1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Vợ Ngoại Tình

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi vanyenkd, 25/1/18.

1. Mr jessi

Mr jessi Biết Quay Tay Verified
    67/113

Mình không giết chóc gì bạn à, mình đâu có dại. Chỉ là cảnh cáo cho thằng ML kia rằng tao không phải con rối m muốn làm gì mình làm. DMN mà qua lại cho vui với con vợ em, em không thịt nó cũng phí đời. Phá nát cmn gia đình nhà em để thỏa mãn thú vui tình ái của nó mà bác bảo em để yên được à

Hung12345678 thích bài này.
  2. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/226

Tôi khuyên người ta giết thằng đó bao giờ , ông đọc kỹ đi . đối với ông thì ông nói đéo gì chẳng đc , nhưng nó là máu và nước mắt của người ta đó , nỗi đau là có thực và nó rất đau đó , mớ rau mớ cỏ ngoài đường còn có giá , huống hồ là một cô gái đẹp , là vợ yêu của người ta đó , ko phải loại rẻ rách tồn kho đâu , sẽ là buông nếu như người mình yêu ko còn yêu mình nữa , và người mình yêu đc hạnh phúc với tình yêu của cô ấy , nhưng nhất quyết ko rụt đầu rụt cổ giả vờ cao thượng mà hèn nhát làm ngơ , buông bỏ cho kẻ lưu manh, sở khanh lợi dụng sự yếu mềm và mơ mộng của con gái để lợi dụng người mình yêu , vui đùa trên nỗi đau của người khác . nóng giận thì mất khôn , nhưng cần lắm một liều thuốc thử loại cao và cũng là cách để đoàng hoàng đối mặt

Chỉnh sửa cuối: 2/2/18
  3. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/226

Bạn chấp gì với thiên hạ , nói thì cao ngạo như khổng tử , sáo rỗng bỏ mẹ , sự nghiệp đéo gì ở đây ?? Ko ốm là may rồi đó , người mà mình yêu còn đéo dám đấu tranh , dành dật hay bảo vệ , đéo dám tìm hiểu và đương đầu với sự thật ,rụt đầu rụt cổ , đéo cần biết gì , biết mỗi từ buông bỏ , thì sự nghiệp đéo gì ở đây ....

caloc10, breakgun and Mr jessi like this.
  4. elephant113

elephant113 Dậy Thì Verified
    32/57

hờ hờ hờ

5. garena

garena Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

chơi đi bác :) làm thêm cả một cái lá thư nói hết ra con vợ bác như nào rồi gửi thẳng đến tay bố và mẹ thằng kia, và bác cũng coi như con vợ bác là bãi nước bọt đi :)

Mr jessi thích bài này.
  6. Mr.75

Mr.75 Mất Trinh Verified
    97/113

Xin chia buồn cùng bạn. Đau lắm nhưng nên kết thúc sớm bớt đau khổ....mất công thằng ăn ốc thằng đổ vỏ...chúc bác lựa chọn đúng hướng

Mr jessi thích bài này.
  7. Man_hungtinh

Man_hungtinh Mất Trinh Verified
    37/57

Bác quá hèn. Phải e thì thằng ml ấy xác cmn định rồi. Tính e méo nhịn đc những pha như thế.
    Còn riêng vk bác e khuyên chân tình 1 câu: buông!
    Đàn bà đã thay lòng đổi dạ còn khó đỡ hơn cả pha " tuyết sơn xạ lộc thần tiễn" của Quang Hải!

8. 123dizo

123dizo Mất Trinh Verified
    97/113

Trên quan điểm cuả mình thì bạn nên thật bình tĩnh và suy xét trên quan niệm "tiên trách kỷ hậu trách nhân"
    Đời còn dài gái còn đầy phải sửa sai để hướng về tương lai

9. Boymen1990

Boymen1990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Khuyên thật lòng bác cứ bình tĩnh tương kế tựu kế là xài bài cù nhầy đừng nên kí đơn li hôn hay ra tòa vội,vk bác nôp đơn toà có gọi thì tìm cách vắng mặt, hoặc là vào toà than vãn vẫn còn yêu vk,chỉ muốn e quay về với a,khi mà gia đình vk ck ko có điều gì bất hoà thì tòa án ko có quyền xử lí li hôn (bác ko đánh đập,ko say xỉn ko bạo hành phụ nữ có việc làm nuôi đc vk con thì toà sẽ ko giải quyết li hôn đơn phương), ngược lại thằng người yêu của vk bác sẽ bị kiện vì tội là người thứ 3 phá hoại hạnh phúc gia đình,khi vk bác ko đc li hôn đồng nghĩa với việc ko đăng kí kết hôn đc,đừng dại mà li hôn vội để thỏa mãn tâm nguyện đôi kia,trong quá trình cù nhầy bác cứ âm thầm tìm người con gái khác đi chơi để lấp vào nỗi buồn, mặt khác chưa li hôn thì ta vẫn tìm cớ gần gũi vợ để thỏa mãn nhu cầu,sau này khi ta có đc người con gái khác yêu thương thật lòng thì ta sẽ li hôn với vk cũ, muốn quên đc vk cũ chỉ có cách duy nhất là tự mình tìm người con gái khác lấp vào, ngày trước chính mình cũng bị đá cũng năn nỉ mà người ta ko thèm quay về,nhưng mình ra quyết tâm chỉ đau buồn đúng 1 tuần ngồi ở nhà xem phim,rồi tự sướng xả nỗi stress,sau 1 tuần thì mình bắt đầu mua sắm quần áo, nước hoa cạo râu bảnh bao xách xe ra ngoài đi gặp gỡ bạn bè, gặp người này người nọ,trong quá trình gặp gỡ giao lưu thì cũng chỉ đúng 1 tháng sau gặp đc người con gái khác hợp nhãn và bắt đầu lên kế hoạch tấn công,từ đó trở về sau tán đâu thắng đó,ko bao giờ bị gái đá nữa,và cũng từ đó rút ra kinh nghiệm mình càng cần con gái bao nhiêu thì nó lại chán bấy nhiêu,cho nên sau sự việc đó mình tán gái thì ban đầu tỏ ra chiều chuộng ngọt ngào săn đón, nhưng sau 1 thời gian thì mình tỏa ra lạnh lùng bí hiểm, đi với gái gặp gái đẹp khác mắt cứ liếc nhìn,con gái là giống thích chiếm hữu mạnh, nên nó hay gen,đánh vào cái tâm lí đó nó sẽ rất yêu mình,và trong quá trình đi tán gái thì lúc nào cũng phải có 1-2 cô dự phòng,đề phòng ko ổn là có cô khác thế thân.Và đúng 2 năm sau con tự nhiên con người yêu cũ nó lân la về (cái này mỡ để miệng mèo sao lại ko ăn), người yêu cũ quay về mình vẫn đồng ý đi chơi,vẫn quan hệ, miệng thì mình vẫn nói còn yêu nhưng 1 tuần cũng chỉ gặp mặt 1 lần, vì thời gian còn đi với người yêu mới,1 năm sau mình đám cưới với người mới nhưng ko cho người yêu cũ biết, vậy là 1 tháng sau người yêu cũ cũng biết mình lấy vk cũng trách móc mình,nhưng lúc này mình mới giả vờ nói với người yêu cũ là a sợ sợ lắm,a sợ nếu cưới e 1 ngày nào đó e sẽ lại bỏ a theo người khác,a ko chịu đc cảm giác đó với lại ba mẹ a cũng dục a lấy vk nên đã mai mối cho a 1 người con gái là con của người bạn thân (thực chất là mình nói dóc người yêu cũ vậy),3 tháng sau thì người yêu cũ mình cũng lấy ck, chắc do làm mai mối gì đấy,cô ta lấy ck nhưng mình vẫn gạ quan hệ dc, cái cảm giác là người thua cuộc sau đó lại là người chiến thắng khi quan hệ nó lâng lâng lắm, và sau này cô người yêu cũ cũng thừa nhận là trước đây chỉ say nắng với a kia chứ ko phải yêu, kiểm chứng lời nói của con gái dễ lắm,chỉ cần qua nụ hôn là biết có còn yêu mình ko.Giờ đây thì mình vừa có vk vừa đc quan hệ với người cũ,thỏa mãn đc cả tâm sinh lý,mà thú thật người yêu cũ có ck mà vẫn quan hệ riêng với mình,nó có thêm cái cảm giác lén lút nữa nên lâng lâng lắm,

Khuyên thật bác cứ bình tĩnh giải quyết theo cách của mình,tình yêu thời nay phải có chút ích kỉ , có chút láo cá,thật thà chỉ thiệt thân,cho nên ko đc vội vàng li hôn

10. manhtung.luu.7

manhtung.luu.7 Dân Chơi Thứ Thiệt Verified
    37/57

cao thủ có khác

11. hitx0ngph3

hitx0ngph3 Chơi gái lần đầu Verified
    97/113

Bỏ qua đi bác ơi, vợ bác là ng sai chứ thằng kia đâu sai. Mình trả thù khi đứa nào đụng đến thân thể, bát cơm của cha mẹ, con cái mình còn vợ thì mình chỉ bảo vệ khi nó là một con vợ đúng nghĩa thôi. Nó như vậy thì không đủ tư cách để bác phải khổ tâm như vậy. Bác trả thù thằng kia rồi con vợ bác có về bên bác và chung thuỷ với bác như xưa đâu. K có thằng kia thì con vợ bác lại tìm thằng khác thôi (đời thiếu gì thằng cao to, đẹp trai, giàu có, tâm lý).

12. Boymen1990

Boymen1990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Bác chủ nhìn vậy chứ ko cay bằng mình đâu, mình quen con người yêu cũ từ khi cô ta mới học cuối năm lớp 12,tình cờ cùng quê rồi mình đi chơi gặp rồi quên,xong rồi năm đó cô ta cũng đậu đại học ở 1 trường kinh tế Sài Gòn, mình thì hơn cô ta 3t cũng học trên Sài Gòn nên dù sao cũng nhiều kinh nghiệm sống, cô ta vừa vào năm nhất thì mình dìu dắt chỉ bảo các thứ ở mảnh đất Sài Gòn,rồi tìm phòng trọ giá rẻ gần trường thỉnh thoảng qua nấu ăn cho....,quen cô ta cuối năm 12 xong vào đại học năm nhất, học kì 1 của năm nhất cô ta cũng chỉ cho hôn môi sờ ngực chứ ko cho khám phá cái kia,mãi sáng học kì 2 mới cho sờ cái kia nhưng cũng cấm mình cho vào,sang năm 2 mình dụ tìm cách cho vào cũng ko dc,cho hôn ở dưới nhưng ko cho mình đút vào,(cái này máu nó dễ dồn lên não), thế là cuối năm 2 thế đếch nào có 1 cu sinh viên năm 3 chạy sh giàu có vào ở cùng dãy nhà trọ với con người yêu cũ mình,ko biết con người yêu cũ nó bồ kết thằng cu lúc nào, vậy là sang năm 3 cô ta nói chia tay với mình, chắc là trong dịp nghỉ hè cô ta với thằng kia nc qua lại có cẩm,và sang năm 3 lúc chia tay mình thì mình nhìn ánh mắt của cô ta với thằng cu là biết 2 người đã phải lòng nhau, mình cũng năn nỉ ỉ ôi các kiểu nhưng cũng vô nghĩa,cái cảm giác bị cắm sừng khi đi đến nhà trọ cô ta bị mấy người khác xì xầm bàn tán cũng cay lắm,cho nên ngày đó mình cũng dứt khoát chia tay nhưng vẫn giữ số đt tin tức để sau này có thể liên lạc lại, bắt đầu về thời gian này nó đau buồn nhung nhớ,lại gặp ngay kì thi tốt nghiệp nữa, học cũng ko vô luôn,thi 5 môn rớt 2 môn ko đủ điểm, lại phải mất 1 năm nữa lưu ban ôn lại 2 môn đó,đau buồn 1 tuần nhưng mình hạ quyết tâm mua quần áo bảnh bao, nước hoa, giày tây giày thể thao...đi gặp gỡ giao lưu với bạn bè người quen, ngày đó bỏ ra 1 năm chỉ ôn luyện 2 môn nên cũng dư thời gian,nói quên người cũ thì làm sao quên ngày 1 tuần đc,chỉ là mình phải tìm cách tìm người khác thế vào,lúc này cũng quen 1 cô bé khác nhưng khi hôn nhau thế đếch nào cứ nhớ người cũ (dục tốc bất đạt),sau 1 tháng thì cũng gặp thêm 1 người khác là vk mình sau này (vk mình lúc đó cũng học năm 2 đại học kém mình 4t), lúc này mình tấn công tìm hiểu tính cách sở thích nhau từ từ,ko vội vàng ôm hôn nhau, thế là lúc này cũng 1 phần nào nguôi ngoai quên người cũ 1 phần,rồi từ từ 1 năm sau quên hẳn,

-Nguoi yêu cũ nó bỏ mình trong khi chưa đc quan hệ,nó còn đau hơn bác chủ gấp vạn lần,bác chủ quen 8 năm sau này là vk nữa thì tha hồ chén rồi,sau này con người yêu cũ quay lại với mình thì bị mất cái kia rồi,ko biết do mất thời năm cấp 3 hay bị thằng cu kia cày i rồi, nên vk bác có quen người mới thì nó cũng ăn sái lại thôi.Bởi vậy trường hợp này bác thật bình tĩnh như mình nói ở trên là ko kí đơn li hôn

13. mrapple

mrapple Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

em đa từng trải snay quay lại cám ơn người đã phụ bạc mình vì có nz tôi mạnh mẽ k gì làm tôi gục ngã được và tôi gặp đc ng phụ nữ tuyệt vời là vk hiện tại.1 cánh cửa khép lại sẽ có cánh cửa khác mở ra.thứ k xứng thì 1 giọt nc mắt cũng đừng nên rơi! càng đôi co qua lại càng lm mình đâu tốt nhất lo cho bản thân còn tốt hơn! mến chào

Mr jessi thích bài này.
  14. MapDaTinh

MapDaTinh Dậy Thì Verified
    32/57

Hóng bác

15. Giovotinh9999

Giovotinh9999 Dậy Thì Verified
    32/57

@Mr jessi : Tặng bác câu này : Từ bỏ cũng là Phúc...
    Nói nhẹ, và nhanh : Nếu vk bác bị lây HIV, có phải bác cũng sẽ dính nếu cố kéo vk quay lại ?

aanguy and Mr jessi like this.
  16. Boymen1990

Boymen1990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Lời khuyên là ko kí đơn li hôn, nhưng hạn chế gặp vk cũ,2vc cũng chưa có con nên ko gì ràng buộc,thằng kia nó quen vk bác rồi 1 thời gian nó cũng chán,ko kí đơn li hôn thì vk bác cũng ko đăng kí kết hôn được ,1 thời gian sau vk bác bị thằng kia bỏ lúc này cô ta sẽ bị bơ vơ mất phương hướng,còn bác chủ thì tha hồ tìm đc e khác ngon hơn, và sau này nếu vk bác đòi quay lại thì cũng tuyệt đối ko đc quay lại, nếu cho xài thì cứ việc xài,còn ở chung thì ko,o

17. Boymen1990

Boymen1990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Lời khuyên là ko kí đơn li hôn, nhưng hạn chế gặp vk cũ,2vc cũng chưa có con nên ko gì ràng buộc,thằng kia nó quen vk bác rồi 1 thời gian nó cũng chán,ko kí đơn li hôn thì vk bác cũng ko đăng kí kết hôn được ,1 thời gian sau vk bác bị thằng kia bỏ lúc này cô ta sẽ bị bơ vơ mất phương hướng,còn bác chủ thì tha hồ tìm đc e khác ngon hơn, và sau này nếu vk bác đòi quay lại thì cũng tuyệt đối ko đc quay lại, nếu cho xài thì cứ việc xài,còn ở chung thì ko vì phụ nữ như vậy có ở chung thì sau này tiếp tục vẫn chứng nào tật đó,,đàn ông con trai có tiền có sự nghiệp thì tha hồ gái đẹp nó theo cũng chẳng cần phải đẹp trai chỉ cần nhìn đc là OK (ko sứt môi,lé,lòi rốn là đc), ngày xưa mình bị người yêu bỏ chưa chén đc nó mới đau,bị thằng khác chén rồi nó mới quay lại,đời còn dài cứ sống vui vẻ,8 năm làm người yêu rồi giờ làm vk thì tha hồ chén rồi,bỏ mình theo thằng khác âu cũng là cơ hội để mình tìm người con gái khác, nếu đàn ông và phụ nữa ngoài 30t thì đàn ông kiếm đc người khác rất dễ,còn phụ nữ kiếm người khác rất khó, ngày đó mình mới 23t bị người yêu đá mà vẫn biết cách vượt qua (đau hơn bác chủ nhiều)

18. vanyenkd

vanyenkd Dậy Thì Verified
    62/113

Thật xin lỗi , bỏ bê mọi người quá , mình lắp xong cái cm nên đang theo dõi , ko biết mình có bứt dây động rừng hay ko

19. vanyenkd

vanyenkd Dậy Thì Verified
    62/113

Đọc hết câu chuyện của bác , mình cũng thấy buồn thay , dù chuyện của mình chẳng đâu vào đâu , mình nay 30t , vk 29, theo mình thấy , bạn rất yêu và chiều vợ , điều đó rất tốt , nhưng cũng là cái lỗi , nhất là với những phụ nữ sính ngoại hay những người quá muốn bóng bẩy bản thân , xét về sự nghiệp , bạn cũng khá , thế nên hẳn là khi ai đi đường đó , bạn cũng không thua kém gì ai , nhất là chịu khó chăm sóc bản thân , phông bạt chút nếu có thể , chỉ đáng buồn và tiếc quãng thời gian yêu nhau , và quyết định gắn bó với nhau . Riêng bản thân mình chưa bao giờ suy nghĩ việc kết hôn và tờ đăng ký là sợi dây ràng buộc cả , với mình nó là thủ tục thôi, bản tính mình cũng ít nhiều độc đoán và gia trưởng .
    Về chuyện của mình , cũng dài dòng lắm , 30t rồi mọi người à , tri thức không có , vốn tiếng không , tuy nhiên không cam tâm an phận bán mặt cho đất bán lưng cho trời , vùng vẫy để bằng bạn bằng bè , nhưng nếu dễ thế thì đâu có xã hội . Mỗi cây mỗi hoa , mỗi nhà mỗi cảnh , không ai giống ai cả , chuyện gđ mình lỗi chủ yếu do mình cả , cùng với việc mình hơi thoáng trong suy nghĩ tdtt , nên mình ko nặng nề lắm , có thể nói mình sẵn sàng để vk ra đi với hp mới , mình ko giận hay gì , chỉ là trong tâm mình , luôn thật sự suy nghĩ lo cho vk con , dù cái cách của mình nó như là ngược lại. Có lẽ trong diễn đàn này , phần đông là anh em đàn ông, không rõ mọi người ntn , nhưng mình nghĩ đàn ông có gái hay này nọ , phần lớn chỉ là trò chơi , của bản năng chinh phục , của cái sĩ với đàn ông , của ngoại giao công việc , và mọt phần nữa kiểu như là tìm cảm hứng về với gđ vậy , chứ hẳn không mấy ai muốn đập đi để xây mới cả . Lẽ dĩ nhiên đâu đâu cũng có ngoại lệ , khi thấy không hợp nhau về nhiều mặt , hoặc bởi đó là so đo tính toán , có thể gọi là tiểu nhân , ở cả đàn ông hay phụ nữ đều có cả . Nếu đã là duyên số thì nhân suy sao được thiên định. Kết : " người không vì mình , trời tru đất diệt " .

20. luxurys

luxurys Dậy Thì Verified
    2/57

K thể ly hôn cho toại nguyện chúng nó dc , bác cứ để im như thế đi xem chúng nó đến vs nhau dc cái bùi , hoặc báo cho ông bà bu thằng kia là con kia là vk bác

Đang tải...