1. Nếu bạn dùng GMAIL,Yahoo,Hotmail.. để đăng ký , xin vui lòng kiểm tra mail kích hoạt trong mục Spam/Bulk của gmail
    https://mail.google.com/mail/u/0/#spam
    Xin cảm ơn

Xin các bác sĩ giúp em với ạ

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi ruahamba1, 13/6/18.

1. ruahamba1

ruahamba1 Xem Sex Lần Đầu Verified
    31/57

Tin shock: SOI CẦU LÔ TÔ MIỀN BẮC CHÍNH XÁC VỚI NHỮNG CON SỐ TỪ HỘI ĐỒNG XỔ SỐ MIỀN BẮC CLICK NHANH ĐỂ NHẬN SỐ MỖI NGÀY

Mới: Hướng dẫn sử dụng hệ thống report mới tại TTSH

Thật sự mà nói thì tối nay em vừa mới biết được 1 tin rất buồn, bạn em bảo nghe được bạn gái cũ em chia tay em là do tờ rym em nhỏ, lúc quan hệ nó chỉ "rên từ thiện" thôi. Chia tay cũng nửa năm rồi.

Nên em muốn hỏi mọi người có phương pháp nào để làm dương vật dài và to hơn được không ạ, em chỉ có 9cm thôi... thật sự bây giờ em cảm thấy rất buồn và tự ti kinh khủng...

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Nghi vấn bị ysl,các bác sĩ online giúp em với ạ :( :( Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 7/1/18
    Các bác sĩ và mọi người giúp em với ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 9/10/15
    Xin Các Bác Sĩ Chỉ Giúp Em Ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 3/2/15
    Các bác sĩ giúp em với Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 9/9/14
    Mong các ACE, bác sĩ giúp em với ạ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 20/6/12

2. Mong manh dễ vỡ

Mong manh dễ vỡ Còn trinh Verified
    2/57

K có cách nào có thể thay đổi đk kích thước nhé.bạn nên rèn luyện kỹ năng là tốt hơn thay vì thất vọng.9cm là quá bé thật.lúc bt mình kug đk 9cm rồi.của b như vậy kug khó ns quá

3. Muadem90

Muadem90 Xem Sex Lần Đầu Verified
    32/57

Kích thước rất quan trọng
    Nhưng kỹ năng ko hề kém bạn đừng quá bị quan
    T thì gân gấp đôi bạn nhưng vs khúc dạo đầu vs dùng lưỡi oral bạn vẫn có thể làm ny bạn thỏa mãn
    T vẫn thường làm vk t lên đỉnh = oral ( vét máng)

4. xilip không màu

xilip không màu Đại Gia Lầu Xanh Verified
    117/226

Chính xác. Em coi mấy phim Nhật, con ku nó ngắn ngủn nhưng nêú biết cách thì em vẫn rên như thường. Dĩ nhiên là dài thì khỏi nói rồi.

5. Johanna

Johanna Đại Gia Lầu Xanh Verified
    87/113

Vô 1 viên bi.. trả thù mấy đứa đấy..