1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Vợ Ngoại Tình

Thảo luận trong 'Truyện sex - truyện người lớn - truyện xxx' bắt đầu bởi vanyenkd, 25/1/18.

1. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/226

Hóng chuyện của 2 bác vãi . đúng là cùng vợ phải lòng trai , nhưng chẳng ai giống ai cả , bác vanyeukd thì có vẻ ít yêu vợ hơn và khá thoáng về tình dục nhưng chắc chắn bác sẽ nặng suy nghĩ về con cái hơn , thôi thì bác cứ coi trúng nó như trò trơi của mình ấy , cũng thú vị ra phết đấy , còn bất kể ra sao thì cũng lên giữ nó lại để làm ô sin miễn phí cho con mình , còn về lâu về dài sẽ sử nó sau , nhưng là ở thời điểm khác với một vị thế khác .

coannn, Mr jessi and chucvirus like this.
  2. Mr jessi

Mr jessi Biết Quay Tay Verified
    67/113

Cay thật bác à, nhưng dầu sao thì đó cũng chỉ là con bồ bác thôi. Còn em đã là vợ chồng rồi nó khác. Đã VC rồi thì phải sống vì nhau, đằng này nó ham vật chất, thấy em không lo được cho nó thì nó lại bỏ em. Cay quá, nhưng dầu sao mình đàn ông.Nắm được, buông được. Chỉ sợ con vợ em nó bị chăn,rồi sau này lại khổ. Hết tình còn nghĩa mà bác

3. vanyenkd

vanyenkd Dậy Thì Verified
    62/113

Có lẽ như bạn nói , nhưng đời còn dài chưa biết dc , số mình cũng mạt lắm

4. vanyenkd

vanyenkd Dậy Thì Verified
    62/113

Bạn nặng tình nhiều đấy , mà phải thôi , yêu nhau từng đó thời gian , giờ có 2 ngả thì hết tình còn nghĩa, ít nhiều bạn vẫn còn suy nghĩ về vk bạn , dù đến bất kỳ lúc nào

hodung74 and Mr jessi like this.
  5. stun_stakura

stun_stakura Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Bác đúng là cao nhân, tâm thâm như dái chó :-bd

Lúa SG thích bài này.
  6. thanhthanh

thanhthanh Chơi gái lần đầu Verified
    67/113

Theo suy nghĩ riêng của e thì thế này
    Nó đã như thế rồi thì bác cũng coi như đéo có con vk như thế đi
    Có cái này giúp bác trả thù hay nè
    Thuê môt con nào đó
    Đánh ghen vk bác, bảo là bồ tmk
    Con vk bác vừa bị nhục và có thể quay về vs bác, còn tmk kia nếu ko thương vk bác thật lòng thì nó lòi đuôi ra ngay

Mr jessi and chucvirus like this.
  7. Boymen1990

Boymen1990 Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

VC nhưng chưa ràng buộc con cái,chỉ có cái tờ giấy lộn đăng kí kết hôn, hơn nữa đàn ông con trai 30t chưa phải là già, mới cưới nhau chưa có con mà vk bác đã ham mê vật chất,ham sướng thì có ở với nhau đi nữa cũng ko đồng cam cộng khổ đc, chỉ sợ chia tay nhau khi 2vc có con,vì lúc này tội nghiệp đứa bé nó ko đủ tình thương của cha mẹ,còn chưa có con thì bác ko việc gì phải sợ,bác lo cho vk và thương yêu vk nhưng người ta ko hiểu,thôi thì dứt khoát tìm người khác, nhưng vẫn ko li hôn,khi nào thời cơ chín mùi rồi li hôn,8 năm yêu nhau nó keo sơn như thế nhưng vk bác ko hiểu tình nghĩa,bác cố giải thích rồi vẫn ko hiểu, ngày trước mình 2 năm tuy ko phải là dài cũng ko phải là ít, nhưng người yêu cũ vẫn bỏ mình dù năn nỉ vẫn ko lay chuyển đc, với lại nếu có lay chuyển đc thì sau này về với bác,bác có chịu nổi cái cảnh mình quan hệ với vk mà vk mình trước đây bị thằng khác quan hệ ko,ai mở miệng ra cũng nói bao dung nhưng trong thâm tâm cũng bị cắn rứt, đàn ông bản tính chiếm hữu rất cao,2 con hổ đực là ae ruột mà còn phải một mất một còn để dành gái

Mr jessi thích bài này.
  8. mângn

mângn Mất Trinh Verified
    97/113

@Mr jessi : Đọc mà đau cho bác. Có thể hiểu được tâm trạng của bác. Nhưng bác nên buông bỏ đi. Chẳng níu kéo được một khi con gái nó đã khinh mình.

- Vợ tui cũng khinh tui đây. Nhưng nò không dám nói ly dị bởi vì nó biết nó không bao giờ kiếm được thằng chồng như tui. Nó khinh tui vì ko có đủ tiền lo cho nó. Nhưng về phần siêng năng và giỏi nhiều việc thì hoàn toàn ko ai thay tui được. Bởi vậy, bác phải để gái nó nể mình điều gì đó thì nó mới theo bác.

- Giờ gia đình tui nếu ko có con gái nhỏ thì đã tanh bành rồi. Giờ chiến tranh lạnh suốt. Vậy mà trong fb nó lại nhắn tui với người yêu cũ :
    ---- nó :"Anh ** ơi"
    ---- NYC : "gì đó ng iu"
    ---- nó : "Không có gì, tự nhiên muốn gọi tên anh thôi"

- Nghe mà ứa gang... Cứ thang vãn cuộc sống. Trong khi về nhà, nó chỉ việc cho con bú bình, còn tui làm đủ việc nhà hết. DCM.

bluewheel96, Lúa SG, trainew and 5 others like this.
  9. Hung12345678

Hung12345678 Dân Chơi Verified
    117/226

Tôi cho rằng một người phụ nữ thẳng thắn đưa ra vấn đề nhất quyết chia tay ck để chạy theo tình yêu của mình , chưa chắc đã đáng khinh bằng một người phụ nữ âm thầm dối trá cắm sừng chồng hết lần này đến lần khác , mà lại nhất là khinh ck và bạn bè và gia đình nhà ck ra mặt thì càng không thể chấp nhận đc . theo tôi nghĩ ra ngoài thì sao cũng đc nhưng về nhà thì nhất định ko thể để vợ con nó khinh mình . đây cũng là mầm mống của cuộc sống địa ngục , bạn ko thể phí hoài cả một đời của mình đc . tôi khuyên bạn bằng mọi giá phải thay đổi mình đi , trước khi mọi chuyện đi quá xa , còn nếu ko thay đổi đc , hoặc thay đổi tất cả rồi mà con vợ nó vẫn thế , thì tốt nhất là mình phải hư trước nó thôi , để tự giải thoát cho mình và cho cả nó nữa

trainew, Hoanganh10198 and shadow78 like this.
  10. Hoanganh10198

Hoanganh10198 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

rất ok với phương án này hjhj

11. Hoanganh10198

Hoanganh10198 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    31/57

hay rất từng trải

chucvirus thích bài này.
  12. dungban

dungban Biết Quay Tay Verified
    67/113

Chú chắc quẩn quá lên đây than thôi đúng ko. Tỉnh táo lên, đời còn dài, chẳng qua chỉ là khó khăn trong giai đoạn này thôi. Cách quên tốt nhất là thời gian, mà thời gian chú ko sẵn vậy đơn giản nhất là chú kiếm lấy một em khác ( đấy là chú tự tin và ngon trai). Hãy nghĩ cho mình lúc này và mạnh dạn dứt cho đứt đi, dứt phải đứt và có một em khác là mọi thứ sẽ đâu vào đó hết. Ko có time lên TĐ để Cay Xoè nữa đâu mít ướt ak. Đàn ông chút thôi

13. dungban

67/113

Chuẩn, ko lời khuyên nào tuyệt vời như của bạn. Tôi thấy quá hợp lý với cái ông Cay Xoè ở trên. Tuy nhiên ko biết ổng nín khóc ngồi mà tĩnh tâm làm theo thánh chưa.

Học85 thích bài này.
  14. dungban

67/113

Nó thương thật lòng và lại có duyên tiền định với vợ bạn nữa.

15. Học85

Học85 Chơi gái lần đầu Verified
    7/57

Ip 6 plus cài dc ko bạn... Mất thời gian bao lâu bạn.!

16. pcht85

pcht85 Dậy Thì Verified
    32/57

Cs nhiều khi phải phũ

17. aanguy

aanguy Còn Bú Sữa Mẹ
    1/57

Cái đòn tặng dao này nghe hơi Bô Lê Rô, nhưng bạn lý giải cũng hay hay.

Không biết hoàn cảnh dẫn dắt đến bị vợ dọn ra riêng ra sao. Theo mình thì nếu cô kia chỉ hẹn hò sau khi dọn đi thì chơi cũng đẹp đấy. Chưa chắc bạn đã bị mọc sừng đâu. Hết duyên thì nhấn nút thôi. Ở trường đời học được 1 bài ba chục triệu thì không phải quá đắt. Là mình thì dọt luôn, không bận tâm nữa. Có trả đũa được thì cũng không đáng công. Dứt được thì bạn mới thanh thản để có mối quan hệ mới.

Tiên trách kỷ... tốn 30 T rồi, bạn có ngồi lại rà soát trong khoảng thời gian qua, bạn bắt đầu trật đường rầy với cô ấy bắt đầu từ lúc nào chưa? Nếu 100% là chưa thì bạn phải khắc phục những điều còn lại, như 1.75m, xe, nhà, làm sale dẽo mỏ... để cho người sau.

Chúc bạn thành công trong lần sau và rút ra được những điều quý báu cho bản thân trong lần này.

Mr jessi thích bài này.
  18. Khanh911

Khanh911 Còn Bú Sữa Mẹ Verified
    1/57

Xin lỗi sao nhiều bác trẻ trâu thế nhi. Giờ nó kiên quýêt ly hôn thì tòa cũng giải quýêt thui. Ko ký mà xong à. Thui ly di đi

19. Goodmanvungtau

Goodmanvungtau Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Đọc những chia sẻ của bro , mình cảm thấy như bản thân mình trong đó ,rất đồng cảm và xin được chân thành chia sẻ nỗi buồn này với bạn .
    Nhân đây mình cũng xin chia sẻ không những một câu chuyện của mình mà là hai câu chuyện , hai nhân vật nữ , hai kẻ phụ tình ,hai nỗi đau cũ và mới . Cũng là chia sẻ với anh em khác đồng cảnh ngộ , xem như là bài học sâu sắc . Vẫn biết là cái gì cũng có nguyên nhân và kết quả , kẻ gieo gió ắt gặt bão ,nhưng mình quan niệm " Tiên trách kỉ ,hậu trách nhân " .

Câu chuyện thứ nhất - Kẻ phụ tình thứ nhất

Khoảng tháng 9/2012 mình ly thân với bx và xách đít ra ở riêng , một thời gian sau mình quen P , sn 1990 , P không cao , cỡ khoảng 1m60 nhưng mặt xinh ,da trắng , thân hình mũm mĩm ,hàm răng đều , có thể nói P có rất nhiều chàng trai theo đuổi , lại đang đúng tuổi đẹp nhất ,rực rỡ nhất của đóa hoa !
    Tới tháng 11 thì mình thuê nhà ở Thủ Đức và P về sống chung cùng mình với mấy đứa em là bạn học ĐH của P . Nhà đông nhưng khá vui , mình và P có phòng riêng trên lầu 2 ,còn đám con gái ở lửng , cậu em út của P thì chốt ở dưới trệt cùng với bạn gái của nó !
    Thời gian cứ thế trôi đi ,hai đứa khá là hạnh phúc thi cũng khoảng thời gian tháng 9 /2014 bắt đầu biến cố xảy ra . Khi đó P xin việc làm ở Massan Bình Dương nhờ quen thằng quản lý phân xưởng qua Zalo . Không biết nó rót mật gì vào tai ,hứa hẹn gì một tương lai tốt đẹp hơn so với mình mà cô ta nhanh chóng ngã vào tay thằng đó sau chưa đây 2 tuần quen biết nó ! P đưa còn đưa thằng đó về nhà ngủ với nhau khi mình và mọi người vắng mặt . Rồi còn mang đồ ăn hay tới chỗ nó trực đêm để hú hí với nhau ! Có lần mình về lấy đồ bất chợt thì bắt gặp hai đứa nó trong phòng với nhau . Mình bắt mở cửa nhưng P ko dám mở vì sợ mình cú mà làm liều .
    Biết là không có cách gì tháo gỡ được nên mình quyết định ôm nỗi cay đắng ra đi , khoảng thời gian hai tháng sau đó với mình là vô cùng khó khăn , mẹ ốm cả tuần , em trai bỏ nhà đi , bà nội mất , bạn lừa hàng hóa mất khá tiền . Có thể nói " Họa vô đơn chí " lúc đó ! Nhưng cuối cùng cũng vượt qua được !
    Đúng sự đời éo le , hơn một năm sau cô ta lấy chồng ,ko phải thằng kia mà là một thằng khác ngay gần nhà mình mới nhọ . Nhưng lúc đó mình quên cô ta rồi nên ko để ý lắm ,chỉ là vô tình gặp cô ta đi chợ ngay nhà mà thôi .
    Cuối năm 2016 tự nhiên mình nhận được cuộc gọi ko lưu tên trong danh bạ ,nhưng nhìn sdt là mình nhận ra ngay vì mình mua cho cô ta sdt đó ! Sau màn hỏi han tình hình này nọ thì cô ta nói khi nào em về quê ,mời anh ca fe dc ko ? Mình lưỡng lự rồi nhận lời . Có thể nói tâm trạng lúc này trống rỗng vì ko còn yêu cũng ko còn hận gì cô ta nữa !
    Còn nữa...

huyvip, phutimem, mângn and 4 others like this.
  20. Goodmanvungtau

Goodmanvungtau Chơi gái lần đầu Verified
    37/57

Vừa họp cơ quan xong viết tiếp luôn cho liền mạch !
    Sau cuộc hẹn ít bữa thì P về quê và hẹn mình gặp ,nhưng lúc đó đang quen nhân vật số 2 nên mình từ chối gặp . Sau đây xin tiếp câu chuyện thứ hai .

Câu chuyện thứ 2 - Kẻ phụ tình thứ hai
    Cũng là tuổi con ngựa - sn 1990 ( Giờ sợ ngựa quá ,hic )
    Quen Ng trong một lần đi miền Tây kiếm nguồn hàng ,khoảng cuối tháng 9/2015, ngồi nhậu với thằng bạn ở Rạch Giá - Kiên Giang , hỏi nó xem có quen ai có tồ yến bán ko ( Mình kinh doanh tổ yến ) thì nó bốc máy lên gọi một đứa em gái nào đó ! Khoảng 15p sau Ng xuất hiện cùng một người chị cùng phòng trọ , do lúc đó cũng uống nhiều nên ko nhìn rõ mặt nhưng dáng Ng khá cao ,tuy ko xinh bằng P nhưng mặt cũng dễ nhìn , ăn nói thì ko dc nhỏ nhẹ nhưng ko quá khó nghe cho lắm ! Không biết do bia nhập hay sao mà hôm đấy mình chém gió tung trời ,cả bàn nhậu cười nghiêng ngả . Sau khi trao đổi sơ qua về hàng hóa thì mình cũng đưa cho em ý cái card . 11h đêm lên xe Phương Trang về SG , vừa yên vị thì nhận dc dt từ Ng hỏi là anh lên xe chưa ,noi vài câu rùi add Zalo , Face ác kiểu , hai ae nt đến hon 1h khuya mới đi ngủ .
    Trải qua hơn một năm ,đến cuối 2016 thì mình và Ng đến với nhau , ko biết may mắn hay sao thì mình lại là người đàn ông đầu tiên của Ng ,cho dù năm đó gần 27t .
    Tình cảm cứ thế phát triển lên ,do mình xác định sẽ cưới Ng làm vợ nên mình ko tiếc mọi thứ với cô ấy . Từ ip6s đến 6S plus , hay SN đều tặng lắc tay cả 7-8 . Và để gắn kết hơn mối quan hệ đó mình và Ng còn góp tiền mua nhà chung tại khu TNT - Rạch Giá , phần vì cũng thương Ng ở trong phòng trọ nóng bức ,chật chội, có bữa hai đứa ân ái mà mồ hôi ra như tắm !
    Tưởng như mọi chuyện thuận lợi ,nhưng cũng từ khi mua nhà chung thì mọi thứ bắt đầu phát sinh từ đây , đầu tiên là mẹ cô ấy vào ở . Mình nhớ rõ cuộc đối thoại với mẹ Ng , sau đó bà ấn túi quần áo của mình vào tay đại ý như : " Cháu đi đi khỏi đây và đừng bao giờ quay lại " . Thật chưa bao giờ tủi nhục như thế ,bị đuổi ra khỏi nhà của chính mình mua ,nghẹn lời ko nói dc nhưng hai hàng nước mắt cứ chảy .
    Cho tới mấy hôm sau làm tiệc tân gia mà mình cũng ko tham gia vì hai đứa sợ mẹ cô ấy ko vui , thực lại một lần nữa nuốt nước mắt cay đắng vào trong .
    Khi mẹ Ng về quê dc mấy tháng ,để ngăn cản hai đứa mình thì bố Ng vào ở với Ng , mình có xuống chào và đi chợ nấu ăn cho ông nhưng vài ngày hôm sau thì nhận được thái độ lạnh nhạt khác hẳn , mình hiểu vấn đề .
    Rồi đầu tháng 12 năm ngoái ,đang nt zalo nói chuyện với nhau thì tự nhiên Ng nói " Em suy nghĩ rồi ,mình dừng lại ở đây đi " . Rồi nói em lấy chồng mời anh có tới dự ko , rồi " Anh chúc cho em tìm dc người đàn ông tốt đi " . Mình tl rằng : Thứ nhất anh ko đi , thứ hai anh ko cao thượng thới mức giả tạo là chúc em hp bên người khác mà người đó ko phải là anh .
    Một tháng gần như mình đã quên đi Ng thì bỗng một hôm mình vào face của cô ấy thì thấy chát với một người khác xưng " Ck - Vk " rất tình cảm . Rồi còn biết họ chuẩn bị làm đám cưới ,thực sự lúc đó mình rất sốc . Ngay sáng hôm sau mình chat face nói với cô ấy là trả lại tiền anh góp mua nhà , cô ấy trách mình tính toán , sống ích kỉ , mình mới nói :
    Anh mua nhà ko phải để em đưa thằng khác vào ngủ , anh đưa tiền cho em không phải để em đi mua điện thoại cho bồ mới . Em trả hết tiền nhà anh góp thì muốn đưa ai về ngủ với em cũng dc . Còn ko thì anh khóa cửa ngôi nha đó lại .
    Sau đó mình còn nt trên face , viết tâm thư trên Dòng thời gian . Có lẽ Ng hiểu và nt xin lỗi mình ,cảm ơn đã chăm sóc lo lắng . Minh tl là em ko cần cảm ơn , ko cần xl ,vì xl thì chúng ta ko quay lại dc với nhau và em cũng vẫn đi lấy chồng . Anh ko biết em quen người đó bao nhiêu lâu , trong thời gian quen anh nhưng em đã đánh mất hết sự tôn trọng anh dành cho em , em ko còn xứng đáng nữa . Rồi Ng giải thích làm bạn với người đó 10 năm rùi , giờ đồng ý quen ngta rồi cưới luôn . Mình ko thèm tl gì nữa . Nỗi đau , nỗi uất ức ,căm hận kẻ phụ tình lúc đó nó như muốn bóp nghẹt đầu óc của mình .
    Thằng em khi nhìn thấy Ng lần đầu đã nói : Anh ơi nhìn mắt con này em thấy nó lẳng lơ đấy ,giống như con P lần trước em nói với anh . Quả thực 10 người là bạn làm ăn từng tiếp xúc với cô ấy thì hết 10 người nói giống y chang thằng em này . Mình còn biết quá khứ Ng đang quen thằng cha Việt kiều Mỹ mà quen thêm thằng ku bộ đội nữa ,chưa kể thả thính và hẹn hò với mấy đồng nghiệp ,nhiều người khác nữa . Thậm chí khi Ng đi coi tướng ,thầy tướng số còn nói thẳng ra là " Em có cốt ngoại tình " ,ngay thằng em mình ngoài Thanh Hóa bấm tử vi cũng nói nên điều đó . Nhưng mình nghĩ ai cũng có quá khứ mình ko quan tâm ,miễn sao hiện tại và tương lai có một mình mình là dc . Nhưng mình đã lầm , một người khi đã có tính thay đổi , ko chung thủy trong tình cảm thì người ta ko bao giờ dừng lại ở một ai cả . Cái sai của mình là đã quá tin và yêu người ta mà thôi .
    Vì vậy . Chủ thớt ,nếu như vợ của chủ thớt đã muốn ra đi đã thay lòng đổi dạ thì bro có muốn làm cách gì đi chăng nữa thì cô ta cũng sẽ nhất quyết ra đi . Ko hi vọng gì vào những kẻ phụ tình như vậy đâu . Hãy quên đi cho nhẹ lòng và đừng nghĩ cách trả thù ,hãy cứ để cuộc đời dạy cho cô ta những bài học . Hãy an nhiên mà sống ,hãy sống thật tốt ,sống khỏe mạnh , vì còn nhiều người con gái tốt đang chờ đợi thớt !
    Như mình nè ,giờ còn có bé SV sn 97 đang muốn làm bạn gái , người này yêu mình mấy năm nay và vẫn chờ đợi mình !
    Đừng nghĩ kẻ phụ tình kia là cả một bầu trời ,nó chỉ là khoảng trời mà thôi , đi khỏi khoảng trời này ta sẽ tới một khoảng troi khác tốt đẹp hơn , có khi là thiên đường không chừng !
    Chúc chủ thớt khỏe mạnh ,thành công và hạnh phúc !

Đang tải...