1. Để tiện cho việc đăng ký nick, BQT khuyến cáo các bạn nên sử dụng Yahoo và Hotmail
    Nếu bạn dùng GMAIL để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục spam của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Truyện tình tay ba

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi boygambi2017, 10/5/18.

1. boygambi2017

boygambi2017 Dậy Thì Verified
    32/87

nay mình bận nên sẽ cố gắng cho a em chap mới sớm nhất

conchimnon88 and chucvirus like this.
  2. boygambi2017

32/87

Phần 6.những cuộc tình tay 3
    gọi được taxi tất cả đều hướng ra đồ sơn. xe của anh có chị chị lan và hai người bạn.xe tôi có tôi và vợ ck tuấn cùng hằng,trên xe hằng vẫn hỏi han về hoa e dâu tôi là khi nào cháu sinh và có mệt không.tuấn thì vẫn vậy suy tư và ko nói câu gì làm tôi càng tò mò về mối quan hệ của nó và chị hằng,
    khi xe đến quán ăn chúng tôi lấy một phòng vip, và ngồi thành hai bàn.tuấn cạnh vợ nó anh ngồi giữa chi lan và chị,bên này là tôi và hằng cũng những người còn lại.trong bữa ăn mọi người vẫn nói chuyện vui vẻ ko may tôi làm rơi chiếc đũa cúi xuống nhặt lên thì tôi thấy chân hằng đang khều vào chim tuấn .khi tôi cúi xuống hằng có thu chân lại nhưng ko kịp trước sự nhanh nhạy của tôi.vậy là cái suy nghĩ của tôi là đúng tuấn và hằng có gì đó bất thường.sau khi buổi tiệc kết thúc a nói với chị lan
    lan có muốn đi thăm thú hay mua sắm thì hỏi chú nam tư vấn cho nhé? tôi chiều nay phải đi đón sếp ở Nội bài rồi .cuối tuần nghỉ thì gặp nhau nhé ?
    chúng tôi gọi xe chở về đến quán chị mọi người cũng lấy xe để về nhà riêng. hằng nói với Lan, bạn đi đâu thì đi nhé tôi phải về chiều khách hẹn xem mấy cái sập gụ.
    lan cói ok bạn ơi công việc thì về đi tí nữa tôi nhờ chú Nam đưa đi mấy chỗ .
    tôi hỏi chị Lan chị muốn đi honda hay xe hơi để e về lấy chiều e cũng rảnh e đưa chị đi thăm thú.?
    chị bảo tôi đi xe honda thôi em chị muốn ngắm Hải Phòng mà.tôi đang vui vì điều đó thì lại tiu ngỉu vì tiếng chị gọi vọng ra
    tuấn ơi con đưa hương về nghỉ ngơi rồi qua đưa mẹ đi lấy cafe nhé.
    thằng e tôi vâng rõ nhanh vì chắc đang háo vì vợ bầu bí lâu rồi.
    tôi đang nghĩ ko biết mua cafe xong có vào cái nn hôm trước ko? nhưng thôi mặc kệ vì hôm nay mình cũng có mỹ nhân đi dạo rồi,chị lan lên xe tôi, hôm nay chị mặc một chiếc váy rất mỏng chị ôm éo tôi và thỉnh thoảng cặp ngực to ấy cứ dí vào lưng tôi.mùi nước hoa của chị cộng với có chút bia lúc trưa khiến chim tôi biểu tình dữ dội.tôi hỏi chị chị giờ ở với ai hả chị?
    chị nói chị mới mua nhà khu nam sông lạch tray và đón mẹ chị về ở cùng.chị ko có con và ck chết đã lâu nên tự do?
    tôi hỏi sao chị ko lấy ck đi cho đỡ buồn thì chị nói, chị giờ ko thích cuộc sống gd chị muốn tự do ở bên kia tự do rất tôt.còn chuyện kia nếu ham muốn thì chị tìm tình một đêm.nói đến đây tôi thấy hai tay chị ôm tôi và dí bầu ngực chị sát tôi hơn chút.quãng đường từ quán cafe đến bến xe cầu rào sao ngắn thế.tôi đưa chị đến bến xe để lấy một món đồ bạn chị gửi.sau đó chị nhờ tôi đưa chị về nhà.nơi chị ở là một căn biệt thự kiểu mới có hướng ra sông và có một khoảng khong gian rất rộng,chị mời tôi vào nhà .tôi hơi lưỡng lự vì ngại thì chị bảo luôn .nhà chị ko có ai ở nhà hôm nay mẹ chị sang bác cả vì mai nhà cúng ông.tôi theo chị vào nhà,sau khi lấy nước mời tôi chị xin phép đi thay đồ,chị đi ra vơi bộ đò ngủ lụa mỏng làm nước da trắng của chị rất nổi bật.chị ko mặc áo lót nên mỗi bước chị đi bộ ngực cứ rung rinh theo.tôi lai ko chịu nổi con chim lại đào mả dậy. có lẽ chị cố tình thay đồ để xm ý tứ của tôi.thấy giữa háng tôi nổi lên một cục tướng chị cứ cười tủm làm tôi xấu hổ vô cùng.ngồi một lúc tôi xin phép chị ra về.tiễn tôii ra cổng chị nở một nụ cười đầy nham hiểm.
    buổi tối sau khi cơm xong tôi vào bàn làm việc thì thấy có một kb zalo từ số dt.mở ra thì thấy hiện lên,lan muốn kb v bạn.tôi ấn đồng ý thì chưa đầy hai phút sau có tin nhắn từ chị.em trai ăn cơm chưa,?
    tôi trả lời em ăn rồi chị ơi?
    chị ăn chưa? hôm nay em phải bắt đền chị nhé?
    chị hỏi bắt đền gì em.
    tôi trả lời hihi,vì chị làm bỏng lưng em.ai lại dí cảng ngực vào lưng chú thế.
    chị hỏi em cũng nhạy cảm thế mới có thế mà đã chào cờ rồi.
    tôi: to thế ai chẳng thèm hả chị.
    Chị: chị già rồi ai mà thèm chứ,e toàn trêu chị
    tôi; e ko trêu em thèm thật.
    chị:nếu thật chị cho đấy dám ko hay chỉ micro thôi?
    tôi:thật chứ sao lại ko dám
    chị: thế đến nhà chị nhậu đê,buồn quá em ơi

doquisu, votinhco, sexisone and 4 others like this.
  3. dung_hoi_tai_sao

dung_hoi_tai_sao Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/87

Ok

4. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/87

Ngắn quá

5. Ky02

Ky02 Dân Chơi Verified
    137/174

Đang cao hứng lại cụt hứng

6. Cuthukhu

Cuthukhu Biết Quay Tay Verified
    37/87

Hay đấy phản ánh đúng xh

7. unknow_vip

unknow_vip Còn trinh Verified
    132/174

Hóng. Dân HP nên đọc thấy sướng :D

8. boygambi2017

32/87

xin lỗi các bạn nhé do mấy hôm qua bận quá giờ mói gửi đến các bạn được
    Phần 6
    nhận lời mời của chị tôi nói dối gấu là có khách hàng bên Quảng Ninh hẹn sáng mai gặp sớm lên phải đi từ bây giờ không thì ko kịp.

taxi đưa tôi đến cửa nhà chị tôi bấm 3 chuông thì chị ra mở cổng cho tôi,hôm nay chị mặc bộ váy ngủ mỏng dính khoe hết những gì cần che trên cơ thể và đặc biệt chị ko mặc đồ lót,tôi hơi luống cuống khi nhìn thấy chị như vậy như hiểu được ý nghĩ của tôi chị trấn an tôi ngay bằng câu hỏi rất ẩn ý,nhát thế này chắc ko có tình một đêm đâu Nam nhỉ?

tôi cười ko nói gì và theo chị bước vào nhà.căn bếp có chiếc bàn ăn nhỏ trên bàn là hai chai rượu vang và một đĩa hoa quả chị mời tôi ngồi và rót rượu đưa tôi,thực ra từ lúc chị ra mở cổng tôi chẳng quan tâm hôm nay uống gì và ăn gì đôi mắt tôi cứ mải mê nhìn bộ ngực và đám lông đen ở háng chị sau khi uống vài ly tôi mới thấy quen dần chị luôn táo bạo với tôi còn tôi thì ngược lại luôn luôn e dè.nhìn con cu đang cửng trong quàn tôi chị trêu tôi nhìn thì có vẻ hổ báo nhưng ko biết chịu được mấy hiệp hả em.?

tôi trả lời hi.gặp người đẹp thì cứ sáng bảy chiều 3 vào ra ko kể?

chi cười lớn chém vừa thôi em ơi ?chị cho mày thử xem thế nào nhé.?

tôi vừa gật đầu thì chị tiến về tôi,tốc chiếc váy mỏng dính trên người ra.chị ko mặc đồ lot.bên trong ,tôi quỳ xuống chiếc ghế đặt lồn chi ngang mặt và đưa luỡi vào trong ngoáy.chi bắt đầu rên nhẹ nhè.vú chị to và cứng hon chị T,hai đầu ti nhỏ xía chị có nước ra trắng lên nhìn rất kích thích,hỏi ra mói biết chi đã độ lại quả loa nên nó to và chắc hơn chị T nhưng tôi ko dám bóp mạnh sợ nổ như vụ cát tường thì toi.lưỡi tôi liems dọc lồn chị ,chị sướng và rên to hơn cứ hít hà và nói e liếm phê thế chị ra rồi .tôi thấy chị dung mình là xuất vào miệng hôi một đợt dâm thủy tôi nhẹ nhàng nuốt hết. chị ôm đầu tôi và nói e tuyệt thế nuốt hết hả sao ko nhổ ra.tôi cười nói

của chị ngọt mà e sẽ nuốt hết ko bỏ giọt nào ? chị cũng thế nhé..

chị cười và khẽ gật đầu.tôi bắt đầu móc con cu đã cương cứng ra và đứng lên lúc này chị lại quỳ xuống và ngậm cu tôi ngon lành.chị liếm quanh đầu khấc rất nhẹ sau đó liếm dọc con cu và ngậm hai hòn dái tôi.chi cứ mân mê dưới hai bìu dái và mút nhẹ con cu tôi ,một lúc sau tôi cũng sắp ra và bảo chị em sắp ra chị ơi.chị bảo để chị nuốt cho. Tôi phụt cả dòng tinh khí vào mồm chị.chị nuốt sạch và liếm những giọt tinh còn sót ở đầu chim tôi.cả hai cũng vào nhà tắm tôi bắt đầu vuốt ve bầu vú và hỏi chị chị làm ngực lâu chưa?

Chị nói được mấy tháng trước khi chị về việt nam.chị làm bên đó cũng tầm hơn 5000 USA nên cho tôi bóp thoải mái.không sợ nổ vì là đặt túi nước muối sinh lý.

Đang tắm thì chi mân mê con cu tôi rồi cho vào mồm.chị nói cu e cũng to nhỉ lại găm cái này vào chắc là nhiều cô chết với em rồi nhỉ?

Tôi nói làm gi có ai chị ơi e nhát lắm.

Hi.chị baore giấu chị ssao được ,chị hỏi thôi chứ chị ko quan tâm trước e đã địt những ai,chỉ biết đêm nay chị em mình sướng ,chị đưa tôi vào phòng ngủ của chị chi mở chiếc tủ lạnh nhỏ ra lấy một bát đá bào nhỏ và ra bàn lấy một phích giữ nhiệt vào .chị rót ra một cốc trà tươi nóng .tôi bảo em ko uống trà tươi chị ơi.chị cười lơn bảo.

Thế mà cũng nói e đi tây đi tàu ông nhà quê thế tôi có cho ông uống đâu mà là cho thằng nhỏ ông uống thôi.

Vậy là chị cho tôi cảm giác 3 sôi hai lạnh .hi nghĩ cũng hơi quê.

Chị ngậm chim tôi một lúc thì tôi bảo chị quay người lại để tôi và chị 69.lồn chị đặt vào mồm tôi ,tôi liếm nhẹ và chọc lưỡi vào hai khe thịt đó thật nhanh.tôi bảo chị để e thử sung chị nhé chị gật đầu và ngồi dậy.tôi ấn con cu đang gân guốc của mình vào lồn chị.lồn chị thật lắm nước và cũng khít tôi dập nhat nào mồm chị há hốc nhát đó chị rên rất to.sướng quá mẹ ơi uh uh sướng thế e địt chị lâu chút nhé.tôi ko nói và tiếp tục công việc của mình cứ nhấp thế được 15p thì tôi phụt tinh vào lồn chị.tôi nói nhẹ e ra rồi chi ơi.chị cười nói.cũng ko tệ .

Tôi lại hỏi chị của em với anh ck chị thì ai to hơn hả chị.chị nói của ông ấy to hơn chút nhưng ông ấy già hơn chị nhiều nên.sức ko dai như em.nhanh out lắm.tôi và chị cũng thấm mệt và thiếp đi .

Đến sáng mở mắt ra tôi thấy chị đang cầm cu tôi mút chị nói tối qua e chơi chị rồi giờ đến chị nhé.chị mút cho chim tôi cứng như thép rồi nhẹ nhàng ngồi nên chim tôi.chị dập liên hồi và sàng người sang hai bên.chị cầm hai tay tôi và ấn vào cú chị.cứ thế đên lúc tôi ko chịu được.tôi xuất tinh nhưng hơi ít chị cười nói

Thế mà ông bảo đêm bảy ngày ba mới 3 cái ông đã hết nhựa rồi làm tôi xấu hổ quá.

Hai chị em tắm gội xong thì ra ăn sáng chị hỏi tôi,

E lái được xe 16 chỗ ko?

Tôi nói ko chị ơi có việc gì thế?

Chị bảo tháng sau chị T và mọi người đi đón cái Hoa con gái chị T và bạn trai bên Canada về.tưởng tôi biêt lái thì lái xe giúp.

Tôi hỏi nó về chơi hả chị.chị nói chắc về đợt này cưới thằng cu kia.

Tôi hỏi sao chị biết mà anh chị T ko nói với tôi,chị nói chị là mẹ nuôi nó mà việc gì nó cũng tâm sự với chị kể cả việc nó từng yêu tuấn em họ tôi.nghe đến đây mồ hôi tôi vã ra

Chết cha có lẽ nào ông e tốt số của tôi lại xơi cả rồi ko? Tôi vẫn hỏi chị.chị nói thế nào.thằng tuấn nhà em lấy cái hương chị nó mà.

Chị mắng tôi ông đã ko biết lại hay nói càn.ban đầu tuấn là gia sư tiếng anh cho hoa để hoa phỏng vấn đi du học….

Tôi nghe xong chỉ thấy thằng e mình thật là tốt số.có số hưởng…

memoman123 and doiphongluu87 like this.
  9. ocean2015

ocean2015 Thiếu Gia Lầu Xanh Verified
    37/87

Hay nhưng ngắn quá

Đang tải...