Kém Vài dòng viết vội, mong các mod bỏ qua cho em

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Thu Trang 1085

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
37
USD
0
Em vừa đi gặp khách về. Khách lợi dụng lúc em quay lưng doggy để rút bao ra đi chân trần. Đã thế còn bảo "anh k lo e bệnh thì thôi, e lo cái j" nói thế mà cũng nói đc
Em lạy các anh, dù làm hàng nhưng cũng là con người và vẫn phải sống. Em mong không có thêm một trương hợp nào như thế nữa.
Xin BQT cho em đc để vài dòng ngắn này trong 12h cũng đc ạ.

ANH EM ĂN CHƠI NÊN TỰ BẢO VỆ MÌNH VÀ BẢO VỆ NGƯỜI KHÁC HÀNH ĐỘNG NÀY KHÔNG ĐẸP CHÚT NÀO. MOD SẼ ĐỂ TOPIC TRONG 24H CHO ANH EM XEM

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Phuongthu1997

Dậy Thì
Verified

LX Credits
65
USD
0
Em vừa đi gặp khách về. Khách lợi dụng lúc em quay lưng doggy để rút bao ra đi chân trần. Đã thế còn bảo "anh k lo e bệnh thì thôi, e lo cái j" nói thế mà cũng nói đc
Em lạy các anh, dù làm hàng nhưng cũng là con người và vẫn phải sống. Em mong không có thêm một trương hợp nào như thế nữa.
Xin BQT cho em đc để vài dòng ngắn này trong 12h cũng đc ạ.
Phận làm nghề này ko sợ gì ngoài sợ bệnh. Lần sau cẩn thận hơn nha chị chú ý một tí. Em ko biết là anh đó có đi trần vào trong chưa chị hay là bị chị phát hiện rồi thôi? Nếu lỡ rồi thì mua thuốc phơi nhiễm uống ngay đi chị. Phòng cho mình vẫn yên tâm hơn.

Thu Trang 1085

Còn Bú Sữa Mẹ
Verified

LX Credits
37
USD
0
Phận làm nghề này ko sợ gì ngoài sợ bệnh. Lần sau cẩn thận hơn nha chị chú ý một tí. Em ko biết là anh đó có đi trần vào trong chưa chị hay là bị chị phát hiện rồi thôi? Nếu lỡ rồi thì mua thuốc phơi nhiễm uống ngay đi chị. Phòng cho mình vẫn yên tâm hơn.
Bị ch phát hiện rồi thôi em ạ. Số mình vẫn còn may mắn. Đây là lần thứ 2 ch bị thế này rồi nên ch mới viết ra. Vì mình k may mắn mãi đc

Phuongthu1997

Dậy Thì
Verified

LX Credits
65
USD
0
Bị ch phát hiện rồi thôi em ạ. Số mình vẫn còn may mắn. Đây là lần thứ 2 ch bị thế này rồi nên ch mới viết ra. Vì mình k may mắn mãi đc
Dạ, đi làm như tụi mình đôi lúc kỹ quá thì mích lòng khách mà ko kỹ thì làm sao bảo vệ mình với khách sau được. Làm này bất đắc dĩ thôi có ai muốn đem bệnh về nuôi đâu. Đôi khi hiền quá thì bị ăn hiếp. Em bị ăn hiếp suốt à. Làm mấy tháng mà thời gian dài như mấy năm. Chỉ mong sau khi giải nghệ người vẫn khoẻ mạnh xinh đẹp trở về cuộc sống bình thường như chưa từng...là mừng rồi :)

moutaindew

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
89
USD
0
Chuẩn đó Thu Trang. AE hãy là những checker lịch sự :)

Eleven

Cú Đêm
CẢNH BÁO

LX Credits
813
USD
0

Dichoigaigoigs

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
10
USD
0
Trời đất ơi, thằng chó nào ác vậy em tả diện mạo khuôn mặt nó đi, tổ cha ba đời dòng họ nó sao nó ác như chó vậy.Ai cũng là người cần phải sống. Chuyện đã rồi em đi kiểm tra liền và phòng chống cho mình nhe.
Chúc em anh lành trong mọi sự

RaHa

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
63
USD
0
XIN GỬI ĐẾN BẠN VÀ NHỮNG AI ĐỌC MÀ CÓ CÙNG QUAN ĐIỂM VỚI MÌNH
- Thú thật với Thu Trang, mình hiểu là không ai làm cái nghề này sướng ích gì đâu, chung quy là cũng vì miếng cơm manh áo, mỗi nhà mỗi cảnh, không ai giống ai. Người ta làm nghề này cũng vì dòng đời đưa đẩy, đến một giai đoạn nào đó, họ cũng thoái lui về già sống quãng đời còn lại. Họ có tiền, nhưng cáo bao giờ chúng ta tự hỏi họ đang ôm cái ê chế của sự nghiệt ngã bởi cái nghề "bướm đêm" này mang lại không? Các bạn nghĩ họ vui à, cái bạn nghĩ họ sướng trong lúc đó nên cười với các bạn sao? Không hẳn đâu, đó gọi là "chiều khách" để lấy được đồng tiền khi các bạn đi check hàng đó. Vì họ sợ, họ sợ mang tiếng không "chiều khách" rồi từ miệng người này truyền người kia, hoặc lên web này thì họ sẽ ĐÓI, SẼ ĐÓI ĐẤY. Các bạn từng đói nên các bạn hiểu mà đúng ko?
- Ở đây, tôi không nói những người làm nghề "bướm đêm" chỉ nuôi bản thân họ. Bạn có nghĩ NẾU họ ở nhà có ba mẹ đang già yếu thì sao? 500-700k của bạn gieo bệnh cho người ta thì sao? Lúc đó có phải bạn vì một chút sướng nhất định mà đã vô tính "giết" chết cuộc đời của người ta vì số tiền mà bạn nghĩ là nó to như "bánh xe bò" không?

- XIN THƯA, TÔI KHÔNG ĐẠO ĐỨC HỌC, TÔI KHÔNG DẠY ĐỜI AI CẢ. Nhưng tôi mong anh em chơi mà nghĩ đến cuộc đời người ta với, cái nghề này đách có sướng ích gì đâu. Ngược lại nó bạc như vôi ấy, gặp mấy thằng Tây mà bạo dâm thì khóc cmnr luôn. Và sau cùng, HÃY NHỚ là họ làm cái nghề này không lâu được, hãy cho họ có cuộc sống quãng đời sau cùng 1 chút xíu (xin 1 chút xíu) thôi niềm vui là đủ.

TRÂN TRỌNG NHỮNG AI ĐỌC VÀ CÙNG QUAN ĐIỂM VỚI MÌNH.

Chỉnh sửa lần cuối:

Dichoigaigoigs

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
10
USD
0
Hãy cố sống tốt với tất cả mọi người, câu gì cũng có giá của nó. Hãy trân trọng cuộ sống.

imnewone

Dân Chơi
Verified

LX Credits
43
USD
0
công khai số đt của thằng đó lên đi e
Lần sau các e có doggy, nhớ tự tay cầm cu checker mà nhét vào cho an toàn nhá

Charliestran87

Xem Sex Lần Đầu
Verified

LX Credits
95
USD
0
Nói thật, tôi đọc bài viết mà tôi ứa gan quá đi, tôi phải lạy các ông thanh niên bây giờ các ông chơi bẩn không thể tả, các ông không sợ bệnh thì cũng đừng có lây bệnh cho người khác. Mấy em nó đều có hoàn cảnh, nên mới làm cv này kiếm sống, không cảm thông thì thôi chứ nhoều ông làm nhục mặt thằng đàn ông nói chung và ae thiên địa nói riêng quá đấy. Tui nghĩ MOD nên có biện pháp răng đe với các loại bệnh hoạn này, trước là để bảo vệ các em nó, sau là thanh lọc lại môi trường thiên địa chúng ta. Vài dòng chia sẻ với em Thu Trang ạ, em còn nhớ số phòng, sđt của nó ko?

YamsFr

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
0
USD
0
1 con sâu làm rầu cả nồi canh =.=

h ko chỉ có ngôn từ là "người "cầu" thông mình" mà còn phải thêm " người "cung' thông minh" nữa

P/s: vãi thanh niên

chau_tinh_tinh

Chơi gái lần đầu
Verified

LX Credits
1
USD
0
Thật không thể tin được lại có kẻ ăn chơi mà ngu ko thể tả, xin lỗi vì tui dùng từ "ngu" ở đây nhé.

Number2k

Dân Chơi Thứ Thiệt
Verified

LX Credits
102
USD
0
chia buồn cùng Thu Trang.:(
Ae hãy là những checker lịch sự và văn hóa nào...

V0Thuong

Biết Quay Tay
Verified

LX Credits
0
USD
0
tôi không hiểu cái ông ấy suy nghĩ gì mà hành động như vậy, người ta cũng là con người mà, có phải cái sextoy vô tri vô giác đâu, cực chẳng đã mới làm cái nghề này.

Liketeengirl

Còn trinh
Verified

LX Credits
10
USD
0
chia buồn cùng em vì đã gặp phải trẻ trâu, chỉ có thứ mới ăn chơi mới liều lĩnh như thế

Phuongthu1997

Dậy Thì
Verified

LX Credits
65
USD
0
XIN GỬI ĐẾN BẠN VÀ NHỮNG AI ĐỌC MÀ CÓ CÙNG QUAN ĐIỂM VỚI MÌNH
- Thú thật với Thu Trang, mình hiểu là không ai làm cái nghề này sướng ích gì đâu, chung quy là cũng vì miếng cơm manh áo, mỗi nhà mỗi cảnh, không ai giống ai. Người ta làm nghề này cũng vì dòng đời đưa đẩy, đến một giai đoạn nào đó, họ cũng thoái lui về già sống quãng đời còn lại. Họ có tiền, nhưng cáo bao giờ chúng ta tự hỏi họ đang ôm cái ê chế của sự nghiệt ngã bởi cái nghề "bướm đêm" này mang lại không? Các bạn nghĩ họ vui à, cái bạn nghĩ họ sướng trong lúc đó nên cười với các bạn sao? Không hẳn đâu, đó gọi là "chiều khách" để lấy được đồng tiền khi các bạn đi check hàng đó. Vì họ sợ, họ sợ mang tiếng không "chiều khách" rồi từ miệng người này truyền người kia, hoặc lên web này thì họ sẽ ĐÓI, SẼ ĐÓI ĐẤY. Các bạn từng đói nên các bạn hiểu mà đúng ko?
- Ở đây, tôi không nói những người làm nghề "bướm đêm" chỉ nuôi bản thân họ. Bạn có nghĩ NẾU họ ở nhà có ba mẹ đang già yếu thì sao? 500-700k của bạn gieo bệnh cho người ta thì sao? Lúc đó có phải bạn vì một chút sướng nhất định mà đã vô tính "giết" chết cuộc đời của người ta vì số tiền mà bạn nghĩ là nó to như "bánh xe bò" không?

- XIN THƯA, TÔI KHÔNG ĐẠO ĐỨC HỌC, TÔI KHÔNG DẠY ĐỜI AI CẢ. Nhưng tôi mong anh em chơi mà nghĩ đến cuộc đời người ta với, cái nghề này đách có sướng ích gì đâu. Ngược lại nó bạc như vôi ấy, gặp mấy thằng Tây mà bạo dâm thì khóc cmnr luôn. Và sau cùng, HÃY NHỚ là họ làm cái nghề này không lâu được, hãy cho họ có cuộc sống quãng đời sau cùng 1 chút xíu (xin 1 chút xíu) thôi niềm vui là đủ.

TRÂN TRỌNG NHỮNG AI ĐỌC VÀ CÙNG QUAN ĐIỂM VỚI MÌNH.
Đồng quan điểm

buon0em

Đại Gia Lầu Xanh
Verified

LX Credits
0
USD
0
Đù, treo chjm mấy thằng khùng là vừa. À, bé Trang có thể inbox anh số phone của em được không ?
Kệ em, các bác đừng hỏi nhé, hihihi.

hornyaf

Còn trinh
Verified

LX Credits
81
USD
0
Mẹ ơi. Không tin nổi ai lại chơi ác vậy @@

Phuongthu1997

Dậy Thì
Verified

LX Credits
65
USD
0
Thật mà nói thì đi làm nghề này ko phải riêng 1 chuyện này biết bao nhiêu là chuyện khóc ra nước mắt mà đâu phải ai cũng nói ra. Checker còn có trang để lên phản ánh nói ra những vui buồn gọi là ký sự, riêng đi làm như tụi em cầm đc mấy trăm ngàn nhưng trong đó biết bao nhiêu vấn đề phải nói. Gặp người tốt biết thông cảm không nói gì trong lòng mừng như đêm 30, gặp người ko ra gì thì biết cắn răng chịu đựng vì phận hàng ngta trả tiền thì biết thân mà phục vụ cho tốt. Dơ, hôi, noi sock, chửi, xỉn, chơi đểu,... lòng biết mà miệng vẫn 1 dạ 2 cười ko dám làm phật ý. Vì chỉ lỡ làm gi ko đúng 1 tí thôi là xác định về nhà mở bài 1 cmt xấu nặng hơn là report kém ảnh hưởng 1 tháng đi làm công cóc ko có khách. Biết lên đâu để nói và nói chắc ai đã tin. Nói lại nhiều khi bị nói lúc khen thì nc vui vẻ chê 1 chút là cãi lên liền. Phận " HÀNG" chịu.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Danh sách Box

Ăn Chơi 3 Miền Gái Gọi | Massage | Karaoke

Hình sex, Truyện Sex, Hentai

Phim Sex - Phim Người Lớn - Con Heo

Bên trên Bottom