Tranh lua dao Cave Giai Phong - Giap Bat

Thảo luận trong 'Ăn chơi Hà Nội và Miền Bắc' bắt đầu bởi daihaivuong, 9/5/10.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. daihaivuong

daihaivuong Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Ngay 8/5/2010 ky su di hang
    Hom nay tren duong vu vi luon lo , quanh ha noi . Dot nhien cao huong muon tim hang ho . Tra danh ba dt goi cho may em hang ho ma anh em LX gui cho nhung cuoi tuan ma em nao cung busy,
    Ma sui quy khien the deo nao hai anh em lai vong qua khu Giai Phong - Giap Bat. Biet la chang co hang ho nao ra gi o day roi va cung chi toan nha Nghi sieu lom. Nhung cai tay lai xe may no khong theo cai dau dieu khien.
    Luon tren duong dot nhien the deo nao thay co may em 9X (trong mat non choet) trong ngon deo chiu duoc, khong biet hag o dau troi ve. Den gan gap hai em xinh nhat hoi tham xem the nao. Vi xinh va non wa mat me het ca ly tri va kinh nghiem cua hang chuc lan giao luu hang ho.Lai con fuck wa dem. Dit con me no chu, vua duoc mot cai co con cave khac o ben ngoai goi xuong duoi Đóng Họ (Kieu choi phuong cua nguoi dan)
    Mot luc sau chang thay con nao len ca, chi thay moi thang trong nha nghi len thog bao het gio roi anh ah, ma minh ngo ngang (Me no chu minh dong tien choi wa dem co ma, cai thang nay vua thu tien xong) biet bi lua moi dau chu.
    Bo xung: Hic vao nha nghi cua may em chu tran nhin trong ban va lom khong chiu duoc. Hai anh em de nghi thue nha nghi khac may em deo chiu, dinh chuon nhung vi nhin ngon wa thang em trong wan no khong cho phep ve. Mot lan nua mat het ca ly tri. Mac luon sai lam co ban nua la dua tien cho hai con do ngay tu dau. Hjc sao ma minh ngu vay chu, moi lan co bao gio the dau.
    Dam ra om han ngan thu, mot bai hoc nho doi.

Bai hoc: 1. ANh em nao chua co kinh nghiem hoac neu co roi ma chua gap phai thi dung bao gio tra tien truoc bon CAVE kieu nay.
    2. Khong bao gio vao nha nghi ma may em CAVE de nghi, toan sieu lom.

Đang tải...