1. Hiện tại có nhiều bạn ko nhận được Email kích hoạt từ hệ thống, BQT đã rà soát và thấy đa số các trường hợp này dùng GMAIL. Trong thời gian chờ khắc phục, các bạn có thể tạm dùng các email khác để đăng ký và nhận email kích hoạt ( Yahoo, hotmail,....). Xin cảm ơn
  2. BQT LauXanh xin giới thiệu đến bạn Khách 2 Box Kiều Nữ và Đại Gia tại khu vực Hà NộiTP HCM. Nơi bạn có thể tìm hiểu, trao đổi, review thông tin các kiều nữ chân dài, người mẫu, ca sĩ nghiệp dư đi khách giá cao. Phục vụ các dân chơi đẳng cấp, doanh nhân, việt kiều, đại gia, thiếu gia công tử...

Xin tư vấn: Làm tình sau khi vợ sinh thường

Thảo luận trong 'Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor' bắt đầu bởi Levonorgestrel, 31/3/18.

1. Levonorgestrel

Levonorgestrel Còn trinh Verified
    132/174

Vấn đề của em là vợ em đẻ thường đã được 3 tháng rồi. Lúc đẻ có cắt tầng sinh môn khá rộng. Giờ liên hết rồi nhưng lúc quan hệ vợ kêu đau không nhét trym vô được. Lúc trước đẻ thì vẫn xếp hình bình thường nhưng hơi bót tý do trym hơi to ngang. Các bác xem có cách gì cải thiện tư vấn giúp chứ vợ chồng e thèm lắm rồi :(. Many thanks

Đang tải...

Similar Threads Diễn đàn Date
    Xin tư vấn phục hồi dương khí sau khi sex quá độ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 28/10/16
    Tư vấn kinh nghiệm sau khi cắt BQĐ Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 23/7/16
    Vợ Không hừng thú sau khi sinh. Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 27/7/13
    Quan hệ sau khi vợ sinh Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 25/5/13
    Mệt mỏi sau khi werty, mong các bác tư vấn Phòng Mạch Bác Sĩ 2 Súng - Sex Doctor 22/5/12

2. Hong Ha

Hong Ha Chơi gái lần đầu Verified
    37/87

Chả có ai giúp đc bạn, trừ 2 vc bạn. (Thêm BS giúp đc.). Lựa sao để vk ko đau. Mà nếu vẫn đau thì tức là chưa ổn, thì dùng tay, lưỡi... làm cho nhau đi.

3. Xuân Hạ Thu Đông

Xuân Hạ Thu Đông ẢNH SEX LẦU XANH TUYỂN CHỌN - LAUXANH HÌNH SEX The VIP
    287/348

Ráng cử đi em. Khoảng 5 tháng là ok

4. Maymu78

Maymu78 Mất Trinh Verified
    37/87

Cho thêm tí hình ảnh minh họa thì có nhiều cách chỉ giáo hơn

5. bacmenh

bacmenh Dân Chơi Verified
    337/348

Trường hợp của bạn rất giống vc mình. Lúcđẻ cũng có cắt tầng sinh môn khá rộng, đau đớn nhiều. Nhưng sau 3 tháng, vết sẹo đã liền, nhưng vc mình vẫn chưa quan hệ. Đến tháng thứ 4 thì bắt đầu quan hệ được gần như bình thường, vk mình kêu là hơi đau 1 chút nhưng không phải đau nhiều.
    Mình nghĩ giải pháp cho bạn là nên chầm chậm từ từ khi quan hệ, đút dần dần vào, rồi làm cho bà xã ra nước thì sẽ dễ dàng hơn.

Levonorgestrel thích bài này.
  6. Levonorgestrel

Levonorgestrel Còn trinh Verified
    132/174

Cám ơn ý kiến góp ý của các bác ạ