1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
    Dismiss Notice

[Update 10/11/2015]Hướng dẫn chi tiết cách Upload Ảnh - Che mặt - Addtext cho ảnh.

Thảo luận trong 'Ảnh sex gái việt - Hình sex cực dâm' bắt đầu bởi Mystery Man, 30/11/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. huyhuy

huyhuy Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Mod ơi mục chỉ dẫn cách up ảnh ko vào dc mod à
    mod xem lại nhé. Để em vào đọc và làm theo mod nhé
    Thanks mod nhìu ạ

2. quynh2051

quynh2051 Dậy Thì Verified

Mod ơi, cho em hỏi thăm 1 chút. Em muốn đăng hình thì phải ghi lên tấm hình chữ thiendia.com hay www lausanhus vậy. Thank Mod nhều lắm

3. 1m82

1m82 Biết Quay Tay Verified

Bây giờ mới đọc bài này. Hữu ích thật

4. NamTuoc12345

NamTuoc12345 Biết Quay Tay Verified

Sao ko download phần mềm đóng dấu về mà ko cài đc vậy ad ơi

5. Dungvl1986

Dungvl1986 Xem Sex Lần Đầu Verified

Mod ơi,e tham gia lx cũng lâu rồi,nhưng giờ e mới có nhu cầu viết bài up ảnh để chia sẻ vs ae,nên e cứ tìm hiểu mãi mà kg làm dc(chắc do thiếu iôt).mod có thể hướng dẫn cho e cụ thể một tí dc kg ah!
    P/s: mod cho hỏi thêm mình có thể up ảnh trực tiếp bằng dtđ hoặc máy tính bảng kg vậy(nếu dc thì mod làm ơn chỉ dùm vs nhé.thank mod nhiều!

6. jndored

jndored Mất Trinh Verified

FILE ảnh chụp từ iPad post được không mod ơi?

7. limsu

limsu Còn Bú Sữa Mẹ Verified

vậy ak em biết rồi

Những cô nàng xinh đẹp luôn là mục tiêu được đưa vào tầm ngắm của cư dân mạng. Chỉ cần một bức ảnh dù chỉ là chụp nghiêng thôi nhưng luôn rất nhanh chóng được dân mạng chú ý và ngay lập tức “lùng sục” profile xem cô nàng đó là ai.
    Vừa mới đây, phim sex online, cư dân mạng lại đang truyền tay nhau một bức ảnh của một cô gái đang chắp tay cầu nguyện ở chùa. Mặc dù chỉ lộ một nửa gương mặt do góc chụp nghiêng, thế nhưng trông cô bạn này vẫn cực xinh xắn với mái tóc thả dài, nước da trắng, vẻ mặt hiền lành trong bộ trang phục Phật tử và đang chăm chú chắp tay cầu nguyện. Sau khi được một trang Fanpage chia sẻ lại, bức ảnh đã nhận được gần 15 ngàn lượt like của cư dân mạng dù được đăng tải cách đây chưa lâu. Rất nhiều lời khen dành tặng cho ngoại hình của cô bạn đã được dân mạng bình luận. Không thể ngồi yên trước tấm hình chưa rõ chủ nhân này, không ít người đã bắt tay vào tìm kiếm xem cô nàng này là ai?
    Chẳng cần chờ đợi lâu, Facebook cá nhân của cô bạn đã được tìm thấy. Cô bạn xinh xắn trong bức hình này có tên T.N.A, hiện đang học tại trường THPT Tây Hồ, Hà Nội. Xem qua một loạt ảnh trên trang cá nhân của N.A, có thể dễ dàng nhận thấy bức hình đang được cư dân mạng chia sẻ cũng đã từng được N.A đăng lên. Đây là bức hình do mẹ của N.A chụp lại khi hai mẹ con đi lên chùa Vạn Niên làm lễ Vu lan báo hiếu.

8. vuontinhaian

vuontinhaian Xem Sex Lần Đầu Verified

mình muốn up hình lâu lắm rồi. hnay vượt khó nhưng sao hình dt add vào Waterma... k được nhỉ. phải làm sao

9. tinhbatdiet

tinhbatdiet Dậy Thì Verified

Add cho e hỏi, e thành viên mới muốn đăng ảnh pải làm sao

10. boytvtphcm

boytvtphcm Biết Quay Tay Verified

luc mình up hình lên thì chỉ hiện link mà không có hình vậy

11. Traivungtau46

Traivungtau46 Dậy Thì Verified

Tải ảnh lên toàn ô vuông. Ko hiểu sao luôn. Mod ơi cứu giúp với

12. S.FREUD

S.FREUD Chơi gái lần đầu Verified

Chọn BBCode link fullked nhé bạn