PIC VIPgirl Dung 187 ngày 22/05/2012

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Sài Gòn' bắt đầu bởi minhducsgn, 23/5/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. minhducsgn

minhducsgn Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Thân chào toàn thể anh em.
    Rất vui lại được nói chuyện với anh em về model của LX, lần này là em Dung 187, được xếp vào nhóm VIP LX. Trước tiên rất cám ơn bro YH ID là boyprolangtu989 đã share em này.

Vì tớ là newbie nên anh em xem lại quan điểm và cách đánh giá của tớ ở link này nhé:
    http://lauxanh.us/diendan/showthread.php?t=684458

Nhìn chung em xứng đáng catxe 1tr/shot trong thời điểm lạm phát 2 con số hiện nay, em nhìn khá VIP, chỉ có gương mặt chưa tương xứng với body hấp dẫn mặc dù không cao, nhưng mức catxe này anh em chỉ có thể mong đợi mức đó. Nếu em có gương mặt đẹp tầm cỡ body thì catxe hợp lý sẽ là 2tr/shot, và nếu em sở hữu thêm chiều cao nữa thì catxe hợp lý cần phải là 3tr/shot, lúc đó mới có thể được xếp vào hàng ngũ hotgirl. Sau đây là một số đánh giá cụ thể hơn:

-Em có điểm mạnh nhất, thu hút mọi ánh nhìn, là làn da trắng mịn từ cổ trở xuống, có thể xếp làn da vào loại cao cấp, đỉnh cao, tạo cảm hứng không cưỡng lại được cho người đối diện. Chính điểm này làm mọi người muốn thử em. Nói thật nếu em không được vậy có lẽ tớ đã không làm gì vì gương mặt em không thật sự như mong đợi, và sẽ không có ký sự hôm nay ^ ^
    -Vài năm trước có lẽ gương mặt em đẹp hơn, nhưng giờ nhan sắc đang xuống theo thời gian – xuất hiện một số mụn trên mặt, và răng không đều nhé, có lộ ra một cái răng bọc vàng. Theo tớ gương mặt như vậy là bình thưởng, không thể gọi là xinh đẹp, nhưng cũng có nét gợi dục. Tóc nhuộm vàng khá sành điệu. Tớ chấm mặt 6- điểm.
    -Em không cao, tầm 1.58-1.59m thôi. Vóc dáng khá cân đối, vòng nào ra vòng đó như vầy:
    -V1: Nhìn hấp dẫn nhưng vì có can thiệp của dao kéo “loại bình dân” nên cảm giác không thích lắm. Loại dao kéo bình dân anh em sẽ cảm giác gợn gợn liền, còn loại dao kéo cao cấp thì cho cảm giác thật hơn haha. Đánh giá hình thức V1 được 8 điểm, cảm giác được 4 điểm => trung bình 6 điểm.
    -V2: em có xíu mỡ thôi, +trắng đẹp, cái này được 7.5 điểm.
    -V3: E dáng rất vừa người mặc dù không cao, do vậy vòng này vừa phải, không lớn cũng không nhỏ. Mục này đạt 7.5 điểm.
    -V4: vừa vặn, không phải wow quá “mới”, cũng không phải đã xuống cấp, nước vừa đủ dùng. Mục này tớ hài lòng, chấm 7.5 điểm.
    -Trang phục của em nhìn khá đơn giản và cũng sang, biết show ra điểm mạnh. Tuy nhiên em không dùng dầu thơm, và tóc nhiều khói thuốc làm giảm cảm hứng. Tớ luôn đưa mục này vào đánh giá vì mục này ảnh hưởng đển cảm giác của anh em khá nhiều, một mùi hương quyến rũ sẽ đánh thức giác quan, làm thời gian bên người đẹp tuyệt vời hơn. Cái này các bro có thể nhắc các em chuẩn bị trước khi gặp.
    -Dịch vụ của em tương đối ổn, em làm hết bổn phận của mình, thực hiện đầy đủ “quy trình” ^ ^ . Em có thái độ nhẹ nhàng, lễ phép, về mặt này cho em điểm cộng. Cộng thêm cho em một điểm là chọn được phòng khá đẹp mặc dù không còn quá mới: giường hình tròn, làm cho chúng ta có cảm giác không bị gò bó, xoay chuyển hướng nào cũng enjoy được, không phải “điều chỉnh” tới lui.

Anh em xem một số hình nhé:

Kết luận: những ai yêu mến sự sang trọng, da trắng đẹp và có thể bỏ qua yếu điểm khuôn mặt thì nên check. Những ai quan trọng gương mặt đẹp thì nên xem xét, nhưng vẫn có thể thử như tớ vì body đẹp lấn át!

Em này chỉ share những bro nào đã có bài check model catxe tối thiểu 1tr/shot. YH ID tớ minhducsgn. Nhóm X-SG là nhóm gồm các anh em ăn chơi nhất LX hehe!

Anh em đón xem ký sự tiếp theo nhé – em Trinh 476 Đỉnh của VIP, dự kiến được xuất bản vào cuối tuần này. Tớ đang kiếm em Quỳnh Tiên 707, Thy 965 để làm cái ký sự mà chưa có sdt, mong anh em nào share nhé, tớ cám ơn trước.

Chúc anh em fun, và có nhiều bài dự thì tìm kiếm Verdet miền nam!

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC Dung 187 - Quận 5 Ký sự check hàng Sài Gòn 4/6/12
    PIC RP Check Mi Q.3 xxxxxxx271 22/05/2012 Ký sự check hàng Sài Gòn 23/5/12
    phưong dung pxl bác wins vào nhận hàng 090...460(05/05/2012) Ký sự check hàng Sài Gòn 5/5/12
    RP My 271 - Q3 ngày 05/04/2012 Ký sự check hàng Sài Gòn 6/4/12
    Rp em Dung vip 187 ngày va lung tung Ký sự check hàng Sài Gòn 15/2/12

2. danchoi.saithanh

danchoi.saithanh Playboys SG The VIP

Bác này sinh hoạt trong nhóm X-SG là nhóm ăn chơi bậc nhất của LX. Kinh vãi đái con gà mái, vãi tè con cá mè thật.
    Mời các anh yeugaixinh21, anh phuc_lo, anh tuanvn,.... về mau hóng hớt xin hàng kìa các bác. Em là newbie chỉ mong chờ cái RP của bác mà thưởng lãm.

3. Lồng Đèn Đỏ

Lồng Đèn Đỏ Biết Quay Tay Verified

Nhóm X-SG là nhóm gì thế bác, mình nb nên không biết.
    Vẫn đang chờ đc share info em hàng 3c/s từ bác minhducsgn :)]

4. V.I.P Man

V.I.P Man Big Cock No.1 The VIP

tks for rp,ko xin share vì e này mình check từ cách đây gần 3 năm về trước rồi hehe

5. danchoi.saithanh

Nếu Dylan còn nhớ, thì chính xác là 3 năm về trước, lúc em chưa làm vú và giá là 500k/1s. Còn hok biết Dylan đi bao nhiêu vậy.

6. anhtrai1234_77

anhtrai1234_77 Dân Chơi Verified

Đúng là hàng VIP có khác... 1chai như vậy là quá ok rồi, muốn hơn nữa thì phải thêm xiền... Mình thì chỉ cần như vậy là hài lòng rồi. Bro có lòng tốt chia sẽ cho mình 1 vé em hàng VIP này nha. TK bạn nhiều lắm, mong tin bạn đó.

7. meothaymo

meothaymo Đại Gia Lầu Xanh Verified

RP của bác thật chi tiết kèm những đánh giá khá khách quan và chân thật... Tui khá "kén ăn" nhưng nghe cũng muốn thử một lần "làn da 5*" và body hấp dẫn... Các tiêu chuẩn của bác chủ đưa ra tui chưa đạt nhưng vẫn mạo muội xin share nếu có thể... Thanks anyway! dongphle04

8. richiren

richiren Em thích bị thông đít

mịa ơi vip qa bác ơi, vip kinh người, đã từ lâu rồi hàng này e ko đụng tới e sợ bệnh lắm, h ai lại xài chai, xìa vé đi, tối thiểu 1 vé (ah quên con này ko đáng làm model, xấu chứ đẹp đẽ j, bươi từ dưới đất lên cứ như hàng mới) NẢN

9. V.I.P Man

V.I.P Man Big Cock No.1 The VIP

lúc tui đi là nó mới làm vú xong rồi pa,miẹ bóp cứng ngắc

10. noncuu

noncuu Dân Chơi Verified

Cái gì mà 2tr/1shot với 3tr/1shot vậy trời, các bác đúng toàn là đại gia, ăn chơi kinh quá.

11. danchoivungtau_f2

danchoivungtau_f2 Chơi gái lần đầu Verified

Mình cũng ko quan tâm bồ có thuộc nhóm X-SG gì đó hay ko??
    Nhưng bồ rp kiểu này bị chê nhiều hơn khen đó.
    Muốn số em Tiên 707, Thy 965 thì pm yh tui share cho.
    yh: haison264

12. assassin_90

assassin_90 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified

Bác có hàng vé viếc gì ngon quăng cho em vài cái info giải sầu cái. Dạo này hàng họ nhìn bùn quá

13. danchoi.saithanh

Thấy ông này xuất hiện phải tránh đường cho ổng chạy. Ổng đi xe tăng, mình chạy xe đạp.

14. minhducsgn

minhducsgn Còn Bú Sữa Mẹ Verified

To da rp thay "dau an thoi gian" tren guong mat girl nay roi. To newbie o LX nen se check lai het nhung model nao duoc anh em LX xep vao nhom hotgirl, vipgirl, dinh cao... Co the cac em da cu, rp cung da nhieu, nhung to rp them de anh em cap nhat thong tin.
    Neu bro co the share mot so model 1tr to se check het. Quan diem cua to la model catxe cang cao cang tot, vi nhin chung thuong chat luong va moi hon :)
    Sorry admin va anh em to dung dt k bo dau duoc.

15. Mr Svip

Mr Svip Tứ Đại Thần Dâm The VIP

Xe Hũ Lô vào.ae tránh đường..kakaka.>:)
    làm cái verdet cho nó xôm tụ nhá ông già PiKaChu |-)

16. boymagic22

boymagic22 Chơi gái lần đầu Verified

Thank for rp ,share em với bác ơi
    YH: dai_gia_sh_2008
    đợi tin vui từ bác

17. satthu2381

satthu2381 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Con này bữa cho mình leo cây! Moá, buc minh! Đa vay nó kêu để hẹn bạn nó đến chơi với mình, hỏi khi nào bạn nó đến thì em nó nói 1/2 tiếng nữa! Bực tập 2. Làm năm không đợi gần 2 tiếng mà ko dc lam ăn gì?
    Con Dung Q.5 hay đi ở Tran Hung Dao phai ko bro?

18. yamahayamaha

yamahayamaha Đại Gia Lầu Xanh Verified

cám ơn bác nhiều vì rp mấy em tốt như thế này
    chia sẽ cùng mình với nha brp
    anhteoyamaha.vn
    thks

19. zenmaxz

zenmaxz Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

thanks pro đả post cho anh em để bik thêm thông tin xin pro share cho mình nhé longthenhi_2 đả thanks + tín dụn

20. steal_akiss

steal_akiss Đại Gia Lầu Xanh Verified

... #_# ... Đặt cục ghạch chờ share & trao đổi .... Mình sẽ chăm sóc pé hộ cho ... Sẽ có report uy tín ...

YH : steal_akiss

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.