vét máng ............

Thảo luận trong 'Nhật Kí Mây Mưa' bắt đầu bởi denui1325, 8/11/10.

1. denui1325

denui1325 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

mình cũng mới bén bảng vào LX ( leve dậy thì :ciappa::ciappa:) . mình muốn là dân chỏi nên cũng lập topic . thứ I là cùng anh em vui là chính
    thứ II la tiện học hỏi kinh nghiêm của các lão thành cách mạng luôn .

:auto::auto: theo các bác vét máng thế nào để ngon miệng nhất . nếu bác nào vét rồi thì chia sẻ kinh nghiệm và cảm giác đó cho a e được không ....... xin chém nhe thôi .... không yêu xin đừng nói lời cay cú :p:thumbsup:

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC Vợ yêu nghiện vét máng Nhật Kí Mây Mưa 15/11/14
    PIC Vét máng gấu! Nhật Kí Mây Mưa 29/5/14
    PIC Gấu yêu của mình nhìn là muốn vét máng ngay thôi Nhật Kí Mây Mưa 13/1/14
    Vét máng cho bạn gái lên đỉnh... Nhật Kí Mây Mưa 5/1/13
    Nhật kí vét máng Nhật Kí Mây Mưa 1/11/10

2. Lonalia

Lonalia Em thích bị thông đít

cái zụ này mỗi người có 1 cách khác nhau còn phụ thuộc vào sở thích của nàng vì mỗi nàng lại có 1 cái điểm kicks thích nhất đinh nhưng wan trọng là bác phải biết đó là chỗ nào!có em thích nhẹ nhàng,có em lại thích mãnh liệt!mà nói chung màn khởi động nên nhẹ nhàng va tăng dần nhịp độ cũng như đánh dần vào nhưng điểm gây kích thích nhất cho em!

3. kuxinh

kuxinh Xem Sex Lần Đầu Verified

he he.... máng gấu tui cực xinh! em sạch sẽ lại còn thơm... cứ tìm hột le mà liếm cho em ra nước chút rồi bác cứ vét từ dưới lên trên xuống hết bướm cũa em... bảo đãm rên ko kể xiết... à mà còn nữa... mí bác có thử lỗ nhị chưa??? hên cho số tui lỗ em ko mùi! he he thế la xoắn chuz chuz........

4. lienphuo

lienphuo Còn Bú Sữa Mẹ Verified

vét máng gặp con thơm tho rất là sướng, mà mình thấy liếm mấy e từ 19-21 là thơm nhất

5. sam_fisher1234

sam_fisher1234 Dậy Thì Verified

Vét máng là đã nhất kêu bạn gái hay vợ cạo bớt lông bú mới đã bú từ nhẹ tăng dần lên ( miệng thì bú tay thì móc điểm G ) , lát là thấy kết quả liền bạn gái hay vợ sướng quíu luôn , làm tình mà hem bú là hết sướng....

6. Konkave

Konkave Dân Chơi Verified

Nghe kể là nghiện rồi nói gì đến thử... Món đó tuyệt lắm... Nhưng không phải cái *** nào cũng vét được đâu...

7. DAMGIATUONG

DAMGIATUONG Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Em bé nào còn zin thì cứ nhè lúc em nó đang có kinh mà đè ra vét đủ các kỹ thuật như các bro đã hướng dẫn như trên. Cam đoan là suốt đời em nó ko bao giờ quên bác được. Còn lại thì chỉ có BX của mình mới xứng đáng được hưởng thôi.

8. emyeu2006

emyeu2006 Còn trinh Verified

để quần silip vét cho ướt quần mới đã , bác nào vét pm mình cho vét con gệ văn phòng của mình nè có hình nè

9. thieugia_vetmang

thieugia_vetmang Còn Bú Sữa Mẹ Verified

em vét ké phát bác ơi...

10. patilata

patilata Dậy Thì Verified

có ko đó bác.có thì pm em 1 phát em vét với :D

11. luka1988

luka1988 Em thích bị thông đít

có bồ tốt ko biết dùng share đây mình dùng dum cho để phí quá :D

thiếu tiền ko thiếu gái thiếu gái vì thiếu tiền

12. zai_zin

zai_zin Còn Bú Sữa Mẹ Verified

vãi. ĐAng có kinh mà đè ra vét hả bác. Bình thường thì còn vét thoải mái chứ lúc có kinh thì e chịu. EM dùng tay với dùng chim cho lành

13. beyeucuti

beyeucuti Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

tùy người bạn à, phụ nữ cơ quan sinh sản phức tạp hơn nam giới, sau khi quan hệ, thì cơ quan sinh sản dễ nhiễm trùng nên cũng dễ bị hôi...
    do đó ai có sở thích vét máng và được vét máng, thì chú ý vệ sinh thật sạch sẽ, lúc rửa nhớ móc kỹ hết huyết trắng bên trong âm đạo, hạn chế rửa bằng chất rửa âm đạo trc khi vét máng, vì dung dịch nước vệ sinh để lại mùi khó chịu cho nam giới. Nên rửa bằng nước ấm !
    mùi tự nhiên thì máng ai cũng thơm cả, ko phải thơm như nước hoa, mà thơm theo kiểu thơm xác thịt, ngửi là ghiền...chứ ko phải hôi hám đâu, hôi là do vi khuẩn lên mùi thôi!
    ah, muốn vét máng đạt chất lượng thì các bạn gái nên cạo sạch lông lưa thưa quanh lỗ ( với các chị em có lông nhiều mọc bờm xờm ko trật tự...):hurray: