Ngon Uyển Nhi 6218 - Phê Phê, Lâng Lâng

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Hư Không

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Hi bà con !!!
Nay Hư Không lại viết 1 bài RP cho vui nhà vui cửa đây, nói chứ đi nhậu về xong chịch phát nó tỉnh hết rượu giờ ngủ méo đc nên lên viết luôn 1 bài cho mắt lim dim rồi đi ngủ :p
Bữa nay đi nhậu với mấy chiến hữu, trời mưa râm râm phải nói là đi nhậu mà quất vài món nướng với cái lẩu thì nó ngon gì đâu. Đã vậy đi nhậu thịt dê nữa chứ, làm vài ly rượu ngọc dương vào là người nó nóng rần rần luôn ah, mà đã nóng trong người thì phải kiếm cái gì cho nó xả bớt nhiệt ra ý là nhậu xong kiếm em nào làm phát ấy mà :D. Thế là thủ thỉ với thằng bạn đầu hói, nghe nó bảo ở khu TS này có e ngon lắm, thế thì dis cụ quăng số cho bố ngay chứ ngồi đấy nói ah. Biết tính mình ko thích mấy em miền Bắc lắm nên nó cứ nói thêm vào, mày cứ đi méo ngon, méo phê về bố trả lại tiền. Ơ dis, thế thì phải nhắn tin e nó ngay.
Nhắn tin nói đủ thứ trên trời dưới đất với ẻm xong cũng có đc cái hẹn lúc 8h bên Trung Sơn - Q8 ( chém đó nha, chứ nhắn cái 2 tin là xong rồi :D ). Tới lấy phòng thì rồi cũng gặp e, cũng hì hà hì hục như bà con nhà người ta xong thì cũng phê trym. Phải công nhận là thằng bạn đầu hói nói đúng:rolleyes:, em này làm mình có cái nhìn khác đi về mấy em miền Bắc :cool: Body thì thơm phức, còn về Face thì ý kiến riêng là dễ thương còn lại thì mỗi người mỗi ý kiến nói chuyện thì ngọt miễn bàn ha.Quan trọng là vui vẻ thoải mái và service thì tuyệt vời, phê hết chỗ nói, giờ còn lâng lâng nè bà con. Hên nãy có làm tí ngọc dương vào chứ k cũng xụi với e sớm. Oánh giá sơ bộ thế thôi, để mấy bác đi còn cảm nhận chứ nói quá lại bảo mình chém.;)

Girl : Uyển Nhi 6218
KV : Trung Sơn - Q8
Price : 500k/s
Thông tin chi tiết e nó thì tui để sẵn link đây cho mấy bác thoải mái vào lấy info mà hưởng thụ nhá :https://lauxanhthiendia.com/diendan...18-net-dep-diu-dang-den-tu-phuong-bac.977164/

Còn hình thì bà con trước giờ cũng biết mình chụp hình thế nào rồi nên có chút hình cho bà con quay tay chơi.

Chào thân ái và quyết thắng :cool:

Hư Không

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Che cái trym chứ ko bữa sau mất cái để chịch =))))

s5.jery

Dậy Thì
Verified

LX Credits
75
USD
0
Thanks for report

nomnoploso

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
87
USD
0
Cám ơn pro đã report.

eric.minh

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
89
USD
0
body ngon dữ, dzú to vật vã heeee.
thank rp, mừng bác vui

V3K107

Vô Kỵ
Verified

LX Credits
0
USD
0
Hư Không Công Công đã trở lại, lâu nay còn luyện cái bí kíp 3 phút phụt 5 phát không chú =)))))

Lãng Tử Quay Đầu

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
Bác nhanh chân quá mình check cũng mấy lần mà chưa chụp được, tks report

Hư Không

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Hư Không Công Công đã trở lại, lâu nay còn luyện cái bí kíp 3 phút phụt 5 phát không chú =)))))
Cái đệch, chú đùa a ah ? trc giờ có méo đâu mà luyện :cool:

EROS999

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
87
USD
0
mừng bác tê trym

yeutengirl69

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
101
USD
0
Thanks for report

mrpaul

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
77
USD
0
Thanks for report

lonelyboy1618

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
111
USD
0
Thanks for report :D

bán thuốc dạo

Còn trinh
Verified

LX Credits
100
USD
0
cái anh đầu hói biết là ai rùi??? chúc mừng thím ngon trym :) thanks rp

KHACHLA

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
1
USD
0
àh wên thaks má rì phọt.
Hum giờ cái mẹt tiền hem thấy bài phọt nào toàn bánh trái các loại. Các thím các má thì mất tích hết. Nản!

Hư Không

Thiếu Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
àh wên thaks má rì phọt.
Hum giờ cái mẹt tiền hem thấy bài phọt nào toàn bánh trái các loại. Các thím các má thì mất tích hết. Nản!
Lâu giờ cũng bận nhìu má ơi, giờ đang tập tành chụp sexy và nude nên chắc thỉnh thoảng lên bài cho mấy má xem hình cho vui.haha :D

lucvanphi

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
91
USD
0
thank for report

leecamel

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
93
USD
0
Thanks rp Cu

Roman

Dậy Thì
Verified

LX Credits
0
USD
0
Mừng bác ngon trym nhé tks rp

Lan Kwai Fong

蘭桂坊
The VIP

LX Credits
192
USD
0
Hi bà con !!!
Nay Hư Không lại viết 1 bài RP cho vui nhà vui cửa đây, nói chứ đi nhậu về xong chịch phát nó tỉnh hết rượu giờ ngủ méo đc nên lên viết luôn 1 bài cho mắt lim dim rồi đi ngủ :p
Bữa nay đi nhậu với mấy chiến hữu, trời mưa râm râm phải nói là đi nhậu mà quất vài món nướng với cái lẩu thì nó ngon gì đâu. Đã vậy đi nhậu thịt dê nữa chứ, làm vài ly rượu ngọc dương vào là người nó nóng rần rần luôn ah, mà đã nóng trong người thì phải kiếm cái gì cho nó xả bớt nhiệt ra ý là nhậu xong kiếm em nào làm phát ấy mà :D. Thế là thủ thỉ với thằng bạn đầu hói, nghe nó bảo ở khu TS này có e ngon lắm, thế thì dis cụ quăng số cho bố ngay chứ ngồi đấy nói ah. Biết tính mình ko thích mấy em miền Bắc lắm nên nó cứ nói thêm vào, mày cứ đi méo ngon, méo phê về bố trả lại tiền. Ơ dis, thế thì phải nhắn tin e nó ngay.
Nhắn tin nói đủ thứ trên trời dưới đất với ẻm xong cũng có đc cái hẹn lúc 8h bên Trung Sơn - Q8 ( chém đó nha, chứ nhắn cái 2 tin là xong rồi :D ). Tới lấy phòng thì rồi cũng gặp e, cũng hì hà hì hục như bà con nhà người ta xong thì cũng phê trym. Phải công nhận là thằng bạn đầu hói nói đúng:rolleyes:, em này làm mình có cái nhìn khác đi về mấy em miền Bắc :cool: Body thì thơm phức, còn về Face thì ý kiến riêng là dễ thương còn lại thì mỗi người mỗi ý kiến nói chuyện thì ngọt miễn bàn ha.Quan trọng là vui vẻ thoải mái và service thì tuyệt vời, phê hết chỗ nói, giờ còn lâng lâng nè bà con. Hên nãy có làm tí ngọc dương vào chứ k cũng xụi với e sớm. Oánh giá sơ bộ thế thôi, để mấy bác đi còn cảm nhận chứ nói quá lại bảo mình chém.;)

Girl : Uyển Nhi 6218
KV : Trung Sơn - Q8
Price : 500k/s
Thông tin chi tiết e nó thì tui để sẵn link đây cho mấy bác thoải mái vào lấy info mà hưởng thụ nhá :https://lauxanhthiendia.com/diendan...18-net-dep-diu-dang-den-tu-phuong-bac.977164/

Còn hình thì bà con trước giờ cũng biết mình chụp hình thế nào rồi nên có chút hình cho bà con quay tay chơi.

Chào thân ái và quyết thắng :cool:

Hàng td dạo này toàn vếu khủng không. Làm thèm chảy dãi ra :(

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom