã share cho mình
    Tình hình là check cách đây 2 tuần rùi mà bận đến giờ mới onl viết rp cho 2 bác được.
    Nhận dc tín nhắn của 2 bác liền alo cho em liền mà ko liên lạc đc, nên đành để tối gọi và hẹn được em vào trưa hôm sau tại PLX trên PVT
    Trưa hôm sau 12h 30 cưỡi trên con xích thố giữa trưa nắng từ Thủ Đức sang Bình Thạnh mà cháy hết cả lông @@, đến lấy phòng rùi nt cho em.
    5 min sau là em đến ( thik cái khoản đúng h của em rùi đó ):D

Về đánh giá thì đã có nhìu Rp về em nên cũng ko nói thêm chỉ có vài điều mình mún nói với các checker thui:
    Có nằm tâm sự với em nghe em nói, có mấy bác cứ gọi điện chọc phá, rồi nhá máy. Mấy bác nữa thi gọi điện nói " anh sang chở em đi ăn nha, rồi đi mua đồ nữa..." rồi còn hẹn lịch này nọ... xong thì đến h hẹn lại chả thấy mặt mũi đâu, làm em phải xếp lại lịch, tốn time của em nữa.
    Mỗi người 1 tính nên cũng chả muốn nói này nọ, chỉ là đã là check thì phải ra dáng checker, nếu đi hẵng gọi, nếu lỡ bận cũng nt qua.

Về rổ giá 300/2sh. Phù hợp bác nào thik tình cảm, sever :D
    Về Share= TD+ thanks, mình sẽ share dần dần, do ít co time nên khi nào onl mình sẽ share
    Thanks đã đọc rp, chúc mấy bác sức khỏe và tiền tài

Đang tải...