PIC VÕ TẮC THIÊN QUẢ KHÔNG SAI. SƯỚNG QUÁ SƯỚNG ĐẾN GIỌT CUỐI CÙNG (MS989)

Thảo luận trong 'Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc' bắt đầu bởi checker201, 9/9/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. checker201

checker201 Còn Bú Sữa Mẹ Verified

Chào các bác trả là em hẹn mấy lần với em Hot girl này hôm vừa rồi mới có dịp gặp được.VÕ TẮC THIÊN THẦN DÂM NGA CHÍP
    Đúng như các bác đã nói và cảnh báo ở những bài trước,nhưng lần này em gặp thật thì em vẫn quá bất ngờ về độ dâm dục và đĩ thỏa của em này
    Báo số phòng cho em nó tắm rủa xong thì em nó có mặt,đang ngồi ở nghế vểnh cu nên hút thuốc thì em nó ùa vào như là một con ma nữ đã lâu bị cầm tù giam hãm không được gần xác thịt của đàn ông. Em quỳ xuống bú cu mình luôn, vừa bú tay em vừa cởi đồ, em chườn lên ấn mặt mình vào ngực của em, đít vểnh nên lấy tay của mình em ấn vào mông em bóp vỗ đi anh, và rồi việc gì đến cũng đến nhưng mà đến như thế nào, em đã tạo cho tôi một cảm giác quan hệ thật là khác lạ, em đã hiện nguyên hình là một con quỷ đi thõa và dâm dục, em nó chỉ muốn ấn chim vào mồm cho em nó gặm và liếm láp khắp người mình, mồm rên la nhét buồi vào mồm em nữa đi anh, bú liếm hết đằng trước chưa đã em nó úp mình lại chống hai tay vào tường chổng mông lên cho nó liếm. Em nó trườn nhè nhẹ liếm từ trên đầu cho đến ngón chân đi đến đâu cái lìn của em ray nhè nhẹ vào người cọ vào hai chân mình miệng thốt ra những câu kích thích dâm dục quá.
    Con này dâm thật nó chuyển tư thế nó ngồi ở ghế và hai chân rạng ra, lìn nó cứ ưỡn vào mặt mình như mời gọi hãy móc lìn và làm em sướng đi anh..
    Thò tay xuống thì dâm thủy ở đâu mà nhiều thế, thế là mình móc lấy móc để móc cho mày nát lìn luôn, móc đến đâu nó rên la giống lên như bò cắt tiết..
    Không thể chịu được nữa kéo nó dậy lắp bao vào chiến đi em cứ thế đứng và phập nó, sướng quá nó không chịu được kéo đầu bứt tóc mình như con hổ cái và buông ra những câu đĩ thõa và tục tĩu . Thế rồi mình cũng oặt khi đang đứng phang nó.
    Tổng thiệt hại sau khi sung sướng.
    Mặt em cho 7đ xinh biết cách trang điểm, dâm và đĩ thõa
    V1 5,5đ Đây là yếu điểm của em nó nhé nhưng rất thích được bóp
    V2 6đ Phù hợp với dáng người
    V3 8đ Tròn căng, mịn màng rất phê
    <;>7đ Cắt tỉa gọn gàng sạch sẽ
    Nghệ danh NGA CHÍP 300K/1SOT
    KV;nkt
    Pass bạn anh béo
    Kết thúc một buổi đi chơi quá thỏa mãn và sung sướng con cu, trên đường về vẫn thấy người thoải mái…
    Bác nào chưa có số của em dâm nữ này thì cứ đặt gạch và thanks hộ em với nhé, em sẽ share tẹt ga luôn không bỏ sót một ngóc ngách nhà nào cả. Đây là mấy tấm ảnh e chụp, ko khéo lắm các bác thông cảm:^^
    [​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG][​IMG]

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    PIC TRANG NHI (583) THƠM NGON ĐẾN GIỌT CUỐI CÙNG Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 23/2/14
    PIC Hoài anh tập 2 (cum in alo) thơm ngon đến giọt cuối cùng-ms: 973 Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 12/7/13
    PIC Ly Teen - Ms:221 Thơm ngon đến giọt cuối cùng Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 16/4/13
    PIC Em Trang ĐC, chiến đấu đến giọt cuối cùng... Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 8/9/11
    Em Ly láng thơm ngon đến giọt cuối cùng Ký sự check hàng Hà Nội Miền Bắc 20/10/10

2. ngancon999

ngancon999 THẦN BÀI POKER The VIP

Ngon đấy,có lòng thì ném vào inboxx hộ mình cái nhé
    thanks

3. thuonghai_tq

thuonghai_tq Đại Gia Lầu Xanh Verified

Nhớ lần sau mà tránh,rp xong thì che chắn cẩn thận vào nhé!

4. sacgioi88

sacgioi88 Mất Trinh Verified

hàng ngon quá
    cảm ơn rp của bác
    mình vừa từ Sài Gòn ra, muốn thử ở ngoài này thế nào. Mong bác share cho minh
    cảm ơn bác nhiều
    yahoo: tinhvatien110

5. sachsenboy38

sachsenboy38 Đại Gia Lầu Xanh Verified

Mình sắp về nước,nghe về Thần nữ LX đã lâu nhân đây xin bro 1 vé em Nga chip.Thanks 4 rp!

6. samurai_1012

samurai_1012 Đại Gia Lầu Xanh Verified

tks for share, đặt gạch yh : boss_01xxx
    hoặc “inbox” cũng được, chờ tin của bác sớm.

7. ChuộtBạchĐạiHiệp

ChuộtBạchĐạiHiệp Chơi gái lần đầu Verified

Em này thực là hot. Có khi hôm nào cũng phải thử phát.
    Thank RP của bác.

8. win4792

win4792 Còn trinh Verified

Thank+ tín dụng
    cảm ơn share nha bro
    yh: superboy_galang_sex

9. checkitout87

checkitout87 Đại Gia Lầu Xanh Verified

chưa kịp đọc, nhưng nhìn mấy quả ảnh ưỡn mông là nhận ngay ra em Nga chíp NKT rồi :D

10. xuanthulaoquai

xuanthulaoquai Thiếu Gia Lầu Xanh Verified

bác cho e đặt gạch với nhé.đã thanks + tín dụng đầy đủ..có j bác ném thông tin vào inbox hoặc ym trung_justin1987 dùm e nhé.thanks bác nhiều..

11. chamchiu

chamchiu Biết Quay Tay Verified

Dạ, đợi tin của bác . Em rất thích mấy em dâm dục thế nó mới sướng . bác quẳng inbox hoặc YM: chamchiu11

12. macarong67

macarong67 Biết Quay Tay Verified

em này chuyên mặc xi-líp kiểu lọt khe nhể, mà em này rất khoải chụp ảnh. bác đi check em ấy mặc bộ đỏ thì ko đúng hôm em đi rồi, hôm em đi em ấy mặc đồ màu đen. em này lắm khách vãi, đt cứ kêu liên tục.dc cái sv tốt, khẩu dâm, mặt mũi tạm dc, nói chung 300k như này chuẩn, rất đáng check.

13. Konkave

Konkave Dân Chơi Verified

Chúc mừng ngon trym... Con này thì dâm vô đối rồi. Nhưng mà bác kiểm tra là của e nó là gel hay dâm thủy... theo e 90% là gel đới... hehe!!!

14. nguyendzung5214

nguyendzung5214 Xem Sex Lần Đầu Verified

hàng ngon quá, đã thanks và em xin đặt gạch đợi bác inbox hoặc pm prof_dung; một lần nữa thanks bác

15. fuukoaizawa

fuukoaizawa Xem Sex Lần Đầu Verified

đã tks + td.. mong bro share vào ib or yh thanmattroi842 nhé.. tks lại lần nữa :D

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.